เมษายน 24, 2024, 03:37:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [IPZ-505] Airi Kijima - ผัวเพลอ..เมียเลยเสร็จหนุ่มช่างแอร์ (AV Review_ตอน1 )  (อ่าน 15839 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: มีนาคม 12, 2015, 03:00:18 PM »

12-MARCH-2015

[IPZ-505] Airi Kijima - ผัวเพลอ..เมียเลยเสร็จหนุ่มช่างแอร์ (AV Review_ตอน1 )

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ (ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-6MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

Cover

ไอริ กับ ปังคุง เพิ่งจะแต่งงานกัน และได้ย้ายเข้ามาอยู่ที่บ้านใหม่... ปังคุงเป็น ผจก. ของบริษัทแห่งหนึ่ง ที่มั่นคง จึงให้เมียสาว อยู่บ้านเป็นแม่บ้านอย่างเดียว

ไอริน บอกกับปังคุงว่า.. ตั้งใจทำงานนะจ๊ะ..เดี๋ยวกลับมาน้องจะหาอาหารอร่อยๆให้กิน... แล้วทั้งคู่ก็จุ๊บกันตามประสาคู่รัก.. แล้ว ปังคุงก็ไปทำงาน

ไอริก็ปิดประตูเข้าบ้านไป .... แต่..เหมือนกับว่ามีใครบางคนแอบมองอยู่....

โฉมหน้าของมันก็คือ.. บุคคลนิรนามที่แอบชอบ ไปหาเหยื่อสาวๆที่มีสามีแล้ว... มาบรรเทาความเสี้ยนแบบแปลกๆของตัวเอง

ในขณะที่ไอริกำลังทำงานบ้านอยู่...ออดหน้าบ้านก็ดังขึ้น.. "ติ๊งหน่อง"...

สวัสดีครับ.. ผมมาจาก บริษัทขายแอร์ได้เสียวจำกัดครับ .....  พอดีวันนี้เราเปิดสาขาใหม่ที่เมืองนี้วันแรก เราขอเสนอ เครื่องปรับอากาศลดราคาพิเศษ 70% ให้บ้านคุณครับ ทั้งนี้เพียงรับโปรชัวร์เรามีบริการล้างแอร์ให้ฟรีครับ
ไอริพอได้ยินว่า "ลด 70% และก็ล้างแอร์ฟรีก็ดีใจออกนอกหน้าเลยทีเดียว"

อันนี้เป็นโปรชัวร์ของร้านนะครับ อย่างไรฝากด้วยครับ

ไอรินตอบว่าได้ๆๆๆ เดี๋ญวลองบอกสามีให้นะ...เเต่อย่าลืมบริการพิเศษด้วยล่ะ คริๆๆๆๆ  พนักงานขายบอก ได้ครับ ขอบคุณมากๆครับ เดี๋ยวพรุ้งนี้ผมจะเข้ามาล้างแอร์ให้นะครับ

ตกเย็นปังคุงก็กลับมาจากที่ทำงาน ก็ได้คุยกับไอรินถึงบริการล้างแอร์ฟรี......  บอกว่า บริษัทนี้ดีเน๊่าะหาฐานลูกค้าด้วยบริการล้างแอร์ฟรี... อย่านี้เข้าทางบ้านเราเลย สิ คริๆๆ ประหยัดๆๆๆๆๆ ค่าล้างแอร์ไปอีกปี

วันต่อมา.. เจ้าหนุ่มคนนั้นก็มาล้างแอร์ให้กับไอริตามนัด.......  โดยไอริก็เตรียมเครื่องดื่นเย็นๆไว้บริการ

เจ้าหนุ่มล้างแอร์ ยื่นหน้ากากกันฝุ่นให้ไอริ บอกว่าฝุ่นเยอะมาก อย่างไรป้องกันก่อนก็ดีนะครับ

ไอริรับหน้ากากมาใส่โดยที่ไม่ได้คิดอะไรเลย..แถมยังขอบคุฯน้ำใจของช่างด้วยซ้ำ

ใส่หน้ากากไม่เกิน 2 นาที ไอริรู้สึกว่าบ้านเริ่มหมุนตาเริ่มพร่ามัว....

ชายล้างแอร์คนนี้ มันก็คือเจ้าหื่นจอมโรคจิตรคนนั้นนั่นเอง ที่มาวางแผนเพื่อซ่ำเมียชาวบ้าน... มันนั่งจิบน้ำชาที่ไอริเตรียมมาให้แล้วดูผลงานอย่างใจเย็น

หลังจากนั้นเจ้าโรคจิตรก็แบกไอริไปที่ห้องข้างๆ....... โดยที่ไอริยังหมดสติอยู่

มันเอาไอริมาวางที่โซฟา...หลังจากนั้นมันก็ค่อยๆ ถลกกระโปรงอะไรขึ้น จนเห็น กกน. ที่อวบนูนไปด้วยเต่าน้อยของไอริ

ได้คืบมันจะเอาศอก..มันเลื่อนเสื้อไอริขึ้น จนเสื้อในโชว์หลาเลย

เจ้าหื่น..ก้มหน้าลงดมที่หนองน้ำโหนกนูนที่มี กกน. ตัวจิ๋ว ปิดอยู่

เจ้าหื่น... ถอด กางเกงออกแล้วงัดเจ้าดื้อออกมาแล้วก็จ่อภูๆไถ..ไปที่ปากไอริทันที

มันคิดชั่ว... เมื่อเจ้าดื้อเข้าไปในปากของไอริแล้ว..มันก็แฉะรูปไว้เป็นหลักฐาน

มันโยกเจ้าดื้อ..เข้าออก จนไอริเริ่มมีสติกลับมา.. สะดุ้งทันที

แล้วเจ้าหื่น..ก็พุ่งเข้าหาไอริ..แล้วก็ใช้กำลัง บังคับให้ไอริยอมมัน.....แต่โดยดี  ไอริก็ได้แต่ร้องให้..สู้แรงมันไม่ได้

มันจับ ไอริเหวี่ยงลงที่พรมบนพื้น แล้วขึ้นคร่อมทันที

มันกระชาก กกน. ตัวจิ๋วออก แล้วจับเจ้าดื้อของมันกดใส่หนองน้ำโหนกนูนของไอริจนมิด.....

มันโยก... จนไอริสะท้าน...เพราะว่าเธอคงเจ็บพอควร...

พอเริ่มเข้าที่..ไอริก็เด้งรับการโยกของเจ้าหื่นแล้ว...พร้อมกับครางออกมาว่า.......เสียวเหลือนเกิน

พอไอริ..พลิกตัว..เพิ่อก็จะคลานหนี..เจ้าหื่น..ก็ดึงไว้..แล้วกดให้ไอรินอนคว่ำลงแล้ว จับใส่เลย

ไอริ..เผลอตัว...แอ่นสะโพกรับการกระทำของเจ้าหื่น..แบบเด้งสวนทุกดอก

ไอริ..พลิกตัวหงายอีก..เจ้าหื่นก็ตามมาใส่อีกที....

มันเร่ง...แล้วบอกว่า..เสียวเหลือเกิน..รูสวาทคุณนายสุดยอดจริงๆ..เขื่อนผมจะแตกแล้ว....

เจ้าหื่นพอเสร็จกิจมันก็มาพ่นสเปริมใส่หน้าไอริทันที

เจ้าหื่น..พอเสร็จแล้วมันก็ออกไป.....  ส่วนไอริก็นั่งร้องให้เสียใจ..เพราะเธอไม่เคยต้องโดนล่วงล้ำจากชายอื่นเลย..นอกจากสามี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 12, 2015, 03:12:07 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 12, 2015, 03:01:08 PM »

ไอริเหมือนเป็นคนซึมเศร้าไปแล้ว...... หลังจากเหตุการณ์เสียวที่ผ่านมาจากเมื่อช่วงกลางวัน

พอตกเย็นปังคุงกลับมาก็ถามว่า..อ่าวที่รัก เขายังล้างแอร์ไม่เสร็จเหรอ..เห็นทิ้งไว้แบบนี้ ไอริก็บอกใช่ค่ะพี่ พอดีช่างเขารีบกลับด่วนเพราะ แม่เขาป่วยกระทันหันค่ะ...

เช้าวันต่อมา..ไอริก็ ทำงานบ้านเป็นปรกติ เธอกำลังจะนำผ้าออกไปตาก เธอก็สะดุ้งทันทีเมื่อเปิดประตู..แต่มาเจอเจ้าหื่นยืนรอที่หน้าประตู พร้อมกับโชว์รูปที่มันถ่ายไว้แบล๊ดเมล์ ไอริทำหน้าเครียดทันทีเมื่อเห็นรูป หลังจากนั้นมันก็บอกว่า..ให้เตรียมตัวไว้นะ..จะมาหาอีก   

ตัดฉากมา... วันนี้เป็นวันหยุด ปังคุงเก็บอุปกรณ์ที่ช่างแอร์มาทำทิ้งไว้ แล้วบอกกับไอริว่า...แม่เขาน่าจะป่วยหนักเน๊าะ..หายเงียบเลย

ปังคุงถือโอกาศ ล้างรถ เพราะวันนี้เป็นวันหยุดๆ อยู่ๆก็มีชายแปลกหน้าเดินผ่านไป ปังคุงก็ไม่ได้สนใจอะไร

เจ้าชายคนนั้น..มันก็คือเจ้าหื่นนี่เอง..พอมันเห็นว่า ปังคุงไม่รู้ตัวมันก็เดินเข้าไปในบ้าน เพื่อที่จะเข้าไปหา ไอริทันที

พอเข้ามาในบ้าน เจอไอรินอนหลับ เจ้าหื่นจึงเดินตรงเข้าไปหา

เจ้าหื่นเอื้อมมือไปจับ ไอริ แล้วก็บอกว่า เมียจ๋า...ผัวมาหาตามสัญญาแล้วจ๊ะ..  ไอริสะดุ้งตื่นทันที

เรื่องราวจะเป็นอย่างไรต่อ ติดตามตอน 2 -----> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=191597.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 12, 2015, 03:02:55 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
mrt006
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 12, 2015, 03:59:45 PM »

หื่นขึ้นเลยครับ Grin Grin Grin
cowgirl
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 12, 2015, 04:31:59 PM »

ขอบคุณครับ สนุกมากเลย
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 15, 2015, 11:07:43 AM »

หื่นขึ้นมาทันที
tee3g
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 18, 2015, 07:43:33 PM »

เยี่ยม
หน้า: [1] พิมพ์