เมษายน 19, 2024, 12:55:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [IPZ-505] Airi Kijima - ผัวเพลอ..เมียเลยเสร็จหนุ่มช่างแอร์ (AV Review_ตอน2 )  (อ่าน 7716 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: มีนาคม 12, 2015, 03:02:01 PM »

12-MARCH-2015

[IPZ-505] Airi Kijima - ผัวเพลอ..เมียเลยเสร็จหนุ่มช่างแอร์ (AV Review_ตอน2 )

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ (ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-6MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

Cover

ความเดิมตอนที่ 1 -----> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=191596.0

เจ้าหื่น... มันก็บอกว่า... รูปในมือถือ..จะส่งให้ เจ้าทึ่มที่ด้านนอกดีไหมน๊ะ......... ไอริพอฟังแบบนั้นก็ตกใจและกลัวมากๆ

พอไอริเริ่มหน้าเสีย..เจ้าหื่นมันก็พุ่งเข้าหา ไอริและจู่โจมทันที

เจ้าหื่น..เหวี่ยง...ไอริลง และก็กอดรัดฟัดเหวี่ยงกัน....

ไม่ทันไร..เจ้าหื่น จับเจ้าดื้อ...แหวก กกน. แล้วเสียบใส่ ที่น้องนู๋ไอริทันที ทำเอาไอริร้องกรี๊ดออกมาด้วยความเจ็บแสบ

เจ้าหื่น พูดสบถว่า..เมียจ๋า..... ผัวเสียวเหลือเกิน...ซี๊ดดดดดดดด

โยกไปสักพัก มันจับไอริลงมาที่พื้น..แล้วจับใส่ท่าด๊อกกี้ต่อทันที....

ไอริต้องทำใจจำยอมให้..เจ้าหื่นกระแทกใส่.... จนตัวเธอเองเริ่มมีอารมณ์บ้างเด้งสวนทุกดอกเลย ... เสียง โหนกกับเจ้าดื้อ ดังปั๊บๆ แจ๊บๆ ทั่วห้องเลย...

พอเจ้าหื่นมันเสร็จกิจ.. มันก็รีบแอบออกไปเลย..... พร้อมกับคำขู่....
ไอริ..ยืมซึมและก็นึกถึงคำขู่ของเจ้าหื่นว่า.... หากเธอไม่ยอม...เรื่องนี้และรูปของเธอจะถึงเจ้าบื้อแน่ๆ....  แต่เธอก็ทำอะไรไม่ถูก...นึกไม่ออกจริงๆ

ตกค่ำ...ขณะที่ไอรินั่งหวีผมที่หน้ากระจก.... ปังคุงก็เอ่ยถามเมียว่า... ที่รักช่วงนี้มีอะไรหรือเปล่าดูเธอ..ซึมๆๆ  ไปนะ...  ไอริก็บอกว่าไม่มีอะไรค่ะ............

เช้าวันต่อมา....ไอริก็กำลังจะออกไป ตากผ้า.........  เธอถอยกลับทันที เพราะ....เจ้าหื่นมันรอ.....แล้วมันก็เดินเข้ามาหา....ไอริ

เป็นไง..เมียจ๋า..คิดถึงผัวคนนี้อยู่ใช่ม๊าาาาาา

เมีย..สวยแบบนี้.... ผัวใหม่คนนี้จะทนไหวหรือ.....

แลวเจ้าหื่นก็ลากไอริไปอีกห้อง..แล้วก็ ดึงกระโปรงไอริขึ้น....... ไอริก็ปกป้องอะไรไม่ได้เลย

มันจับไอริก้มลง...แล้วเอาเจ้าใบ้ ตีไปที่หน้าของไอริ.... ไอริไม่ปิดปากแน่นเลย..เพราะรู้ว่าจะมีอะไรต่อไป

แต่ไอริก็ต้องยอมอ้าปาก..ให้เจ้าดื้อเข้ามาในปากเพราะเจ้าหื่นมันบีบปากของเธอ....

ไอริ..จำต้องยอมอมเจ้าดื้อ...โดยเจ้าหื่นก็ยืนโยกไม่หยุด...

เจ้าหื่น..หยุดพักพร้อมกับเอาเจ้าใบ้มาไถๆๆ ที่ปากไอริ

เจ้าหื่น....โยกต่อแล้วก็ สบถว่า..เมียจ๋าผัวจะเสร็จแล้ว........ กลืนให้หมดเลยนะเมียจ๋า....

เเล้วเจ้าหื่นก็ปล่อยน้ำรักหมดเเม๊คเต็มปากไอริ..จนย้อยออกมาจากปากเลย

ไอริ..นั่งหมดสภาพ....แล้วเจ้าหื่นก็เดินออกไป....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 12, 2015, 03:13:34 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 12, 2015, 03:03:26 PM »

ตกค่ำ..........ในขณะที่ ไอรินอนหลับกับสามีอยู่ที่ห้องนอนตัวเอง.............  เจ้าหื่นมันก็ย่องมาหา ไอริอีก มันช่างกล้า.................

เจ้าหื่นสะกิด...ไอริ.....  จนไอริ ตื่น แต่พอเห็นหน้าเจ้าหื่นที่บุกมาถึงห้องนอน ก็สะดุ้งทันที..ไม่คิดว่ามันจะกล้าแบบนี้

เจ้าหื่นบอกให้ไอริเงียบ...แล้วมันก็หยดน้ำยา..เพื่อวางยาสลบ แล้วก็ปิดไปที่หน้าของปังคุงที่กำลังหลับทันที...แล้วมันก็บอกว่า..... แค่นี้ก็ไม่มีก้างล่ะเมียจ๋าเรามาสนุกกันดีกว่า

หลังจากนั้น มันก็มาฉุดไอริ..ออกไปแล้วก็บอกว่า..เรามาเสียวกันดีกว่าเมียจ๋า....

มันปลด..กางเกงไอริออก..แล้วก็จับใส่เลย.....................  ไอริก็ดิ้นด้วยความเจ็บปวด...

ไอริ..ก็ครางออกมา...... เพราะเสียวเหลือเกิน..จนเจ้าหื่นต้องเอามือมาปิดปากไอริ...

ทั้งคู่ก็ซัดกันไม่ยั้ง..... เห็นแล้วก็อดสงสารไอริ จริงๆๆๆ...... แต่ก็แอบอิจฉาเจ้าหื่นอยู่เล็กๆนะ

มันหื่น...เร่งจังหวะ..... เร่งเครื่อง.....แล้วบอกว่าเมียจ๋า...ผัวจะเสร็จแล้ว....

แล้วมันก็ปล่อยน้ำใส่ที่ก้นของไอริ...(ดูน้ำมันสิ...มันมาทำกับไอริบ่อยซะจน น้ำของมันจะผลิตไม่ทันแล้ว)

เช้ามา.. ไอริก็ออกมาส่งสามีไปทำงานเหมือนเดิม

ปังคุงบอก..จุ๊บผมหน่อยสิจ๊ะ..เมียจ๋า...ไอริได้ยินคำว่า เมียจ๋า ก็ทำให้นึกถึงเจ้าหื่นที่มันเรียกเธอ......ทำให้เธอไม่ค่อยเต็มใจจุ๊บสามี..เพราะรู้สึกผิดกับสามีของเธอ

ไอริไปจ่ายตลาด....... ขากลับ......เจ้าหื่นก็วิ่งมาทัก....แล้วก็บอกว่า เมียจ๋า...ผัวอยากอีกแล้ว..... ช่วยผัวคนนี้หน่อยน๊ะ......

เรื่องราวจะเป็นไงต่อ..ติดตามตอน 3 ------> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=191598.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 12, 2015, 03:16:50 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 15, 2015, 11:14:04 AM »

ขอบคุณครับ
หน้า: [1] พิมพ์