มีนาคม 29, 2024, 02:30:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [IPZ-505] Airi Kijima - ผัวเพลอ..เมียเลยเสร็จหนุ่มช่างแอร์ (AV Review_ตอนจบ )  (อ่าน 10432 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: มีนาคม 12, 2015, 03:06:06 PM »

12-MARCH-2015

[IPZ-505] Airi Kijima - ผัวเพลอ..เมียเลยเสร็จหนุ่มช่างแอร์ (AV Review_ตอนจบ )

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ (ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-6MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

Cover

ความเดิมตอนที่ 3 -----> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=191598.0

วันนี้เป็นวันหยุด...ปังคุงล้างรถอยู่..ไอริก็ ออกมาที่หน้าต่างเพื่อดู ปังคุงสามีตัวเองล้างรถ

ปังคุงเห็นเมียตัวเองก็บอกว่า..วันนี้อากาศดีจังเลยนะที่รัก.....

อยู่ๆไอริก็ร้องว๊ายยยย..แล้วก็หันไป..จนปังคุงตกใจ ถามว่าเป็นอะไร..ไอริ บอกไม่มีอะไรจ๊ะ..แค่มดกัด....แล้วก็ยิ้มกลบเกลื่อน

มดที่ว่า...คือมดตัวนี้นี่เอง...เจ้าหื่นมามาอีกแล้ว

เจ้าหื่นบอกเมียจ๋า...ไม่ไหวแล้วน้ำล้น... ไอริไม่ตอบ แต่ก็มองออกไปที่หน้าต่าง แล้วเธอก็ ค่อยๆ เลื่อนปิดกระจกหน้าต่างทันที เหมือนรู้ชะตากรรม

ไอรินอนลงบนเตียง... เจ้าหื่นก็พุ่งหาทันที แล้วก็บอกว่าดีมากๆ...เมียจ๋า..วันนี้จะทำให้เมียของพี่ มีความสุขที่สุดเลย

เจ้าหื่นบอก..ไม่ดื้อแบบนี้..อ่ะดีแล้ว....เราจะได้สนุกกันเต็มที่

เจ้าหื่นถอด กกน. ไอริออก  ทำให้.. จิ๊มิ๊ที่เต็มไปด้วยกอหญ้า ของไอริ โชว์ต่อหน้าทันที

มันก้มลง..เลียให้ ไอริทันที

ไอริ ก้มมองเจ้าหื่น...ที่ทาสีลงลิ้นให้เธอ...เธอมีความสุขมากๆ......

ไอริ ร้องคราง..... โดยไม่กลัวสามีข้างล่างจะได้ยิน..เธอเสียวมากๆ.....เจ้าหื่นก็ช่างเก่งเหลือเกิน

เจ้าหื่น...เห็นว่า น่าจะถึงคราวตัวเองบ้าง..มันเลยจับให้ไอริ ลุกขึ้นแล้ว..ก็ดันหัวไอริให้เข้ามาอมเจ้าใบ้ของมัน

ไอริเธอ..ไม่รังเกลียจเลย..เพราะเจ้าหื่นมันทำให้เธอมีความสุขในรสของเซ็กซ์มากๆ เธอจึงทำให้เต็มที่

เธอก็หันมองหน้าเจ้าหื่น..เพื่อดูสีหน้า....ว่าชอบที่เธอทำให้ไหม

แล้วเธอ..ก็ ขึ้นคร่อมแล้วหันท้ายให้หนองน้ำของเธอ เลื่อนไปตรงหน้าของเจ้าหื่นเพื่อเล่น 69

เจ้าหื่นทั้งฉกลิ้น และทั้งดูดดุล จนไอริร้องลั่น

ไอริไม่ยอม...ก็เอาคืนเจ้าใบ้เช่นกัน โต้กันไปมา....เสียงครางลั่นห้อง.....

และแล้ว......... ปังคุงก็ได้ยินเสียงของทั้งคู่..จึงรีบขึ้นมา......ก็พบภาพเมียตัวเองกำลังดูดเจ้าใบ้ของชายคนอื่นอยู่ถึงกับตาค้าง.....
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 12, 2015, 03:06:39 PM »

ปังคุงเสียใจมาก..จึงเอ่ยปากว่า......  ไอริ.....   ไอริตกใจมากรีบคายเจ้าใบ้ออกแล้วก็เอ่ยว่า...อ๊ะ..ที่รัก

เจ้าหื่นไม่สะท้านเลย....แล้วมันก็บอกว่า นึกว่าใคร เชิญๆๆ มานั่งดูเร็ว เมียของเอ็งมันเอามันส์จริงๆๆ สั่งให้ทำอะไรก็ทำหมด.... ไม่เชื่อคอยดูนะ

ไอริ มองหน้าปังคุง...เเต่เธอก็ไม่พูดอะไร..เธอคงรู้สึกผิดมากๆ  แล้วเธอก็ไม่กล้าสู้สายตาปังคุง

เจ้าหื่นบอก...ดูไว้นะว่าทำอย่างไร เมียของเอ็งถึงจะชอบ หลังจากนั้น ก็ผลักไอริลงไปเลย

มันจัดการเสียบแท่งของมันใส่ ไอริเลย...ไอริก็ร้องให้..เธอเสียใจมาก แต่เธอก็ห้ามตัวเองไม่ได้

ปังคุงรับไม่ได้ที่เมียตัวเองแอบมีชู้กับชายแปลกหน้าแบบนี้ จึงได้หนีออกไปไม่อยากเห็นภาพ...ไอริก็ครางลั่นเลย..บอกว่าพี่จ๋า..อย่าทิ้งน้อง....... เจ้าหื่นใส่แรงมาก เจ้าหื่นหัวเราะเยาะบอกว่าเห็นไหม...ตอนนี้สามีของเธอคือข้าคนเดียวเเล้ว

เมียจ๋า..ตอบสิ ชอบดุ้นของผัวไหม...ไอริไม่ตอบ ได้แต่ร้องคราง.....

ไอริจับเจ้าใบ้จ่อที่ร่องตัวเอง แล้วก็กดสะโพกให้ร่องของเธอกลืนกินเจ้าใบ้จนมิด

ดุ้นของเจ้าหื่นค่อนข้างยาก....ไอริ ขย่มแบบนี้ไม่ต้องบอกว่าเข้าไปถึงไหนต่อไหน

เจ้าหื่นแทงสวนต่อเนื่อง จนไอริเสร็จ..ร่างกระตุกเลยทีเดียว

เจ้าหื่นบอกเมียจ๋า...น้องเสร็จแล้ว ต่อไปขอผัวคนนี้บ้างนะ...หลังจากพูดจบ มันก็จับสอดทันที ช่างเข้าไปง่ายดาย เพราะร่องเสียวของไอริเต็มไปด้วยน้ำของเธอเอง

มันโยกทันที.......ไอริ ปิดปากตัวเองเพราะเสียงเธอดังมาก

แล้วไอริก็พยุงตัวขึ้น เพื่อรับการกระแทกก๊อกสุดท้ายของเจ้าหื่น

เจ้าหื่นเริ่มเร่งเครื่อง

แล้วมันก็โยกใส่จังหวะสุดท้าย...ไอริดิ้นพล่านเลย...เธอเองก็เด้งสวนกับเจ้าหื่น จนตัวแทบลอยเลย

เจ้าหื่นบอกเมียยยยย จ๋าาาาาาาาาาา  ไม่ไหวแล้วววว  ไอริก็ร้อง ครางลั่นเลย

เจ้าหื่นรีบ..ผละออกจากร่องเสียว..แล้วมารูดปล่อยน้ำเชื้อใส่หน้าไอริทันที

หลังจากนั้น..ไอริผู้น่าสงสาร ก็ต้องเก็บเสื้อผ้า ย้ายออกจากบ้านของ ปังคุงไป..... แต่ถามว่าไปไหน คำตอบคือไม่รู้.......เพราะไม่มีใครเจอไอริอีกเลย ตราบนานเท่านาน.........   THE  END
PeeAVC_XI

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 12, 2015, 03:07:21 PM »

ลายแทงสมบัติ......  ------>   http://urll.us/94XJWI
mrt006
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 12, 2015, 04:23:33 PM »

มันมากกกก Grin Grin Grin
cowgirl
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 12, 2015, 04:33:05 PM »

สนุกมากครับรอติดตามผลงานเรื่องต่อไปนะครับ
e21gnb
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 12, 2015, 05:57:30 PM »

ช่างแอร์ญี่ปุ่น ไม่เหมือนช่างแอร์ในตำนานของไทยเลย
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 15, 2015, 11:21:01 AM »

ขอบคุณครับ รอติดตาม
kuntawat
เหลือบไร
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 18, 2015, 04:08:21 PM »

Grin
หน้า: [1] พิมพ์