เมษายน 20, 2024, 12:41:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [TEM-010]Hamasaki Mao-พี่สาวข้างห้องใจดีสอน sex ให้ไม่คิดตัง (AV Review_จบในตอน)  (อ่าน 34342 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: มีนาคม 13, 2015, 08:33:37 AM »

13-MARCH-2015

[TEM-010] Hamasaki Mao - พี่สาวข้างห้องใจดีสอน sex ให้ฟรีๆ  (AV Review_ตอนสั้นๆ )

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ
(ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-6MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ
เรื่องนี้จะแบ่งเป็นตอนๆ ช่วงๆ ผมขอตัดมาแค่ตอนเดียว เฉพาะที่ Mao แสดงนะครับ

Cover

ฮอนดะ นักเรียนระดับมหาลัย ที่ต้องมาชเช่าห้องพักอยู่ในเมือง......  เพราะตัวเขาเองเป็นถึงระดับนักเรียนทุนของประเทศ
เขาเองเป็นคนเก็บตัวเงียบ ไม่ค่อยวุงสิงกับใคร หรือจะเรียกว่า เป็นคนมีโลกส่วนตัวสูงนั่นเอง......
วันนี้ก็เช่นเดิมเหมือนทุกวัน ฮอนดะเตรียมตัวที่จะออกไปห้องสมุดของมหาลัยเพื่อหาความรู้.... เข้าจึงเตรียมตัวออกไปจากห้อง

ช่างเป็นจังหวะบังเอิญ ที่พี่ข้างห้อง ที่ชื่อมาโอะ เธอพักอยู่กับสามี ออกมาพอดี ทั้งคู่จึงทักทายกัน หวัดดีจ๊า..น้อง ฮอนดะ ไป มหาลัยเหรอจ๊ะ....  ฮอนดะ บอกใช่ครับพี่

ความจริง.... ฮอนดะแอบชอบ พี่มาโอะ..เพราะสรีระร่างกายของเธอช่างเย้ายวนเสียจริง..ฮอนดะแอบตามดู มาโอะ ทุกกริยาบท อย่างลับๆ   วันนี้มาโอะ............ดีใจเป็นพิเศษที่สามีเธอกลับมาจากต่างจังหวัด

ฮอนดะแอบมองคู่ผัวเมียคู่นี้..เดินจู๋จี๋กันมาผ่านห้องไป......

ฮอนดะ... เริ่มมีอารมณ์บ้าง... ตามประสาผู้ชายคนเดียว...ก็เล่นว่าวสิครับ โดยมีผู้ช่วยเป็นหนัง AV ที่โหลดมาจาก AVC เปิดซะดังลั่นห้องเลย

อยู่ๆ ก็มีคนมาเคาะประตูที่หน้าห้อง.... ทำเอาสวรรค์แทบล่ม

ไอ้น้อง... เอ็งจะดูหนังโป๊ ไม่มีใครว่า แต่เอ็งช่วย เบาเสียงหน่อยได้ไหม มันรบกวนมากๆๆ ........  ฮอนดะฟัง...แต่ตามองไปที่มาโอะ ที่ทำท่าทางเขินๆ เมื่อรู้ว่าฮอนดะกำลังทำอะไรอยู่

วันต่อมาขณะที่ฮอนดะกำลังกลับเข้าห้อง หูก็ได้ยืนเสียงผู้ชายที่กำลังบ่นอยู่ ฮอนดะจึงแอบมองที่ช่องหน้าต่าง.....ฮอนดะเห็น มาโอะโดนสามีบ่นที่ยังเตรียมเสื้อผ้าไม่เรียบร้อย ก่อนที่เขาจะไป ตจว. อีกรอบ

ฮอนดะแอบไปฟัง... ที่ระเบียงหลังห้อง.....ก็ได้ใจความว่า สามีของมาโอะบอกให้ดูแลบ้านดีๆ... จะไม่อยู่สัก 3-4 วัน อย่าเถลถไลที่ไหนนะ

พอเมื่อสามีไปแล้ว... มาโอะมาเก็บผ้าที่ระเบียง ฮอนดะซึ่งรออยู่แล้วก็เข้าไปทัก...แล้วเขาก็ถามว่า แฟนพี่ไปแล้วเหรอครับ เหงาแย่เลยน๊ะ.... มาโอะบอกว่า..ก็นิดๆล่ะจ๊ะ.... แล้วก็เข้าบ้านไป แบบเขินเล็กๆ

พอตัวปัญหาไปแล้ว...ฮอนดะก็เปิด AV เสียงดัง.......แล้วก็ช่วยตัวเองต่อ......

ตัดมาที่ห้องนี้..มาโอะได้ยินเสียงแน่นอน... ทำให้เธอเริ่มมีอารณ์แล้ว..ก็เธอยังสาวอยู่ สามีกลับมาก็ไม่ได้ส่งส่วย..ให้เธอเลย..... มาโอะเลยเอาหูแนบไปที่ผนังกำแพง แล้วก็ล้วงไปที่ร่องของเธอ ฮอนดะแอบดูจึงเห็นภาพที่มาโอะช่วยตัวเอง..

ฮอนดะกลับมาที่นั่ง..มาดู av ต่อ เพราะมาโอะเลิกช่วยตัวเองแล้ว....  อยู่ๆ ก็มีเสียงเคาะประตูห้อง

คนที่เคาะก็คือมาโอะนั่นเอง......  ฮอนดะเลยเชิญเข้าในห้อง....

มาโอะมาขอโทษแทนสามีของเธอที่ทำตัวไม่สุภาพ........... เมื่อช่วงสาย
มาโอะออกอาการเขินๆเล็กๆเพราะเสียงในหนัง AV กำลังครางลั่นเลย

ฮอนดะบอกไม่เป็นไรครับพี่ ผมไม่ถือ.. เชิญด้านในก่อนครับ รกหน่อยนะครับ ห้องหนุ่มโสด....... สังเกตุที่จอ TV หนัง AV กำลังสนุกเลย

มาโอะเดินเข้ามา..ตาเธอก็เหลือบไปมองที่จอ TV ที่กำลังครางกันสนั่น.... ทำให้เธอหยุด... ฮอนดะก็ดึง มาโอะบอกว่าพี่ก็ชอบดูเหรอครับ.. มาดูตรงนี้ดีกว่าพี่ไกล้ๆ

มาโอะนั่งมอง AV ตาเขม็งเลย...เเล้ว เพราะนางเอกกำลังถูกพระเอกเสยอย่างแรง....แล้วฮอนดะก็มานั่งไกล้ๆ

ทั้งคู่ก็ดูต่อกันจนจบ.......  ฮอนดะก็บอกว่า สนุกหรือเปล่าพี่...มาโอะนั่งนิ่งเลย...

พอปิดเเล้ว ฮอนดะก็มาพูดกับ มาโอะว่า... พี่อย่าถือสานะครับ ผมมันหนุ่มโสด ไม่เคยเห็นแม้แต่ของจริงเลย....

ฮอนดะเปิดอก....พี่มาโอะ..ผมรู้ว่าพี่เหงา..ผมแอบเห็นพี่ช่วยตัวเอง... พี่พอจะสอนบทรักจริงๆให้ผมได้ไหมครับ ... ไม่ต้องทำจริงๆก็ได้... ผมขอร้องนะครับ... ผมแค่อยากรู้ว่า เขาทำจริงๆกันแบบไหน..ผมไม่อยากดู AV แล้ว

มาโอะนั่งคิด....แล้วก็ตอบว่า ตกลงจ๊ะ...แต่เธอห้ามล่วงล้ำพี่นะจ๊ะ..พี่ยินดีสอนให้..... จะจำลองท่าทางให้เหมือนจริงเลย....... ฮอนดะได้ยินก็บอกว่าขอบคุณครับพี่มาโอะสุดสวย

พี่ลองจำลองการขึ้นขย่มให้หน่อยได้ไหมครับ...........มาโอะบอก...ลงนอนซิจ๊ะ.... ฮอนดะบอกตรงนี้นะครับ..... มาโอะบออกใช่จ๊ะ พร้อมกับเขินเล็ก..ๆๆ

มาโอะบอกว่า.... เมื่อผู้ชายเป็นฝ่ายนอน...ผู้หญิงจะนั่งคร่อมแบบนี้จ๊ะ... โดยให้ ของสงวนของทั้งคู่ตรงกัน.......  มาโอะมีอาการอายนิ๊ดๆ เลยเอามือปิดกระโปรง....ตัวเอง

เนื่องจากกระโปรงที่สั้นมากทำให้ปิดไม่มิด...... ทำให้โหนกของมาโอะสัมผัสกับเจ้าหนอนของฮอนดะ.... เพียงแค่มี กางเกงกั้นอยู่เท่านั้น  มาโอะบอกว่า ฝ่ายหญิงเขาก็จะบดสะโพกแบบนี้.....  (มาโอะเริ่มมีอาการเสียว...เเล้ว..แต่ยังเก็บอาการอยู่)

พี่ครับผมเจ็บอ่ะ... ผมขอถอดกางเกงได้ไหมครับ...ผมอยากรู้สึกที่มันไกล้เคียงของจริงมากกว่านี้....
มาโอะก็ลุกออกแล้วก็บอกว่า..เฉพาะกางเกงนะจ๊ะ

มาโอะ..ก็ขึ้นบดอีกรอบ.... ทีนี้ดุ้นของมาโอะ ได้สัมผัสตรงๆกับของสงวนของเธอแล้ว.... มีเพียง กกน. บดบังเท่านั้น...
พี่ครับ...เพื่อความสมจริง..ผมขอบีบนมพี่ได้ไหมครับ..มาโอะ ก็ลังเล..เล็กๆ แต่ก็ยอมให้ ฮอนดะบีบหน้าอกหน้าใจของเธอ...มาโอะเริ่มส่งเสียงครางเบาๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 13, 2015, 05:09:24 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 13, 2015, 08:34:10 AM »

มาโอะ..บดโยก...ใส่ ฮอนดะ...ดูทั้งคู่มีความสุขมากๆ...แม้ยังไม่ได้ทำกันจริงๆ

ฮอนดะ..บอกพี่ครับแป๊บนึง...สักพัก ฮอนดะมันถอด กกน. ของมันออกอีก จนแท่งของฮอนดะ ดีดปั๋งออกมาโชว์ มาโอะเลย..มาโอะตกใจเล็กๆ.... แต่ก็ยังไม่พูดอะไร.. ฮอนดะบอกพี่ครับ โยกต่อนะพี่..ผมเสียวเหลือเกิน

มาโอะก็..เลื่อนตัว เอาโหนกของเธอมาบดใส่แท่งของฮอนดะ... โดยที่เธอยังตะลึงอยู่เล็กๆ

มาโอะเธอเสียวมากๆ เพราะดุ้นของฮอนดะ กำลังถูไถ ของมาโอะอยู่... จนมาโอะ มีน้ำซึมออกมาเลย

มาโอะ..อารมณ์กระเจิงแล้ว เธอบดไข่..ของ ฮอนดะจนร่างกายเธอกระตุกเพราะเธอเสร็จ.....พร้อมกับเสียงครางของเธอ

เสร็จแล้วเหรอพี่....ร้องซะลั่นเลย.....ฮอนดะบอกขี้โกงนี่พี่...... ฮอนดะขอร้องพี่ว่า..พี่ครับ...ขออยากขอร้องพี่ ถอด กกน. ออกได้ไหมครับ พี่ก็เห็นของผมแล้ว..ผมก็อยากเห็นของพี่บ้าง....
ผมอยากรู้สึกเสียวจริงๆ และอยากรู้สัมผัสจริงๆ ว่าเมื่อน้องชายของผม สัมผัสกับน้องสาวของพี่โดยไม่มีอะไรมาบดบังอ่ะครับว่ามันจะรู้สึกดีอย่างไร... ไม่ใส่จริงแน่นอนครับพี่...
มาโอะ..ก็นิ่งเงียบ นั่งคิดอยู่สักพัก........

มาโอะก็ตอบตกลง...เเล้วเธอก็ลุกขึ้นถอด กกน ออกเลย

มาโอะนั่งคร่อม โดยเอาแท่งของฮอนดะวางทาบกับ ร่องเสียวของเธอแล้ว มาโอะก็โยก..เลย

แม้ว่า..ยังไม่เข้าจริง..แต่ แท่งของฮอนดะ ก็แฉลบไปมา เกือบเข้าร่องเสียวมาโอะอยู่หลายรอบ

มาโอะคราง..น้องจ๋า พี่เสียวเหลือเกิน.. ฮอนดะก็บอกว่าพี่ครับ ผมก็เสียวมากๆ...  ทั้งคู่บดส่ายกันตลอด โดยที่ไม่รู้เลย ว่าแท่งของมาโอะนั้น เกือบผลุบเข้าหลายครั้งแล้ว

มาโอะ..บอกว่า..พี่ว่าพี่สอน เหมือนจริงไปล่ะ...ถ้างั้น ก็เอาของจริงเลยล่ะกันนะ.. พี่เองก็ไม่ไหวแล้ว..แท่งเธอ แอบผลุบเข้ามาหลายทีล่ะ..... ว่าแล้วมาโอะก็จับแท่งของฮอนดะแล้วจับใส่ได้อย่างง่ายดาย เพราะมาโอะน้ำหล่อลื่นเต็มร่องเสียวเลย...   
ฮอนดะตะลึงพูดไม่ออกเพราะไม่คิดว่าจะได้เอามาโอะสาวที่ตัวเองแอบชอบจริงๆ

อยู่ๆ มาโอะ..ก็ถอดเสื้อผ้าออก..เลย  ทำให้ฮอนดะตะลึง ผมนมของมาโอะ ทั้งใหญ่และอวบ สวยมากๆ

ฮอนดะบอกพี่ครับ..นมพี่สวยเหลือเกิน...ผมทรมานเหลือเกิน..มาโอะก็มองหน้าแล้วก็อมยิ้ม แต่ก็ยังไม่หบุดควบ

มาโอะบอกว่า..เป็นไงบ้างเด็กน้อย...... ชอบไหม..  ของจริงแบบนี้ ต่อไปเธอคงไม่ต้องพึ่ง av แล้วนะ...

มาโอะ ครางซี๊ด..บอก ฮอนดะ ช่วยพี่ด้วย...เสียวเหลือเกิน... เธอก็ควบอย่างต่อเนื่อง....

มาโอะบอกว่า..แท่งของเธอ แข็งและยาวเหลือเกิน ถึงใจพี่จริงๆ....

ฮอนดะบอกว่าพี่...ผมเสียวเหลือเกิน... ร่องของพี่ฟิตมากๆ....
มาโอะบอกว่า พอก่อน... ต่อไปก็หลักสูตรใหม่ ท่าด๊อกกี้จ๊ะ... มาโอะหยุดโยก ทำให้แท่งของ ฮอนดะ หลุดเด้ง.ดึ๋ง ออกมาเลย

มาโอะหันหลังให้แล้วก็สอย ฮอนดะว่า..... เดี๋ยวพี่จะจับเข้าให้ เธอมาหน้าที่เดียวคือ โยกใส่พี่นะ....

ฮอนดะบอกโยกอย่างไรพี่.... มาโอะเลยโยกให้ดูก่อน....

ฮอนดะพอเป็นงานแล้วก็โยกเองเลย.....

มาโอะ..เด้งสวนรับการแทงของฮอนดะ..จนเธอตะโกนว่า...น้องจ๋า....อ๊าาาาาา....อิคึ๊.............. ซึ่งเธอเสร็จ..แล้วจนร่างกระตุกแบบสุดๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 13, 2015, 08:56:41 AM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 13, 2015, 08:34:41 AM »

มาโอะบอกว่า..ยังไม่จบหลักสูตรนะจ๊ะ... ฮอนดะไปนอนหงายตรงนั้น..ทีพี่บ้างล่ะ

มาโอะ คว้าเจ้าดื้อของมาโอะ..มาเลียตรงปลายแล้วก็บอกว่า ผู้ชายจะชอบสุดๆ เวลาโดนเลียตรงปลายนะจ๊ะ...

มาโอะ..เธอดูจะชอบแท่งนี้ของน้องข้างห้องมากๆๆ.. บริการสุดๆเลย

มาโอะ..เอาหน้าอกของเธอท่ใหญ่อยู่เเล้วมาหนีบแท่งของฮอนดะ...แล้วก็ส่าย..ฮอนดะบอกว่า พี่เสียวสุดๆเลย

มาโอะบอกว่า..ต่อไปน่าจะหลักสูตรสุดท้ายล่ะ... คือเธอต้องโยกพี่จนเธอ..เสร็จ......เธอใส่มาเลย ให้หมดแม๊กเลยนะจ๊ะ....

แล้วมาโอะก็นอนลงรอให้ ฮอนดะจับใส่...จนตัวเองสะดุ้งเมื่อมันเข้ามาหมด

มาโอะบอกว่า...เป็นอะไรไปจ๊ะ..เสียวจู๋เหรอ......... คริๆๆ

ฮอนดะบอก..พี่ครับ ผมชอบพี่เหลือเกิน..มาโอะบอกว่าชอบ..ก็อย่าหยุดโยกนะจ๊ะ...

มาโอะ เธอมีความสุขเหลือเกิน... เพราะสามีเธอเหินห่างเรื่องนี้... เธอจึงยอมนอนแหกขาให้ฮอนดะ.....โยกใส่...เพื่อตอบแทนสิ่งที่เธอขาดหายไป

ฮอนดะโยกเร็วมาก... แล้วก็บอกกับ มาโอะ ว่าพี่ครับ ไม่ไหวแล้วผมจะเสร็จแล้ว..มาโอะตอบว่า มาปล่อยที่นมพี่นะ....อย่าปล่อยใน ที่ไม่ได้กินยาคุม... เดี๋ยวไว้รอบหน้าพี่จะกินยาคุมให้เธอปล่อยในได้นะจ๊ะ

ฮอนดะรับฟัง....ฮอนดะปล่อยน้ำพุ่งปรี๊ดใส่หน้ามาโอะเลย...... มาโอะแซวว่าน้ำเยอะจัง พุ่งไกลเลย....

มาโอะ คว้าแท่งมาดูดทำความสะอาดให้..เธอบอกฮอนดะว่า ดูซิน้ำเธอพุ่งเต็มหัวพี่เลย....

มาโอะบอกว่า..เป็นไงบ้างจ๊ะ...หลักสูตรนี้.. เหมือนของจริงไหม...... ต่อไปพี่จะมา สอนให้เธอทุกวันนะจ๊ะ.... เธออย่าดู AV แล้วช่วยตัวเองอีกนะ พี่เสียดายน้ำของเธอ...เธออย่าดื้อ..และต้องขยันเรียนนะ....เดี๋ยวจะสอบตกเอา อิๆๆๆ 
ฮอนดะบอกครับผมจะตั้งใจเรียนหลังจากนั้นมาโอะก็มาสอนให้ฮอนดะทุกวัน... แล้วฮอนดะก็ไม่เคยเปิด AV ดูอีกเลย.. เพราะมีของจริงมาสอนให้เป็นประจำ...จนฮอนดะเรียนจบแล้วย้ายออกไป...
THE END  Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 13, 2015, 01:03:49 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
taitaita
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 13, 2015, 01:21:40 PM »

สุดยอดเหมือนเดิมครับ ขอบคุณครับ
oversize
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 13, 2015, 02:43:56 PM »

แจ่มมากๆครับ อยากให้เจ้าของกระทู้ลองแปล รหัส TEM-004 ผมว่าแจ่มดี ถ้าแปลนี่ผมจะดีใจมากๆเลย 555
oversize
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 13, 2015, 03:16:15 PM »

TEM-004 เอาคนแรกนะครัช เจ๊ Hitomi ohashi อย่างแจ่มมมม
PeeAVC_XI

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 14, 2015, 07:28:56 AM »

แจ่มมากๆครับ อยากให้เจ้าของกระทู้ลองแปล รหัส TEM-004 ผมว่าแจ่มดี ถ้าแปลนี่ผมจะดีใจมากๆเลย 555
รับไว้พิจารณาครับ ก่อนอื่นขอหาแหล่งโหลดก่อนครับ หากมีลิงค์โหลดขอด้วยครับ  Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2015, 12:58:41 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
namex
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 14, 2015, 09:12:25 AM »

มีแหล่งโหลดไหมครับ
seedz
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

XD อิอิ

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 14, 2015, 05:32:04 PM »

น่าจะเด็ดนะครับเนี่ย
นางเอกคนนี้ออกแนวแบ๊วๆ แต่นมใหญ่
555
mrt006
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 14, 2015, 06:36:09 PM »

มันมากกกกก
หน้า: [1] 2 พิมพ์