มีนาคม 29, 2024, 09:22:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆบอร์ดนี้มีใครชำนาญเรื่องการซื้อ"วิว"ไหมครับ  (อ่าน 4605 ครั้ง)
REal Time
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: มีนาคม 16, 2015, 03:25:34 PM »

ีพี่ๆบอร์ดนี้มีใครชำนาญเรื่องการซื้อ"วิว"ไหมครับ
อยากให้พี่ๆแนะนำสาวๆที่วิวแจ่มๆ ของจริง ไม่ใช่มิจฉาชีพหน่อยครับ เดี๋ยวนี้มิจฉาชีพเกลื่อนมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 16, 2015, 03:51:53 PM โดย REal Time » บันทึกการเข้า
3didy
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 16, 2015, 04:14:30 PM »

พูดตรงๆเลยครับ ไม่ต้องกลัว ไม่เข้าใจครับ วิวไร ตอนแรกนึกว่าวิวของยูทุบ
REal Time

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 16, 2015, 04:38:26 PM »

พูดตรงๆเลยครับ ไม่ต้องกลัว ไม่เข้าใจครับ วิวไร ตอนแรกนึกว่าวิวของยูทุบ
Sex view ไงครับเหมือนโชว์ camfrog อะ
forlily
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 16, 2015, 04:58:08 PM »

ก็หาตามในแคมฟรอคอะคับ หาไอดีนางฟ้าที่เค้าดูน่าเชื่อถือ เล่นบ่อยๆแล้วลองติดต่อถามเค้าดู

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น บางครั้งก็โดนหลอกได้เหมือนกันครับ

แนะนำว่าลองหาเองดีกว่าครับ แล้ววิวฟรีๆเลย หาตามห้องโซนเจเนอรัล

ผู้หญิงบางคนก็เข้ามาเพื่อจะหาจู๋ดู 55

ผมใช้วิธีนี้ได้มาหลายคนเหมือนกันครับแต่นานๆที สวยๆน่ารักๆ ผมก็เคยมาแล้ว ฟลุคมากๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 16, 2015, 05:00:14 PM โดย forlily » บันทึกการเข้า

Kiboom7
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

I love Bukkake

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 16, 2015, 07:45:40 PM »

หลังไมค์ติดต่อนางฟ้าที่โชว์บ่อยๆครับ แต่อยากบอกว่าราคาโหดพอควรไม่ต่างจาก VIP ห้องรวมที่นางฟ้าขึ้นไมค์เบ็ดโชว์ให้ดู ถ้าคุณหน้าตาดีพอหรือคารมดี มีบทหน้าห้องบ่อยๆคุยกะดีเจบ้างสุภาพ อย่าเกรียนขอเวทนางฟ้าก่อน จะมีผู้หญิงที่ถูกใจคุณหลังไมค์คุยกะคุณแล้วขอแลกวิวแบบฟรีๆ ผมลองมาแล้ว  Grin Grin 
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 16, 2015, 10:06:13 PM »

ทำไมต้องซื้ออ่ะคับ ผมโตกโชว์ประจำ สาวๆ ดูตลอด หลายคนติดใจก็แอดผม แล้วไปขอเวทที่หลังซะอีก เราแทบไม่ต้องขอ 555

สรุปว่าถ้าหำใหญ่ หุ่นดี ก็โตกโชว์ไปคับ (ไม่ต้องโชว์หน้า) มีสาวหลายคนเล่นแคมฟร็อกเพื่อจะดูหำจริงๆ
REal Time

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 17, 2015, 10:39:27 AM »

สอบถามพี่ๆหน่อยครับ ปกติผมไม่เคยเล่นแคมฟรอก เวลาเข้าดู18+นี่ ต้องซื้อโค้ด100จอไหมอะครับ
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 17, 2015, 05:28:36 PM »

สอบถามพี่ๆหน่อยครับ ปกติผมไม่เคยเล่นแคมฟรอก เวลาเข้าดู18+นี่ ต้องซื้อโค้ด100จอไหมอะครับ

ก็ถ้าไม่มี 100 จอ ก็เล่นได้คับ แต่จะเข้าโซนนอกไม่ได้ หมายถึงไม่มีห้องโซนนอกให้เลือก เว้นแต่... คุณหาเพื่อนแล้วมีคนส่งชื่อห้องให้คุณได้ จากนั้นก็เซฟไว้ คือไม่ได้ห้ามคุณเข้าโซนนอก แต่เหมือนประตูทางเข้าจะถูกบังไว้ นึกออกป่ะคับ ถ้าเริ่มรู้ชื่อห้อง เซฟเก็บไว้ ก็เล่นต่อๆ ไปได้

อีกอย่างคือไม่มีร้อยจอ จะส่องได้ทีละกล้อง และขยายใหญ่ไม่ได้ เสิร์จหาคนอื่นว่าอยู่ห้องไหนไม่ได้

แนะนำว่าถ้าชอบจิรงก็ลงทุน ไม่แพงครับ รายปีพันห้าร้อยบาทมั้ง ซื้อกับเว็บแคมฟร็อกเลย อย่าไปซื้อกับดีเจนะครับ โดนหลอกได้ ผมซื้อกับเว็บไม่มีปัญหา มันจะผูกขาดกับยูสของคุณ จะลองซื้อเป็นเดือนก่อนก็ได้ ไม่กี่ร้อยบาทครับ

ส่วนห้องวีไอพีก็มีหลายห้อง เขาจะให้จ่ายเงินค่าเข้าดูเป็นบัตรทรู แต่จากประสบการณ์อันช่ำชองของผม บอกเลยว่าไม่ต้องครับ เล่นห้องอื่นๆ ไปเถอะ ยังไงก็มีแหกครับ
Kiboom7
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

I love Bukkake

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 18, 2015, 11:54:05 AM »

ไม่มี 100 จอก็เข้าได้ครับ ปิดโหมดครอบครัวแล้วเปิดโหมด 18+ ไปมันก็โชว์ห้องละ
xsundark
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 19, 2015, 11:30:47 PM »

เคยซื้อวิวอยู่ 3-4 ครั้งครับเพื่อลองประสบการณ์ใหม่ๆ
จากนั้นเริ่มเบื่อ และนึกขึ้นได้ว่าเปลืองตังค์มากกก 555
วิวก็คนเดิมๆก็ลีลาเดิมๆ เสียวแต่ไม่สุด เหอะเหอะ
จะลองวิวกับคนใหม่ๆก็กลัวโดนหลอกตังค์อีก หลังๆนี่เลยเลิกครับ

เดี๋ยวผมไปลองประสบการณ์ใหม่ๆจากแคมฟร็อกเหมือนที่หลายๆท่านบอกบ้างดีกว่าแฮะ
หน้า: [1] 2 พิมพ์