มีนาคม 29, 2024, 06:31:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หาร้านที่รับนำเข้า "จิ็มกระป๋อง" จากญี่ปุ่นครับ  (อ่าน 2874 ครั้ง)
Nomadius
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: มีนาคม 19, 2015, 09:30:47 PM »

ผมไปท่องตระเวนมาหลายเว็บเหมือนกันแต่ไม่ค่อยเจอเว็บที่ฝากนำเข้าจากญี่ปุ่นโดยตรงเท่าไร
ส่วนใหญ่จะมีแต่ค้าปลีกเลย แถมบางราย แอบกินกำไรไปเยอะด้วยสิ

พอมีใครจะแนะนำได้บ้างหรือเปล่าครับ  Smiley
dekx010
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 23, 2015, 09:00:39 PM »

เพื่อนผมเคยรับนำเข้ามา แต่ตอนนี้เลิกไปแล้ว เพราะว่าเจ้าหน้าที่เข้มงวดมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 23, 2015, 09:17:05 PM โดย dekx010 » บันทึกการเข้า
zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 24, 2015, 11:01:37 AM »

ขอตอบเลยครับ ว่าได้ครับ แต่ช่วงนี้ อย่าพึ่งครับ ผ่านยากและอันตรายครับ

ส่วนเรื่องราคา มันจะแพงกว่าเยอะอยู่แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 24, 2015, 11:05:21 AM โดย zapcondom » บันทึกการเข้า

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 24, 2015, 09:52:54 PM »

ไม่รู้จักแบบนั้นแหะ ปกติสั่งแต่ร้านสปอนเซอเว้บอะครับ http://www.toyskama2.com/ ผมว่าก้อถูกแล้วน่ะ ส่วนตัวสำหรับจิมเทียมzxyรุ่นที่ผมชอบสุดคิดว่าเด็ดสุดเนี่ย ถูกสุดเท่าที่เคยเจอในไทยละ แถมถ้าบอกเค้าไปว่าสมาชิกเว้บนี้ก้อลดได้อีกหน่อยแถมสั่งราคาสูงๆก็ส่งฟรีอีก

เทียบกะไปสั่งเองหรือฝากเข้ามา มีโอกาสโดนยึดงี้ เสียเงินเปล่าเลยนะ ราคาถูกมันก้อมีความเสี่ยงที่เพิ่มขึ้นมา ไม่มีอะไรได้มาฟรีๆหรอกครับ ขนาดพวกร้านนำเข้าพวกนี้เค้ายังลำบากเลยช่วงนี้ เห็นว่าของเข้ายาก zxyตัวที่สั่งมาสดๆร้อนๆนี้ผมถามนานเป็นเดือนเลย กว่าของจะเข้า ไม่รู้ช่วงนี้พวกปญอ.มันจะตรวจอะไรนักหนา จะยึดไปสาวหนอนเองรึไง ไอ้พวกนี้ถ้าไม่ไดโนเสาร์ดักดานสุดๆก้อพวกดัดจริต ยึดมาแล้วยักยอกของกลาง เอาไปใช้เอง ทู่เรศสิ้นดี 
10นิ้วครึ่ง
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 28, 2015, 04:46:40 AM »

ตอนนี้ลำบากนะครับผมว่า เค้าแลเข้มงวดๆ เมื่อก่อนเคยมีเพื่อนๆพี่ๆในเว็ปนี้แหละครับ ฝากเค้าซื้อ ถูกก็จริง แต่ผมว่ามันหายากนะ ส่วนตามเว็ปนี่ก็ราคาเค้าประมาณนี้กันทั้งนั้นแหละครับ ลองเปรียบเทียบดูจากหลายๆเว็ปแล้ว เพราะของพวกนี้มันไม่ได้มีคนซื้อทุกวัน แล้วอีกอย่างราคามันก็ไม่ใช่ถูกๆซะทีเดียว เค้าก็เลยต้อง+ราคากันขาดทุนเป็นธรรมดาอยู่แล้วครับ 5555+
หน้า: [1] พิมพ์