เมษายน 26, 2024, 05:20:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 13 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้แนะนำหนัง R จีน ฮ่องกง ให้บ้างจิครับ  (อ่าน 99500 ครั้ง)
toyotaway
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 03, 2015, 11:06:50 PM »

ลองดูและ หนังภาพชัดใสดีแต่นางเอกมะค่อยโดนเท่าไหร่  แต่แปลกว่าหนังฮ่องกง เกรด 3 หลัง ๆ มาแนว ช สำอางทั้งนั้นเลย  คิดถึงสมัยถึกๆ ๆ อย่าง เยิ่นต๊ะหัว  กะ ซาลาเปาเนื้อคนไรงี้ 5555
CrazyBear

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 03, 2015, 11:28:00 PM »

Robotrix กะ Naked Weapon พอจะได้ไหมครัช

nanmeey2
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 04, 2015, 03:58:43 PM »

http://cat3movie.us/

ผมดูที่นี้นะ มีหลายชาติให้เลือกสรร
toyotaway

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 05, 2015, 10:09:08 AM »

http://cat3movie.us/

ผมดูที่นี้นะ มีหลายชาติให้เลือกสรร

เวบนี้ดูยังไงอะครับ พยายามลองเข้าหลายทีและ เหมือนให้ download program อะไรสักอย่าง ฝากแนะนำด้วยครับ
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 05, 2015, 10:04:14 PM »

สวัสดีครับ เป็นอีกครั้งที่เห็นกระทู้แล้ว เป็นต้องอยากแจมจนตัวสั่น เลยต้องไปเสียเวลาคุ้ยแผ่นเก่าๆที่เก็บไว้ เพื่อมาทำ ให้มันดูครบเครื่อง น่าอ่าน ยิ่งขึ้น

แนะนำเรื่องนี้ก่อนครับ เห็นบางท่านบอกอยากได้แนว แต่งตัวโบราณๆ แบบsex and zen จัดไปครับเรื่องนี้ ชื่อไทยว่า ตำนานพิศวาสดอกเหมย
เก่ามากแล้ว แถมต้นฉบับที่ผมมีอยู่เป็น VCD มันอาจไม่ชัดเท่าไหร่ ตอนนี้ไปหาดูตามร้านขายหนังแผ่น น่าจะพอหาได้อยู่ ตามคลองถม โลตัส อะไรเนี่ย
โชคดีอาจเจอฉบับ DVD ก็ได้นะครับ

แต่เรื่องนี้ยาวครับ มีตั้ง 5 ตอน เป็น VCD ตอนละ 2 แผ่น

เนื้อเรื่อง เป็น ส่วนบทขยาย ของตัวละคร ตัวหนึ่ง ชื่อ บู๊ซ้ง จากเรื่อง ซ้องกั๋ง หรือ 108 ผู้กล้าเขาเหลียงซาน แต่ในที่นี้ ที่เด่นๆ คือ นางเอก ที่เป็นพี่สะใภ้ของบู๊ซ้ง กะ ตัวร้ายของเรื่อง
อย่าง ไซหมึ่งเจ่ง

ปกแบบรวม เวอร์ชั่น VCD ทั้ง 5 ตอน

นางเอกของเรื่อง ที่ไม่ทราบชื่อนักแสดง
รับบทเป็น พานจินเหลียง บางสำเนียง ออกว่า พัวกิมเน้ย
เป็นพี่สะใภ้บู๊ซ้ง ในนิยาย ซ้องกั๋ง เธอจะเป็นคนสวย แต่ร่าน เซ็กจัด ใจดำอำมหิต เป็นชู้กะตัวร้ายของเรื่อง
อย่าง ไซหมึ่งเข่ง แถมวางยาฆ่าผัวตัวเองที่เป็นพี่ชาย บู๊ซ้ง แต่ในนี้ที่ผมดู ออกเซ็กจัดหน่อยๆ แต่ไม่ถึงกับร่าน
บางอย่างทำไปด้วยสถานการณ์บังคับ แล้วก็ไม่ตั้งใจวางยาผัวตัวเอง แต่โดนไอ้ตัวร้ายหลอก ว่าเป็นยารักษาอาการเจ็บ
แถมในเรื่องยังวางพล็อต เหมือนจะเป็น คนรักเก่าของบู๊ซ้งด้วย แต่ไม่รู้ทำไมตอนหลัง ต้องมาแต่งกับพี่ชายแทน

สี่เหมี่ยนฉิน หรือ ไซหมึ่งเข่ง ตัวร้ายของเรื่อง

พี่พระเอก

บู๊ซ้ง

ฉากอย่างว่าในหนัง มีเซ็นเซอร์ด้วย อย่างกะหนังเอวี แต่เซ็นเซอร์ ไม่ได้เรื่อง ตามสไตล์ กบว. ไทย

ไว้ว่างๆ มาต่ออีก สามเรื่องนี้ เรื่องนี้ ดีมากผมชอบ เพราะ ไม่ได้เซ็นเลย แถมนางเอกสวย

สองเรื่องนี้ จริงๆ เรื่องเดียวกัน แต่เป็นภาค 1-2 ได้ดาราเอวี อย่าง
Hikaru wakana กับ Serina hayakawa มาเล่นด้วย

แต่เตือนไว้ก่อน ภาคแรกนี่ ยังโอเคนะครับ ไม่เซ็นฯ แต่ภาคสองนี่ ผมซื้อมา เซ็นฯ โคตรทุเรศ ขอบอก ตอนหลังต้องไปหาที่มันเป็นของเมืองนอก
ไม่มีพากษ์ไทยดู แต่มีซับเป็น eng ถึงค่อยยังชั่ว

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
teng028
AV DecadonoR++ (VIP)
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 05, 2015, 10:21:24 PM »

สวัสดีครับ เป็นอีกครั้งที่เห็นกระทู้แล้ว เป็นต้องอยากแจมจนตัวสั่น เลยต้องไปเสียเวลาคุ้ยแผ่นเก่าๆที่เก็บไว้ เพื่อมาทำ ให้มันดูครบเครื่อง น่าอ่าน ยิ่งขึ้น

แนะนำเรื่องนี้ก่อนครับ เห็นบางท่านบอกอยากได้แนว แต่งตัวโบราณๆ แบบsex and zen จัดไปครับเรื่องนี้ ชื่อไทยว่า ตำนานพิศวาสดอกเหมย
เก่ามากแล้ว แถมต้นฉบับที่ผมมีอยู่เป็น VCD มันอาจไม่ชัดเท่าไหร่ ตอนนี้ไปหาดูตามร้านขายหนังแผ่น น่าจะพอหาได้อยู่ ตามคลองถม โลตัส อะไรเนี่ย
โชคดีอาจเจอฉบับ DVD ก็ได้นะครับ

แต่เรื่องนี้ยาวครับ มีตั้ง 5 ตอน เป็น VCD ตอนละ 2 แผ่น

เนื้อเรื่อง เป็น ส่วนบทขยาย ของตัวละคร ตัวหนึ่ง ชื่อ บู๊ซ้ง จากเรื่อง ซ้องกั๋ง หรือ 108 ผู้กล้าเขาเหลียงซาน แต่ในที่นี้ ที่เด่นๆ คือ นางเอก ที่เป็นพี่สะใภ้ของบู๊ซ้ง กะ ตัวร้ายของเรื่อง
อย่าง ไซหมึ่งเจ่ง

ปกแบบรวม เวอร์ชั่น VCD ทั้ง 5 ตอน

นางเอกของเรื่อง ที่ไม่ทราบชื่อนักแสดง
รับบทเป็น พานจินเหลียง บางสำเนียง ออกว่า พัวกิมเน้ย
เป็นพี่สะใภ้บู๊ซ้ง ในนิยาย ซ้องกั๋ง เธอจะเป็นคนสวย แต่ร่าน เซ็กจัด ใจดำอำมหิต เป็นชู้กะตัวร้ายของเรื่อง
อย่าง ไซหมึ่งเข่ง แถมวางยาฆ่าผัวตัวเองที่เป็นพี่ชาย บู๊ซ้ง แต่ในนี้ที่ผมดู ออกเซ็กจัดหน่อยๆ แต่ไม่ถึงกับร่าน
บางอย่างทำไปด้วยสถานการณ์บังคับ แล้วก็ไม่ตั้งใจวางยาผัวตัวเอง แต่โดนไอ้ตัวร้ายหลอก ว่าเป็นยารักษาอาการเจ็บ
แถมในเรื่องยังวางพล็อต เหมือนจะเป็น คนรักเก่าของบู๊ซ้งด้วย แต่ไม่รู้ทำไมตอนหลัง ต้องมาแต่งกับพี่ชายแทน

สี่เหมี่ยนฉิน หรือ ไซหมึ่งเข่ง ตัวร้ายของเรื่อง

พี่พระเอก

บู๊ซ้ง

ฉากอย่างว่าในหนัง มีเซ็นเซอร์ด้วย อย่างกะหนังเอวี แต่เซ็นเซอร์ ไม่ได้เรื่อง ตามสไตล์ กบว. ไทย

ไว้ว่างๆ มาต่ออีก สามเรื่องนี้ เรื่องนี้ ดีมากผมชอบ เพราะ ไม่ได้เซ็นเลย แถมนางเอกสวย

สองเรื่องนี้ จริงๆ เรื่องเดียวกัน แต่เป็นภาค 1-2 ได้ดาราเอวี อย่าง
Hikaru wakana กับ Serina hayakawa มาเล่นด้วย

แต่เตือนไว้ก่อน ภาคแรกนี่ ยังโอเคนะครับ ไม่เซ็นฯ แต่ภาคสองนี่ ผมซื้อมา เซ็นฯ โคตรทุเรศ ขอบอก ตอนหลังต้องไปหาที่มันเป็นของเมืองนอก
ไม่มีพากษ์ไทยดู แต่มีซับเป็น eng ถึงค่อยยังชั่ว

.
เรื่องด้านบนชื่อภาษาไทย ตำนานรักดอกเหมย นะครับถ้าจำไม่ผิด นางเอก ชื่อ Asami Kanno เป็นนักแสดงชาวญี่ปุ่นครับ เนื้อเรื่องเป็นเรื่องเดียวกันกับ The Forbidden Legend Sex & Chopstick ทั้ง 2 ภาค ครับ
toyotaway

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 06, 2015, 12:41:42 AM »

3-4 เรื่องด้านบนได้ผ่านตามาแล้วสมัยเป็น VCD แลวครับ  นางเอกนมแบบแน่นมาก สมัยนั้นยังไม่ค่อยมีแน่นๆ  แบบนี้ ชอบครับ  มีอีกเสนอได้ครับ เก่าใหม่ ผมจะได้ตามหาโหลดด้วย
phatkum
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 06, 2015, 01:53:35 AM »

แนะนำเรื่องนี้ Girl$ (2010)

http://extratorrent.cc/torrent/3036550/Girls.2010.BluRay.720p.x264-CHD+%5BPublicHD%5D.html
toyotaway

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 19, 2015, 04:27:38 PM »

มารออันใหม่ๆ ๆ ครับ
Noyaku
AV Donator (VIP)

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 19, 2015, 05:46:35 PM »

ซิวซู่เซิน  หลีหลีเจิน  เยียอวีชิง องหง ไม่มีใครเกินแล้วในยุค 90 ผมอยากให้ หนังพวกนี้ออกมาเป็น ฟอแมท HD
ตอนนี้มีแค่ sex and zen 2 ที่หลีหลีเจิน แสดงกับซูฉี เป้น 1080P เลย ดูแล้วฟินมาก เรื่องอื่นไม่มีใครทำ
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 13 พิมพ์