เมษายน 19, 2024, 07:01:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [FSET-532] Yui Hatano - แอบดูเมียระเลงรักกับกิ๊กเก่า (AV Review_ตอนจบ )  (อ่าน 23138 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: มีนาคม 23, 2015, 05:49:07 PM »

23-MARCH-2015

[FSET-532] Yui Hatano - แอบดูเมียระเลงรักกับกิ๊กเก่า (AV Review_ตอนจบ )

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ
(ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-6MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

Cover

ความเดิมตอน 1 ----> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=191837.0

เรื่องที่อยากจะให้คุณช่วย...ก็ไม่มีอะไรมาก ... ช่วยแสดงบทเซ็กของผมกับเมียของผมให้ดูหน่อย.... ผมอยากเห็นกับตาสักครั้ง อยากเห็นเมียโดนดุ้นชายอื่น..เพื่อสนองอารมณ์ตัวเอง..
ครั้นจะหาชายอื่นตาม internet ก็กลัวโรค และก็กลัวไว้ใจไม่ได้.. ที่ผมขอร้องคุณ เพราะคุณก็มีเมียอยู่แล้ว และก็ แถมยังเคยกิ๊กกันมาอยู่แล้ว ดังนั้น จึงไม่ใช่เรื่องยากที่จะช่วยใช่ไหม.... เดี๋ยวปลายปีจะประเมินให้สูงสุดในแผนกเลย

ตกค่ำ.. ยูอิก็กลับมาจากตลาด

ยูอิ ตกใจที่เห็นกัตโตะนั่งอยู่ จึงถามว่า อ้าวแล้วพี่ ไดกิล่ะ.... กัตโตะก็บอกว่า ลูกค้าตามตัวหัวหน้าด่วน.. หัวหน้าเลยให้ผมนั่งทานอาหารเป็นเพื่อนคุณนี่ล่ะ....

กัตโตะเดินมาหายูอิแล้วบอกว่า.. ยูอิคุณรู้ไหม ผมคิดถึงคุณเหลือเกิน ผมรอวันนี้มานานแล้วนะ..... วันนี้ผมขอรื้อฟื้นความหลังหน่อยนะ

ยูอิไม่ทันตอบได้แต่แสดงอาการเขินเล็กๆ........ กัตโตะก็ประกบปากกับยูอิทันที..... โดยที่ยูอิไม่ทันได้ตั้งตัว

พอยูอิตั้งตัวได้ก็...เล่นลิ้นตอบโต้..กิ๊กเก่าทันที

มือของกัตโตะเริ่มทำงาน

ยูอิ โดนกัตโตะ.. ละเลงลิ้นที่หัวนมของเธอจนสะท้าน

ยูอิโดนโจมตีทั้งด้านบนและด้านล่าง

กัตโตะจับ ยูอิหันหลัง โดยที่มือของยูอิยังเท้าบนโตะ และกัตโตะก็ดึง กกน. พรวดออกมาเลย...

กัตโตะบอก..ยังเหมือนเดิมเลยนะ...ไม่ช้ำเท่าไหร่เลย..พอพูดจบ ก็ลงลิ้นใส่ยูอิเลย

ยูอิบอกกับกัตโตะว่า..เสียวเหลือเกิน..ลิ้นยังดีเหมือนเดิมเลย

ยูอินั่งกางขาให้กัตโตะ...ลงลิ้นได้ถนัด

ในขณะที่ ยูอิกับกัตโตะกำลังพัลวันอยู่นั้น...ได้กิซึ่งแอบอยู่ก็ได้ค่อยๆชะโงกมาหน้ามาดูเมียสาวตัวเองกำลังถูกชายอื่น อย่างตื่นเต้น

กัตโตะซึ่งรู้อยู่แล้วว่า สามีของยูอิได้แอบดูอยู่..เขาก็ได้ชำเลืองมามอง ไดกิที่แอบดูอยู่...โดยที่นิ้วตัวเอง กำลัง แทงเข้าออกอยู่ที่ร่องสวามของยูอิ

แล้วยูอิ ร่างก็กระตุกเพราะนิ้วของ กัตโตะ..เพราะเธอถึงจุดสุดยอดไปแล้ว

ยูอิ... ก้มมองไปที่ เจ้าหนอนน้อย ที่เธอไม่ได้เจอกันมานาน....

เหมือนคนคุ้นเคย..เธอบรรจงลงลิ้นที่หนอนน้อยของอดีตคู่ขาทันที
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 23, 2015, 06:54:25 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 23, 2015, 05:50:03 PM »

ไดกิ ยืนแอบมองเมียตัวเองกำลัง เลียหนอนของเจ้ากัตโตะลูกน้องตัวเอง อยู่หลังม่าน

กัตโตะ จับแก้มก้น ยูอิแล้ว ก็แกล้ง ยูอิตามรูป

กัตโตะบอก ยูอิว่า ผมเสียวเหลือเกิน จะไม่ไหวแล้ว...ผมขอนะ

กัตโตะบอก พร้อมแล้วนะ...ยูอิ พยักหน้ารับ

พอเข้าที่แล้ว..กัตโตะ เร่งเครื่องเลย...... ยูอิร้องว่า เสียวเหลือเกิน

ไม่ต้องบอกว่าทั้งคู่เสียวกันขนาดไหน

กัตโตะจับยูอิ...ก้มบนโตะแล้วก็ใส่ทันที

ยูอิร้องลั่นเลย โดยที่เธอไม่รู้เลยว่า สามีตัวเองแอบดูอยู่

สักพักมีสายเข้า จากไดกิ กัตโตะรับสาย แล้วก็บอกว่า ผมกำลังทำตามคำขอแล้วนะครับ...ว่าแล้วก็เปิด ลำโพงให้เสียงเข้า ยูอิ งงเล็กๆ แต่ก็ยังเด้งสวนอยู่

ได้กิถามว่า เมียจ๋า กัตโตะกำลังทำอะไรน้องอยู่....ยูอิบอกว่า..พี่ขา ตอนนี้ดุ้นของ กัตโตะ กำลังวิ่งเข้าวิ่งออกในร่องของน้องอยู่ น้องเสียวเหลือเกิน

กัตโตะจับ..ยูอิ ยกขาขึ้นแล้วแทงสวนต่อทันที....แล้วก็วางสายไป

ตัดช๊อตมาที่ ยูอิขอโยกให้บ้าง

ยูอิ ทั้งบดทั้งโยก ถูกใจกัตโตะมาก

กัตโตะจับ หนอนน้อยแทงสวนเข้าไปในร่องเสียวอีกครั้งกับท่าใหม่

...

ยูอิ นั่งยองๆบนโตะ และกัตโตะก็แทงสวน.....

กัตโตะแทงสวน..... จนยูอิร่างกระตุกเสร็จไปอีกรอบ

กัตโตะบอกเสียวเหลือเกินจะทนไม่ไหวแล้ว...อ๊า...

แลเวกัตโตะก็ ปล่อยน้ำเชื้อพุ่งใส่หน้ายูอิ...

กัตโตะบอกว่า...ขอบคุณนะครับ...ผมทำตามหน้าที่....แล้วผมจะมาช่วยใหม่นะ

ไดกิ บอกดีมาก...เห็นอยากร่วมกันอยู่แล้ว ผมก็จัดให้เลย.... แล้วจะเรียกมาใช้บริการใหม่นะ หากถึงคิว...แต่ต้องรออีกหลายคิวนะ เพราะผมนัดชายเดี่ยวไว้ล่ะ 10 กว่าคิว หลังจากนั้น ยูอิก็รับศึกหนักจากชายแปลกหน้าอีกไม่รู้กี่คนตามความต้องการของไดกิ  THE END
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 23, 2015, 06:55:03 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
sito
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 23, 2015, 08:22:20 PM »

ยูอิก็รับศึกหนัก Grin
mrt006
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 24, 2015, 02:50:57 PM »

เข้าคิวรอเลย
Mongvish
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 26, 2015, 04:20:51 PM »

Smiley ยอดเยี่ยมไปเลยครับ
เป็นการรีวิว ที่เสียวที่สุด มาให้กำลังใจสำหรับฉบับต่อๆ ไปจ้า
agg001
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 31, 2015, 12:33:16 PM »

เสียวมาก
mackybaa

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 05, 2015, 07:57:08 PM »

ตามมาเสพ ขอบคุณครับ Grin Grin Grin
kemz
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 07, 2015, 04:49:09 PM »

เยี่ยมคับ

Let's GO!!ε=(/*>∀<)/
หน้า: [1] พิมพ์