เมษายน 23, 2024, 01:03:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [RBD-667] Rina Ishihara โชว์สยิวของภรรยาสาว ตอนที่ 1  (อ่าน 39061 ครั้ง)
cowgirl
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« เมื่อ: มีนาคม 24, 2015, 11:58:35 PM »

[RBD-667] Rina Ishihara โชว์สยิวของภรรยาสาว ตอนที่ 1

เนื้อเรื่องทังหมดเป็นจินตนาการของผู้เขียนหากไม่ถูกต้องของอภัยด้วยนะครับ

ติชมได้ตามความชอบใจนะครับผม

ปกหนัง

เปิดเรื่องมาที่รินะและยูสุเกะสามีกำลังสวีทกัน

หลังจากนั้นทั้งคู่ก็ไปซื้อของที่ร้านสะดวกซื้อแล้วรินะก็สดุดตากับพนักงานคนนึ่งในร้าน

เมื่อเธอมองชัดๆเธอก็ยิ้มอย่างดีใจเพราะผู้ชายคนนั้นคือทาเคนากะอดีตโค้ชเทนนิสของเธอตอนสมัยเรียนนั้นเอง

ทาเคนากะก็ตอบกลับแบบอายนิดๆ

แล้วเธอก็แนะสามีให้ทาเคนากะรู้จัก

แล้ววันต่อมาเธอก็มาที่ร้านอีกครั้ง

แล้วในระหว่างที่เธอกำลังจะจ่ายเงิน

เธอก็เห็นทาเคนากะคุยกับคนแปลกหน้าคล้ายมาเฟียน่ากลัวสองคน

หลังจากนั้นเธอก็ไปจ่ายเงินแล้วเตือนทาเคนากะว่าอย่าไปยุ่งกับคนพวกนั้นเลยแล้วก็บอกว่าเธอมาอะไรให้เธอช่วยก็บอกเธอได้นะทาเคนากะก็พยักหน้า

หลังจากทาเคนากะก็แอบตามรินะไปจนรู้ว่าบ้านเธออยู่ที่ไหน

วันต่อมาทาเคนากะก็ไปที่บ้านของรินะเธอเองก็ตกใจถามว่าทาเคนากะรู้ได้ยังไงว่าเธออยู่ที่นี่เค้าไม่ตอบแล้วก็เข้าไปในบ้านทันที

แล้วทาเคนากะก็เอาของขวัญมาให้รินะแล้วก็บอกเธอว่าแอบชอบเธอมาตั้งแต่สมัยเรียนแล้วแต่เธอก็ปฎิเสธแบบสุภาพบอกว่าตอนนี้เธอแต่งงานมีสามีไปแล้ว

เมื่อเธอปฏิเสธเค้าจึงจู่โจมเธอทันที

เธอก็สลัดหนีไปแล้ววิ่งหนีไปข้างบน

แต่สุดท้ายนางเอกของเราก็มาจนมุมอยู่ที่โซฟา

เธอพยายามฉุดกระชากรักษากางเกงในของเธอไว้แต่ก็ไม่สามารถต้านแรงหื่นของทาเคนากะได้

เค้าพยายามที่จะจูบเธอให้ได้

และในที่สุดเค้าก็พิชิตปราการด่านสุดท้ายของเธอได้สำเร็จ

ข้างหน้าไปแล้วของข้างหลังบ้าง

กระแทกอย่างต่อเนื่อง

ดูลีลาการโยกของทาเคนากะ

รินะยังพยายามจะขัดขืน

ทาเคนากะจึงแก้ลำด้วยการดูดหน้าอกของเธอ

แล้วเค้าก็กระแทกดุ้นใส่เธออย่างต่อเนื่อง

แม้เธอจะพยายามพลักเค้าออกไปแต่ก็ไม่เป็นผล

ทาเคนากะยังกระแทกดุ้งใส่เธอไม่มียั้ง

ก่อนที่จะจบด้วยการแตกใน

ดูกันชัดๆ

พอเสร็จกิจทาเคนากะก็นั่งพักส่วนรินะก็นอนอย่างหมดสภาพ

แล้วทาเคนากะก็ได้รับของความบอกให้ส่งวิดีโอสาวที่เค้าจะพาไปที่คลับมาให้ดูหน่อย

เค้าจึงเริ่มเตรียมพร้อมเริ่มจากใส่กุญแจมือเธอก่อน

ต่อด้วยผ้าปิดตา

และก็ใส่หูฟังแล้วเปิดแต่เสียงคนเย็ดกันให้เธอฟัง

แล้วทาเคนากะก็เริ่มอัดวิดีโอ

ขอต้อนรับรินะเข้าสู่ช่วง blind audion

แล้วก็อัดวิดีโอไปเรื่อยๆ

แล้วทาเคนากะก็หยิบดุ้นปลอมออกมาเพื่อยัดของไปในตัวของรินะ

ฝั่งรินะโดนดุ้นเทียมไปถึงกับร้องลั่น

เรื่องราวจะเป็นยังไงต่อไปติดตามได้เร็วๆนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2015, 03:50:31 PM โดย cowgirl » บันทึกการเข้า
sito
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 25, 2015, 06:46:49 PM »

ขอบคุณมากครับ
kimmutu
เหลือบไร
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 26, 2015, 12:19:26 AM »

ขอบคุณมากๆๆเลยครับ มี link ไหมครับ อิอิ
mrt006
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 26, 2015, 10:57:19 AM »

หนุกมากกครับ
labrado
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 26, 2015, 04:58:31 PM »

ขอบคุณมากครับ
na61
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 27, 2015, 11:54:24 AM »

Grin ตามต่อๆ
3didy
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 27, 2015, 01:01:04 PM »

Grin
/re·lìt·to/
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 31, 2015, 01:09:35 PM »

ขอบคุณครับ
huadoor2

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 03, 2015, 10:39:59 PM »

นางเอกคนนี้ก็ถือเป็นนางเอกที่ผมกำลังตามเก็บหนังของเธออยู่ครับ
ก็ไม่รู้ว่าจะสอยได้ครบทุกเรื่องมั้ย แต่ก็จะพยายามตามเก็บให้มากที่สุดล่ะกัน  Wink

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
mackybaa

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 05, 2015, 07:31:41 PM »

ตามมาเสพ ขอบคุณครับ Grin Grin Grin
หน้า: [1] 2 พิมพ์