เมษายน 17, 2024, 12:21:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [RBD-667] Rina Ishihara โชว์สยิวของภรรยาสาว ตอนที่ 2  (อ่าน 22459 ครั้ง)
cowgirl
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« เมื่อ: มีนาคม 25, 2015, 01:00:30 AM »

[RBD-667] Rina Ishihara โชว์สยิวของภรรยาสาว ตอนที่ 2

เนื้อเรื่องทังหมดเป็นจินตนาการของผู้เขียนหากไม่ถูกต้องของอภัยด้วยนะครับ

ติชมได้ตามความชอบใจนะครับผม

ความเดิมตอนที่แล้ว ตอนที่ 1 http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=191867.0

ปกหนัง

บ่ายวันนั้น หลังจากจบช่วง blind audion  รินะซึ่งตอนนี้เหลือแต่ร่างเปลือยเปล่าหลังจากผ่านการฝึกโดยทาเคนากะเพื่อที่จะส่งเธอไปโชว์ที่คลับแต่ก็ยังใส่กุญแจมือ หูฟัง และฟ้าปิดตาอยู่

หลังจากนั้นเค้าก็เริ่มถอดหูฟังออก

ถอดผ้าปิดตาออกแต่ยังเหลือกุญแจมืออยู่

แล้วรินะก็บอกว่าเธอปวดฉี่จึงของไปห้องน้ำ

แต่ทาเคนากะไม่ยอมให้ไปพร้อมทั้งเริ่มเล้าโลมบริเวณหน้าอกของเธอ

แล้วทาเคนากะก็พยาจับไปที่เป้าของเธอแต่รินะพยายามจับมือของทาเคนากะให้ออกห่างจากเป้าของเธอ

แต่ทาเคนากะก็ไปหยิดชามพลาสติกมาแล้วบอกให้รืนะฉี่ลงในนี้ได้เลย

ทาเคนากะก็บอกว่าทำไปเถอะเค้าไม่แอบดูหรอก

แล้วเค้าก็หันหลังไปส่วนรินะก็พยายามคิดว่าจะเอายังไงดี

แล้วทาเคนากะก็เริ่มเล่าดราม่าชีวิตตัวเองหลังออกจากเป็นโค้ชเทนนิสที่โรงเรียนให้รินะฟัง

ฝั่งรินะขนลุกจนตัวสั่นเพราะปวดฉี่อย่างหนัก

เธอได้แต่ขยับตัวเองไปมาเพื่อบรรเทาอาการ

ขาก็ได้แต่บิดไปมา

สุดท้ายเธอก็ยอมแพ้ทนไม่ไหว

เริ่มฉี่ออกมาในที่สุด

พอปล่อยไปแล้วเริ่มหยุดไม่อยู่

ปล่อยยาวไปอีกรอบ

พอเสร็จทาเคนากะก็มาชมเธอบอกว่าก็ทำได้ดีมากรินะได้แต่หลบตาด้วยความอาย

แล้วเค้าก็ผลักเธอลงกับโซฟา

แล้วก็เลียร่องของเธอโดยทันที

แล้วเค้าถอดกางเกงออกเอาดุ้นชี้หน้ารินะแล้วบอกให้เธอโม๊คให้หน่อยแต่เธอส่ายหน้าปฏิเสธ

ทาเคนากะบอกให้เธอทำอีกครั้งเธอก็ปฏิเสธอีก

เค้าก็ถามว่าทำไมทำไม่ได้ละเมื่อเช้ายังทำได้อยู่เลยพร้อมโชว์คลิปที่ถ่ายไว้เมื่อเช้าให้เธอดู

รินะได้แต่หลบตาด้วยความอาย

ทาเคนากะพยายามจะเฉยคางเธอขึ้นมาสบตาเธอก็สะบัดหนีตลอด

แต่สุดท้ายเค้าก็จับเธอมาโม๊คให้จนได้

เค้าจับหัวเธอโม๊คเข้าโม๊คออก

อย่างเป็นจังหวะ

เธอโม๊คต่อไปเรื่อยๆ

เห็นรินะเริ่มไม่ต่อต้านทาเคนากะเริ่มได้ใจขยับตัวเข้าใกล้มาขึ้นแล้วกดดุ้นเข้าประชิดรินะไม่มีทางเลือกได้แต่ตามน้ำไป

แล้วเค้าก็เริ่มกระแทกดุ้นเข้าปากเธอตัวเธออยู่ติดกับโซฟาจึงขยับหนีไปไหนไม่ได้

แล้วเค้าก็กระแทกดุ้นใส่ปากเธออย่างต่อเนื่อง

เค้ากระแทกมันใส่เธอจนพอใจ

ก่อนที่จะชักดุ้นออกมา

รินะพยายามส่ายหน้าบอกว่าพอแล้ว

แต่มีเหรอทาเคนากะจะหยุดเค้าจับเธอมาโม๊คดุ้นที่กระแทกใส่ปากเธออย่างต่อเนื่อง

เค้ากระแทกดุ้นใส่เธอไม่มีพัก

สุดท้ายก่อนแตกรวดเดียวใส่ปากเธอไป

เมื่อเธอรู้ตัวว่าโดนแตกใส่ปากก็รีบบ้วนทิ้งทันที

แต่ก็บ้วนออกได้แค่นิดเดียวเพราะส่วนมากลงคอเธอไปหมดแล้ว

เธอได้แต่ก้มหน้าซึมกับสิ่งที่เกิดขึ้น

แล้วทาเคนากะก็บอกว่าคืนพรุ่งนี้ทำตัวใหว่างไว้เพราะจะพาเธอไปโชว์เปิดตัวที่คลับถ้าเธอไม่ทำตามจะบอกเรื่องนี้กับสามีของเธอรินะก็ได้แต่มองทาเคนากะด้วยความกลัว

เรื่องราวจะเป็นยังไงต่อไปติดตามได้เร็วๆนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2015, 04:29:15 PM โดย cowgirl » บันทึกการเข้า
sito
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 25, 2015, 06:50:18 PM »

ขอบคุณมากครับ
deluxe
ปลิงควาย

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 26, 2015, 10:24:09 AM »

ติดตามๆ ขอบคุณครับ Grin

mrt006
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 26, 2015, 11:02:36 AM »

รอครับรอ ขอบคุฯครับ
agg001
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 31, 2015, 12:36:52 PM »

รอครับ
/re·lìt·to/
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 31, 2015, 01:10:11 PM »

ขอบคุณครับ รอรอรอรอรอรอรอรอ
Ace King
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 01, 2015, 11:00:12 PM »

ขอบคุณครับ รอตอนต่อไปอยู่นะครับ Grin
siverXfate 69
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 05, 2015, 06:18:10 PM »

ขอบคุณคาบบ รอรอ
mackybaa

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 05, 2015, 07:34:17 PM »

ตามมาเสพ ขอบคุณครับ Grin Grin Grin
00Raiser
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 05, 2015, 09:54:32 PM »

รอตอนต่อไปครับ ขอบคุณครับ
หน้า: [1] พิมพ์