มีนาคม 28, 2024, 03:19:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพอจะแนวนักศึกษาบ้างครับ  (อ่าน 3171 ครั้ง)
vampire_ou
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: มีนาคม 25, 2015, 09:57:46 PM »

อยากได้ขอมูลเว็ปแนวๆนี้อะครับ
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 31, 2015, 08:57:08 AM »

คำถามของคุณคือ "ใครพอจะแนวนักศึกษาบ้าง" ใช่มั้ย? แล้วตกลงคุณอยากถามเรื่องอะไรล่ะครับ
ผมไม่เข้าใจคำถามจริงๆ ว่าคุณต้องการอะไร คุณต้องการเว็ปไซด์ชุมชนออนไลน์ของนักศีกษา
ว่าทุกวันนี้เค้าสนใจอะไร แฟชั่นที่เค้าสนใจ เค้าฮิตอะไรกันอยู่? หรือ ต้องการเว็ปไซด์ที่มีนักศึกษา
Sideline เค้าไปรวมตัวกัน? อะไรอย่างนี้อ่ะ........งงว่ะเพื่อน จะถามอะไรให้มันกระจ่างหน่อยดิ๊?  Angry

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
vampire_ou
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 04, 2015, 09:31:59 AM »

Sideline ครับป๋ม
Real Steel
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 04, 2015, 04:26:43 PM »

อ๋อออ เจ้าของกระทู้หมายถึง ใครพอจะมีเว็บประเภทที่นักศึกษามาหางาน Sideline บ้าง

โอเค เข้าใจล่ะ
( เล่นถามซะสั้น ก็ งง ดิครับ )

เท่าที่ผมรู้ก็มี Bathlover ห้อง กสน. นะ
รึไม่ก็เข้า google พิมพ์ค้นหากันไปเลย เท่าๆที่ดู ผมก็เห็นมีเยอะนะ
ป้อนคำว่า " รับงานค่ะ "  " ไซด์ไลน์ " " หาคนรับเลี้ยง " อะไรประมาณนั้นอ่ะ
vampire_ou
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 05, 2015, 08:16:07 AM »

ขอบคุณมากครับท่าน
หน้า: [1] พิมพ์