เมษายน 16, 2024, 09:49:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยใช้กระบอกสูญญากาศ บ้างครับ เป็น อย่างไร กัน บ้างครับ ใหญ่ ยาว ขึ้นไหม  (อ่าน 3443 ครั้ง)
grand19
AV Donator (VIP)
ปลิงควาย

« เมื่อ: มีนาคม 26, 2015, 02:44:51 PM »

ใครเคยใช้กระบอกสูญญากาศ บ้างครับ เป็น อย่างไร กัน บ้างครับ ใหญ่ ยาว ขึ้นไหม
grand19
AV Donator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 26, 2015, 02:51:50 PM »

เกิดมา มี ไม่มาก แต่อยาก ให้ ใหญ่ ยาว กว่า เดิม ครับ
ถ้ากระบอกสูญญากาศ ใช้ได้ผล ก็จะ ซื้อมา ใช้ ครับ
แล้วจะซื้อผ่านเน็ต เว็ปไหน ดี ครับ ช่วยแน่ะนำ ด้วย ครับ
tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 27, 2015, 08:12:57 AM »

ไม่เคยใช้นะครับ ของผมก็เล็กเหมือนกัน ก็ยังอยากให้มันใหญ่ยาวกว่านี้ แต่เท่าที่อ่านจากรีวิวตามเว็ป กระบอกนี้มีมานานแล้วมันจะดูเหมือนใหญ่ขึ้นช่วงที่ใช้อยู่แต่ไม่มากโดยเฉพาะช่วงอ่อนตัว แล้วพอเลิกใช้ก็เท่าเดิม ส่วนใหญ่เขาเอาไว้ปั๊มช่วยให้มันแข็งตัวมากๆแล้วใส่ห่วงรัดโคนอวัยวะก่อนจะร่วม
Real Steel
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 02, 2015, 11:18:46 AM »

ไม่เคยอ่ะครับ

ผมอาศัยว่าชักว่าวมาตั้งแต่เด็ก ชักทุกวัน วันละเป็นชั่วโมง
ทุกวันนี้มันก็ใหญ่พอใช้นะ
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 07, 2015, 01:29:35 PM »

อย่าไปใช้เชียวนะครับ เพราะตอนแก่ตัวไปแล้วจะมีปัญหาตามมา
นั่นก็คือ กล้ามเนื้อที่กระดอของเรามันจะเปลี่ยนไปตลอดกาลเลยนะ (เสียรูปทรง -
เสียสมดุลนั่นเอง) ความหมายของผมคือ กระดอมันจะไม่แข็งตัวตั้งเด่อีกต่อไป
อ่ะครับ มันจะเหมือนกับงวงช้างที่โค้งงอลงไป ไม่ตั้งลำเหมือนตอนหนุ่มๆ ไง
นึกภาพออกมั้ย?  :Smiley

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
หน้า: [1] พิมพ์