มีนาคม 29, 2024, 04:05:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [SHKD-576] Kaho Kasumi - โจรหื่นปล้นสวาท (AV Review_ตอน1 )  (อ่าน 23975 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: มีนาคม 27, 2015, 03:34:49 PM »

27-MARCH-2015

[SHKD-576]Kaho Kasumi - โจรหื่นปล้นสวาท (AV Review_ตอน1 )

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ
(ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-6MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

Cover

คาซูมิ นั่งคุยกับ สามีว่า...แล้วเราก็สมหวังเน๊าะ.. เราฝ่าฟันอุปสรรค์จนเราได้แต่งงานกัน น้องรักพี่ที่สุดเลย.....

ในขณะที่ทุกคนกำลังมีความสุขอยู่นั้น ก็ได้ตัดฉากมาที่ชายลึกลับคนนี้ ซึ่งมันไม่ใช่ใคร มันคือโจรที่หนีออกมาจากคุกจากคดีสูบบุหรี่บนรถเมย์.. มันมาทำลับๆล่อๆในที่มืดๆอยู่แถวเมืองนี้

เจ้าโจรหื่น..กลัวใครจะเห็นมันจึงเข้าไปหลบในห้องน้ำสาธารณะ

เช้าสดใสวันใหม่เข้ามา... คาซูมิ...อกมารับอากาสสดชื่นที่บ้านของเธอ...ด้วยอารมณ์สุนทรี

ที่โต๊ะอาหาร..เช้า สามีของคาซูมิเล่าว่า..เมื่อเช้ามีข่าวออกว่า มีนักโทษคดีร้ายแรงแหกคุกออกมา...แถวๆเมืองเรา อย่างไรน้องระวังๆ หน่อยนะ....

คาซูมิ..ออกมาส่งยิ้ม..โบกมือให้สามีไปทำงาน...แล้วตะโกนว่า ตั้งใจทำงานนะจ๊ะ...

เจ้าโจรร้าย..ออกมาจากที่ซ่อนเพราะหิวมาก ก็เลยไปเปิดก๊อกน้ำเพื่อดื่มประทังความหิว...

คาซูมิกำลังจะออกไปธุระนอกบ้าน.... ซึ่งเธอไม่รู้ตัวเลยว่าเจ้าโจรมันแอบมองอยู่

พอปลอดคน เจ้าโจรมันก็สะเดาะกลอนเข้ามาในบ้าน มันตรงไปที่ตู้เย็นทันทีด้วยความหิว

เจ้าโจร คว้าหม้อข้าว แล้วก็ตักข้าวเข้าปากอย่างมูมมาย

เจ้าโจร...หลังจากอิ่มก็นั่งพัก... ในขณะเดียวกัน คาซูมิก็กำลังเดินกลับมาที่บ้านแล้ว..หลังจากที่ทำธุระเสร็จ

คาซูมิ..เอาของวางบนโต๊ะ..เจ้าโจรโรคจิตรก็บอกว่า จ๊ะเอ๋...พร้อมกับเดินดิ่งมาหา คาซูมิที่กำลังตกใจสุดขีด

เจ้าโจร...เดินมาหา คาซูมิ..แล้วมันก็เลวมาก ต่อยเข้าไปที่ท้องของคาซูมิ จนทรุดล้มลง

เจ้าโจรลากคาซูมิที่หมดสติ..มาตรงกลางห้อง พร้อมกับลงมือ เพื่อที่จะขืนใจเธอ..อย่างคนที่หื่นกระหาย

เจ้าโจร..ที่ติดคุกมานาน..เหินห่างกับเรื่องบนเตียงมาหลายปี..พอได้ทีมันก็ ก้มลงดูดที่นมของ คาซูมิทันที

เจ้าโจร มุดไปที่ช่วงล่างชอง คาซูมิ ด้วยความรุ่นแรง จนเธอได้สติกลับมา

คาซูมิดิ้นเต็มที่.. เจ้าโจรเลย บีบคอแล้วบอกคาซูมิว่า ถ้าหากไม่อยากตายให้นิ่งๆๆๆ

พอมันเห็นว่า คาซูมินิ่งแล้วมันจัดการ กระชาก กกน. ของคาซูมิออกแล้วจิกผมแล้วอุ้มเธอไปโยนบนโซฟา

เจ้าโจรมันบอกว่า.... โอโฮหอยคุณนายสวยเหลือเกิน.. งานนี้ได้เสียวแน่..ไม่เจอร่องแบบนี้มาซะหลายปีเลย พูดจบมันก็ซุกหน้าลงลิ้นไปที่รูเสียวทันที คาซูมิร้องออกมาด้วยความเสียว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 27, 2015, 03:43:47 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 27, 2015, 03:35:30 PM »

คาซูมิร้องให้ดังมาก จนเจ้าโจรโมโหมาก จึงจับหัวเธอกระแทกกับโซฟาและขู่บอกให้เงียบหากไม่อยากตาย..

เจ้าโจรมันบอกว่าร้องดีนักใช่ไหม อย่างนี้ต้องจัดเลย.... พอพูดจบมันก็เอาเกือยของมัน อัดใส่รูเสียวของคาซูมิทันที...... คาซูมิได้แต่ร้องห้ามแต่ก็ไม่ทันแล้ว

เจ้าโจรบอกมันส์เหลือเกิน...อย่างนี้สิ...สุดๆเลย

คาซูมิร้องให้ตลอดเวลา...เจ้าโจรก็ไม่ได้หยุดโยกเลย

เจ้าโจรชอบนมของเธอมาก มันก้มลงดูดอีกรอบ

เจ้าโจรมันบอกไม่ไหวแล้ว...... มันเร่งกระแทกเอว..จน มันหยุดนิ่งเพราะมันปล่อยในใส่คาซูมิเลย....

คาซูมิ นอนสะอื้นด้วยความกลัว ในขณะที่ร่องเสียวของตัวเองนั้นมีน้ำกามของเจ้าโจรไหลย้อยออกมา

เจ้าโจรชั่ว..เมื่อมันเสร็จกิจ..มันก็กระชาก ผมลากคาซูมิ ขึ้นไปที่ห้องนอนชั้นบน

คาซูมิ ถามว่าทำไมแกต้องมาทำกับฉันแบบนี้ เจ้าโจรไม่ได้พูดอะไร มันก้มหน้าก้มตามัดมือของคาซูมิ

เจ้าโจร ปล่อยคาซูมิให้นอนบนพื้น แล้วมันก็บอกว่า ตัวเบาแล้ว นอนสักตื่นดีกว่า

คาซูมิ รอให้เจ้าโจรหลับแล้วเธอก็ค่อยๆ กระดึ๊บๆ ตัวเพื่อออกมาจากห้อง เธอใช้เวลานานมาก กว่าที่จะกระดึ๊บไปได้ทีละนิด

พอหลับไปได้สักพัก เจ้าโจรก็ตื่นขึ้นมาอีก.. มันก็ออกอาการหื่นทันที

มันเดินลงมา....มันเจอคาซูมิที่กำลังค่อยๆคลานกระดึ๊บหนีอยู่ ตรงบันได พอคาซูมิเห็นเธอก็ร้องออกมาด้วยความกลัว

เจ้าโจรบอกว่า..นี่แกจะหนีไปไหน..ดูสิตอนนี้ ของผัวมันชี้เด่อีกแล้ว.. มาทำให้หน่อยดิ หากไม่อยากเจ็บตัวให้เชื่อฟังซะดีๆ

เรื่องราวกำลังมันส์ แต่รูปเริ่มเยอะละ...อย่างไรต่อ ตอน2 นะครับ---> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=191915.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 27, 2015, 03:46:14 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PussySeeker
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 29, 2015, 10:27:09 AM »

ได้อารมณ์มากครั บขอบคุณครับ

AVFORFUN
mrt006
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 30, 2015, 11:36:33 AM »

มันมากครับขอบอก
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 30, 2015, 12:37:43 PM »

สนุกมากครับ
kongmano
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 03, 2015, 11:44:38 PM »

thankkkkkkkkkkkkkkkkkkk
mackybaa
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 05, 2015, 07:42:25 PM »

ตามมาเสพ ขอบคุณครับ Grin Grin Grin
snowbelt
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2015, 12:30:53 AM »

ท่านครับ ดูไม่ได้ครับ ภาพตายหมดเลยครับบ T T
หน้า: [1] พิมพ์