มีนาคม 29, 2024, 04:33:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [SHKD-576] Kaho Kasumi - โจรหื่นปล้นสวาท (AV Review_ตอน2 )  (อ่าน 8764 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: มีนาคม 27, 2015, 03:36:11 PM »

27-MARCH-2015

[SHKD-576]Kaho Kasumi - โจรหื่นปล้นสวาท (AV Review_ตอน2 )

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ
(ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-6MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

Cover

ความเดิมตอน 1 ---> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=191914.0

คาซูมิ ไม่ยอมอ้าปากเพื่ออมแท่งของเจ้าโจร.. จนเจ้าโจรโมโหมาก จึงตบหน้าของคาซูมิไปฉาดใหญ่

เจ้าโจรมันบีบจมูกจนเธอต้องอ้าปากเพื่อหายใจ..แล้วเจ้าโจรก็เอาแท่งของมันยัดพร้อมกับโยกใส่ปากของเธอเลย

เจ้าโจร..มันกดแท่งของมันจนชนคอหอยของคาซูมิเลย แล้วมันก็ดึงออกจนคาซูมิ แทบจะอ๊อกออกมาเลย

มันโยกต่อ...โดยไม่สนว่า คาซูมิจะหายใจออกหรือไม่....

อยู่ๆมันก็หยุด.. เจ้าโจรค้นกระเป๋า แล้วมันก็หยิบเอาเนื้อ ยื่นให้เธอ แล้วก็บอกว่า เมียจ๋าาาาา ทำของกินให้หน่อยจะได้มีแรงมาสนุกกัน..คาซูมิด้วยความกลัวจึงทำอาหารให้มันตามคำขอ

มันนั่งกินอย่างอเร็ดอร่อย..ส่วน คาซูมิก็กินเช่นกันแต่ไม่ใช่อาหาร.....?!?

เจ้าโจรถามว่าหิวหรือยัง ถ้าหิวเดี๋ยวมีอะไรให้กิน...

พอพูดจบมันก็จับเร่งสปีดเลย.............. จนน้ำสเปริมของมันพุ่งเข้าเต็มปากของคาซูมิเลย

พอเสร็จกิจ... เจ้าโจร ขู่คาซูมิว่า..หากเอาเรื่องนี้ไปบอกใคร ตายยกครัวแน่..  คาซูมิมีอาการกลัวอย่างเห็นได้ชัด
พอเสร็จแล้วเจ้าโจรมันก็ไป แล้วมันก็บอกว่าเเล้วจะมาสนุกใหม่นะ... เมียคนดีของพี่

ตกค่ำ..สามีของเธอก็กลับบ้าน...เขาบอกว่า มีชาวบ้านเห็นเจ้าโจรมาวนเวียนแถวนี้จริงๆ อย่างไรน้องระวังตัวหน่อยเน๊าะ...
คาซูมิรับฟัง แต่ก็อดทำสีหน้าเศร้าไม่ได้เมื่อสามีของเธอเดินไปเก็บของ

เจ้าโจรก็ไม่ได้ไปไหนไกล...มันก็หาที่เงียบๆ เพื่อหลับพัก.... ในบ้านของคาซูมิเนี่ยหล่ะ

เช้ามา..คาซูมิก็ออกมาส่งสามีไปทำงาน... สามีบอกว่า ยิ้มแย้มหน่อยสิเมียจ๋า...อยู่บ้านดีๆนะเดี๋ยวพี่ไปทำงานก่อน

เธอเหมือนรู้ชะตากรรมเมื่อสามีออกไปแล้ว... เจ้าโจรมันออกมาจากที่ซ่อน....แล้วก็ลากเธอไปที่เตียงนอนทันที

มันแสดงอาการหื่นกระหายอย่างเห็นได้ชัด...มันพูดว่าเมียจ๋าเรามาสนุกกันดีกว่า....

แล้วกระโปรงของคาซูมิก็ถูกกระชากออก

เจ้าโจร..มันก็กระชากเสื้อผ้าทุกชิ้นของเธอออกจนเปลือยไปทั้งตัว

แล้วคาซูมิก็โดนโจมตีทั้งช่วงบนและล่าง

เจ้าโจร..พูดว่า คุณเนี่ยไม่เบาเลยนะ.... อยากก็บอก แหมแฉะเต็มเลยนะ..ว่าแล้วมันก็สาวนิ้วเข้าออก

พอมันทำจนพอใจแล้ว มันก็ลุกคนแล้วก็ถอดชุดมันออก..แล้วก็จับศรีษระ คาซูมิให้เข้ามาหาแท่งของมันทันที

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 27, 2015, 03:39:43 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 27, 2015, 03:36:45 PM »

คาซูมิ ต้องจำยอม อ้าปากเพื่อให้เจ้าโจร โยกแท่งของมันใส่ปากของเธอ

เจ้าโจรครางซี๊ด...มันบอกว่า เมียจ๋า ผัวเสียวหลือเกิน ดูดเเรงๆ อีก

เจ้าโจรบอกไม่ไหวล่ะ..เรามาเสียวกันดีกว่า... มันเลยจับคาซูมิให้ก้มให้แล้วมันก็จับใส่เลย

จากเจ็บกลายเป็นเสียว คาซูมิ ครางกระเส่าออกมาเป็นระยะๆ รับจังหวะการกระเด้าของโจรชั่ว

เจ้าโจรบอกว่า..ร่องเองตอดแท่งข้าไม่หยุดเลย ชอบใช่ไหม... คาซูมิไม่ตอบ

ร่างกายอันบอกบางของเธอ..กำลังโดนชายเลวคนนึง กระเด้งกระเด้า.... อย่างไม่ปราณี ช่างเป็นภาพที่น่าอิจฉา เอ๊ย.. สงสารเหลือเกิน

ไอ้โจรมันได้แต่ สบถคำว่า เสียวเหลือเกิน..... เด้งดีแบบนี้ต้องจัดทุกวัน

เจ้าโจรบอก เสียวเหลือเกิน มันโยกได้ 10 นาที มันก็อัดใส่ คาซูมิ..แบบ เน้นๆ เพื่อส่งของเหลวงบางอย่างเข้าไปในร่างกายของเธอ

พอมันปล่อยของเหลวเข้าไปแล้วมันก็ชักออกดังพล๊อค.....

คาซูมิได้แต่นอนร้องให้หลังจากเจ้าโจรมันเสร็จกิจแล้ว........ ดูสิน้ำกามมันข้นขวักเลย

แต่เจ้าโจรชั่วมันยังไม่จบ มันมีก๊อก2 มันเลยจับให้คาซูมิ อมปลุกให้มันอีกรอบเลย

พอได้ที่แล้ว มันจับยัดอีกรอบเลย ทั้งๆที่น้ำกามของมันยังเอ่อเต็มร่องของเธออยู่

แล้วทั้งคู่ก็ลุกขึ้นมาแล้วก็เด้งรับเด้งสวนกัน.... จนคาซูมิต้องหันหน้าหลบเพราะว่าอายโจรที่เธอมีอารมณ์...

แล้วคาซูมิก็ร่างกระตุก...เพราะไปสวรรค์แล้ว เจ้าโจรบอกว่าเป็นไง..เสียวมากใช่ไหม..แล้วมันก็ยังทำต่อ

แล้วมันใส่เต็มกับเธอต่อ.......... เด้งใส่ไม่หยุด

เจ้าโจรร้ายมันจะถึงฝั่งอีกแล้ว.... มันเร่งจังหวะสุดท้าย

แล้วมันก็ชักแท่งของมันออก น้ำกามไหลย้อยตามออกมาทันที..เป็นการจบเกมส์

อ่านต่อตอน 3----->  http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=191916.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 27, 2015, 03:39:58 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
mackybaa
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 05, 2015, 07:44:35 PM »

ตามมาเสพ ขอบคุณครับ Grin Grin Grin
หน้า: [1] พิมพ์