มีนาคม 29, 2024, 01:32:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [TEM-013]ตอน - มาซ่อมท่อน้ำ..แต่เมียเจ้าบ้าน..ดันมาใช้ท่อของนายช่างซะนี่(AV Review)  (อ่าน 27519 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: เมษายน 01, 2015, 01:38:08 PM »

01-APRIL-2015

[TEM-013]ตอน - มาซ่อมท่อน้ำ..แต่เมียเจ้าบ้าน..ดันมาใช้ท่อของนายช่างซะนี่ (AV Review_จบในตอน)

ID : TEM-013
Release Date: 2015/03/03
Length:   120 min(s) 
Director:   ไม่ทราบ
Maker:   ไม่ทราบ
Label:   temptation
Genre(s):   แม่บ้าน
Cast : ไม่ทราบ

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ
(ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-6MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เรื่องนี้แบ่งเป็นฉากๆ... แต่ละฉากก็นักแสดงต่างกัน...ผมเอาคู่แรกมารีวิว...แล้วผมจะไล่มาให้ชมทีละฉากทีละตอนนะครับ 
เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

Cover

ใจโกะ  : ร้อนเหลือเกิน..อาบน้ำสักหน่อยดีกว่า......
ว่าแล้วเธอก็ถอดชั้นในออกทันที ทำให้เผยร่างร่างที่ขาวโพลนออกมา เธอเตรียมตัวจะไปหาสามีที่ ตจว. สักหน่อย... เธอคิดถึงและก็เหงาเหลือเกิน เพราะสามีเธอไปทำงาน ตจว ชั่วคราว

ใจโกะ : เชฟเรา อาจไม่แจ่มเหมือน.. นางแบบ แต่ขนาดก็น่ารักเหมาะมือดีเน๊าะ

ใจโกะ : มองตรงไหนก็ดูดีเน๊าะ.. หากหนุ่มๆได้เห็นอดใจไม่ไหวแน่ๆ ....แหม่เสียดายสามีไม่อยู่ ไม่งั้นเราได้สนุกทุกวันแน่

ใจโกะ : ไปอาบน้ำดีกว่า บ่ายๆ จะได้นั่งชิงกังเซ็นไปเซอไพรสสามีเรา อิๆๆๆ  ..... ยาวๆๆๆ คืนนี้โต้รุ่งแหงๆ คริๆๆ

อาบไปอาบมาพอนึกถึง....ว่าคืนนี้ต้องโดนอะไรบ้าง ใจโกะก็อดใจไม่ไหว..เอาสายยางฉีดน้ำใส่ติ่งเสียวตัวเองเลย

แต่แล้วสวรรค์ก็มาล่ม
ใจโกะ : อ่าว..ทำไมน้ำมาหยุดไหลตอนนี้ล่ะเนี่ย....ไม่น๊ะ...กำลังซี๊ดเลย.....

ใจโกะ : อพาร์ทเมนท์ที่เนี่ยตลอดเลย..น้ำไม่ไหลบ้างล่ะ ไฟดับบ้างล่ะ อารมณ์เสียเลย.... แถมต้องมาค้างอีกเห้อ.....

ใจโกะ..ได้ยินเสียงเหมือนช่างกำลังมาดูท่อน้ำที่หน้าห้อง.... เลยถามว่า ท่อเสียเหรอค๊ะ...ช่างก็บอกว่าใช่ครับ..ขอเวลาซ่อมสักครู่นะครับ

ใจโกะเดินมาดูช่างที่กำลังทำท่ออยู่........ ช่างตาค้างเลยสิครับ เพราะใจโกะนั้นนุ่งผ้าเช็ดตัวผืนจิ๋วห่อร่างกายที่ขาวโพลนมายืนต่อหน้า

ใจโกะ : อยากให้ช่วยซ่อมเร็วๆหน่อยนะจ๊ะ...คุณช่าง...พี่กำลังอาบน้ำเลย....
ช่าง : หูตาฟ่าฟางไปหมดไม่กล้าหันไปมอง.....

ใจโกะ : แหม่ผ้าเช็ดตัวผืนนี้มันเล็กจริงๆ จะหลุดอยู่เรื่อย..
พูดจบเธอก็ปลดผ้าเช็ดตัวแล้วก็ผูกใหม่ต่อหน้านายช่างทันที..ทำเอาช่างถึงกับสะดุด

ใจโกะ : ท่อมันใหญ่ดีเน๊าะดูสิน้ำนองเลย.....

ใจโกะ : อ๊ะ...จะหลุดอีกแล้ว....เดี๋ยวพี่คงต้องซื้อใหม่ซะล๊ะ....

นายช่าง.. น่าจะเสร็จแล้วครับ ว่าแล้วก็ลุกพรวด ทำให้ใจโกะตกใจ ผ้าเช็ดตัวหลุดไปกองทันทีทำให้ร่างกายที่เปลือยเปล่าโชว์เด่นเป็นสง่าให้กับชายอื่นที่ไม่ใช่สามีได้เห็น

นายช่าง : โอ๊ะ...... ผมไม่เห็นอะไรนะครับ... อย่างไรน่าจะเรียบร้อย เชิญทำทุระต่อได้ครับ
ใจโกะ : รีบนุ่งผ้าเช็ดตัวใหม่..แล้วก็อมยิ้ม... นายช่างเก่งจังเลยซ่อมเสร็จแล้ว....แหม่...ไม่ต้องเขินหรอก...แค่นี้พี่ไม่ถือสาหรอกจ๊ะ..งั้นพี่ไปอาบน้ำก่อนน๊ะ

หลังจากนั้นใจโกะก็โทรหาแผนกเซอร์วิสอีกรอบเพราะเหมือนว่าน้ำจะไม่ไหลในห้องของเธอ.......
ติ๊งหน่อง เสียงกริ่งดัง ใจโกะเปิดไปรับ ก็เจอนายช่างคนเดิม
นายช่าง : ผมมาแก้ไขเรื่องน้ำที่ไหม่ไหลตามที่โทรแจ้งครับ
ใจโกะ : เร็วจังเลย...เชิญจ๊ะ

ก๊อกนี้ใช่ไหมครับ ไหนลองดูหน่อยสิ

น้ำก็ไหลนะครับไม่เห็นเสียเลย.... ใจโกะตอบว่าจริงเหรอ..พี่ดูหน่อยสิ..ว่าแล้วเธอก็ปลดผ้าเช็ดตัวออกแล้วเดินไปหาช่างเลย

ใจโกะ : ไหนๆน้ำก็ไหลแล้ว..พี่ว่าเรามาอาบน้ำด้วยกันดีกว่านะจ๊ะ...พี่ร้อนเหลือเกิน
ช่าง : อ๊ะ......ไม่ดีนะครับ ผมกำลังทำงานในหน้าที่

ใจโกะ : ถ้างั้นหน้าที่ของเธอตอนนี้ก็คือ ไม่ต้องซ่อมท่อล่ะ พี่ขอซ่อมท่อให้เธอละกัน ....ว่าแล้วใจโกะก็จูบนายช่างทันที

ใจโกะล้วงไปที่ท่อของนายช่างแล้วก็เอาออกมาสู่โลกผายนอก
ใจโกะ :แหม่ท่อของเธอใหญ่มากๆ.....แข็งปั๋งเลยนะ... คริๆๆ

คุณนาย..ผมเสียวเหลือเกิน....
ใจโกะ : ท่อของเธอต้องรับผิดชอบนะ..เพราะเมื่อกี้พี่กำลังเสียวเลย แต่เธอมาทำน้ำไม่ไหล...

ใจโกะ : ช่วยพี่หน่อยนะจ๊ะ...........
นายชาง : จะช่วยพี่ให้หายอยากเลย....

ใจโกะ : อ๊า...เร็วๆอีก....พี่เสียวเหลือเกิน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 01, 2015, 10:59:25 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 2015, 01:38:45 PM »

อ่า...พี่ครับ.... เนื้อตัวพี่นุ่มนิ่มไปหมดเลย...ผมชอบจริงๆ...
ใจโกะ : ใช้ลิ้นให้พี่หน่อยสิ

ในเมื่อใจโกะขอ....มีหรือเจ้าช่างจะไม่ทำตาม ว่าแล้วก็ใช้ลิ้วตวัดแผล่บๆที่ร่องสวาทของเธอทันที

พี่ชอบไหมแบบนี้.... ผมรู้ว่าพี่กำลังเหงา..มาๆๆ ผมช่วยพี่เอง.....

ใจโกะ : น้องจ๋า..พี่ดูดท่อให้นะ...
ใจโกะก้มลงคว้าท่อเจ้าช่างมางาบทันที

พี่คร๊าบท่อผมเป็นไงบ้าง...มีตรงไหนรั่วไหม.....ซี๊ดดดดดดดด

ใจโกะ เธอไม่เคยจอแท่งสวรรค์ที่ใหญ่แบบนี้มาก่อน...เธอก็หวั่นๆ ว่าหอยของเธอจะรับไหวมั๊ยนะ

ไม่ลองก็ไม่รู้...ใจโกะคิดอย่างั้น
ใจโกะ : ช่างจ๋าลองเอาท่อมาอุดรูเสียวให้พี่หน่อยสิน้ำเยิ้มเลยสงสัยจะรั่ว
ช่าง : ได้เลย สงสัยรั่วจริงๆน้ำแฉะเลย...ผมเอาอุดเลยนะ.... แต่รูรั่วของพี่น่าจะยังฟิต..นะ ซี๊ดดดดด.... คับติ๊วเลย....
ใจโกะสะดุ้ง ร้อง "อุ๊บส์" ทันที เมื่อท่อของเจ้าช่างทะลุงเข้ามาในร่องของเธอ........

ใจโกะ..ท่อของเธอยาวเหลือเกิน... ซี๊ดๆๆ....แรงอีกพี่ชอบ

เสียงแท่งพลุบเข้าออกในร่องเสียวของใจโกะ ดัง แจ๊บๆๆๆๆ เครากับเสียงครางของทั้งคู่....ช่างเป็นภาพที่งามเหลือเกิน

ใจโกะ : ช่างจ๋า...แรงๆอีก ได้โปรด ท่อของช่างใหญ่เหลือเกิน...ถูกใจเจ๊จริงๆ ไม่เคยเจอใหญ่แบบนี้มาก่อน

ช่าง : พี่ครับ..ขย่มให้หน่อยสิ
ใจโกะ : จะโยกให้ท่อหักเลย
พูดใจนายช่างก็นั่งลงที่ของอ่าง ใจโกะก็ขยับเข้าที่ทันที

พี่..มีความสุขจังเลย.............. แท่งแบบี้.. ใหญ่กว่าของสามีเจ๊เกือบเท่าตัวเลย

ทั้งคู่ค่อยๆ ขยับตัวไปที่หน้ากระจก... โดยที่ท่อของช่างไม่หลุดจากรูเสียวของใจโกะเเลย...

ใจโกะแอ่นหอยให็ชายอื่นกระแทก และเธอก็มองกระจกดูตัวเองที่กำลังมีเซ็กซ์กับชายแปลกหน้า ทั้งๆที่วันนี้ตั้งใจจะไปหาสามี....

ช่าง : พี่ครับ..ผมเสียวสุดๆเลย..ของพี่มันตอดท่อของผมจริงๆเลย.....

พี่ครับ ยกขาหน่อยสิ... ผมขอใส่แบบนี้บ้าง ผมอยากเห็นหน้าพี่ชัดๆ

ใจโกะ : อ๊า....... พี่เสร็จอีกแล้ว...ซี๊ดดดดดด

เจ๊เมื่อยล่ะ.. งั้นพี่ขอนั่งที่ขอบอ่างนะ.....
พอใจโกะนั่งของอ่าง เธอก็แยกขาทันที...แล้วนายช่างก็เดิมจับท่อ..เเล้วเสียบเข้าไปเลยทันที

ดูแล้วใจโกะพึงพอใจในลีลาที่ช่างมอบให้ซะเหลือเกินครางซี๊ดตลอดเวลา

ใจโกะนั่งมองท่อสวรรค์ของนายช่างที่ถูกหอยของเธอกลืนกิน เธอเองก็ไม่อยากเชื่อว่าเธอจะรับมันได้หมดลำขนาดนี้...

แล้วใจโกะก็หันท่าด๊อกกี้อีกรอบ เจ้าช่างดูจะอินมากๆถึงขนาดตบไปที่ก้นของเธอซะแดงเลย

นายช่างบอกว่า พี่...ผมจะไม่ไหวเเล้ว... พูดจบก็เร่งสปีดเลย..ใจโกะก็กระเด้งสวน...ตาม...

แล้วนายช่างก็เอาท่อมาปล่อยน้ำที่หน้าของเธอ...... นองไปทั่วหน้า

ใจโกะก็ดูดท่อของนายช่างเพื่อทำความสะอาดคราบที่เลอะให้เป็นการจบเกมส์...ตามสโลแกนที่ว่า "น้ำแตกก็แยกทาง"

ใจโกะ : นายช่างเก่งจังเลย รู้สึกว่าน้ำจะไหลแล้ว..แฉะไปทั้งห้องและหอยเลย... ไว้หากมีปัญหาพี่จะเรียกมาอีกนะจ๊ะ...
หลังจากนั้น ใจโกะก็เดินทางไปหาสามีเพื่อไปซ้ำ..อีก... จนเธอทนไม่ไหว ขอกลับมาที่ห้องอีกเพื่อมาหาช่างใหม่เพราะ ร่องของเธอน้ำน่าจะรั่วอีกแล้ว..น้ำซึมเต็มเลย  THE END

ปล.เรื่องนี้ยังมีอีกหลายตอน..แต่ขอดูกระแสก่อนหากอยากดูจะทำมาให้ชมอีกครับ.....
(แต่ก็ยังมีหนังอีกหลายเรื่อง จ่อคิว ให้รีวิวอีกหลายเรื่องเลย....)

Grin Grin Grin Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 01, 2015, 01:52:21 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
n
ปลิงน้อย

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 01, 2015, 03:46:13 PM »

สุดยอดรับ
ขอคนที่ลงหน้าปกได้ไหมครับ
sito
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 01, 2015, 06:45:18 PM »

สนุกมากครับ Grin
choch
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 01, 2015, 06:56:47 PM »

สุดยอด
lit3345
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 03, 2015, 10:20:08 AM »

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
taitaita
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 03, 2015, 11:25:33 AM »

รีวิวได้มันส์ในอารมณ ครับ ขอบคุณครับ
earagon
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 03, 2015, 04:25:15 PM »

แจ่มเลย ขอบคุณครับ
mrt006
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 04, 2015, 04:10:17 PM »

แหล่มเบย
mackybaa
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 05, 2015, 07:39:26 PM »

ตามมาเสพ ขอบคุณครับ Grin Grin Grin
หน้า: [1] 2 พิมพ์