เมษายน 26, 2024, 10:55:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ่ท่านใดเคยฝึกกล้ามเนื้อ Pc บ้างครับ  (อ่าน 2301 ครั้ง)
Lure
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« เมื่อ: เมษายน 05, 2015, 12:02:44 AM »

เรื่องของเรื่องคือเรื่องมันประมาณว่า "เสร็จเร็ว" เลยไปหาวิธีฝึก เคยได้ยินเรื่องฝึกขมิบมาเหมือนกันครับ ไปหาข้อมูลอ่านโดยละเอียดก็เจอเรื่องกล้ามเนื้อ Pc ส่วนนี้แหละครับ ผมลองอ่านมาแล้วก็รู้ว่ามันฝึกได้โดยการขมิบ แต่ประเด็นคือ ผมไม่รู้ว่าผมฝึกถูกไหม เพราะ อ่านเจอว่า ถ้าขมิบถูก ท้องจะต้องไม่ยุบ หรือยุบนิดเดียว ผมลองยังไง มันก็ยังยุบ

อีกเรื่องคือ แล้วที่ฝึกเพื่อกลั้น นี่กลั้นตอนไหนเหรอครับ ตอนจะเสร็จ หรือตอนกำลังปฏิบัติกิจกาม เพราะถ้ากลั้นตอนใกล้เสร็จนี่หนักเอาการครับ ผมเคยลองขมิบตอนทำ เสร็จไวกว่าเดิมอีก ตอนนี้ ลองเบ่งเหมือนเบ่งฉี่ตอนจะเสร็จก็ เออ ใช้ได้ แต่ก็ไม่ใช่วิธีที่ถูก คือ เราก็เล็กอยู่แล้ว ถ้าเสร็จเร็วอีกนี่ผมก็อายแย่เลยครับ ผมอยู่ได้ 3 นาที (ใส่ถุงด้วยนะครับ) ถ้าสดก็แปปเดียวแน่นอน
แล้้ว 3 นาทีนี่คือทำๆหยุดๆนะครับ ไมไ่ด้ต่อเนื่อง ก็กลัวบุคคลอันเป็นที่รักของผมจะไม่มีความสุขเอาน่ะครับ ยิ่งเสร็จยากด้วย เจอศึกหนักเลย

ใครเคยฝึกช่วยแนะนำทีนะครับ บางครั้งผมทำแล้ว มันปวดส่วนไหนก็บอกไม่ถูก กลัวฝึกผิดส่วนแล้วมันจะอันตรายครับ
(ล่าสุดมานี่แล้วใหญ่ เสร็จไวกว่าแต่ก่อนอีก ไม่รู้เพราะตื่นเต้นหรืออะไร เฮ้อ)
heen
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 05, 2015, 12:59:53 AM »

ฝึกจากการชักว่าวนี่แหละ

เสียว ๆ หยุด เสียว ๆ หยุด

ทำให้ได้ซัก 20 รอบขึ้นไป อดไว้อย่าเพิ่งปล่อย

ต่อไปจะคุมได้เอง ตอนเจอของจริง
tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 07, 2015, 08:44:51 AM »

เคยฝึกครับ แต่ใช้วิธีขมิบแบบเกร็งไว้นานๆ นับเลขในใจไปเรื่อยๆเป็น40-50เพราะเคยทำแบบที่เขาบอกกันคือขมิบแล้วปล่อยสลับไปเรื่อยๆวันหนึ่งเป็นร้อยครั้งไม่ได้ผลครับ พอขมิบแบบให้เกร็งไว้นานๆจนทนไม่ไหวก็ปล่อยแล้วคลาย แล้วเริ่มใหม่ไปเรื่อยๆ บวกกับตอนชักว่าวก็หาจุดที่ตัวเองคิดว่าต้องหยุดถ้าทำต่อต้องแตกแน่ๆก็หยุดว่าวก่อน พอขย่มจริงนี้ก็จำไอ้ความรู้สึกว่าพอเสียวแค่นี้ต้องหยุดครับ ใช่ครับตอนที่ถ้าเสียวเต็มที่แล้วดันไปเกร็งกล้ามเนื้อตอนนั้นน้ำพุ่งเลยครับ ผมก็เป็นเหมือนกัน มันต้องก่อนจะเสียวมากๆเกร็งกล้ามเนื้อไว้ก่อนแป๊บหนึ่งบางทีก็กลั้นหายใจช่วยไว้นิดหนึ่ง ตอนหยุดซอยต้องไม่ขยับตัวเลยครับ บางช่วงคิดจะถอนออกมาพักข้างนอกก็น้ำแตกตอนถอนก็มี ผมก็ไม่ได้อึดนะแต่ฝึกแล้วดีขึ้น ก่อนนี้ผมก็ 2-3 นาทีก็แตกเหมือนกัน
Lure
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 08, 2015, 01:58:18 AM »

ขอบคุณทั้ง 2 ท่านที่ให้คำแนะนำครับ ขอบคุณมากจริงๆ 
medehan
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 08, 2015, 08:03:18 PM »

ฝึกจากจิมิเทียม meiki zxy ครับ ทีแรกไม่ได้คิดฝึกหรอกคับ แต่ใช้ไปใช้มารุ้สึกว่าถ้ากลั้นได้นานก้อจะเสียวนานขึ้นเลยลองเล่นขำๆๆคับ ฝึกก้อตามเว้บคับ ตอนแรกผมขมิบก้นวันละ50 เลือกเอาตอนเวลาว่างเลยคับ ทำไปทำมาเวลาใช้zxyก้อสังเกตว่าอึดมากขึ้น ก้อไม่ต้องฝึกเท่าเดิมละ ขมิบวันนึงตามใจพอ บางวันก้อไม่ขมิบ แต่หันมาฝึกจากการปฏิบัติจิงๆ เวลาใช้zxyก้อใช้แล้วกลั้นไปด้วยคับ ผ่อนหนักผ่อนเบา ก้ออกมาดีมาก คุมการแตกได้แบบน้ำเล็ดเปนจังหวะๆแทบทุกจังหวะที่ซอยเสียวสุดๆ บางจังหวะถึงจุดแต่ยังไม่แตกคับเพราะหยุดมือก่อนแล้วเกร็งกล้ามเนื้อก้นไว้ได้ ผลคือว่าวต่อได้นานมากๆมันโครตๆๆๆ
หน้า: [1] พิมพ์