มีนาคม 29, 2024, 09:33:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [MKD-89]Kaori Maeda:Because it is love sex enough to die  (อ่าน 43694 ครั้ง)
I3lacKChaoS
ตะกวดไซเบอร์
*

Miku Ohashi เธอจะอยู่ในใจเสมอ ><!

« เมื่อ: เมษายน 09, 2015, 01:30:26 AM »

สวัสดีชาวสมาชิก AVCollector ทุกท่านครับ
ผมก็เล่นบอร์ด AVC มาซักพักใหญ่ๆแล้ว แล้วดันไปตกลงกับท่านๆนึงเอาไว้นะครับ
เลยต้องมาทำพรีวิวฉยับย่อให้ได้รับชมกัน โดยเรื่องที่ทำนี้เป็นเรื่องแรกของบอร์ดนี้เลยก็ว่าได้ (มือใหม่หัดพรีวิว)
ดีไม่ดีตรงไหนยังไงก็ฝากติดตามด้วยนะครับ (แคปเองบ้างโหลดรูปมาบ้างก็เพราะว่าเวลาผมมีไม่ค่อยเยอะ T T)
(กลัวที่ฝากรูปแล้วรูปมันบินไปมากๆเลย ท่านใดมีเว็บฝากรูปดีๆก็แนะนำมาได้นะครับ)

[MKD-89] Because it is love sex enough to die : Kaori Maeda

หน้าปกรีทัชซะจน 

เนื้อเรื่องก็น่าจะประมานว่า หนู Kaori หลบหนีการแต่งงาน เพื่อกลับไปหาคนรักเก่า อะไรทำนองนี้
(เดาๆเอานะครับ ผมไม่เก่งยุ่นแต่อย่างใดงิ)

(แอร๊ย อยากได้เจ้าสาวคนนี้จุงเบย) 

หลังจากเขียนข้อความในกระจกเสร็จ ก็ตัดมาที่ฉากกลับไปหาคนรักเก่าทันทีเบย

(อะ อะ อะ อ๊ะ ไม่ต้องพูดนะค๊ะที่รัก)รู้ๆกันนะครับหลังจากนี้เธอก็สวมวิญญาณสาวร่านขึ้นมาทันที 

(อยากจะได้คนนี้เป็นแฟน ก็ฉันอยากจะได้คนนี้เป็นแฟน แอร๊ย) 

(มุมที่น่าสนใจ) 

Last Shot!!!

(อ๊า แตกนอกอุ่นใจ แตกในอุ่นจัง อิคุอิคุอิคุ ^^a) 

ผมก็ขอรีวิวแค่ฉากแรกพอหละนะครับ เด๋วสปอยหมดก็อดสนุกกันพอดี
ยังไงก็ฝากน้องหนู Kaori Maeda สาวน้อยน่ารักคนนึง ไว้ในอ้อมอกอ้อมใจด้วยนะครับ
อย่าลืมให้คะแนนกันนะครับ
(สำหรับผมถือว่าโอเครนะเสียอย่างเดียวเลยคือเรื่องนี้แสงมืดๆไปหน่อยแหะ เลยไม่ค่อยวิ้งเบย
แต่ถ้าให้คะแนนคงเป็นความน่ารักของเธอนั่นหละครับ  )

Next Project:

[CWPDV31] Kaori's Kimono de Beautiful Pussy : Kaori Maeda

somboons
i hope some day you join us.... get duck
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

born to be army of the avc

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 09, 2015, 02:43:38 AM »

หวัดดีคร๊าบบบบ จขคห
ขออนุญาติแนะนำนะคับ
รีวิวเรื่องได้มากกว่านี้ ก็จะเป็นบุญเป็นกุศลมากกว่านี้
พวกเราทั้งหลายร่วมเป็นกำลังใจให้ครับ  Kiss

someboons.... sameboons.
M555
ปลิงควาย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 09, 2015, 06:38:23 AM »

ขอบจายย
tony99
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 09, 2015, 01:59:49 PM »

ขอบใจหลายคับ
taitaita
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 09, 2015, 02:19:41 PM »

รีวิวภาพสวยครับแต่ขอยาวกว่านี้ซักนิดสสสสครับ ขอบคุณครับ
sito
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 09, 2015, 07:11:41 PM »

ขอบคุณครับ
mrt006
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 10, 2015, 07:57:30 PM »

ขอบคุณครับ
sevenz
ปลิงควาย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 11, 2015, 08:51:28 PM »

สุดยอดครับ ได้อารมณ์ไปอีกแบบ (ดีกว่า gif เคลื่อนไหวนิดนึง รายนั้นโหลดนานไปหน่อย)
yiren
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 12, 2015, 12:44:25 AM »

so good
labrado
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 16, 2015, 10:44:35 AM »

ขอบคุณครับ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์