เมษายน 25, 2024, 07:57:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำยาที่เพิ่มขนาดน้องชายเราหน่อย  (อ่าน 1932 ครั้ง)
maimazaa
AV Dedicator (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« เมื่อ: เมษายน 10, 2015, 07:13:47 PM »

ช่วยแนะนำยาที่เพิ่มขนาดน้องชายเราให้ใหญ่แบบถาวรหรือเป็นวิธีอะไรก็ได้น่ะ Grin Grin Grin
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 11, 2015, 01:00:09 PM »

ไม่มีหลอกครับ พวกยาต่างๆกระบอกสุญญากาศเนี่ยถึงขยายได้ก้อไม่มากหรอก หรือถ้ามากก้อไม่ถาวรและอาจมีผลกระทบอะไรร้ายๆก้ได้ ส่วนตัวคิดว่าพอใจกะที่เรามีดีกว่าครับ เค้าวิจัยมาแล้วว่าความใหญ่ไม่สำคัญเท่าลีลาชั้นเชิงครับ ยิ่งพวกไปผ่าตัดฉีดอะไรเข้าจรวย ผมเห็นจบไม่สวยซักราย บางทีสุดท้ายต้องตัดทิ้ง จากที่มีปกติแต่อาจไม่ใหญ่มากนี้ต้องกลายเปนเดชไอ้ด้วนเพราะความอยากไม่เคยพอแท้ๆ
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 11, 2015, 01:54:54 PM »

ไม่มีหรอกครับ ยาให้จู๋ใหญ่ แต่ผมเชื่อว่ากระบอกสูญญากาศเนี่ยช่วยได้บ้าง บ้างนะครับ แต่คือมันหลักการเดียวกับการปั๊มกล้ามนั่นแหละ แต่ก้ไม่แนะนำ เพราะถ้าวันนึงไม่ได้ใช้อาจจะไม่แข็งได้ ไม่รู้ว่าน้องอายุเท่าไหร่ แต่แนะนำว่าชักว่าวทุกวัน ชักว่าวช่วยได้จริงๆ ผมว่านะ แต่ต้องแข็งๆ นานๆ แล้วก็แตก เหมือนเราออกกำลังกายอ่ะ (แต่ก็คงไม่ได้ใหญ่โตมากขึ้นนัก)
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 21, 2015, 12:04:25 PM »

ชั่วโมงนี้ ตัวช่วยที่ผมคิดว่าสามารถทำให้ "ไอ้จ้อน" ของเราใหญ่-ยาวขึ้นได้จริงๆ ก็คงจะมีแต่
กระบอกสูญญากาศอ่ะครับ มันทำได้จริงๆ นะ แต่ปัญหามันมีอยู่ว่า พอคุณเริ่มแก่ตัวไปแล้ว
ไอ้จ้อนของคุณ มันจะไม่แข็งตัวอีกเลยนะ เพราะกล้ามเนื้อมันเสียรูปทรง-เสียสมดูลย์
อะไรประมาณเนี่ยแหล่ะ พูดให้เข้าใจง่ายๆคือ กล้ามเนื้อมันตายนั่นเองครับ!! 

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
หน้า: [1] พิมพ์