เมษายน 25, 2024, 11:12:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆใช้อะไร ล้างจิ๋มป๋องกันครับ  (อ่าน 4134 ครั้ง)
newkirin
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: เมษายน 13, 2015, 02:43:45 AM »

ตัวผมมี tenga อยู่ ใช้สบู่ธรรมดาล้างได้ปกติไหม รึต้องสบู่เด็กอย่างเดียว อันเก่าก็ใช้สบู่ล้างมาตลอด ไม่รู้ว่าเพราะอายุรึการใช้งาน บางที่มันขาดๆไปบ้าง
nesmo
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 13, 2015, 04:44:41 AM »

ผมใช้ meiki zxy อยู่ใช้เสร็จก็ล้างน้ำเปล่าให้เกลี้ยงแล้วก็ผึ่งลมน่ะ ก็ใช้ได้นานอยู่ยังไม่ลอกหรอขาด Grin
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 13, 2015, 10:15:53 AM »

ผมว่าน้ำเปล่าก็พอครับ สำคัญแค่เอาน้ำท่านออกให้หมด 555 แซวเล่นครับ สำคัญต้องผึ่งให้แห้งสนิท
tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 13, 2015, 04:07:34 PM »

ใช้น้ำก็อกนี่แหละ แต่ต้องทิ้งให้แห้งจริงๆ กลัวราครับ
newkirin
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 14, 2015, 01:00:12 AM »

ผมว่าน้ำเปล่าก็พอครับ สำคัญแค่เอาน้ำท่านออกให้หมด 555 แซวเล่นครับ สำคัญต้องผึ่งให้แห้งสนิท

น้ำค่อนข้างข้นเหนียว ทั้งๆที่ออกทุกวัน และก็เป็นคนดื่มน้ำเยอะเป็นปกติ ล้างน้ำเปล่าเคยละมันหนืดๆไม่ยอมหาย แต่พวกท่านๆใช้น้ำป่าวกันชิมิ๊
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 14, 2015, 03:45:01 AM »

น้ำค่อนข้างข้นเหนียว ทั้งๆที่ออกทุกวัน และก็เป็นคนดื่มน้ำเยอะเป็นปกติ ล้างน้ำเปล่าเคยละมันหนืดๆไม่ยอมหาย แต่พวกท่านๆใช้น้ำป่าวกันชิมิ๊

ก็อย่าแตกข้างในสิครับท่าน มันล้างลำบาก 555
newkirin
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 15, 2015, 01:44:57 AM »

ก็อย่าแตกข้างในสิครับท่าน มันล้างลำบาก 555
ยากตรงนี้ละ
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 15, 2015, 02:07:58 AM »

สำหรับผมใช้จิมเท่ียมต้องแตกในครับ ไม่งั้นมันไม่ได้อารมณ์ แบบไหนๆก้อแตกในได้ไม่ท้องแล้วอ่ะ ชักออกมาแตกนอกมันก้อเซ็งดิ ผมยอมล้างเอาดีกว่า 555 ส่วนการล้างก้อใช้น้ำก๊อกเทลงไปเยอะๆเอามือถูๆ แล้วเช็ด ผึ่งลมเหมือนท่านอื่นแหละครับ
inspected
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 15, 2015, 02:03:19 PM »

ไม่เคยลอง tenga  Grin
มี fleshlight
newkirin
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 16, 2015, 12:37:30 PM »

ไม่เคยลอง tenga  Grin
มี fleshlight
กลับกันอยากลองแฟลช แต่มีแต่เทนก้า
หน้า: [1] 2 พิมพ์