เมษายน 17, 2024, 03:36:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: An nanba : raped in husband presence  (อ่าน 17364 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: เมษายน 14, 2015, 10:40:14 PM »

An nanba : raped in husband presence

สวัสดีครับ กลับมาพบกันอีกครั้งในวาระดิถีขึ้นปีใหม่ไทย สงกรานต์ ปี 2558 มาคราวนี้ก็มีอะไรมาฝากทุกท่านอีกเช่นเคย กับการ  รีวิวหนัง ฉบับตามใจฉัน
จริงๆ เรื่องนี้ต้องเสร็จนานแล้วแหละแต่ด้วยความขี้เกียจ เลยยืดยาด เสียเวลาไปนาน กว่าจะมาถึงตอนจบได้ พอดีเห็นว่าใกล้สวกรานต์แล้วด้วยเลยอู้ต่ออีกหน่อย
กะให้ทันสงกรานต์พอดีๆ ก็หวังว่า นอกจาก ตัวจะเปียกปอนด้วยน้ำเย็นๆ จากงานสงกรานต์กันแล้ว เป้าจะได้ตุงๆ แฉะๆเหนียวๆ ตามไปด้วย ครบเซทกันไปเลยทีเดียว
สำหรับเรื่องนี้  มันคือ หนึ่งในซีรี่ย์ raped in husband presence ของค่าย ฉลามโหด ซึ่งมองดูเผินๆอาจไม่มีอะไรแตกต่าง แต่จริงๆ แล้ว มันมีความพิเศษถึง 3 อย่างทีเดียว
( คือ ตอนที่พิมพ์อยู่นี่ นึกออกแค่ 3 อย่าง ไว้นึกเพิ่มได้อีก จะมาเพิ่มทีหลังครับ 555 )

1. คือเราได้ นางเอกระดับตำนาน อย่างนู๋ Ann nanba มาเล่น ซึ่งท่านใดที่ติดตามหนังเอวีมาเป็นเวลานาน น่าจะรู้จักเธอดี รูปร่างหน้าตา นี่ผ่านหมด เสียดายที่เลิกไปแล้ว
แต่ก็เพราะเลิกไปแล้วนี่แหละ ถึงต้องไปหามาดู

2. เรื่องนี้ นางเอกเราจะโดนไอ้หื่นกามในเรื่อง เผด็จสวาท ถึง สามคนด้วยกัน คือผมไม่แน่ใจว่า ซีรี่ย์นี้มันมีมากกว่านี้มั้ย แต่เท่าที่ผมเคยดู มันมีอย่างมากก็ 2 คน
บางเรื่องมีคนเดียว แต่นี่พิเศษ มีถึงสาม โอ้ววว ม่ายก๊อดดดดด ให้มันสมฐานะอดีตซุปตาร์เอวีหน่อย

3. มัน ( น่าจะ ) เป็นเรื่องเดียวในซีรี่ย์นี้ ที่นางเอกเราจะโดนyes ตูด

และนี่คือความพิเศษที่ว่ามา หนังเรื่องนี้ เมื่อก่อนผมเคยไปเข้าเว๊บของ attackers แล้วก็ได้แต่มองดูตัวอย่างหนังที่เป็นภาพนิ่ง พลางคิดในใจว่าอยากดูเว้ยยยย
เสียตังค์ซื้อแผ่นแท้ก็ยอม แต่ก็คิดว่ายังไงคงไม่มีโอกาส เมืองไทยจะไปหาได้ที่ไหน ไม่คิดไม่ฝัน ตอนนี้ผมจะได้มีโอกาสดู แถมเป็นแผ่นแท้ ราคาถูกอีก ก็ต้องขอขอบคุณทาง http://www.nihonseiweb.com และท่าน taengoo ไว้ ณ ที่นี้ด้วย
โดยเฉพาะท่าน taengoo นี่ผมยกให้เป็นสหายร่วมอุดมกา.... ( โปรดเติมตัวอักษรในช่องว่างเอง ) เลยทีเดียวนะคร้าบ

ปกจ้า

เมนู

เรื่องมันก็เริ่มต้นที่บ้านหลังหนึ่งครับ

ซึ่งบ้านนี้ เป็นบ้านของ อาจารย์ ศิลปินแห่งชาติ นักทำเครื่องปั้นดินเผา มือชั้นครู
และวันนี้ อาจารย์แกกะลังห่อของให้ลูกค้าอยู่
ระหว่างนั้น คุณลูกค้าก็สังเกตุเห็นแจกันโบราณอันหนึ่งที่ภรรยาคนสวยของอาจารย์กะลังจัดดอกไม้ใส่อยู่

ใบนี้แหละครับ

แกก็พร่ำเพ้อออกมาด้วยความรู้ผิดๆถูกๆ จนอาจารย์ต้องแก้ไขให้เข้าใจใหม่

แต่ด้วยความที่ พี่อ้วน ลูกค้าพอมองออกว่าเป็นของดีครับ เลย เสนอราคา ให้อาจารย์อย่างงาม
กะซื้อต่อไปทำกำไร

แน่นอนว่า อาร์ทๆ อย่างอาจารย์ ย่อมไม่ตกลงครับ แกก็ปฏิเสธอย่างไร้เยื่อใย แบบนิ่มๆ

เล่นเอาพี่อ้วนเซ็ง

เมื่อห่อของเรียบร้อย อาจารย์ก็บอกครับ เป็นทำนองว่า เสร็จธุระและ เมิงรีบๆไปได้ละ

จ่ายเงินกันเรียบร้อย

แล้วก็ให้ภรรยาคนสวย ไปช่วยส่งแขก ครับ

ระหว่างทางกลับ พี่อ้วนแกก็ไปขอชายคนหนึ่งต่อบุหรี่

แต่อีตานี่ มันหูตาไวครับ เห็นตราประทับหน้ากล่องแว๊บๆ ก็รู้ทันทีว่าเป็นของศิลปินเอก

ก็เลยชวนพี่อ้วนคุยครับ ประมาณว่าตัวเองก็เป็นพ่อค้างานศิลป์ เหมือนกัน

คุยไปคุยมาพี่อ้วนแกก็ดันหลุดปากไปว่า ไปเจองานศิลป์โบราณราคานับล้าน ที่บ้านท่านอาจารย์มา
ทำเอาคุณพ่อค้างานศิลป์ตาลุกวาว

พี่อ้วนเลยสัญญาจะพาไปแนะนำให้รู้จักท่านอาจารย์ครับ

ทางด้านอาจารย์ครับ แกยังคงตั้งหน้าตั้งตาสร้างสรรค์ผลงาน ต่อไปอย่างไม่ลดละ

โดยมี นู๋ ann ทำหน้าที่แม่บ้านอย่างไม่ขาดตกบกพร่อง
ทั้งถูบ้าน

ทั้งรีดผ้า

ซึ่งเธอก็ชื่นชมและภูมิใจในความบากบั่นของสามีครับ

ขณะเดียวกันทางด้าน อีตาพ่อค้างานศิลป์ ก็ได้ติดต่อไปยังเพื่อนขี้คุกของแก ให้มาช่วยงานบางอย่าง ซึ่งผมขอ
เรียกแกว่าพี่เกรียนนะครับ พี่เกรียนเพิ่งพ้นโทษ ออกจากคุก ไม่ได้เจอหญิงมานานมาก แถมกำลังตกงาน
เรียกว่าทั้ง จน ทั้ง เงี่ยน เลยทีเดียวเจียว ออกแนวดิบๆ เถื่อนๆ แบบคนไม่มีอะไรจะเสีย

ต่อมาครับ มีของส่งมาที่บ้านท่านอาจารย์ นู๋ ann ก็ อยากรู้ว่าคืออะไร

ก็ได้คำตอบว่า พี่อ้วนแก ส่งมาให้ ท่านอาจารย์ ก็ไฟเขียว ให้แกะออกมาได้เลย

ปรากฏว่า เป็นสิ่งของรูปร่างแปลกๆ ไม่คุ้นตาสองสามีภรรยาเอาซะเลย

ท่านอาจารย์ก็ งงๆ ครับ ไม่รู้ใช้ทำไรเหมือนกัน ฮึๆ

ก็เอาเป็นว่าเก็บไว้ก่อน วันหลังจะถาม พี่อ้วนให้

ต่อมาครับ วันนึงท่านอาจารย์ไม่อยู่ ก็มีคนมาหา

พี่เกรียนนั่นเองครับ ปลอมเป็นช่างซ่อมแอร์เข้ามา สำรวจของโบราณในบ้าน

แม้นู๋ ann จะรู้สึกแปลกๆกับท่าที และคำพูดคำจา ของแกอยู่บ้าง แต่ก็ไม่ได้ใส่ใจอะไร

พี่เกรียนขอทำงานเงียบๆ คนเดียวครับ พอพ้นสายตา ก็สำรวจทั่วบ้าน

ไปเจอไอ้นี่เข้า

ถึงจะขี้คุกขี้เอา แต่แก รอบคอบ ครับ ถ่ายรูปไว้ก่อนจะได้ไม่ผิดอัน

เรียบร้อยก็มาเนียนทำเป็นซ่อมแอร์เสร็จ จะกลับแล้ว ทว่า....

ความสวยของนางเอกเรา เข้าตาพี่แกครับ จะเกิดอะไรขึ้นกับนางเอกของเรา
ยังครับ เค้ายังไม่ให้ดู อดใจไว้ก่อน เพราะเดี๋ยวเราจะได้ดูความมันส์ สองฉากติดๆ กัน

หลายวันต่อมา พี่อ้วนก็พา คุณนายหน้า มาแนะนำตัวกับอาจารย์

หลังจากคุยแนะนำตัวกันซักครู่ อาจารย์ก็ขอตัว ไปคุยเรื่องงานกับพี่อ้วนครับ
ให้คุณนายหน้าทำตัวตามสบาย

นางเอกเราก็เอาน้ำมาเสิร์ฟ

โดนคว้าข้อมือ หมับ!!!

รูปลับเฉพาะทั้งน้านนนน

ที่แท้ นางเอกเราโดนพี่เกรียน ซั่ม ไปเรียบร้อย ตั้งแต่วันนั้น แถมซั่มอย่างอำมหิต

อุดปากไว้ก่อน เดี๋ยวร้อง

จับเลีย HEE อย่างมันส์

เจอท่าบังคับโม้ค สุดอำมหิต

กดลึกๆ

แล้วจับซั่มครับ โหดมาก ขอบอก ขนาดดิ้นตกโซฟา พี่แกยังตามไปซ้ำ ซั่มอย่างหื่น

ดูสีหน้านางเอกครับ ฉากนี้นะครับ ถึงมันจะไม่เห็นอะไร เห็นแต่หน้านางเอก แถมนางเอกก็ไม่ได้ร้อง อู๊..อ๊า..
แต่ร้อง  อึ่ก..อัก..อยู่ในคอ แต่ดูแล้วมันหื่นมาก แสดงว่า เล่นเก่ง ตีบทแตก
รีวิวไป ชักว่าวไป ม่ายยยช่ายยยย

ดูหน้าแกครับ ดูสนุกมาก ผมไม่แปลกใจเลยว่าทำไมแกได้เล่นบท ข่มขืน นางเอกอยู่เรื่อยๆ

เสียบให้เห็นกันจะๆ

เล่นดีทั้งคู่อ่ะขอบอก

โดนเสียบจะๆ

นางเอกเราก็ ได้แต่ร้องอู๊อี๊ ไป

จนเสร็จครับ

แตกใน เจิมไปหนึ่งดอก

แถมถ่ายรูปไว้แบล็คเมล์

และเป็นที่มาของวันนี้ครับ
นางเอกเราก็รู้ตัวทันทีว่าต้องโดนอะไร

ว่าแล้วพี่แกก็พาขึ้นเตียงทันที

รูด กุงเกงลิง ออกอย่างบรรจง

ลิ้มรสซักนิ๊ด

เอายัดปากไปครับ

แต่รุนแรงไปหน่อย เล่นเอาสำลัก

ว่าแล้วก็ลงมือ ขืนใจนางเอกเราอย่างเมามันส์

ซึ่งจริงๆ ในบ้าน ก็มีคนอยู่กันนะครับ แต่ไอ้นี่มันช่างกล้า
นางเอกเราก็ได้ เก็บงำความเสียวเอาไว้อย่างเงียบๆ

เจอท่านี้เข้าไปครับ
ดัง ปั่บๆ  จู๋มันรูดเข้ารูดออก ได้ฟิล....

และแล้วก็แตกในไปอีกรอบ
แม่งเอ๊ย... ไม่ถนอมนางเอกเราบ้างเล้ย

ต่อมาครับ พี่เกรียนซึ่งติดใจในรสชาติ ของนู๋แอน
ก็กลับมาอีกรอบ

มาถึงก็บังคับนางเอกเรา เอากะโจ๊ะ ยัดปากไปก่อนเพื่อความฟิน
คงเพิ่งนึกได้ว่าคราวก่อนยยังไม่ได้ลอง
นางเอกเราก็ได้แต่ก้มหน้าก้มตาดูดไปครับ

ทว่า ท่านอาจารย์เรียกหาครับ
ขัดจังหวะกันอย่างนี้

นางเอกเราก็ต้องรีบไปครับ ปล่อยพี่เกรียน ค้างเติ่งไป
แน่นอนว่า....

คืนนั้น

พี่เกรียนกลับอีกรอบครับ

ถึงกับตะลึง

นางเอกเราต้องลงไปสานต่อภารกิจที่คั่งค้าง

แน่นอนว่า ค้างมาทั้งวัน แค่โม้คอย่างเดียวมันไม่พอครับ
ต้องโดน yes อีกที

จนแตกใน แบบน้ำใส ไปอีกรอบ
สงสัยเสร็จก่อน ผกก. สั่งคัท ไปหลายที

แล้วนู๋ ann ก็กลับมานอนครับ อาจารย์แกก็ไม่ได้รู้อะไรเล้ย เมียมาถึงก็กอดเมียสบายใจ

ต่อมาครับ อาจารย์ ยังคงขะมักเขม้น สร้างสรรค์ผลงานต่อไปอย่างมุมานะ โดยที่ไม่รู้ว่าเมียแก โดนย่ำยีไปมากแค่ไหน

อันนี้ ผมว่า หนังมันคงอยากสื่อนะครับ ว่า ดินเหนียวนี่ ก็เหมือนนู๋ ann ที่โดนปู้ยี่ปู้ยำจนเละเทะ

ระหว่างที่ท่านอาจารย์ยุ่งกับงาน อีตานายหน้าก็มักจะแวะมาล่วงเกินนางเอกเราเสมอ

มากอดมาไซร้

บางทีนู๋ ann ก็ต้องกล่ำกลืนฝืนทน แก้ผ้าให้พี่แกดูครับ ทั้งที่อาจารย์แกก็ยังอยู่ในบ้าน
มันช่างกล้า

ล้อนจ้อนแบบนี้

ยังไม่พอครับ ต้องมาถ่างจิ๋มให้มันดูบแบนี้

หรือแบบนี้

โดนแหย่รู ด้วยอะไรต่อมิอะไร สนองตัณหาพี่แก

พอแหย่จนได้ที่ kra-door แข็งโป๊ก ก็เอา kra-door แหย่แทน

นางเอกเราได้แต่เก็บงำความเสียวเอาไว้แบบเงียบๆ เหมือนเดิม

ต่อมาครับ ก็มีการนัดสังสรรค์กันที่บ้าน

นั่งกินกันอยู่ดีๆ อีตานายหน้าก็เริ่มปฏิบัติกาม

เอาตีนเขี่ยจิ๋ม

เอื้อก!!!!

จิ้มเข้ากลางจุดยุทธศาสตร์

นางเอกเราก็ส่งสายตาไปหาสามีครับ แต่แกไม่รู้อะไรเล้ย

นางเอกเราก็เลยต้องรีบหนีไปก่อน

แต่มีหรือครับจะรอด
ดูหน้ามันซะก่อน

ซักพักพี่แกก็ขอตัวมั่งครับ

แต่จริงๆ บุกไปถึงห้องนอน

นางเอกเราก็พยามยามจะห้ามคนหื่น

แต่คนมันหื่น มีรึจะสน

ซักพักท่านอาจารย์แกก็ เห็นว่าเมียแกหายไปนานครับ

ก็พบว่า

เมียแกกะลังโดน yes อย่างเมามันส์

พี่อ้วนก็เข้ามาครับ

จับมัดไว้

ก่อนเข้าไปร่วมแจม

กลายเป็น 3p

ได้ฟิลมากกกก

ผลัดกันมา yes ผลัดกันมาให้โม้ค

ทีนี้ก็ได้เวลาเฉลย อุปกรณ์ ปริศนา ครับ ใช้ทำอะไรเอ่ย

แต่ก่อนใช้ ต้องขยายรูก่อนครับ
ดูหน้าพี่แก

ทะลวงมันเข้าไปครับ

ไม่รู้นางเอกเราเสียวหรือเจ็บ

พอได้ที่ ก็ถึงเวลาของอุปกรณ์ครับ

ใช้ทะลวงแบบนี้

แต่อุปกรณ์นี่ คนแทงมันไม่เสียวครับ
ต้องใช้ดุ้นตัวแทง ถึงจะมันส์ว่าแล้วพี่อ้วนแกก็จัดไป
จะว่าไปผมไม่เคยเห็นพี่อ้วนแกเอาตูดใครมาก่อนนะครับ เพิ่งเห็นเนี่ยะ

เสียบจึ่ก
นู๋แอน ร้องลั่น

ทั้งหมดนี่ ทำต่อท่าน อาจารย์ครับ
แกก็ต้องทน ดูเมียตัวเองโดนสอยตูดต่อหน้าต่อตา

ดูกันให้ชัดๆ

Yes ตูด จริงๆ ม่ายด้ายโม้....

แถมต้องโม้คอีก

หน้าตางี้ เสียงร้องร้องงี้ ได้อารมณ์มั่กๆ

จนพี่อ้วน แตกคารู ตูด

แต่ตูดไม่โบ๋ ไม่เหมือนโดนกล้วย พวกนิโกร

ยังไม่พอครับโดนซ้ำอีกดอก แถมต้องโม้คล้างหัวให้พี่อ้วนอีก

ซอยถี่ๆ

โอ้ววววว

แตกในอีกที

ฮู้วววว....

จบครับ

ก็จบไปนะครับ หลังๆ ผมไม่ได้ใส่คำพูดอะไรลงไปมาก กลัวเสียมู้ด แบบหื่นๆ คือบางครั้งเนื้อเรื่องมันซีเรียส เค้าทำมาอยากให้ดูแล้วหื่น
เลยไม่อยากทำให้เสียฟิลครับ ตอนแรกกะให้เสร็จทัน วันที่ 13 ไปๆมาๆ ช้าไปอีก แต่มาช้าดีกว่าไม่มานะครับ สงกรานต์จะหมดแล้ว
ท่านใดไปเที่ยว ขับรถไป ตจว. ขากลับระวังๆ กันด้วยนะครับ สวัสดีปีใหม่ไทย อีกครั้งครับ ขอให้ทุกท่านโชคดี มีความสุข ตลอดปีครับ
กลับมาพบกันใหม่เรื่องหน้า เร็วๆ นี้ กับ
Ayu sakurai : KUNOICHI

อีกนิดนึง มีเว๊บดีๆ มาฝากแต่ไม่เกี่ยวกับ เอวี แต่เกี่ยวกับ ญี่ปุ่น ครับ
เค้าไปถ่ายภาพตามสถานที่ ที่ถูกทิ้งร้างในญี่ปุ่น อาทิเช่น เกาะฮาชิมะ และอื่นๆ
อย่าง ร.พ.ร้าง ,ร.ร.ร้าง ,ม่านรูดร้าง สวนสนุกร้าง บ้านร้าง ดูสวยปนหลอนดีครับ
คนที่ชอบภาพถ่ายสวยๆ เข้าไปดูนะครับ ดูแล้วมาแชร์ความคิดเห็นกันที่ห้อง non-av topic ก็ได้

http://www.haikyo.org

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
joey888
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 15, 2015, 08:23:43 AM »

รีวิวได้สวยงามตามเนื้่อเรื่องมากๆ  ชอบครับ  Cheesy 

ดูพี่เกรียนมาหลายเรื่อง แกข่มขืนได้โหดสัสจริงครับ 55
M555
ปลิงควาย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 15, 2015, 08:29:43 AM »

เยี่ยม
mrt006
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 17, 2015, 02:39:36 PM »

สวดยอดดดดดดดดดดดด
sito

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 17, 2015, 06:12:12 PM »

ขอบคุณมากครับ
invy
AV Devotor (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 17, 2015, 07:30:04 PM »

ขอบคุณครับ รอติดตามเรื่องต่อไป
agg001
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 17, 2015, 08:40:07 PM »

แข็งเลย
tony99
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 19, 2015, 03:44:00 PM »

ขอบคุณครัช
ชอบรีวิวท่านมาก
และชอบ an nanba เช่นกันคับ
หน้า: [1] พิมพ์