มีนาคม 28, 2024, 04:23:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [ABP-238]Fuyutsuki Kaede - คาเอดะพิธีกรสาวผู้อาภัพ (AV Review_ตอน1 )  (อ่าน 32559 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: เมษายน 22, 2015, 02:08:16 PM »

22-APRIL-2015

[ABP-238]Fuyutsuki Kaede - คาเอดะพิธีกรสาวผู้อาภัพ (AV Review_ตอน1 )

ID:ABP-238
Release Date:2015-01-01
Length:180 min(s)
Director : Masarupansa-
Maker : Prestige
Label : ABSOLUTELY PERFECT
Genre(s) : SoloworkSquirtingMolester
Cast : Fuyutsuki Kaede

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ
(ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-6MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

Cover

สวัสดีค๊ะ...ท่านผู้ชม วันนี้ คาเอดะคนสวยคนเดิม จะพาผู้ชมที่น่ารักมาเที่ยวที่เมืองนี้นะค๊ะ
(คาเอดะทำรายการวาไรตี้โดยเป็นพิธีกร ซึ่งมียอดผู้ชมติดท๊อบอันดับต้นๆเลย)

อ๊า.... คนสวยผม...ผมมารอคุณเวลาเดิมช่องเดิมทุกวันเลย..เห็นคุณแล้ว ผมละอยากพุ่งใส่ทันที ฮ่าๆๆ

หวัดดีจ๊า.... เมื่อวานเราพาเที่ยวกันไปแล้ววันนี้ ท่านผู้ชมต้องติดตามกันนะจ๊ะ..ว่า คาเอดะจะพาไปไหนต่อจ๊ะ.....

วันนี้ ท่านผู้ชมคงสนุกกันนะจ๊ะ..คาเอดะคนสวย ขอลาไปก่อน แล้วเจอกันใหม่ที่เก่าเวลาเดิมนะจ๊ะ บ๊ายบายยยยยยยย
คั๊ทททททท...................  ผู้กำกับสั่งคัททันที

ผู้กำกับ : แหม่วันนี้นู๋พูดสคริบได้ดีเลย...เหนื่อยไหม.... อย่างไรไปพักก่อนเน๊าะเดี๋ยวเรายังมีงานต้องต่อ...

พนักงานใหม่ออกอาการประหม่า..เมื่อเข้ามาเก็บไมค์บันทึกเสียง ที่คาเอดะ.. ได้เข้าขอลายเซ็นต์ไปเป็นที่ระลึก คาเอดะแปลกใจเล็กน้อย

เทปนี้ก็หมดเวลาเพียงแค่นี้... อย่างไรเจอกันใหม่เทปหน้านะจ๊ะ....
หลังจากนั้นทีมงานก็ขอบคุณเจ้าของร้านที่เอื้อเฟื้อสถานที่ถ่ายทำ...กับเทปนี้

ผู้กำกับ... แหม่เหนื่อยจังเลย..หมดเทปนี้ พาทีมงานไปเลี้ยงฉลองกันดีกว่าเน๊าะ....
ทั้งคู่ก็เดินจากไป โดยมีเจ้าของร้านแอบฟังการสนทนาของ คาเอดะกับผู้กำกับคุยกัน

เต็มที่เลย..สั่งได้ไม่อั้น ผมเลี้ยงเอง.....

พอทานไปสักพัก.. นายทุนก็โทรมาหา ผู้กำกับ แจ้งว่าพรุ้งนี้มีงานใหม่จะคุยด้วย ให้ผู้กำกับกับ และนู๋คาเอดะมาคุยงานที่ร้านอาหารที่คุณไปถ่ายวันนี้นะ

วันต่อมาทั้งคู่ก็มาตามคำชวนของนายทุน..เพื่อมาคุยงาน.. คาเอดะก็อ้อนสุดฤทธิ์ เพื่อของานชิ้นนี้

เจ้ากุ๊ก..วางแผนชั่วล่ะ มันแอบใส่ยานอนหลับชนิดแรงไปในแก้วของ คาเอดะ.... แล้วก็เอาไปเสริฟให้เธอกิน

และแล้วก็เข้าตามแผน คาเอดะมึนหัวมากๆ เลยขออณุญาติขึ้นมาพักที่ห้องรับรองของห้องอาหารที่ชั้นบนทันที

เจ้ากุ๊กก็ตามขึ้นมาและก็ซุกหน้ามันไปที่หน้าอกของเธอทันที และก็บ่นพึมพำว่า รอมานานแล้ว สวรรค์จริงๆ

มันเลิกกระโปรงของเธอขึ้น จนอะไรบางสิ่งบางอย่างโหนกนูนออกมา จนมันต้องเอามือไปลูบสัมผัส.... เพื่อพิสูจน์ความโหนกของมัน

คาเอดะ...สะลึมสะลือตกใจตื่นทันทีเพราะเธอกำลังถูกพ่อครัวลวนลวมเธออยู่

เจ้าพ่อครัว เอาผ้าเช็ดหน้าอุดปากสาวสวยของเราทันที

คาเอดะเผลอร้องซี๊ดออกมาเพราะเธอเสียวมากๆ

เจ้าพ่อครัวจัดการ ถอด กกน ตัวจิ๋วออก แล้วใช้นิ้วแหย่กับหอยของคาเอดะทันที...จนร่างของเธอกระตุก

สาวสวยของเราค่อยๆถอยออก..เพราะเจ้าพ่อครัวมันค่อยๆถอดเสื้อผ้าของมันเเล้วเดินมาหาเธอ

เจ้าพ่อครัว..จับบังคับให้ คาเอดะ โม๊คกับกระปู๋ของมัน.....

คาเอดะก็ต้องมาร้องซี๊ด เพราะนิ้วของพ่อครัวอีกรอบจนน้ำทะลักเลย

เเล้วสาวสวยของเราก็ถูกชะโดของพ่อครัวเสียบมิดเลย

เจ้าพ่อครัวโยกเอวรัวส่งไข่ของมันใส่หอยของสาวสวยอย่างไม่ยั้ง

คาเอดะโดนจับขึ้นด้านบน แหวกขาเต็มที่.... แล้วเจ้าพ่อครัวก็กระแทกสวน คาเอดะก็เด้งสวนทุกดอก เข้าลุกสุดใจ

สาวสวยของเรา ร้องซี๊ดทุกจังหวะเมื่อไข่ของมันเคลื่อนไหวในร่องของเธอเอง...

เจ้าพ่อครัว..จัดท่ายาก..ซะด้วย..... จับสาวสวยลุกขึ้นแล้วกระแทกแบบท่าด๊อกกี้.....สาวสวยของเราถึงกับเข่าเกือบทรุด

เจ้าพ่อครัวจะไม่ไหวแล้ว..เร่งสปีดเต็มที่.....

สุดท้ายก็มาปล่อยน้ำกามใส่หน้าสาวสวยของเรา ที่นอนสะอื้นอยู่.... เป็นการจบเกมส์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 23, 2015, 04:26:49 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 22, 2015, 02:09:28 PM »

มาวันนึงขณะที่สาวสวยของเรากำลังกลับบ้าน เธอก็ขึ้นโดยสารรถไฟตามปรกติในช่วงค่ำๆ
อ๊ะ..นี่มัน นู๋คาเอดะ พิธีกรสาวที่เราชอบนี่นา...ดีใจฝุดๆเลย.... ชายปริศนาผู้เป็นแฟนคลับของคาเอดะออกอาการหื่นออกมาอีกล่ะ

ไหนของดมหน่อยสิว่าเนื้อตัวจะหอมขนาดไหน....อ่า.....ชื่นใจจริงๆๆ เลย.....  พอชายคนนี้สูดดมกลิ่นความสาวแล้ว คาเอดะก็เริ่มรู้สึกตัวล่ะว่าตอนนี้เธอกำลังเจอชายบ้ากามบนรถไฟแล้ว

ผมเป็นแฟนคลับคุณเลยนะ...แหม่ๆก้นนุ่มนิ่มเหลือเกิน...
คาเอดะก็พยายามป้องกัน....จากการลวนลามจากแฟนึลับเธอเอง

เจ้าหื่นกระซิบบอกว่าเรามาสนุกกันดีกว่า...คนข้างๆเขาก็หลับหมดแล้ว..... คาเอดะได้แต่ กระซิบบอกว่า ไม่เอานะ..... (ทำไมไม่ตะโกนนะกระซิบแบบนี้จะรอดไหม)

คาเอดะไม่กล้าหันไปมอง เพราะเจ้าหื่นมันควักจู๋มันออกมาถูกับแก้มก้นของเธอแล้ว.... เจ้าหื่นบอกว่าช่วยแฟนคลับคนนี้หน่อยสิ.

และเธอก็ต้องยอมใช้มือมาชักจู๋ให้กับแฟนคลับของเธอ.....เอง

เจ้าหื่นโดนชักจู๋จนเสียวจนตัวงอ....... และมันก็ทนไม่ไหว...ปล่อยน้ำกามของมันราดมาที่แก้มก้นของสาวสวยของเราเลย

แล้วคาเอดะก็รีบลงจากรถไฟ วิ่งเปิดแน่บ แต่ก็มีเจ้าหื่นวิ่งตาม แต่เอ๊ะทำไมสาวของเราวิ่งมาที่นี่นะ ตกลงวิ่งหนีหรือวิ่งนำทางกันแน่เนี่ย

สาวสวยของเรากลัวมากๆ...แต่กลับมานั่งรอซะงั้น เจ้าหื่นเลยบอกว่าอย่ากลัวไปเลยเรามาเสียวกันดีกว่านะครับ

ไหนๆๆ...ผมหิวนมเหลือเกินขอดูดหน่อยนะ..ว่าแล้วมันก็ละเรงลิ้นของมันไปที่หัวนมเธอเลย...

สุดท้ายเธอก็ต้องยอมทำตามแฟนคลับของเธอ...สาวสวยเรานั่งอ้าตามท่าที่เจ้าหื่นมันจัดเลย..และมันกว้าคว้าโทรศัพท์มาถ่ายรูปเธอตกใจมากๆ หันกลับทันที

แล้วเจ้าหื่น..ก็บอกว่า แหม่... ไม่ต้องอายไหนๆๆ ขอดูหน่อยสิ พูดจบมันก็จับสาวสวยของเราถออด กกน. ออกแล้วจับแยกขาทำให้ร่องเสียวของคาเอดะอ้าเต็มที่ จนเธออายจึงเอามือมาปิดทันที

แล้วมันก็สั่งให้เธอนั่งแหกขา แล้วก็ถ่ายรูปแชะๆๆ สาวสวยของเราก็ทำท่าบังหน้าตัวเองทันที

แล้วมันก็บอกว่า...ร่องสวยเหลือเกินขอเลียหน่อยนะ.....

แล้วมันก็ใช้นิ้วไปเขี่ยที่ติ่งสยิวของสาวสวยเราจนเธอแหงนหน้าซี๊ดเพราะเสียว...

แล้วเธอก็ต้องยอม..เพราะมีอารมณ์แล้ว.. เธอลุกขึ้นและพุ่งเข้าดูดแท่งเสียวของแฟนคลับเธอทันที....

แล้วสาวสวยของเราก็ยอมทำตามแฟนคลับของเธอทุกอย่าง เธอขึ้นมานั่งคร่อม เจ้าหื่นก็เอากะปู๋ของมันเขี่ยไปมาที่ติ่งสยิวหน้าปากทางเข้าถ้ำ จนคาเอดะเสียวมากๆ ต้องเบนหน้าหนี

ถูไปถูมา...แล้วมันก็เสียบเข้าไปเลย สาวสวยของเราถึงกับสะดุ้งโหยง...

เจ้าหื่น ร้องซี๊ดแล้วก็กะเด้งใส่ไม่ยั้งเลย.. สาวสวยของเราก็ครางตลอดเช่นกัน

คาเอดะไม่กล้าสบตาเลย... แต่เธอก็อ้าหอยรับการกระแทดของเจ้าหื่นทุกดอก

เจ้าหื่นหยุดโยก บอกเรามาเสียวท่าอื่นกันดีกว่า..แล้วมันก็ขย่อยๆขยับตัวออก ผลคือไข่ของมันดีดปึ๋งออกมาจากรูเสียวเลย.....

เจอถ้านี้ เร็วแบบนี้นางเอกเราถึงกับฟินเลยทีเดียว

เเล้วเจ้าหื่นร้องลั่นว่าเขื่อนจะแตกแล้ว...มันเร่งสปีดเหยียบมิด

แล้วเขื่อนก็แตกเต็มหน้าสาวสวยของเราเลย...  และแล้วก็ต่างคนต่างไป

อ่านต่อตอนจบ ---> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=192456.0
/////////////////////////////////////////////////////////////
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 23, 2015, 11:09:49 AM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 24, 2015, 09:40:15 PM »

สุดยอดเลยครับ
softdrink57
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 25, 2015, 01:09:26 AM »

เยี่ยมๆๆๆ
labrado
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 25, 2015, 01:00:03 PM »

ขอบคุณครับ
yoyo2001
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 25, 2015, 04:27:12 PM »

รอตอนต่อไปครับ ขอบคุณมากๆ
PeeAVC_XI

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 25, 2015, 08:12:43 PM »

รอตอนต่อไปครับ ขอบคุณมากๆ
ตัวอย่างเล็กๆเรื่องต่อไปครับ

khaolad
http://lomography.ibuy.co.th
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2015, 07:18:00 PM »

ขอบคุณคับ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2015, 08:26:32 PM »

เห็นหน้านางเอกเเล้วจะละลาย   Kiss Kiss

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
kickboxer
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 10, 2015, 01:49:43 AM »

ขอบคุณมากครับ ได้อารมณ์ไปอีกแบบ
หน้า: [1] พิมพ์