เมษายน 23, 2024, 06:22:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [ABP-238]Fuyutsuki Kaede - คาเอดะพิธีกรสาวผู้อาภัพ (AV Review_ตอนจบ )  (อ่าน 26931 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: เมษายน 22, 2015, 02:10:28 PM »

22-APRIL-2015

[ABP-238]Fuyutsuki Kaede -  คาเอดะพิธีกรสาวผู้อาภัพ(AV Review_ตอนจบ )

ID:ABP-238
Release Date:2015-01-01
Length:180 min(s)
Director : Masarupansa-
Maker : Prestige
Label : ABSOLUTELY PERFECT
Genre(s) : SoloworkSquirtingMolester
Cast : Fuyutsuki Kaede

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ
(ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-6MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

Cover

ความเดิมตอน 1 ---> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=192455.0

วันต่อมา... คาเอดะก็มาประชุมงานตามปรกติ... เจ้าหนุ่มช่างไฟที่มันแอบชอบสาวสวยของเราได้ถูกเรียกมาเตือน เพราะทำงานผิดผลาดเรื่องจัดแสงไม่ดีเนื่องจากสาวสวยของเราบ่นเรื่องแสงไม่สวยเลย....เขาก็ขอโทษทุกคนในห้องประชุมแล้วก็ไป

ช่างไฟนึกแค้นเล็กๆ เลยแอบตั้งกล่องเพื่อเก็บภาพ คาเอดะ ตอนเข้าห้องน้ำซะเลย

ในขณะที่เจ้าช่างไฟกำลังดูผลงานจากกล้องบันทึกอยู่นั้น.. สาวคาเอดะของเราก็เดินเข้ามาพอดี เจ้าช่างไฟจึงรีบแอบลงมาซ่อนใต้โต๊ะ...

เจ้าช่างไฟ มองเข้าไปในช่องขาเห็นโหนกนูน จนทนไม่ไหวเอามือลูบต้นขาทันที จนคาเอดะสะดุ้งเลย

เจ้าช่างไฟ พรางหน้าทันที.... (ใส่หน้ากาก) แล้วก็พุ่งเข้าหาสาวคาเอดะทันที... คาเอดะได้แต่ปัดป้อง....

เจ้าช่างไฟบอกว่ารอวันนี้มานาน...... คราวนี้ขอสักทีนะ พูดจบมันเอามือไปปิดปากสาวสวยของเรา แล้วมันก็รูดหน้ากากบังหน้าออกและตวัดลิ้นเลียไปที่แปลงนาผืนน้อยที่มีเพียง กกน. ขวางอยู่เท่านั้น

ไหนๆๆ....ขอดูหอยหน่อยนะคนสวย....อ่า......สวยจังเลย..........

มาๆ ผมช่วยเอง..... เจ้าช่างไฟใช้2 นิ้ว สอดเข้าไปในหอยของสาวคาเอดะ..จนเธอร้องออกมาทั้งเจ็บและเสียว.....

เจ้าหนุ่มช่างไฟใช้กำลังบังคับให้สาวสวยของเรา อมไข่ของมัน..... สาวของเราก็ต้องยอมทำตามด้วยความกลัว

เธอ..รู้สึกอยากจะอาเจียนออกมา...แต่ก็ต้องสมยอมเพื่อทำให้เสร็จๆ

จนท้ายที่สุดเจ้าหนุ่มช่างไฟ ก็แตกในปากเลย.. ทำให้น้ำกามไหลย้อยออกมา

แล้วเจ้าหนุ่มช่างไฟก็ชิ่งหนีออกไป ก่อนที่คาเอดะจะรู้ว่าใครคือชายปริศนาคนนี้

เช้าวันต่อมา...เจ้าผู้กำกับก็เรียกสาวสวยของเราเข้าไปพบ แล้วโชว์ข่าวที่หน้า นสพ. ให้เธอดู เพื่อขอคำตอบ.....คาเอดะตกใจมากเพราะ นสพ. ลงข่าวว่า พิธีกรชื่อดังมั่ว sex ไม่เลือกหน้าโชว์คลิบสยิวลีลาเหลือร้าย มันคือรูปของเธอเอง

เจ้าผู้กำกับอาการหื่นทันที เข้าไปกระซิบว่า.. หากอยากอยากอยู่สบายๆๆมีเงินใช้ มาเป็นเมียเก็บของผมไหม...ผมไม่รังเกลียจ....... สาวสวยของเรา เสียใจมาก รีบวิ่งออกไปทันที โดยเจ้าหนุ่มช่างไฟได้แต่มองตาม

ชีวิตในวงการบันเทิงของเธอกำลังรุ่งๆ ทำไมเธอต้องมาเจอเหตุการณ์แบบนี้ด้วย... เธอเดินคิดไปเรื่อยเปื่อยจนเย็น เธอถึงขึ้นรถเมย์สาย 8 เพื่อจะกลับบ้าน

ในขณะที่คาเอดะนั่งซึมเศร้าอยู่นั้น อยู่ๆก็มีชายหนุ่มคนนึงเดินมาหาเธอ สาวสวยของเราเงยหน้าดูแล้วก็สะดุ้งทันที

ชายคนนั้นไม่ใช่ใคร...หัวหน้าที่ขอให้เธอมาเป็นเมียน้อยนั่นเอง...มันลงมือลูบไล้เธอทันที แล้วก็บอกว่า แหม่ อุตสาห์ให้ข้อเสนอดีๆไม่เอา..อย่างนี้ต้องบังคับล่ะ

และก็มีชายอีกคนเข้ามาสมทบ.... ไม่ใช่ใครก็ไอ้หนุ่มช่างไฟนั่นเอง..มันบอกว่าเมื่อวานคุณดูดให้ผมจนแตก..วันนี้ผมขอเอาคุณหน่อยนะสาวสวยของผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 23, 2015, 04:23:15 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 22, 2015, 02:11:28 PM »

ทีนี้คนรอบข้าง ก็ลุกเข้ามาเพื่อสมทบ งานนี้สาวสวยของเราเจอศึกหนักแน่ๆ

สักพักเดียวเสื้อผ้าก็หลุดลุ่ย... เธอโดนโจมตีทั้งบนและล่าง.....

เธอโดนขึง.... และก็โดนเลียจากชายแปลกหน้า....จนสะดุ้งเลย.....

เจอล้วงแบบนี้ใครจะไปทนไหว..เธอเสียวมากๆน้ำล้นออกมาเลย...

เธอต้องดูดไข่ให้ชายแปลกหน้า..ไม่รู้กี่อันต่อกี่อันมั่วไปหมด

แล้วเธอก็โดนขึงแล้วยกขาขึ้น แล้วก็โดนเสียบเลย..เธอร้องดังมากๆ

ไม่ต้องบอกก็รู้นะว่ามันกระแทกใส่เธอแรงขนาดไหน

เธอต้องรับศึกทั้ง 2 ด้าน

โดนใครต่อใครมั่งไม่รู้เลย....

แต่เธอก็สู้ไม่ถอยนะ..ขย่มเองเลย...

ตอนนี้เธอ..ไม่สนใจอะไรแล้วขอเสียวอย่างเดียว เธอเต็มที่มากๆ

แล้วไอ้หนุ่มช่างไฟก็เสร็จไปก่อน

แล้วทุกคนก็ต่างใส่จนเสร็จครบทุกคน

พอเสร็จกิจทุกคนก็แยกย้ายไป... คาเอดะช่างน่าสงสารจริงๆ...... กรรมซ้ำกรรมซ้อนจริงๆ THE END
pic.net/i/3b66db623f8effab5b6605861ea7cc92.gif[/img][/url]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 23, 2015, 01:20:17 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 22, 2015, 04:41:53 PM »

เรื่องต่อไปตามคำแนะนำครับ MIDE-215

ตัวอย่างเล็กๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2015, 08:09:53 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
M555
ปลิงควาย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 22, 2015, 06:01:36 PM »

รูปไม่ขึ้น
yaMataOO
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 22, 2015, 07:29:23 PM »

ไม่เห็นรูปเหมือนกัน
turphun
AV Devotor (VIP)
นักสะสมเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 22, 2015, 07:53:07 PM »

ไม่ขึ้นเหมือนกัน
PeeAVC_XI

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 22, 2015, 09:08:23 PM »

น่าจะเป็นที่ server หรือเปล่านะ มำไมผมยังเห็นรูปปรกตินะ (ดูผ่านมือถือ)
และผมเปิด ใน pc ก็เห็นนะ(19:00)ที่ผ่านมา (ผมใช้ net true ครับ) ไงก็รอก่อนคับ ข่วงไพรมไทมคนใช้งานเยอะ server เว๊บฝากรูปดังกล่าวอาจใช้งานหนัก
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 22, 2015, 11:02:30 PM »

เนื้อเรื่องแบบนี้แหละ Kaede ที่ผมรอคอย แต่ทำมั้ย ภาพไม่ขึ้น ไว้ค่อยมาดูอีกที ขอบคุณนะครับท่าน

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
KEADE
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 23, 2015, 12:19:23 AM »

ขอบคุณครับ ไวดึกๆเข้ามาเสพใหม่ รูปไม่ขึ้น  Cry
PeeAVC_XI

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 23, 2015, 01:20:49 PM »

ขอบคุณครับ ไวดึกๆเข้ามาเสพใหม่ รูปไม่ขึ้น  Cry
เปลี่ยนเว๊บฝากรูปแล้วครับ  Grin Grin
หน้า: [1] 2 พิมพ์