มีนาคม 29, 2024, 03:42:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับ หลั่งเร็วมากกว่าแต่ก่อน  (อ่าน 2121 ครั้ง)
Lure
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« เมื่อ: เมษายน 24, 2015, 10:57:53 PM »

คือช่วงแรก ถึงจะเป็นครั้งแรกผมก็ยังไม่เร็วขนาดนี้ครับ พักหลังมานี้ 2 (อาทิตย์) ผมหลั่งเร็วมากๆ ทั้งๆที่พยายามควมคุมอารมณ์ ขมิบ จังหวะก็ไม่ได้เร่งเลย แต่เอาเข้าไปไม่ถึง 1 นาที ผมก็เสร็จแล้ว ผมก็ไม่เข้าใจว่าเพราะอะไรครับ คือเว้นช่วง 4-5

วัน แล้วพอมาเจอ ผมก็ถึงกับเสร็จไวมาก แถมต่อรอบ 2 ก็ไม่ได้ เพราะมันไม่แข็ง แต่อารมณ์ผมยังมีอยู่เลยครับ ท่านใดเคยมี
ประัสบการณ์ หรือมีความรู้ช่วยแนะนำผมทีครับ กลัวจะไม่มีความสุข (แต่ก่อนเวลาผมปกติก็ 10-12 นาทีครับ ก็ยังพอทนกว่าตอนนี้)

ตอนนี้ที่ผมกำลังทำอยู่คือ การออกกำลังกาย (พวกออกในห้องนะครับ เพราะเวลาออกไปไม่มี) แล้วก็ฝึกขมิบครับ ฝึกแบบช่วยตัวเองจนใกล้ก็กลั้นไว้ แต่พอลงสนาม กลั้นไม่ได้ครับเล็ด พอมันเล็ดออกมาแล้วเหมือนกับความรู้สึกตรงนั้นมันจะไวมาก ต่ออีกแปปเดียวก็เสร็จเลยครับ กลั้นไม่ไ่ด้เลย

krissadapong1
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2015, 09:03:18 PM »

แนะนำให้ใช้ เจลยี่ห้อ D-lay  ครับ ช่วยได้แน่นอนครับ
birdxy
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2015, 05:15:31 PM »

หรือจะลองปรึกษาหมอก็น่าจะดีนะครับ
หน้า: [1] พิมพ์