เมษายน 24, 2024, 12:36:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ความหวังของสายนมกำลังมา Chitose Nanakusa  (อ่าน 17470 ครั้ง)
Busty Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: เมษายน 25, 2015, 03:20:11 PM »

ไม่รู้หลุดรอดสายตาไปได้ยังไง ทั้งๆที่ Debut ตั้งแต่ ก.ย. 2014 ละ

สาวอึ๋ม เต้ายักษ์ 110 cm คัพ J Chitose Nanakusa

นี่คือเรื่องที่เธอ Debut กับ E-Body  (บอกตามตรงตอนแรกทีเ่ห็นผมมองข้ามไปเลย เพราะอคติกับปกค่ายนี้)

จากนั้นเธอก็ออกผลงานรัวๆกับหลายๆค่าย (คงเป็นนักแสดงอิสระ ไม่สังกัดค่ายไหน) ไม่เว้นแม้แต่ค่ายเล็ก ค่ายอินดี้เธอก็ไปเล่น!

และดูดีขึ้น น่าสนใจขึ้นในหลายๆเรื่อง

ตัวอย่างบางเรื่อง

แม้แต่ Madonna ก็ไม่เว้น เธอก็ตามไปเล่น (ยังไม่ออก)

ในยุคนี่สายนมกำลังขาดแคลน เธอดูจะเป็นตัวเลือกที่น่าสนใจทีเดียว

ฝากตามเพจด้วยครับใครที่ชอบนม >> https://www.facebook.com/unitedbigboobs
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2015, 03:24:39 PM โดย Busty Master » บันทึกการเข้า
sito

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 25, 2015, 04:49:46 PM »

สายนมกำลังขาดแคลน Grin
$qUiRr€L BoY`
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 25, 2015, 07:48:12 PM »

ขอบคุนมากครับที่มาอัพเดท จริงๆ ตั้งเปนกระทู้หลักไปเลยดีไหม แบบ กระทู้คนรักสายนม ไรเงี้ย เพราะผมก้สายนมเหมือนกันอิอิ

ปล ผมก็ติดตาม pageของคุณอยู่นะครับบ ข้อมูลแน่นทีเดียว ได้ความรู้ด้วย
sometimes
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 25, 2015, 07:56:50 PM »

ใหญ่ขนาดนี้..มีลูกทีนี่...เป็นกะละมังแน่น้ำนม
ponglor
ปลิงควาย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 25, 2015, 08:30:47 PM »

คนนี้กะลังตามเก็บเลยครับ  สายนมเช่นกัน อิอิ

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 25, 2015, 09:08:51 PM »

ขอบคุนมากครับที่มาอัพเดท จริงๆ ตั้งเปนกระทู้หลักไปเลยดีไหม แบบ กระทู้คนรักสายนม ไรเงี้ย เพราะผมก้สายนมเหมือนกันอิอิ

ปล ผมก็ติดตาม pageของคุณอยู่นะครับบ ข้อมูลแน่นทีเดียว ได้ความรู้ด้วย

เคยตั้งอยู่ครับ แต่เสียงตอบรับไม่ค่อยจะดี เลยหันไปทำเพจแทน
alhazard
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 26, 2015, 12:17:22 AM »

หนังออกเยอะอยู่นะคนนี้
Katsura Ae
AV Thailand
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

I'm Hitomi's Fan

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 26, 2015, 11:30:32 AM »

น้องคนนี้ ออกแนวอวบอึ๋ม เนื้อแน่นไปทั้งตัวเลยนะ คนนี้

ตามไปฟอลโลว์ได้ที่
https://twitter.com/saegusachi/

น้องเค้าพูดอิงลิชได้ด้วยครัช อิอิ

AV Columnist report コラムニストリ ポーター

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 27, 2015, 09:52:16 PM »

ขยันสุดๆ Debut มาไม่กี่เดือน ออกหนังมาแล้ว 43 เรื่อง(รวมพวกรวมฮิตด้วย) กับ 16 ค่าย

✖ Mai[Th]e_Victim™ ✖
[̲̅B̲̅][̲̅I̲̅][̲̅G̲̅](̲̅❤̲̅)[̲̅B̲̅][̲̅R̲̅][̲̅E̲̅][̲̅S̲̅][̲̅T̲̅]
AV Distributor

อ๊ากกกกกกก

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 28, 2015, 08:02:32 PM »

เห็นด้วยอีกคน
หน้า: [1] 2 พิมพ์