มีนาคม 28, 2024, 07:05:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [MIDE-215]Ai Sayama - ยอมรีดน้ำกามให้BOSSของสามี (AV Review_ตอน1)  (อ่าน 23998 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: เมษายน 28, 2015, 10:03:11 AM »

28-APRIL-2015

[MIDE-215]Ai Sayama - ยอมรีดน้ำกามให้BOSSของสามี(AV Review_ตอน1)

ID : MIDE-215
Release Date: 2015-03-13
Length:   180 min(s) 
Maker:   MOODYZ
Label:   Moodyz Diva
Genre(s):   Solowork,Big Tits,Digital Mosaic,Abuse,Rape,Married Woman,Drama
Cast : Ai Sayama

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ
(ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-6MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

Cover

ซายามะ : แหม่พี่..ทาเคชิ พอเราย้ายบ้านมาใหม่..เพื่อนพี่ที่ได้ย้ายมาด้วย..เขาขึ้นไวนะได้เป็นหัวหน้าพี่เลย.... แล้วหัวหน้าพี่จะมาพักกับเรานานไหมพี่
ทาเคชิ : คงสักพักนึงล่ะที่รักเพราะเขาเพิ่งย้ายมาเมืองนี้เหมือนกัน เราเป็นเพื่อนรักกันลำบากมาด้วยกันแม้ตำแหน่งจะไม่เท่ากัน เรื่องแค่นี้พี่ก็ช่วยเขาได้อยู่แล้ว..นี่เราโชคดีนะที่พ่อแม่เรายกบ้านให้... ไม่งั้นแย่เลย

ทาเคชิ : เดี๋ยวถ้าหากเพื่อนผมมาถึงฝากรับรองด้วยนะ เดี๋ยวผมไปเซ็นสัญญาเรื่องงานก่อน....
ซายามะ : ได้จ๊า.... รีบกลับมาไวๆน๊ะ......

.
หลังจากนั้น...พอตกบ่าย...โนบิก็มาถึง...
ซายามะ : เชิญค่ะ.... พี่โนบิใช่ไหมค๊ะ... สามีนู๋เขาสั่งไว้แล้ว ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะจ๊ะ....
โนบิ : แหม่ เมียเจ้า ทาเคชิ สวยจริงๆ เลย 55+ ไงก็ขออณุญาติรบกวนสักพักนะครับ

พอคุยกันไปได้สักพักเจ้าโนบิซึ่งเป็นหัวหน้าของทาเคชิก็ได้พูดตรงๆกับซายามะ
โนบิ : ถามจริงๆ คุณอยากให้สามีคุณก้าวหน้าในด้านการงานไหม..ผมมีอะไรบางอย่างอยากให้คุณช่วย รับรองไม่อยาก สนุกด้วย สามีคุณจะได้โตไวๆเรื่องงาน
ซายามะ : อึ้งไปพักนึง แล้วเธอก็ตอบว่า... พี่พูดอย่างนี้หมายถึงอะไรค๊ะนู๋ไม่เข้าใจ

โนบิพุ่งเข้ากอดซายามะเมียเพื่อนรักตัวเอง...ซายามะก็ดิ้นหลุดแล้วก็หนีมาอีกด้าน

เจ้าโนบิเดินมาขู่แล้วบอกว่าหากไม่ยอม มันจะกลั่นแกล้งเจ้าทาเคชิในเรื่องงานแน่ๆ..... แล้วเธอก็ไม่ใช่สาวโสดนี่จะไปกลัวอะไร..เรามาสนุกกันดีกว่านะ
ซายามะตะลึงเลยเมื่อได้ยินคำขู่แบบนี้จากพี่โนบิ

ไม่มีคำตอบจากซายามะเจ้าโนบิก็พุ่งจากด้านหลังคว้านมของเมียเพื่อนทันที..... ซายามะตกใจมากร้องดังลั่นห้องพร้อมกับดินอย่างสุดแรง

แล้วโนบิก็ดันเมียเพื่อนไปนอนบนโต๊ะ...แล้วก็ใช้แรงบังคับจนนมเมียเพื่อนทะลักออกมาเต็มเต้า

เจ้าโนบิรู้สึกพอใจนมของเมียเพื่อนเหลือเกิน บรรจงก้มลงดูดอย่างกระหาย ส่วนซายามะก็ร้อออกมาเพราะความเสียว

แล้วเจ้าโนบิก็บังคับ ถอด กกน. ตัวจิ๋วของเมียเพื่อนจนหลุดออกมา...เจ้าโนบิ อุทานทันทีว่า มันช่างงามเหลือเกิน

โนบิจับแยกขาออกแล้วใช้ ปลายลิ้นตวัดรัวๆ ไปที่ติ่งคริสตอริสของเมียเพื่อน จนเธอครางออกมาแทบทนไม่ไหว

โนบิ..ใช้นิ้วล้วงไปที่ g-sport ของเมียเพื่อนทันที ไม่นานเธอก็เสร็จเพราะนิ้วของโนบินั่นเอง ร่างกายกระตุกอย่างรุนแรง

โนบิบอกว่า.... ถึงเวลาแล้ว อย่าดินสิ... สามีคุณจะได้สบาย.......
ในขณะที่กำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม..... ทาเคชิสามีของ ซายามะ ก็กลับมาพอดี..... ทำให้ทั้งคู่ชงักทันที

ทาเคชิ : ที่รักจ๋า.. พี่เซ็นงานใหม่แล้วนะ.. มีอะไรกินบ้างพี่หิวจังเลย
โนบิ : ว่าไง เจ้าลูกน้องใหม่.... พี่มาถึงแล้วนะ..ขออยู่พักสักระยะนะ..
ทาเคชิ : ได้ครับนายใหม่ อิๆๆ

เห็นว่าแฟนแกไปจ่ายตลาดเพิ่มเดี๋ยวก็คงมา....  งั้นแกไปอาบน้ำอาบท่าก่อนล่ะกัน เดี๋ยวมาคุยเรื่องงานใหม่กัน

พอทาเคชิไปอาบน้ำ เจ้าโนบิก็เดินมาหาเมียเพื่อนทันที..แล่วบอกให้เก็บเรื่องนี้ไว้หากไม่อยากให้สามีโดนผ่านการประเมิน แล้วเรามาสนุกกันใหม่นะ... ซายามะ

แล้วทั้งหมดก็มานั่งทานอาหารกัน ..นู๋ซายาะมะนั่งนิ่งเงียบไม่มองแม้กระทั้งหน้าของโนบิ... บรรยากาศอึมครึม.... แล้วพอทานอาหารเสร็จ ต่างก็แยกย้ายพักผ่อน..

เป็นธรรมดาของคู่ผัวคู่เมีย.......... ทาเคชิลงมือที่จะบรรเลงซ่ำเมียทันที

ซายามะ..ปฏิเสธสามีตัวเองว่า..เธอไม่พร้อมจริงๆ..ไว้วันหลังนะ..แล้วเธอก็พลิกตัวหันหลัง...แต่ๆๆ.....มีมือปริศนาใช้กล้องถ่ายคลิบไว้ด้วย....

เช้ามา.....ทาเคชิต้องออกไปทำงานแต่เช้าตามพนักงานตำแหน่งเล็กๆ... ซายามิที่เริ่มดีขึ้นออกมาส่งสามีไปทำงาน....

พอสามีไปแล้ว..ซายามะ..ก็รู้สึกแย่..มากๆ เธอก็นึกว่าจะทำอย่างไรดีกับข้อเสนอ...หากเธอไม่รับสามีเธอก็ต้องตกงาน..เธอเองก็จะลำบากด้วย... เพราะคนญี่ปุ่นนั้นงานหายากมากๆ....

พอสายๆ..เธอก็ทำงานบ้านอยู่...เจ้าโนบิก็แต่งหล่ออกมาล่ะ เพื่อจะเตรียมไปทำงานบ้าง...

ไง..คนสวย..คิดได้หรือยังเอ่ย....... เห็นว่าเครียดหนักถึงขณะไม่ยอมหลับนอนกับเจ้าทาเคชิเลยรึ๊... ซายามะตอบว่า..พี่อย่าทำแบบนี้เลยนู๋มีสามีแล้ว..นะ....พี่
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 28, 2015, 10:05:22 AM »

ซายามะบอกพี่นี่เลวสุดๆเลย............ โนบิบอกว่ายอมเชื่อพี่ดีๆ.... ทั้งสนุกแล้วก็ สามีได้ทำงานดีๆ...คุณน่าจะพอใจนะ....  แล้วโนบิก็เดินมาหาเมียเพื่อนทันที

โนบิบอกว่า...อย่าดิ้นไปเบย.. มาสนุกกันดีกว่า..เพราะมันดีกับทุกฝ่าย....    ซายามิดิ้นพล่าน..แล้วโนบิก็เอาเนคไทมาผูกข้อมือของซายามิ

ซายามิอยู่ในสภาพที่ดิ้นไม่ได้...เธอก็โดนบังคับให้มาจูบแลกลิ้นกับเพื่อนรักสามี

แล้วโนบิก็บอกว่าขอดูนมหน่อยนะ......คุณเป็นผู้หญิงที่นมใหญ่และสวยมากๆ...ผมล่ะชอบจริงๆ...ซายามิก็ดิ้น...บอกว่าอย่าเลยได้โปรด

ซี๊ด........ หัวนมยังสีชมพูอยู่เลย...อย่างนี้ต้องชืมซะหน่อย....

โนบิ..จับซายามะหันบันท้ายให้แถ้วก็ถอด กกน.ออก แล้วก็ตวัดลิ้นหยาบไๆปที่ร่องสวาทของเธอทันที

โนบิตกใจมากๆ เมื่อแยกขาเมียเพื่อนออก แล้ว หอยลอยอร่างฉ่างเต็มหน้า.... มันทนไม่ไหว..ลงลิ้นเพื่อชืมรสทันที

แล้วโนบิก็โทรหา ทาเคชิบอกว่า... เข้าสายหน่อยนึงพอดีท้องเสีย...ทาเคชิก็บอกว่าไม่เป็นไรครับ.... แล้วเมียผมล่ะทำอะไรอยู่..โนบิก็บอกว่า เมียแกอยู่แถวๆนี้ล่ะไม่ต้องห่วง....  พูดไปโนบิก็โยกเอวยัดแท่งใส่หอยเมียเพื่อนอยู่ตลอด....

โนบิก็ขู่ให้ ซายามะดูดแท่งให้ เธอก็ต้องยอมทำให้แบบเกร็งๆ.....

โนบิมีขนาดแท่งที่ใหญ่และยาวมากๆ ซายามะแน่นปากไปหมดอมได้ไม่มิดเลย...เธอก็นึกในใจ..ว่าเจอแบบนี้ทุกวัน หอยเธอพังแน่ๆ

แล้วโนบิก็นอนลง และสั่งให้ซายามะมาคร่อม เธอต้องกัดฟันด้วยความเจ็บเพราะมันแน่นไปหมดเธอต้องขยับหลายจังหวะมากๆกว่าหอยของเธอจะอมไข่ของพี่โนบิได้หมด (สังเกตุสีหน้า)

แล้วโนบิก็เร่งกระเด้งไข่..ใส่ซายามะแบบสุดแรง..ทำให้เธอร้องครางออกมาทั้งน้ำตา.....

โนบิจับเมียเพื่อน ใส่ท่าด๊อกกี้.. มันบรรจงจ่อไข่เข้้าร่องเสียวของเธอทันทีจนมิด

แล้วซายามะก็ร้องลั่นอีกครั้งเพราะโนบิบอสของสามีกำลังกระเด้งไข่ใส่หอยของเธอ...อย่างรุนแรง....

สักพัก...ทาเคชิก็โทรมาหาเธอ...เธอก็รับสาย...ด้วยน้ำเสียงสั่นเครือ....จนทาเคชิสงสัย เธอก็บอกว่าไม่มีอะไรเธอยกของอยู่..ในขณะนั้วเองโนบิก็กระแทกใส่ด้วยความแรงจนซายามะสะดุ้งเลย

พอวางสาย... โนบิก็กระแทกใส่จ่ออีกทันทีด้วยความหื่น.... ซายามะก็กระเด้งรับทุกจังหวะไม่มีตกหล่น

แล้วเธอก็ถูก....ให้นอนหงายบนพื้น..จากนั้นบอสของสามีก็เข้ามาโยกต่อ....

โนบิจะไม่ไหวแล้ว...เร่งสปีดเต็มที่ ซายามะก็ร้องเสียงหลงเลย

สุดท้ายก็เขื่อนแตกบนหน้าท้องเมียเพื่อนทันที

โนบิบอกว่า.... แหม่แค่นี้เล็กๆน้อยๆ นะ... สนุกก็สนุกด้วยกัน ให้เชื่อฟังง่ายๆ..สามีเธอจะได้ก้าวหน้านะ.....  ซายามะนอนร้องให้หมดแรง......

Grin  Grin เรื่องกำลังมันส์เลย....อ่านต่อตอนจบ ได้เลยครับ ---->
 http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=192648.0  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2015, 10:21:58 AM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 28, 2015, 12:13:38 PM »

สนุกมากครับ
madmax752
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 28, 2015, 03:17:50 PM »

ได้อารมณ์ไปอีกแบบ ขอบคุณครับ
Chieftheman
โอตาคุเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2015, 03:49:22 AM »

เรื่องนี้สนุกได้อารมณ์มากครับ ซายามะก็สวยนมใหญ่ ทำหน้าทำตาได้ฟิลลิ่งสุดๆ
mrt006
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2015, 11:08:06 AM »

มันมากครับ
kamabkk
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2015, 06:05:00 PM »

รีวิวได้มันส์จริง ๆ
boyfm1111
AV Devotor (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2015, 01:31:34 PM »

สนุกมากๆขอบคุณครับ
khaolad
http://lomography.ibuy.co.th
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2015, 06:20:06 PM »

ขอบคุณครับ
หน้า: [1] พิมพ์