เมษายน 25, 2024, 03:30:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [MIDE-215]Ai Sayama - ยอมรีดน้ำกามให้BOSSของสามี (AV Review_ตอนจบ )  (อ่าน 23300 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: เมษายน 28, 2015, 10:07:27 AM »

28-APRIL-2015

[MIDE-215]Ai Sayama - ยอมรีดน้ำกามให้BOSSของสามี(AV Review_ตอนจบ )

ID : MIDE-215
Release Date: 2015-03-13
Length:   180 min(s) 
Maker:   MOODYZ
Label:   Moodyz Diva
Genre(s):   Solowork,Big Tits,Digital Mosaic,Abuse,Rape,Married Woman,Drama
Cast : Ai Sayama

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ
(ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-6MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

Cover

ความเดิมตอน 1 -----> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=192647.0

เอ่อ..ที่รัก..ผมลืมบอกว่า พี่โนบิเขาจะส่งผมไปนอกเมืองสักพักเพื่อไปดูงานและก็พักผ่อนไปในตัว..ผมจะพาคุณไปพักผ่อนที่นอกเมืองกันสักพักนะ....น่าจะดีเน๊าะ...

แล้วทั้งหมดก็มาพักผ่อนกันนอกเมือง... ทาเคชิบอกว่าเมียจ๋าผมรักงานนี้มากๆ... คุณต้องช่วยผมนะเช่นคอยให้กำลังใจผมเวลาผมเหนื่อย....  ซายามะ..คิดอยู่ในใจว่า คุณไม่รู้หรอกว่าฉันต้องเอาตัวเข้าแลกเพื่อช่วยคุณอยู่... แค่ไม่เป็นไรฉันเต็มใจช่วยคุณนะน๊ะ...เพื่อคุณนะเนี่ย...

ซายามะ...มาเดอนเล่นเพื่อซึมซับบรรยากาศ... แล้วโนบิก็เข้ามาหา..แล้วก็บอกว่าอากาศดีเน๊าะรู้สึกมันน่าร่วมเพศเสียจริง..555+  ซายามะก็บอกว่าคุณอย่ามายุ่งกับฉันอีกเลยนะได้โปรด

ไหนๆ..ขอผัวคนนี้ชื่นใจหน่อย..ซายามะก็บอกว่าอย่านะ...คุณทำอย่างนี้ไม่ถูกต้องนะ...

โนบิบอกว่า...ไปข้างในกันดีกว่า..... ซายามะก็นิ่งไปเลยเพราะเริ่มมีอารมณ์ซะแล้วจากการโดนจูบเมื่อสักครู่...  ส่วนทาคาชิก็มาเดินตามหาเมียว่าไปไหนหว่า... สงสัยคงไปถ่ายรูปแถวนี้ล่ะมั้ง

คุณจะสั่นทำไมล่ะ..ปล่อยใจมาสนุกกันดีกว่านะ...

ซายามะ..ไม่อาจห้ามความต้องการตัวเองได้เลย... สุดท้ายเธอก็โดนนายของสามีตัวเอง..สำรวจเรือนร่างอีกรอบ... โนบิใช้นิ้ว..เขี่ยไปมาที่ร่องสวาทจนสาวสวยของเราจนเคลิ้ม

แล้วโนบิก็ค่อยๆเลื่อน กกน. ของเมียลูกน้องซึ่งเป็นเพื่อนรักของตัวเองออก จนเธอปราศจากสิ่งมาบดบังร่างกาย

โนบิบอกว่ายังไม่ทันทำอะไรเลย...แฉะไปหมดเเล้ว.... แล้วโนบิก็ใช้นิ้วแหย่สัมผัสในร่องเสียวเบาๆ

ซายามะเธอนั่งคร่อมไปที่หน้า..เพื่อให้โนบิเลียสร้างความเสียวให้เธอก่อนจะออกศึก

โนบิบอกว่า ตาเธอล่ะ... ซายามะก็ต้องจำยอม แล้วก็คว้าเอาดุ้นของเขามาอมตามคำสั่ง

เธอดูดแรงมาก..จนโนบิซี๊ดออกมาเลยทีเดียว

โนบิบอกว่าพร้อมล่ะ...แล้วโนบิก็เอาแท่งมาเขี่ยไปเขี่ยมาจนซายามะเผลอแล้วโนบิก็กดมิดเลย..จนซายามะต้องซี๊ดออกมา

เพราะความเสียวมากๆ ทำให้น้ำหล่อลื่นออกมาเต็มเลย..จนทำให้แท่งของโนบิขาวโพลนไปหมด..ยิ่งทำให้เสียวยิ่งขึ้นไปอีก แล้วทั้งคู่ก็กระแทกกันสุดแรง

เธอเอียงบั้นท้ายให้ โนบิสอดใส่จากด้านหลัง........ แล้วเธอก็ครางถึงชื่อของสามีไม่ขาดหาย

ซายาะมะขอขึ้นขย่มเองบ้าง..ดูเธอสะใจมากๆ เพราะจังหวะขย่ม...  แท่งของ Boss ของสามีเข้าลึกมากจนไปชนมดลูกของเธอเลย

ซายามะหันบั้นท้ายให้..โนบิก็เข้ามาประกบแล้วจับยัดทันที

แล้วเขาก็โยกต่อ..โนบิบอกว่าฟิตดีจริงๆผมจะไม่ไหวอยู่แล้ว.....

สุดท้าย..ก็เร่งจังหวะจน..น้ำพุ่งออกมาราดที่แก้มก้นของเมียเพื่อนทันที

ซายามะหันมาเลียทำความสะอาดให้....ตามคำสั่งของโนบิ

แล้วเธอก็ร้องให้หนักมาก...เพราะเธอต้องมี sex กับชายคนอื่น...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 04, 2015, 09:03:09 AM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 28, 2015, 10:10:18 AM »

เมื่อกี้เมียไปไหนมาเหรอพี่ตามหาไปทั่วเลย... อ่อน้องเดินเล่นแถวนี้ละค๊ะเพลินไปไหน... ทาเคชิบอกพี่มีความสุขเหลือเกิน แบบนี้ต้องฉลองสักหน่อยนะ..... ว่าแล้วซายามะก็รินให้ ทาเคชิเรื่อยๆ

ซายามะห่อผ้าให้กับสามีที่เมาหลับไป....... แล้วโนบิก็เข้ามาหาแล้วก็บอกว่า อิจฉาจังเลย...หวานกันจัง

ซายามะไม่ตอบอะไร..เพราะรู้ชะตากรรม... โนบิก็เข้ามาด้านหลังแล้วก็เลิกเสื้อของเมียลูกน้องทันที

ซายามะร้องอุ๊ย..เพราะเธอกำลังโดนนิ้วของโนบิสอดเข้ามาในหอยของเธอ...... ในขณะที่ทาเคชิเมาหลับไม่รู้ตัว

แล้วโนบิก็งัดเอาท่อนซุงออกมา.. ซายามะบอกว่าฉันจะทำให้คุณก็ได้..แต่ขอลงไปที่ห้องนั่งเล่นชั้นล่างนะ...ขอร้อง... แล้วทั้งคู่ก็เดินตามกันลงมา

ซายามะที่เริ่มมีอารมณ์แล้ว..เธอยืนจ้องหน้าของโนบิ......แล้วทั้งคู่ก็โถมเข้ามาจูบแลกน้ำลายกัน

โนบิ... โถมเข้าดูดไปที่นม..... จนซายามะเคลิ้ม...

โนบิ..จับ เมียลูกน้อง แยกขาออกแล้วก็เข้าไปเลียที่หอยของเธอ...จนสะท้านไปทั้งตัว

ซายามะ ถอดบ๊อกเซอร์ให้เองเลย แล้วก็คว้าเอาแท่งมาอมให้ทันที

เธอ..บริการให้ Boss ของสามีอย่างเต็มที่ด้วยความเต็มใจ

ซายามะบอกพร้อมจะทำให้แล้ว.... หลังจากนั้นเธอก็ขึ้นคร่อมจับใส่เองแล้วก็เริ่มโยกสะโพกเบาๆเพื่อให้เข้าที่..แล้วเธอกันชันตัวขึ้นเพื่อโยก...

โนบิพอรู้ว่า... เมียเพื่อนไม่ไหวแล้วก็โยกใส่เลย จนเธอร้องลั่นเลย

เธอ..โยกเอง...โยกไปร้องไป...เธอคงจะขาดสิ่งนี้มานาน

ซายามะพลิกตัวกลับ..แล้วก็ยังบดใส่ไข่ของ BOss เต็มที่ด้วยความสะใจของเธอเอง...จนไม่รู้ว่าเธอทำเพื่อสามีหรือตัวเองกันแน่ล่ะตอนนี้

จนสุดท้ายกับจังหวะปิดเกมส์...
PeeAVC_XI

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 28, 2015, 10:12:24 AM »

สุดท้ายทั้งคู่ก็กลับบ้านหลังจาก ทาเคชิทำงานเสร็จ

วันนี้ทาเคชิติดเลี้ยงฉลองให้ลูกค้าเธอก็เหงามากๆ ใจนึงเธอก็คิดถึง SEX กับ Boss ของสามี เธอจึงได้ลุกเพื่อที่จะไปหาเขาที่ห้อง...

บรรยากาศอึมครึม.. ท่ามกลางความมืด(ฉากนี้ทำไมไม่เปิดไฟนะ)....ทั้งคู่ยืนจ้องมองหน้ากันแล้วก็พุ่งเข้าจูบกันเหมือนเดิม...แต่ความนี้ไม่ใช่การบังคับ แต่เป็นความไคร่ไปแล้ว

ทั้งคู่แลกจูบกันจนล้มลงไปที่เตียง...ซายามะก็พุ่งเข้าทำหน้าที่ทันที

เธอก็คว้า..เอาสิ่งที่เธอปราถนามาอมและดูดทันที

เธอเปลื้อชั้นในออกจนหนองโพออกมาทักทาย...แล้วโนบิก็ดูดให้บ้าง

ซายามะดูดแท่งของโนบิจนแก้มตอบเลยทีเดียว

อยู่ๆ ทาเคชิก็กลับมา... เขาถึงกลับอึ้งเพราะเห็นภาพที่เมียตัวเองกำลังขย่มเพื่อนรักของตัวเองที่มีตำแหน่งเป็นหัวหน้าเขาถึงกลับพูดไม่ออก ทรุดลงทันที..  แล้วก็วิ่งหนีร้องให้ออกไป

ทั้งคู่ยังไม่รู้ตัว...โนบิจับสะโพกเมียเพื่อนแล้วกระเด้งสวนด้วยความรุนแรง

ท่าด๊อกกี้ทั้งคู่ก็ต่าง เด้งสวนกัยไปมาไม่ขาดสาย

แล้วโนบิก็ทนไม่ไหวแล้ว...ควักดุ้นมาปล่อยน้ำราดหน้าของสาว ซายามะเลย......  ซายามะก็ดูดน้ำกามที่เหลืออยู่ปลายแท่งจนเกลี้ยง

หลังจากนั้น.................. ซายามะก็เดินมาหาโนบิที่ริมทะเลสาบหลังจากทาเคชิหนีออกจากบ้านไปแล้ว...... โนบิบอกว่า..ผมรักคุณมากๆ คุณย้ายมาอยู่กับผมนะรับรองผมจะทำให้ sex ของเราตื่นเต้นแบบเน้นๆทุกวันเลย... คำตอบของซายามะก็ดูตามภาพนะครับ

แล้วทั้งคู่ก็อยู่ด้วยกันซ่ำกันทุกวัน..จนทั่วฟ้าดินสลาย.............  Grin THE END  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2015, 10:15:25 AM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 28, 2015, 11:55:02 AM »

เรื่องต่อไปขอหยิบหนังเรื่อเก่าที่เคยรีวิวไปแล้วแบบ Commic มารีวิวใหม่แบบภาพเคลื่อนไหวครับ......
พอดีชอบเรื่องนี้มากๆ..อิๆๆๆ คงไม่ว่ากันนะครับ

SPRD-576    แสดงโดย Yuuki Emika

Cover

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 03, 2015, 06:08:16 AM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 28, 2015, 12:21:50 PM »

รอติดตามครับ
torres6969
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 28, 2015, 01:56:38 PM »

สุดยอดครับขอบคุณครับ
ridering
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2015, 11:58:02 AM »

สุดยอดครับ เจ้านายยยย
kimjmboy
เหลือบไร
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2015, 05:49:23 PM »

โอ้ ......... มายกอด ยอดมากเลย ครับ
kemz
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2015, 01:25:09 AM »

เรื่องต่อไปขาววิ้งเลย ขอบคุณคับ

Let's GO!!ε=(/*>∀<)/
zekert24
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2015, 01:33:34 AM »

ขอบคุณค้าบบบ

รีวิวซะผมต้องโหลดมาดูเลย 
หน้า: [1] 2 พิมพ์