เมษายน 20, 2024, 01:53:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวหนังแบบสั้นๆ กระทัดรัดฉับไว น้อง ยู อาซากุระ โดนล่อ 3 วัน 3 คืน  (อ่าน 49506 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2015, 02:51:09 PM »

รีวิวหนังแบบสั้นๆ กระทัดรัดฉับไว

สวัสดีครับ คราวนี้เรามาพบกับการรีวิวหนังแบบสั้นๆ กันบ้างนะครับ
จริงๆ เรื่องที่จะทำสั้นๆ ได้ โดยไม่ให้เสียอรรถรส มันก็ต้องเป็น เรื่องที่มีเนื้อเรื่องไม่ยาวนัก ไม่ค่อยมีจุดหักเหของเนื้อเรื่องเท่าไหร่
หรือจะให้พูดอีกอย่างคือ เนื้อเรื่องไม่สลับซับซ้อนนั่นเอง ก็ได้เรื่องนี้มาครับ ซึ่งผมอยากดูมานานแล้ว และเพิ่งจะได้มา เลย เอามาทำ
ให้ดูกันเล่นๆ ครับ สำหรับน้อง ยู อาซากุระ คนนี้

ปกครับ

เริ่มเรื่องมาที่ น้อง ยู เป็นอาจารย์สาวสวย นมเล็กแต่น่ารัก แถมแต่งงานมีผัวแล้ว
ทว่า วันนี้คุณผัวไม่อยู่ ะไปธุระหลายวัน น้องยู เลยต้องอยู่คนเดียวครับ

ด้วยสปิริตของความเป็นอาจารย์ ผัวไม่อยู่ครับเวลาว่างเยอะ เลยนัดพวกนักเรียนมาติวครับ

แรกๆ ก็ตั้งใจเรียนกันดีครับ
ดูหน้าน้องยู น่ารั่กมากกกกก

ช่างน่าภูมิใจ

ทว่า จริงๆ พวกมันมีแผนการ ชั่วร้าย อยู่ครับ

พอเผลอนี่ จับน้องยู แหก hee ถ่ายรูปไว้ก่อนเลย
ไอ้ตัวขวาสุดนี่ผมฮามันมาก ดูยังไง๊ ก็ไม่เหมือนนักเรียน แม่ง หน้าแก่เกิ๊น

ผลัดกันยัด kra-door เข้าปากน้องยู คนละที สองที

มือก็ต้องว่าวไปด้วย แถมโดนทาสีอีก
โดนรุมอย่างนี้นี่ ผมชอบมากกกก

ว่าแล้วก็ต้องโดน yet ครับ จัดไปไม่ให้เสียของ

แล้วมาแตกใส่หน้าอย่างนี้

แต่บางครั้ง ผมว่าน้องยู นี่ ยังเข้าไม่ถึงบทบาทเท่าไหร่
โดนข่มขืนแท้ๆ แต่หลุดยิ้มบ่อยๆ
แต่ยังไงก็น่ารักอ่ะนะ

หลังจากนี้ก็เป็นไปตามสูตรของซีรี่ย์นี้ครับ
ต้องโดน yet ทั้งวันทั้งคืน
ไม่ว่าตอนทำอาหาร

ตอนนอน

เข้าทำนอง ใครใคร่นอนนอน ใครใคร่yet yet

ตื่นเช้ามาก็โดน yet

ยามว่างจากการโดน yet ก็ต้องโม้ค kuay

น้ำงี้แตกคาปาก

หลับกันหมดก็ใช่ว่าจะได้หยุดครับ
เจอเครื่องมือสารพัด ไม่ได้หยุดได้หย่อน

แน่นอนว่าโดนขนาดนี้ นางเอกเราต้องนิสัยเปลี่ยน ตามสูตร
ร่าน ร้องหา กล้วย ไปทั่ว
แต่จริงๆนะ ผมอยากให้โดนข่มขืนต่อไป แล้วผัวกลับมาเจอมากกว่า

ใส่ชั้นแดงนี่ เพื่อให้ดูร่านขึ้นมั้ง
ดูสายตา.....

Kuay อยู่ไหน พุ่งเข้าใส่หมด

ร่านนักก็จัดให้ครับ

ทาสี

และอีกสารพัด

น้องยู มีความสุขมากค่ะ

โดนขนาดนี้

สุขจนล้นทะลัก

คาจิ๊มิ
น้ำแตกกันถ้วนหน้า

แต่สำหรับน้องยู มันยังไม่จบครับ
ลุกขึ้นอย่างร่านๆ

ร่ำร้องหา kuay ต่อไป

จบจ้า.....

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
sito
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2015, 07:44:04 PM »

หลวมพอดี 5555
zekert24
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2015, 01:38:46 AM »

น้อง ยู ผมนี่ชูป้ายไฟเลยคับ 5555
น่าร๊ากกก
loving girls
AV Distinctive (VIP)
หื่นมีศิลปะ

Here To Show The World

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2015, 02:02:01 AM »

น่ารักมากเบย
mrt006
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2015, 11:00:40 AM »

เป็นตาแซ่บ
tony99
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2015, 02:14:21 PM »

สั้นๆได้ใจความครับ
totyy
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2015, 10:28:56 PM »

Grin Grin Grin
labrado
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2015, 04:41:31 PM »

ขอบคุณครับ
kamabkk
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2015, 06:06:33 PM »

น้องยูนี่เป็นหนึ่งในดวงใจเลย
killpop
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2015, 12:52:23 PM »

อ่านแล้วหอบหายใจแรงอะ สวยโดนรุมซั่มจนติดใจ
หน้า: [1] 2 พิมพ์