เมษายน 25, 2024, 08:23:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตอบโจทย์ทุกปัญหาท่านชายที่น้องชายไม่แข็ง ด้วยสมุนไพร100% รับรองด้วย อ.ย. และ GMP  (อ่าน 1493 ครั้ง)
healthystudio.net
AV Dedicator (VIP)
เหลือบไร

« เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2015, 10:29:51 AM »

HEALTHYSTUDIO.NET

เรียนสมาชิกทุกท่าน

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณท่านประธานที่ให้โอกาส และพื้นที่ในการแนะนำสิ่งที่ดีต่อเพื่อนๆสมาชิก  เป็นเวปที่ผมสร้างขึ้นเพื่อต้องการสรรหาผลิตภัณต์อาหารเสริมสำหรับท่านชาย และอาหารเสริมอื่นๆ โดยการที่ผมทดลองใช้กับตัวผมเองเพื่อให้มั่นใจว่าได้ผลจริง และปลอดภัยจริงๆ  ผมอายุเกือบ 40 ปีไม่มีเวลาออกกำลังกายเท่าที่ควร ผมมีปัญหาเรื่องน้องชายไม่แข็งตั้งแต่อายุ 30 ต้นๆ จากนั้นผมไม่เคยมั่นใจ และไม่มีความสุขเกี่ยวกับเรื่องบนเตียงเลยครับ  ผมพยายามไปพบหมอ ปรึกษาหมอ กินไวอาก้าของนอก ไวอาก้าไทย ผลิตภัณฑ์อาหารเสริมนำเข้าจากต่างประเทศ หรือแม้เป็นผลิตภัณฑ์สมุนไพรที่ผลิตในเมืองไทย  จากการทดลองกินในฐานะผู้บริโภคคนหนึ่ง ยาหรืออาหารเสริมทุกตัว สำหรับผมว่ามันมีอาการข้างเคียงมากน้อยขึ้นอยู่กับสุขภาพของแต่ละคน  ผมเคยทดลองทานผลิตภัณฑ์อาหารเสริมเพื่อให้น้องชายแข็งตัวกว่า 10 ยี่ห้อแต่ทุกครั้งผมจะมีอาการปวดหัวมาก หน้าแดง คัดจมูก ใจสั่น........จนผมได้พบกับ มาโช เป็นผลิตภัณฑ์อาหารเสริมสำหรับท่านชาย เพื่อเสริมความมั่นใจ ความแข็งแรงให้กับท่านชาย  สำหรับผม มาโช ทำจากสมุนไพร 100% มี อ.ย. และได้รับรองจากเครื่องหมาย GMP ซึ่งแสดงให้เห็นถึงความปลอดภัยของตัวอาหารเสริมและคุณภาพของการผลิตที่ได้มาตรฐาน  หลังจากผมลองทานมาโช เพื่อใช้เฉพาะกิจ  ผมมีอาการร้อนวูบวาบ น้องชายแข็งตัวได้ดีมาก ตาพล่าแปปนึงผมเป็นโรคตาแห้งมาก (แล้วไม่รู้จ้องคอมมากไปรึป่าว555) นี่คืออาการสำหรับเม็ดแรกที่ผมทานเข้าไป ผมลองทานแบบวันเว้นวันอาการตาพล่าครั้งที่ 2 หายไปอาการร้อนวูบวาบยังอยู่....ส่วนน้องชายเหมือนจะพร้อมตามสั่งอยู่ตลอดเวลา.... ส่วนเม็ดถัดๆไปก็ไม่มีปัญหาอะไรเลยครับ  แต่พอตอนหลังผมกินเฉพาะก่อนเวลาทำกิจกรรมนะครับ.....

ลองแวะเข้าไปที่เวปไซด์ผมเพื่อดูข้อมูลเพิ่มเติมนะครับ ยินดีให้ข้อมูลเพิ่มเติมเผื่อเป็นหนึ่งทางเลือกใหม่สำหรับชุมชนที่น่ารัก AVCOLLECTOR ครับ โปรโมชั่นสำหรับลูกค้าเวปนี้ถึงแค่ 15 พคนี้คิดกล่องละ700บรรจุ6เม็ดจากราคาปกติ800บาทและส่งemsฟรีทั่วประเทศครับผม

มาโช ช่วยเรื่อง การแข็งตัว เพิ่มขนาด(ผมว่ามันทำให้ขนาดของน้องชายเราขยายตัวอย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด) ชะลอการหลั่งไว เพิ่มคุณภาพและปริมาณน้ำอสุจิ ที่สำคัญเพิ่มรอบเพิ่มความสุขให้คุณได้แน่นอนครับ

www.healthystudio.net
Line ID: iamhealthy
Hot Line:  087 115 5539

ลูกค้าบางส่วน

สั่งเลย

Healthystudio.net

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 05, 2015, 11:27:05 PM โดย healthystudio.net » บันทึกการเข้า
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2015, 11:33:44 PM »

ของเขาดีจริง  Wink  แนะนำเลยครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
หน้า: [1] พิมพ์