มีนาคม 29, 2024, 05:22:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครอ่านโดจินเรื่องนี้ไหม [ShikiShiro Konomi] Netoraserare มาคุยกันครับ  (อ่าน 28473 ครั้ง)
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2015, 05:14:05 PM »

ยังไงดีล่ะ  สายดาร์คเรื่องอื่นๆส่วนใหญ่มันจะให้ความรู้สึกว่าผู้หญิงถูกทรมานจากการรุมหรืออะไรก็ตามแต่ให้กลับไปหาพระเอกไม่ได้

แต่เรื่องนี้มันไม่ใช่  ตอนที่20ถึงพระเอกมันยังยืนยันว่ายังไงก็เลิกให้เมียโดนคนอื่นเย็ดไม่ได้ เมียมันก็ดันตามใจซะงั้น

รุ่นพี่มันถึงได้บอกว่าโรคจิตทั้งผัวทั้งเมีย

ลายเส้นตอนวาดผู้หญิงมันน่ารักครับ วาดสวยเลยแหละ แต่พอวาดฝั่งพระเอกทีไรมันก็หลอนๆทุกทีตามอารมณ์ตัวละคร

ถ้าจะวาดต่อ ผมอยากให้พระเอกไปหวดรุ่นน้องที่ทำงานซะจริง ก็ยั่วซะขนาดนั้น  รอบนี้อาจดราม่าแล้วไปจบที่โดนเมียฆ่า

โอว ผมจินตนาการนางเอกสายยันเดเระไปได้ยังไง

ผมเห็นด้วยครับว่าเรื่องนี้วาดผู้หญิงสวย ถึงบอกว่าเสียดายที่ฉากxxxมันน้อย เน้นดราม่ามากกว่า อิๆ

ที่ว่าความรู้สึกต่างจากเรื่องส่วนใหญ่ก็ใช่ น่าสนใจครับแหวกแนวดี เพียงแต่เวลาอ่านแนว ntr ผมจะชอบจินตนาการเป็นตัวร้ายน่ะ แบบปกติเวลาอ่านเราจะจินตนาการมีอารมณ์ร่วมกับตัวเอก แต่กับntrผมก็ทำกลับกัน ไปจินตนาการร่วมกับตัวร้ายแทน แดเมจมันก็ไม่มี กลายเป็นกลับกันจากปวดตับเป็นฟินที่ได้เอาเมียคนอื่นจนติดใจได้ 555+

แต่กับพวกแนวที่พระเอกมีบทเยอะๆ มาร้องไห้ทำตัวหมาหัวเน่าเยอะๆ มันทำแบบนี้ไม่ได้น่ะครับ ส่วนตัวสำหรับเรื่องนี้ผมเลยไมได้ตาม ไม่ใช่ไม่ดีครับแค่ไม่เข้ากับรสนิยมในการเสพของมืดของผม แหะๆๆ

อ่านเรื่องนี้มาตั้งแต่แปลอิ๊งนะ รู้สึกเฉย ๆ
เพราะภาพมันไม่สวย กับเนื้อเรื่องแต่ละแผ่นน้อย
เนื้อเรื่องน้อยมันต้องกลบด้วยภาพสวย
แต่เรื่องนี้มันไม่ใช่...

ชอบแนว NTR ติงต๊องของ Kon-Kit มากกว่า
กับแนวเป็นชู้ลายเส้นอาร์ต  ของ Kansai-Orange

ลองหาหยิบมาอ่านดู แล้วจะรู้ว่าแนว NTR ไม่ใช่แค่ปวดตับอย่างเดียว

พอจะมี link ให้ไหมครับ

g.e-hentai.org ครับ ที่แปลengและแปลไทยส่วนใหญ่จะมี
lecknaja
เหลือบไร
*

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 03, 2016, 11:56:52 PM »

ผมอ่านแล้วไม่ไหวต้อนที่21 ทนไม่ไหวหดหู่มาก
KeGel
AV DecadonoR++ (VIP)
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 03, 2016, 09:35:46 AM »

อ่านเรื่องนี้มาตั้งแต่แปลอิ๊งนะ รู้สึกเฉย ๆ
เพราะภาพมันไม่สวย กับเนื้อเรื่องแต่ละแผ่นน้อย
เนื้อเรื่องน้อยมันต้องกลบด้วยภาพสวย
แต่เรื่องนี้มันไม่ใช่...

ชอบแนว NTR ติงต๊องของ Kon-Kit มากกว่า
กับแนวเป็นชู้ลายเส้นอาร์ต  ของ Kansai-Orange

ลองหาหยิบมาอ่านดู แล้วจะรู้ว่าแนว NTR ไม่ใช่แค่ปวดตับอย่างเดียว
Sig ท่านรหัสอะไรครับ รบกวนชี้พิกัดหน่อย  Cheesy Cheesy
0megarsa
ปลิงควาย
*

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 04, 2016, 11:12:56 PM »

24 นี่สุดๆแค่อ่านraw ตับพังกันไปข้างเลย ดูพ่อมีอะไรกับนางเอก แถมทีวีแม่งยังเปิดตอนที่มีอะไรกับรุ่นพี่อีก ยอมรับเลยว่าเรื่องนี้สุดๆแล้วตั้งแต่อ่านมา
rafaelo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

นักสาดน้ำร้อนในตำนาน

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 14, 2016, 08:54:35 AM »

24 นี่สุดๆแค่อ่านraw ตับพังกันไปข้างเลย ดูพ่อมีอะไรกับนางเอก แถมทีวีแม่งยังเปิดตอนที่มีอะไรกับรุ่นพี่อีก ยอมรับเลยว่าเรื่องนี้สุดๆแล้วตั้งแต่อ่านมา
  มันหลุดจนขาดเหตุขาดผลไปเลย

แรกๆมีช่วงที่ลุ้นให้คิดได้  เหมือนจะมีบทเรียนชีวิต
ไปๆมาๆโรคจิตทั้งคู่  กลายเป็นจะเกิดอะไรต่อจากนี้อีกก็ไม่ลุ้นแล้ว
Shirakawa Shu
ปลิงควาย
*

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2016, 06:23:12 PM »

มีตอนจบแล้วนะครับ ตอนที่ 27
อ่านไม่ออก แต่จบแฮปปี้ครับ
rafaelo

นักสาดน้ำร้อนในตำนาน

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 12, 2016, 09:01:12 AM »

มีตอนจบแล้วนะครับ ตอนที่ 27
อ่านไม่ออก แต่จบแฮปปี้ครับ

ผมว่าไม่แฮปปี้นะ
โดนสาปแช่งจากคนอ่านกันยกใหญ่เลย
ขุ่นแม่ยูกิริน

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 12, 2016, 08:47:36 PM »

อ่านตอนจบละ ก็ปวดตับดี นึกถึงคู่ผัวเมียที่ชอบสวิงเลย ประมาณนี้แหละ ชอบเห็นเมียตัวเองถูกเอาถึงจะมีอารมณ์

FURI
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 14, 2016, 01:38:42 AM »

สรุป ตอนจบก็วนแบบเดิมใช่ไหมครับ ชอบให้เมียถูกเอา
zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 15, 2016, 09:29:24 PM »

อ่านแล้วปวดตับมากครับ หลังๆนี้ยิ่งไปกันใหญ่

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์