มีนาคม 28, 2024, 10:36:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อัพเดทเอาใจคนนอนดึก กับ น้อง yu namiki  (อ่าน 23913 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2015, 11:15:26 PM »

Yu namiki : IPZ389 : FUCKED IN FRONT OF HUSBAND

สวัสดีครับ กลับมาพบกันอีกครั้ง คราวนี้ พบกับดาราเอวีคนสวยที่เพิ่งประกาศรีไทร์ ไปไม่นาน แน่นอนว่าไม่ใช่ใครอื่น แต่เป็น น้อง ยู นามิกิ นั่นเอง
เธอคนนี้ถูกใจผมมากในฐานะ นางเอกเอวี ลุคผมสั้น ซึ่งแรกๆ เห็นอยู่ไม่กี่คนเท่านั้น พอช่วงนึงที่ดาราเอวีหลายคน หันมาเปลี่ยนลุคกัน
คนผมยาวก็ไปไว้ผมสั้น อย่าง นู๋ริโอะ,  น้องไอโนะ น้อง ยู อาซากุระ คนผมสั้นก็มาไว้ผมยาว อย่าง มายุ โนโซมิ และน้องยู นามิกิ คนนี้นี่เอง
ตอนเธอไว้ผมสั้นก็ดูเก๋ไก๋น่ารักอีกแบบ พอไว้ผมยาว ก็ดูสวยหวาน จึงไม่พลาดที่ตามหาหนังของเธอมาดู ซึมซับความน่ารักของเธอเอาไว้
ดูรีวิวแล้วใครไม่เคยดูหนังของเธอ ก็ไปหามาดูเถอะครับ ไม่งั้นคุณจะพลาดของดีนะครับ แล้วเราจะได้มาเศร้าไปด้วยกันเพราะเสียดาย ที่เธอประกาศรีไทร์แล้ว

Cover จ้า....
รอบนี้ใช้  ภาษาปะกิดซะด้วย

เรื่องก็เริ่มแบบเดิมครับ  คือ  น้องยู  เป็นภรรยาสาวแสนสวยของชายผู้หนึ่ง
ทั้งคู่อยู่กันอย่างมีความสุข โดยคุณสามีเป็นพนักงานออฟฟิศ  ส่วนน้องยูเป็นแม่บ้าน

ว่างๆ  คุณสามีก็จะแต๊ะอั๋งภรรยาคนสวยบ้างเป็นครั้งคราว
น่าสงสารแกมากๆ ได้แค่เนี้ยะ

เวลาผ่านไปครับ ก็ใกล้ถึงวันเกิดคุณสามี
น้องยู ก็คิดเรื่องทำเซอร์ไพรส์
เขียนการ์ดให้ก่อน

และหาคู่มือทำเค้กมาอ่าน

แต่ยังกลัวจะไม่อร่อยพอครับ  น้องยูเลยติดต่อไปหา นักทำเค้กชื่อดังคนหนึ่ง
ให้มาช่วยแนะนำ  ผมขอเรียกแกว่า  อ.ยิ่งสุก นะครับ

อ.ยิ่งสุก  เป็นนักทำเค้กชื่อเสียงโด่งดังมาถึง
น้องยู ก็ขอให้ช่วยชิมเค้กทันที

แต่แกคงกลัวไม่อร่อยนะครับ  เลยพริ้ว หาข้ออ้าง

น้องยู เลยต้องชิมเอง

ดูแกทำหน้าครับ  เหมือนรู้ทัน

ปรากฏว่า....

แต่น้องยู  ยังไม่พอใจในรสชาติ

อาจารย์แก เลยอาสา พาไปสอนถึงบ้าน
ทำเอาน้องยูดีใจมาก

แหม...ช่างใจดีจริงๆ

คืนนั้น น้องยูก็หมายมั่นปั้นมือครับ

และแล้ว....
น้องยูก็ไปถึงบ้าน อาจารย์ครับ

แกก็ค่อยๆ กระเถิบเข้ามาทีละนิดๆ

อ้ำ....

แล้วอาจารย์ก็เริ่ม  ออกลายครับ

น้องยูรู้ถึงความผิดปกติ

เลยขอตัวก่อน

ทว่า....

อาจารย์ได้ที  ครับ  ก็ใช้แรง  ปลุกปล้ำน้องยู  ของเรา

จับเสียบด้วยความหื่น

แล้วชักออกมาเลีย
อืมมมม.....หอม  อร่อย  ชื่นใจ....
เป็นผม ผมไม่กล้านะครับเนี่ย yes แล้วมาทาสีเนี่ย นับถือแกจริงๆ

ไม่ว่าน้องยูจะหนีไปไหน  แกจะตามไปซ้ำ

จนแตกในน้องยู ไปหนึ่งดอก
แกดันสุดซอยครับ  ได้ฟิลมากกกก

เยิ้มคารู

แถมยังถ่ายรูปไว้อีก

ไว้ทำอะไรน่ะเหรอ  ฮึๆ

สร้างความเจ็บช้ำน้ำใจให้น้องยูมาก

น้องยูกลับบ้านล้างคราบคาวความใคร่ของอาจารย์ออก

แต่ไม่อาจล้างความรู้สึก แย่ๆ  ออกไปได้
จึงเหม่อลอยในบางครั้ง

จนคุณสามีสังเกตุเห็น

แต่น้องยูไม่กล้าบอกความจริง

คุณสามีก็เลยปลอบใจ

ต่อมาครับ
อาจารย์ยิ่งสุก ยังโทรตามตื้อน้องยูไม่เลิก
ซึ่งเธอก็ได้แต่อดทน ไม่ยอมรับสาย

ในที่สุด  อาจารย์ก็ใช้ไม้ตาย ครับ

ส่งรูปตอนโดน yes พร้อมคำขู่มา

ใครมีความรู้ช่วยแปลหน่อยนะครับ

ในที่สุดก็มาหาถึงบ้านครับ

แน่นอนว่าน้องยูที่ไร้ทางเลือก  จำต้องยอมให้อาจารย์ เข้าบ้าน

มาถึงก็ ควักเจี๊ยว ออกมาให้อม ครับ

แม้น้องยูจะเบือนหน้าหนี แต่ก็ไม่พ้นครับ
แถมถ่ายรูปไว้อีก

เก็บทุกมุม

จนแตกคาปากน้องไป

ฮู้วววว....

ขออีกซักรูป

ต่อมาครับ
อาจารย์ เพิ่มระดับความโรคจิต ด้วยการบังคับน้องยู
ถ่ายรูปจิ๋มตัวเองตอนกะลังฉี่ ส่งไปให้ดูครับ

อล่างฉ่าง

แต่คราวนี้มันมีความรู้สึกบางอย่างเกิดขึ้นกับน้องยูครับ

หลังจากวันนั้น ทุกครั้งที่คุณสามีออกไปทำงาน
อาจารย์จะ แวะมาหาน้องยูเสมอ

มาแบล็คเมล์น้องยู เพื่อยัดเยียดความเป็นผัวให้

อย่างนี้

หรืออย่างนี้

แต่คราวนี้ นางเอกเราเปลี่ยนไปครับ
ลงลิ้นให้ อย่างเอียงอาย แต่ไม่ต้องบังคับ

แถมถ่างขา ยอมให้ yes ง่ายๆ

เพื่อความเสียวจากอาจารย์

ถึงกับขึ้นเองในบางครั้ง

อาจารย์ซอยหนักๆ

จนแตกในไปครับ

หลังจากนั้น น้องยู ก็เปลี่ยนไปครับ จากที่เคยขัดขืน
ก็กลายเป็นยินยอมพร้อมใจ คว้า kuay มาดูดมาช่ำชอง

แลกลิ้นกะอาจารย์อย่างดูดดื่ม

พลีกายให้ yes กลางสายน้ำ ตามแนวทางของฉากคลาสสิค

แม้เธอจะรู้สึกผิดแต่ก็เลิกไม่ได้

หลายวันต่อมา อาจารย์ยังมา เพิ่มประสบกาม ให้น้องยูอย่างสม่ำเสมอ

น้องยู ถก กุงเกงอาจารย์ ออก อย่างกระหาย
เจอกระโดง อาจารย์ เด้งดึ้งออกมาครับ

เลียอย่างกระหาย ราวกับไม่ได้เจอ kuay มาแรมปี

ดูสีหน้าและแววตาเธอครับ

ดูดไป เกี่ยวเบ็ดไป สุดยอดมาก

พร้อมแล้วค่ะ
ถ่างขา รอให้ yes

ป้าบๆ

ถ่ายอีกซักรูป

และแล้วในขณะที่น้องยู ระเริงกาม อย่างสุขสม
อาจารย์ก็ส่ง line ให้ใครบางคน

คุณสามีนั่นเอง

ขณะที่เกมรักกำลังดำเนินไปอย่างดุเด็ดเผ็ดมันส์

คุณสามีที่ตาลีตาเหลือกกลับมา ก็เห็นทุกอย่าง

แม้น้องยู พยายามจะอธิบาย

แต่อาจารย์ก็พุ่งตัวไปจับคุณสามีมัดไว้ครับ ตามฟอร์ม

ก่อนกลับมาขยี้กาม น้องยู ต่อ

ทุกซอกทุกมุม
แกชอบจังเลยนะครับ ล่อแล้วค่อยเลีย เนี่ย

อย่างเมามันส์

ต่อหน้าคุณสามี

จนโดนแตกใน ต่อหน้าคุณสามีไปอีกรอบ

เฮ้อ.....

จบครับ ส่งท้ายด้วยข้อความในการ์ด ใครอ่านออกบอกที
แต่น่าจะเขียนอวยพร แล้วก็ขอบคุณ คุณสามีนั่นแหละ ออกแนวเศร้าๆ
คือเค้าเขียนไว้ตั้งแต่ก่อนโดน yes น่ะแหละ

แถมครับ มุมสวยๆ ของน้องยู
สดใส

เงียบขรึม

เหม่อลอย

ประหลาดใจ
จะมองมุมไหนก็น่ารัก เสียดายจริงๆนะคราบ ไม่น่ารีบ รีไทร์เยย

ก็จบไปนะครับ  สำหรับรีวิวเรื่องนี้ จริงๆ หนังเก่าแล้ว แต่ใครยังไม่ดู อยากให้ไปหามาดูครับ
ในช่วงเวลา ที่ดาราเอวี ตัวท็อปๆ ทยอย รีไทร์ ตามน้ำกันเป็นแถวๆ ดาราเอวีหน้าใหม่ๆ ใสๆ
ก็เข้ามาแทน แต่ดารารุ่นเก่า นี่ เราลืมกันไม่ได้นะครับ ช่วยกันติดตามผลงาน และเป็นกำลังใจ
ให้พวกเธอด้วยนะคราบ....

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
KEADE
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2015, 02:11:51 AM »

ขอบคุณครับ ชอบเหมือนกันครับ น้องยู คนนี้ Grin Grin
agg001
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2015, 12:49:46 PM »

ขอบคุณครับ
tepmeka
สัตว์เซลล์เดียว

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2015, 06:03:35 PM »

เกรดไม่ถึงหรอครับ ถึงรีไท นี่
olouoy
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2015, 06:54:50 PM »

สวดยอดคับ Grin
labrado
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2015, 04:37:23 PM »

ขอบคุณครับ
earagon
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2015, 07:16:29 AM »

ขอบคุณครับ
tomoil
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2015, 12:41:24 PM »

ขอบคุณครับสำหรับการรีวิว ทีได้ทั้งภาพทั้งตัวหนังสือดูแล้วสบายตา ชักจะชอบน้องYu Namiki แล้วสิ ว่าแต่ว่าเหอะ คุรพี่คิดได้ไงชื่ออาจารย์สุกๆดิบๆอะไรนั่น
boyfm1111
โอตาคุเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2015, 01:47:21 PM »

ขอบคุณครับสนุกมากๆ
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2015, 06:46:23 PM »

ขอบคุณครับสำหรับการรีวิว ทีได้ทั้งภาพทั้งตัวหนังสือดูแล้วสบายตา ชักจะชอบน้องYu Namiki แล้วสิ ว่าแต่ว่าเหอะ คุรพี่คิดได้ไงชื่ออาจารย์สุกๆดิบๆอะไรนั่น

พอดีนึกถึงคนทำอาหาร ผมก็นึกถึง อาจารย์ยิ่งศักดิ์ น่ะครับ เลย เป็นที่มาของ อาจารย์ยิ่งสุก แบบ สุกๆ ดิบๆ ไม่ดี ต้องยิ่งสุกถึงจะยิ่งดีนะคราบ
ดีใจที่ชอบคราบ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
หน้า: [1] 2 พิมพ์