เมษายน 27, 2024, 11:02:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหน่อยครับว่ามีดาราAVดังๆคนไหนเล่นแตกในบ้างครับ พอดีจะเก็บสะสม  (อ่าน 2987 ครั้ง)
jilardino
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2015, 03:25:30 AM »

พอดีเห็นผ่านๆตาหลายคนแต่หาโหลดไม่ได้เลยครับ รบกวนขอรหัสด้วยยิ่งดีครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2015, 08:01:57 AM »

Risa Tachibana อดีตนักร้อง AKB-48 ไงครับ (แต่ผมว่าแตกปลอม)

Av is My Life
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2015, 09:46:03 AM »

คำว่าแตกใน ภาษาอังกฤษมักใช้คำว่า creampie(s) ส่วนภาษาญี่ปุ่นเขียนทับศัพท์ภาษาอังกฤษว่า nakadashi

คำถามกว้างมากและคำตอบที่ต้องการเจาะจงเกินไป แค่นักแสดงดังๆคนเดียว มีเรื่องไหนที่หลั่งข้างในบ้างก็ตอบไม่ง่ายแล้วครับ ขอให้สนุกกับการค้นหาครับ

Busty Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2015, 10:11:49 AM »

ตอบยากอะครับ ดังที่ว่านี่ดังแค่ไหนอีก

เอาแค่ถามว่า "Julia รหัสไหนบ้างที่แตกใน" ยังเยอะเลยครับ จะเอาดาราดังทั้งหมดนี่ตอบยาก
หน้า: [1] พิมพ์