เมษายน 19, 2024, 07:26:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ที่แรกของประเทศไทย อาบน้ำรวมเปลือยกายทั้งหมดบรรยากาศใกล้เคียงญี่ปุ่น  (อ่าน 6691 ครั้ง)
vifa
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« เมื่อ: มิถุนายน 05, 2015, 06:59:34 PM »

อยู่ในกรุงเทพ เปลือยกายทั้งหมดไม่ว่าจะเด็กไปยันผู้สูงอายุทั้งหญิงชาย พี่ๆไปกันหรือยังครับ เล่าให้ฟังหน่อยครับ
spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2015, 09:22:06 PM »

มีด้วยเรอะ คนไทยคงไม่ค่อยไปหรอก วัฒนธรรมมันต่างกัน
ที่ญี่ปุ่นการแก้ผ้าอาบน้ำหมู่เป็นเรื่องปกติ แต่บ้านเรามันไม่ใช่อ่ะ
แต่พวกเกย์คงชอบน่าดู

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
T-Lek
โอตาคุเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2015, 10:43:51 PM »

ถ้ามีจริง มีหวังโดนแอบถ่ายกันกระจาย Cry
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2015, 12:26:39 AM »

มีครับ เปิดนานเป็นปีแล้วที่ a square เป็นออนเซนเหมือนญี่ปุ่น แยกชายหญิง แก้ผ้าหมด ส่วนตัวผมชอบนะ สบายดี มีบ่อน้ำแร่ น้ำเย็น ซาวน่า สตรีม กลับบ้านนอนสบาย ไอ้ที่ไม่ชอบก็คงมีเกย์เยอะมากกกกก คือเขาก็ไม่ได้ทำอะไรเราหรอกครับ แต่เดินเพ่นพ่านจ้องกระปู๋กันเต็มไปหมด ผ้ดกับที่ญี่ปุ่น ต่างคนต่างแช่ไม่สนใจกัน
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2015, 02:16:50 PM »

ยูโนโมริ ครับ บ่อแยกครับ ที่ญี่ปุ่นก็เป็นบ่อแยกเหมือนกัน พวกบ่อรวมขนาดที่ญี่ปุ่นก็ไม่มีสาวๆไปลงหรอกครับ มีแต่แนวคุณป้ากับคนแก่ ละก็มีพวกเด็กๆไปลงครับ

http://pantip.com/topic/32340618

birdxy
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2015, 04:06:10 PM »

จะมีใครอยากไปลองใช้บ้างไหมครับ
yutto
ปลิงควาย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2015, 04:50:56 PM »

ไปมาเมือ่ 2-3 ปีก่อน

ตอนนี้ไม่กล้าไปแล้ว เพราะ เกย์เต็มเลย
เห็นมีข่าวแอบทำไรกันด้วยครับ
birdxy
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2015, 11:48:32 AM »

ตอนนี้ไม่กล้าไปแล้ว เพราะ เกย์เต็มเลย

ไอย่ะ ขนาดนั้นเลยรึครับ ได้ข่าวว่าเข้มงวดมากนะที่นี้เรื่องแบบนี้ห้ามเลย
แต่เข้มงวดยังไง หากคนมันจะแหกกฎ มันก็คงหาทางจนได้
timered
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2015, 01:46:33 PM »

จริงครับเคยไปเหมือนกันได้ยินพวกเกย์พวกตุ๊ดเข้าไปจับกลุ่มคุยกันเรื่อจู๋ผู้ชายคนนี้ใหญ่จีง ไอ้นี่นิดเดียว แถมผมยังเคยถูกลวนลามด้วยคำพูดอีกเลยไม่กล้าไป
vifa
นักสะสมเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2015, 11:34:33 PM »

ผมไปมาแล้วครับ 2ครั้ง วันแรกที่ไปผมก็อยากรู้ว่าเวลาแต่งตัวมอซอใส่รองเท้าแต๊ะเข้าไปจะเป็นอย่างไร ที่จริงวันแรกที่ไปบังเอิญครับ วันนั้นผมว่างและนึกถึงออนเซ็นต์แต่ตอนนั้นบ่าย2โมงแล้วสายมากแล้วกลัวไปแล้วเวลาเที่ยวจะไม่คุ้ม ไม่มีเวลาเข้าบ้าน
ผมเคยโทรถามค่าเข้า 450บาท ทั้งวัน พอไปถึงที่ก็เดาว่าพนักงานคงจะมองหัวถึงเท้าแน่ๆ เพราะเคยอ่านในกระทู้ว่าที่นี่พนักงานดูถูกลูกค้า แต่ผมไปพนักงานเป็นคนญี่ปุ่นพูดภาษาไทยเป็นแค่สวัสดีค๊ะ,ครับ แต่จะมีพนักงานคนไทยเป็นแคชเชียร พอเข้าไปเขาต้อนรับดีมากครับ ผมว่าน่าจะเป็นวัฒนธรรมของคนญี่ปุ่นทีไม่สนใจว่าลูกค้าจะรำ่รวยหรือยากจนแต่อยากจะมาใช้บริการเขาคงถือว่าลูกค้าจ่ายในราคาเท่ากัน ผิดกับแหล่งเที่ยวของไทยมองแค่การแต่งตัว แต่คนไทยลืมนึกไปว่าจ่ายราคาเท่ากัน 555 เข้าเรื่องเลยครับ
     ถ้าคนที่จะไปต้องเรียกว่าสละเวลาอยู่ที่นี่ได้ทั้งวันจะดีมากๆครับ และทุกๆคนต้องแก้ผ้าหมดครับจะมีแต่ผ้าผืนเดียวที่เข้าไปได้ ผืนเล็กพอๆกับผ้าเช็ดหน้า(น่าเสียดายที่เขาให้แยกห้องผู้หญิงชาย) นอกจากจะมีซาวน่าและบ่อน้ำต่างๆแล้ว จะมีอยูห้องหนึ่งซึ่งเป็นมุมนอนพักผ่อนเป็นห้องรวมผู้หญิงและผู้ชายจะเป็นห้องแอร์แล้วก็เตียงนอนอย่างดีใว้สำหรับนอนหรือดูหนังแอร์เย็นฉ่ำ และบางทีอาจจะโชคดีได้นอนใกล้ๆกับสาววัยรุ่น น่ารักทุกๆคนเพราะส่วนมากจะเป็นสาวญี่ปุ่น ก็ดีครับ450บาท แต่สำหรับบางคนอาจจะไม่ชอบเที่ยวสไตร์นี้ก็ได้ครับ เพราะเราต้องแช่น้ำร้อน แต่จะมีอยู่1บ่อเป็นน้ำเย็นจัด และคุณอาจโชคดีได้ดูนมสาวนอก ขอบคุณครับ
หน้า: [1] พิมพ์