เมษายน 19, 2024, 08:17:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ป่ามป้ามนินจาสาว: Ayu sakurai WANZ: : KUNOICHI  (อ่าน 14697 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: มิถุนายน 19, 2015, 10:45:18 AM »

สวัสดีครับ คราวนี้กลับมาพบกันอีก กับนักแสดงสาว ayu sakurai ที่เห็นหน้าแล้วซี้ดมาก จริงๆ เรื่องนี้เป็นเรื่องแรก ของเธอเลยนะครับ ที่ผมได้ดู

ปกจ้า

ณ เมืองริมน้ำแห่งหนึ่ง

น้อง ayu นินจาสาวนางเอกของเรา กะลังนั่งถอนหายใจ กับชะตากรรม

จริงๆ แล้วนางเอกเราเป็นทายาทผู้สืบทอด ที่ต้องดูแลรักษา ดาบมังกร ในตำนาน
ซึ่ง ว่ากันว่ามันเป็นดาบ ที่ใครๆ ก็อยากได้ไว้ในครอบครอง รวมทั้งเหล่าร้ายด้วย

แต่นางเอกเราก็เบื่อ ในชะตากรรมครับ อยากไปมีชีวิตอิสระเสรี

ยิ่งคิดยิ่งเซ็ง

ทันใดนั้นก็ โดนลอบโจมตีจากด้านหลังครับ
แต่นางเอกเราเก่ง ครับ รับไว้ได้

ปรากฎว่า เป็น พวกตัวร้ายที่มาลอบกัดครับ
ไอ้พวกนี้มัน ตามหานางเอก จะเค้นที่ซ่อนของดาบมังกร
แม่ง แต่งตัวโคตรแนว ผมว่ามันเป็นเอกลักษณ์ของ ซีรี่ย์นี้ ของค่าย wanz น่ะครับ
คือมันจะดูขำๆ ฮาๆ ไม่ซีเรียส
มันโผล่มาเห็นทีแรกนี่ผมฮามันมาก

แต่มันมาคนเดียวอย่างนี้ก็เสร็จ นางเอกเราสินะ

ตั้งท่าพร้อมสู้

ไม่ว่ามุมไหน นางเอกก็ไม่พลาดเซอร์วิส

ดูมันครับ เหมือนแค่ไหน

นางเอกเราไม่ฮาครับเส้นลึก

จะมาทางไหนนางเอกเรา ไม่ยั่น ถีบโชว์ พร้อมเซอร์วิส

แม้นางเอกเราจะสู้สุดฤทธิ์

แต่น้ำน้อยย่อมแพ้ไฟครับ  โดนจับจนได้
แต่ต้องโชว์หวิว เซอร์วิสคนดู

และแล้วเนื้อเรื่องก็จบลงแค่ตรงนี้ครับ
ต่อจากนี้นางเอกคนสวยของเราจะโดนรุม แบบไม่ได้พักไม่ได้ผ่อน
โดนจับกลับไปฐานทัพลับ

เค้นที่ซ่อนของดาบ
แต่มีรึ นางเอกเราจะบอก

เมื่อไม่บอกก็ต้องเจอ

จับยัดปากเข้าให้

อันนี้เถื่อนมากครับ แม่งมาชักว่าวใส่รู

แล้วเอาแท่งนี่ปักคาไว้

ทดสอบ แรงดูด ของจิ๋ม
ดูดได้ดี ไม่มีหลุด

เจอพี่โล้น ลงลิ้น

จับเล่นท่ายากมากมาย

บางท่าเล่นคนเดียวไม่ได้ครับ

โดนกันป่ะ

ไม่พอครับ เจอไอ้นี่มาร่ายคาถาอีก
จะป้ายยาปลุกเซ็ก ต้องท่องคาถาอีก

หลังจากนั้นก็โดนกระหน่ำซัมเมอร์เซลล์

แตกในทั้งน้าน

จน นางเอกเรากลายเป็นสาวร่านสวาท
จบครับ

ก็จบไปนะครับ บอกตรงๆ เลย ว่า ผมรู้สึกว่า เรื่องนี้ มันทำได้ ค่อนข้างต่ำกว่ามาตรฐานไปหน่อย
คือ ไม่ใช่ไม่สนุกนะครับ ดูสนุกดี ดูคนสวยๆ โดนรุม yet ยังไงก็สนุกล่ะ ได้เสียวอีกต่างหาก
แต่มันเล่าต่อไม่สนุกอย่างที่คิด คงไม่แปลก ถ้าเพื่อนๆ ดู รีวิวแล้ว จะไม่ค่อยสนุก ผมทำยังไม่ค่อย
สนุก คือมันไม่ค่อยมีเนื้อเรื่องไงครับ มันเสียตรงนี้ ถ้ามีเนื้อเรื่อง มากกว่านี้หน่อย ให้นางเอกได้
แสดงฝีมือหน่อย มันอาจจะสนุกกว่านี้ ไม่ใช่แค่ พลาดท่าทีเดียว แล้วจบไปเลย

ตอนแรก ว่าจะไม่ทำต่อ แต่ไหนๆ ทำไปแล้ว เลยเอาวะ ทำต่อให้จบๆ ไป ตอนแรกๆ นี่ ผมว่า
ทำได้ดีมาก มาเสีย ที่มันรวบรัดไปหน่อย ไม่ยอมให้นางเอกแสดงฝีมือนี่แหละ
แต่ไม่ได้หมายความว่า หนังไม่ดีนะครับ นางเอกน่ารักดี ยิ่งใครที่ชอบ แนวโดนรุมนี่ไม่ผิดหวัง
รุมกันจนสาแก่ใจทีเดียว

แถมอีกนิด พอดีผมไปเจออีกเรื่องนึง ทั้งฉาก  ทั้งคอสตูม เหมือนกันเป๊ะๆ
เรื่องนี้ครับ

เรื่องนี้เป็นอีกเรื่องที่ผม อยากได้ไว้ในครอบครองนานแล้ว และตอนนี้ ได้ มาในรูปแบบแผ่นแท้แล้ว
ไว้ว่างๆ เหมาะๆ มา รีวิวให้ดูครับ
ตอนนี้ไปดู อันนี้ก่อน

ส่วนนี่
ผลงานต่อไป อันนี้มันส์มากกกกก

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
9AKIBA
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2015, 03:47:42 PM »

ขอบคุณครับ

ชอบแนวนินจาเหมือนกันครับ แต่แบบมีเรื่องราวมากๆหน่อย ไม่ใช่แป๊บเดียวโดนจับได้แล้วโดนซั่มอย่างเดียวจนจบม้วน

อันนี้เป็นหนึ่งในหนังนินจาในดวงใจเลย (เก่าหน่อย)

mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2015, 06:52:45 PM »

ใช่ครับ มันต้องมีเนื้อเรื่องมากๆหน่อย ของท่านเจ๋งมาก มี riko tachibana ด้วย สุดยอดดดด

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
suniie
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2015, 04:01:27 PM »

ขอบคุณครับ
taitaita
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2015, 10:33:56 AM »

ขอบคุณและปูเสื่อรอผลงานต่อไปครับ
invy
AV Devotor (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2015, 03:52:13 PM »

ขอบคุณครับ รอเรื่องต่อไปเช่นกัน
sito

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2015, 08:25:53 PM »

ชอบแนวนินจาเหมือนกันครับ
tony99
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2015, 09:03:16 PM »

รอผลงานต่อไปนะครับ
ขวัญใจผมเลยน้องโช
labrado
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2015, 10:31:21 AM »

ขอบคุณครับ
หน้า: [1] พิมพ์