มีนาคม 29, 2024, 04:54:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว : MIRD144 สงครามนางฟ้า guardian mitress อัพรูปใหม่ครบทุกตอนแล้ว  (อ่าน 66131 ครั้ง)
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2015, 08:46:48 PM »

ขอบคุณครับ
tomoil
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2015, 12:29:00 PM »

หยั่งกะนั่งดูช่อง9การ์ตูนเลยนะคริๆ สุดยอดการรีวิวเลยท่าน
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2015, 09:46:38 PM »

พระเอกเราถูกจับไปในโกดังแห่งหนึ่ง โดนแก้ผ้าเหลือแต่ลิง ตามสูตร

พอตื่นขึ้นมาเบลอๆครับ เห็นหน้าสวยๆ ของนู๋โชเข้า แกก็เพ้อเจ้อไป
จริงๆ เท่าที่ดู แกก็ไม่ใช่คนปากหวานนะครับ แต่ออกซื่อๆ คิดอะไรก็พูดไปตรงๆ

เล่นเอานู๋โช เขิน เพราะคำหวานมันแทงใจ
เดี๋ยวเท๊อะ พี่พระเอกคนซื่อ เค้าจะเอาอย่างอื่นแทงให้ด้วย

นู๋โช เค้นคำตอบจากพี่พระเอกครับ

เจอโปรยยาหอม

เล่นเอานู๋โช ทำอะไรไม่ถูก

ต้องลงไม้ลงมือเพื่อปิดปากพระเอก หยุดความหวั่นไหวของหัวใจ
ทว่า.....

ช่างเจ็บปวดใจ
เหมือนจะ เริ่มใจอ่อน

แต่ต้องเก๊กครับ

ว่าแล้วนู๋โช ก็ต่อรองกับพี่พระเอกครับ

แต่ แกไม่รู้จริงจริ๊ง ทำไงได้
นู๋โช คิดว่า ปากแข็ง เลย จัดการ รูด ซะ

จนเสร็จไปครับ

แต่ยังไม่ยอมเชื่อครับ

ต่อมาครับ นู๋โชเริ่มใจอ่อน แถมออกจะ ชอบพี่พระเอกเรา ขึ้นมาซะงั้น
แต่ยัง แสดงออกไม่เป็น เลย เอามาเป็นทาสแทน

ซึ่งน้องซากิ ก็ตามมาเจอครับ คาดว่า คงดูออก แต่นู๋โช ยังไม่ยอมรับ

น้องซากิ ต้องใช้พลังครับ ซึ่งถ้าโดนเข้า นู๋โชต้องเจ็บหนักแน่ๆ

ทำให้พี่พระเอก เค้ายอมไม่ได้ ต้องออกหน้า ไป ปกป้อง

ยิ่งทำให้นู๋โช หงุดหงิดไปใหญ่ ถึงกับ จะปล่อยพลัง ทำลายล้างโลก

ทำให้น้องซากิ ยอมไม่ได้ครับต้องใช้พลัง ยับยั้งเอาไว้

โดนเข้าไป นู๋โช ก็ หมดฤทธิ์

แต่น้องซากิ ยังต้องการ เปลี่ยนความคิดของนู๋โช ซะใหม่
เพื่อไม่ให้เป็นอันตรายกับโลกมนุษย์ครับ
จะทำยังไง เปลี่ยนยังไง แล้วมาต่อนะครับ

ต้องขอโทษเพื่อนๆ ทีนะครับ ที่มาต่อ ล่าช้า ทีแรก ผมกะจะมาต่ออีกตอน ให้จบไปเลย แต่ ไปๆมาๆ มันยาวมากครับ แคปรูปไว้เยอะ มาก....แรกๆ ไม่ได้นับ
พอมานับๆ ดู เกือบ สองร้อย รูป จะบ้า ....  ไว้มาต่ออีกตอนนะครับ

ขอแสดงความยินดี กับเพื่อนๆ ที่ ได้ไปถ่ายรูปคู่ กับดาราเอวี คนโปรดมานะครับ แหม...เห็นแล้วตาร้อนผ่าว เลยทีเดียวเชียว

ไว้มาต่ออีกตอนนะครับ ใกล้จบแล้วล่ะ เห็นบางท่าน บอก เข้ามาดูหลายรอบละ ไม่อัพตอนใหม่ซะที ก็ดีใจครับ ที่มีคนติดตาม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 26, 2016, 07:22:54 AM โดย mhudom » บันทึกการเข้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
skylit
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2015, 11:55:48 PM »

ผมรออยู่นะคร้าฟฟฟฟ
cowgirl
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2015, 12:15:05 AM »

สนุกจัง แอบไปดูตอนอย่างมานิดๆ รอมาดูน้องโชกับบททดสอบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 02, 2015, 10:00:42 PM โดย cowgirl » บันทึกการเข้า
Macky_C
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2015, 02:28:58 AM »

ขอบคุณมาก ๆ แล้วกลับมาเร็ว ๆ น้า
 Wink
sddsdd
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2015, 08:16:59 PM »

รอติดตามครับกำลังมัน Grin
labrado
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2015, 10:57:09 AM »

ขอบคุณครับ
Aert
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2015, 09:57:09 PM »

ติดตามด้วยคน
sirr_man
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2015, 12:05:38 AM »

ขอบคุณครับ เข้ามาติดตามด้วยคน  Grin
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์