มีนาคม 29, 2024, 02:34:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว : MIRD144 สงครามนางฟ้า guardian mitress อัพรูปใหม่ครบทุกตอนแล้ว  (อ่าน 66130 ครั้ง)
invy
AV Devotor (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2015, 01:33:31 PM »

ขอบคุณครับ ติดตามๆ
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2015, 08:48:11 PM »

ต่อ ตอนสาม

วิธี ของน้อง saki คือ ให้พี่พระเอก ใช้เครื่องมือกะนู๋โช
เพื่อทลายกำแพงในใจให้เธอ

ว่าแล้ว ก็แหย่ ตรงนั้นที ตรงนี้ที

จนนู๋โช อ่วมอรทัย แต่ ยังเปลี่ยนใจเธอไม่ได้ครับ
ยังโหดเหมือนเดิม จนพี่พระเอกต้องล่าถอยไปก่อน

มาปรึกษา กับน้องซากิ ก็ พบว่า ถ้าเปลี่ยนใจไม่ได้ นู๋โช ก็ ยังเป็นตัวอันตรายอยู่ดี
ไม่สามารถจะปล่อยไปได้

แต่พระเราสิครับ คิดว่า คงเปลี่ยนใจนู๋โชไม่ได้
แต่ก็ไม่อยาก ให้ตาย เลยใจอ่อน มาปล่อยไปง่ายๆ

ซึ่งความใจดีนี่เอง ทำให้นู๋โชซาบซึ้ง จนเปลี่ยนใจเองครับ
ใครจะจีบหญิง เอา มุกนี้ ไปใช้ได้ ต้องใจดี กับ พวกเธอให้มากๆ นะ
แต่ไม่รับประกันผล

นู๋โช ยินยอมพร้อมใจ เป็นของพี่พระเอก

ก็ล่อจนแตกในไปครับ ฟินซะไม่มี

แต่แล้ว พวกลิ่วล้อก็ตามมาเจอคับ
กำลังจะ กระทืบพระเอก

นู๋โช ก็พยายามห้ามดี ๆ แต่ไม่มีใครฟัง ประมาณว่า กะลัง หน้ามืด

ต้องให้ออกแรง ครัช แล้ว นู๋โช ก็ power up  อีกคน

ต่อมาครับ เมื่อเรื่องร้ายๆ ผ่านพ้นไป ทั้งนู๋โช และ น้องซากิ ก็ไปอยู่บ้านพี่พระเอก
เข้าตำรา เมียสอง ล่อกันอย่างสุขีทั้งวี่ทั้งวัน
ซึ่งพี่พระเอกเค้า อึดมาก ต้อง รับศึกหนักทั้งวัน

ไม่มีใครยอมใครครับ

แตกแล้ว แตกอีก

แตกไปแล้ว ก็ยังช่วยกันโม้ค

ดูดกันจนหยดสุดท้าย

ชีวิตสุขสโมสร

ต่อมาครับ พี่พระเอก ยังคงใช้ชีวิตเป็นเซลแมนต๊อกต๋อยอยู่โดยไม่มีใครรู้ว่า
แท้จริงแล้ว เค้าคือ ฮีโร่ ที่หยุดยั้งการปะทะกัน ของ การ์เดี้ยนสองสาย ทำให้
ไม่เกิดสงครามทำลายล้างโลก

แม้จะมีอันตรายถาโถมมาบ้าง ตามประสา คนเป็นพระเอก

ก็จะมี เมียสอง คอยปกป้องเค้าอยู่เสมอ

พวกเธอเป็นห่วงเป็นใย เค้าอยู่เสมอ

และถึงแม้ ชีวิต เมียสอง จะวุ่นวายไปบ้างในบ้างครั้ง

แต่ พี่เค้าก็จะมีความสุขตลอดไป
จบจ้า....
ขอบคุณที่ติดตาม จนกระทั่งอัพภาพใหม่ เสร็จอีกครั้ง ขอบคุณครับ

ก็จบไปนะครับ ขอบคุณที่ติดตามนะครับ
เป็นอีกเรื่องที่ อยากให้เพื่อนๆ ไปตามดูหนังจริงๆ กัน เพราะรู้สึกว่า สนุกดี แบบ หนังดี อะไรทำนองนั้น ดูเองก็สนุก เอา มาเล่าต่อก็สนุก 
จนผมอยากให้มี ภาคใหม่ออกมา แบบเป็น ซีรี่ย์น่ะครับ มาลองจินตนาการตามดูนะครับ ถ้าได้ ประมาณ yui hatano ไม่ก็ kaede fuyutsuki หรือ น้อง ai uehara มาเป็นการ์เดี้ยนสายมืด
ส่วน การ์เดี้ยนแห่งแสง น่าจะออก แนวๆ โลลิ หน่อยๆ ตามสูตร ก็น่าจะ tsubomi ไม่งั้นก็ น้อง ruka kanae น่าจะแจ๋ว
แล้วก็ได้พวกพี่ฝ่ายชาย คนไหนก็ได้ ที่ปกติเล่นโหดๆ มาเป็นพระเอก จะได้ดูต๊องๆ แล้วได้ คนที่ดูต๊องๆ มาเป็นตัวร้ายอีกคน ให้มัน เย็ดนางเอกทั้งสายมืดสายสว่าง
เป็นการล้างแค้นพระเอก ก่อนจะโดนจัดการทีหลัง คงมันส์พิลึก
ทว่า....ทั้งหมดทั้งปวงที่จ้อมา ก็คงเป็นได้แค่ฝัน ครับ ( เศร้า ) เพราะว่าหนังมันออกมาตั้งแต่ปลายปีที่แล้ว ถึงตอนนี้ ยังไม่มีวี่แวว ภาคสอง แสดงว่า
Moodyz กะไม่ได้ทำเป็นซีรี่ย์ แน่ๆ เอาเป็นว่า ฝันกันต่อไปนะครับ

พบกันใหม่เรื่องหน้า.....
ส่วนจะเป็นเรื่องอะไร ไว้ค่อยๆ ดูนะครับ

ถามอะไรเล่นๆ หน่อย อยากได้เมียเป็น การ์เดี้ยนสายไหน ระหว่าง สายมืด กะสายสว่าง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 26, 2016, 07:52:25 AM โดย mhudom » บันทึกการเข้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
M555
ปลิงควาย
*

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2015, 09:28:25 PM »

เยี่ยม ผ่านครับ
Macky_C
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2015, 12:01:50 AM »

ขอบคุณครับ สนุกมาก
แล้วมาทำ review สนุก ๆ แบบนี้ให้พวกเราได้อ่านอีกบ่อย ๆ ด้วยน้า

ป.ล. ที่ จขกท. ถามว่า ถามอะไรเล่นๆ หน่อย อยากได้เมียเป็น การ์เดี้ยนสายไหน ระหว่าง สายมืด กะสายสว่าง
ถ้าเลือกได้ผมขอเลือกทั้ง 2 สาย เอาแบบพระเอกนี่แหล่ะ
cowgirl
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2015, 12:05:17 AM »

สนุกมากครับทำมาอีกไวๆนะครับ ชอบมากกกกก
rompo
ปลิงควาย
*

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2015, 12:48:19 AM »

รีวิวได้ยอดเยี่ยมมากครับ
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2015, 07:14:05 AM »

ขอบคุณทุกท่านนะครับ
แต่ส่วนนึงต้องยกความชอบให้ คนทำหนังเค้าด้วยแหละ
แบบว่าเค้าทำมาดีอยู่แล้ว ดูเข้าใจง่าย และสนุกผมเลยเอามาเล่าต่อได้อย่างสนุกสนาน

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
taitaita
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2015, 09:39:46 AM »

รีวิวได้มันส์ในอารมณ์มากครับ (ปล.ขอตอบว่าได้ทุกสายครับมืด+สว่าง)555.
Jacko
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2015, 11:36:42 AM »

สนุกมากคับ ขอบคุณครับ
yoyo2001
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2015, 07:16:37 PM »

ขอบคุณมากๆครับ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์