มีนาคม 28, 2024, 10:44:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ipz 587 ซีบาสะต้องเป็นนางเอกเอวีจำเป็น  (อ่าน 24493 ครั้ง)
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2015, 10:47:19 PM »

รหัส  ipz 587 

นางเอกชือ  ซีบาสะ

ค่ายไอเดียปอกเกล็ดนะจ่ะ

ซีบาสะต้องเป็นนางเอกเอวีจำเป็น

หลายคนอาจจะชอบว่าหนังเอวีถ่ายยังไงบ้าง ก็อาจจะชอบเรืองนี้   ว่าทำไรบ้าง  เริ่มตั้งเเต่หานางเอก

ในเรืองซึบาสะจู่ๆก็ต้องมารับเเสดงนางหนังจำเป็น  เรืองมันส์เศร้าปานนั้น
ฉากโมกให้พระเอกคนเเรก เเนวนางเอกไม่เคยทำมาก่อนเเละไม่เต็มใจ ต่องให้พระเอกคอยบอกวิธีคับ

ฉากเอากับพระเอกคนที่สอง เสือผ้าก็เเก้เเต่ไม่ถอด  ฟินไปอีกเเบบ  มีหมอนให่นางเอกจิกเล่นอีก  เเละทำเป็นเสียวเเบบขี้อาย
  ครางหงิงๆเบาๆ

หนังมันตัดไปตัดมา  ถ้าดูผ่านๆจะงงว่าอยู่ซะบาสะมีกางเกงในใส่กุญเเจได้ยังไง  555
คนที่มาเเก้กางเกงในให้นางเอก เลยพานางเอกขึ้นสวรรค์ไปเลย  คราวนี้เเว่นก็ไม่ถอด เสือผ้าอยู่ครบเหมือนกัน 
ถอดกระดุมเเต่ไม่เเก้  พระเอกคนนี้ทำให้นางเอกร้องอิกกี้คิมโอชิด้วย  เเสดงว่านางเอกเริ่มมันส์ไปกับการเอาเนือมาสีกันเพิ่ม
ไม่ค่อยเก็บอาการเเระ

สุดท้ายนี่มันส์สุด นางเอกของเราพัฒนามาถึงขั้นเอากับพระเอกสองคนพร้อมกันไปเลยทีเดียว เสือผ้าเเก้หมด  เเเว่นไม่ใส่มันละ
มีเเบบซอยท่าหมาจนนางเอกหมอบหมดเเรงลงไปกับพืน เเล้วลุกขึนมากระเเทกก้นหาพระเอกเองอย่างมันส์

พอเเฟนนางเอกตามหานางเอกเจอ สุดท้ายก็เลยเล่นหนังเอวีทั้งสองคนไปเลย เเฮปปี้เอ็นกันทั่วหน้า
ซีบาสะขย่มต่อฉากสุดท้ายได้สมมืออาชีพจริงๆ  จนพระเอกหนังอีกสองคนมาขอให้โมกด้วย  มันสกันทั้งสี่คน

ว่าไปหนังเรืองนี้ก็สนุกเพราะเเนวว่าถ่ายหนังเอวีเเละตัวนางเอกซะมาก ดูได้เพลินๆ  โดยเฉพาะเวลานางเอกโดนท่าหมา
เเล้วครางเหมือนจะร้องไห้  โดนฉากไหน  มันส์ทุกที
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2015, 12:04:07 PM โดย maload » บันทึกการเข้า

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
kilo0147
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2015, 12:00:09 AM »

ipz 587 ครับพี่ๆ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2015, 12:03:39 PM »

Tongue  ขออภัยสงสัยเมาเบียรฺ์เเละหมอรูปหัวใจน้องซึบาซะ  เเก้เเระนะ  Grin Grin

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
puylogin
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2015, 12:12:41 PM »

โหลดแย้วววว  เดี๋ยวนี้ชอบแบบ HD  ฮาดดิสเต็มเร็วกว่าเดิมแฮะ
movi
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2015, 08:06:36 AM »

เรื่องนี้ ภาพHD หนังแลคๆ กระตุกๆๆ กันมะครับ

ผมโหลด 3.89 GB มาภาพแล็ค มากๆ แต่ขนาด2.06 ภาพลื่นปกติ(แต่ไม่ชัดเท่า 3.89 gb)

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2015, 09:07:05 AM »

เรื่องนี้ ภาพHD หนังแลคๆ กระตุกๆๆ กันมะครับ

ผมโหลด 3.89 GB มาภาพแล็ค มากๆ แต่ขนาด2.06 ภาพลื่นปกติ(แต่ไม่ชัดเท่า 3.89 gb)

ผมชอบโหลดไฟล์เล็ก 1 กิ้กมาดู ไม่มีปัญหานะ  ไม่ค่อยโหลดหนังไฟล์โตๆๆดูเลย ไมรู้เหมือนกัน

CrazyBear
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2015, 04:20:05 PM »

ขอบคุณมากสำหรับรีวิวคับ
ผมนิรีบหาโหลดด่วนไม่ต้องใช้หัวนมคิดละแจ้   

movi
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2015, 09:16:39 AM »

ขอบคุณครับ

ภาพ HD แลค กระตุกครับ IPZ เซทนี้ HD กระตุกทุกเรื่องครับ

ถ้าไครมี HD ไม่กระตุก ขอผมมั่งนะงับ
kingz9
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2015, 09:36:42 AM »

ช่วงนี้ ผมหาไฟล์ HD ทางบิทไม่เจอเลยครับ มาแต่ ไฟล์ AVI MP4 ไฟล์เล็กแต่ภาพกาก ทำใจ ไม่รู้ตัว HD หายไปไหนหมด

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
หน้า: [1] พิมพ์