เมษายน 25, 2024, 12:32:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [NTR-007]Suzukawa Ayane -พ่อ..คร๊าบบบบบบ..นี่มันเมียผม..?!? (AV_ตอน1)  (อ่าน 18286 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2015, 09:06:02 PM »

16-JULY-2015

[NTR-007]Suzukawa Ayane -พ่อ..คร๊าบบบบบบ..นี่มันเมียผม..?!? (AV_ตอน1)

ID:   NTR-007   
Release Date:  2015-03-05   
Length:   120 min(s)   
Director:   Mamezawa Mametarou     
Maker:   Hibino     
Label:   NTR     
User Rating: (9.00)   
Genre(s):   SoloworkPlanningCuckold   
Cast:   Suzukawa Ayane

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ
(ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-6MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

Cover

โกชิ... (#อายุ30) อายาเนะ ( เมียเซ็กซ์จัดของกัตโตชิ #อายุ29) กัตซึ(พ่อของ กัตโตชิ อายุ #61) ทั้ง 3 คนอาศัยอยู่ด้วยกัน.... โดยกัตโตะเพิ่งจะแต่งงานกับอายาเนะทั้งคู่จึงย้ายมาอยู่ด้วยที่บ้านของพ่อกัตโตชิ... อายาเนะก็ทำอาหารเช้าเหมือนเคย.เป็นปรกติ

ตั้งแต่แม่ตายไป..พ่อก็ดูเหงาๆ...แต่เดี๋ยวนี้ดีขึ้นมากเลยตั้งแต่ อายาเนะมาอยู่ด้วย.... ทั้งพ่อและอายาเนะ ดูสนิทกันมากๆ จนโกชิแอบสงสัยเล็กๆ

ตกค่ำ... โกชิกับอายาเนะก็เข้ามาในห้องนอนตามปรกติ...กัตโตชิก็แอบสงสัยเล็กๆ...แต่ก็ไม่กล้าถาม

อายาเนะ..ถาม.....พี่มองอะไรน้องจ๊ะ...... โกชิบอกว่าพี่รักเมียพี่....พี่มองไม่ได้หรือ.....แล้วอายาเนะก็ทำท่าเขินอายสามีตัวเอง...น่ารักเชียว

โกชิ..ค่อยๆขยับตัวมาหาเมียตัวเอง..แล้ว พร้อมกับกอดนางจากด้านหลัง..ทำเอา อายาเนะสะท้านเล็กๆ....

อายาเนะ..บอกพี่นี่..หื่นจริงๆเลยนะจ๊ะ...พูดจบทั้งคู่ก็จูบกัน....และโกชิก็ค่อยๆถอดเสื้อให้เมียตัวเอง ทำให้ผิวขาวๆและนมสวยๆออกมาประจันหน้าทันที

โกชิบี้เล่นหัวนมของเมีย.....จนเธอคราง.......พี่จ๋าน้องเสียวเหลือเกิน..เเล้วทั้งคู่ก็พุ่งเข้าหากันอีกรอบ

เมียพี่..ผิวขาวเนียนแบบนี้ ใครล่ะจะอดใจไหว..ล่ะ.....เมียจ๋า  แล้วอายาเนะก็นอนลงโดยมีโกชิประกบตาม......

ด้วยร่างที่บอบบางของเธอ... ทำให้อะไรต่ออะไรมันโหนกนูนเหลือเกิน..โกชิช่างโชคดีจริง... โกชิบรรจงดูดเเละเลียไปที่หน้าอกหน้าใจ...ของเมียสาว....ดูเธอมีความสุขเหลือเกิน

โกชิพลิกเมียสาว..ให้หันบั้นท้ายให้....... แล้วก็บีบเคล้นคลึงสะโพก....โดยไม่มีถนอมเลย..ทั้งๆที่เมียตัวเองผอมบางขนาดนี้

โกชิบอก..พี่ว่า ถอด กกน. ออกดีกว่านะเมียจ๋า.....

แล้วก็ชิก็บอกว่า...หอยน้องสวยเหลือเกิน....มาๆๆ..พี่ขอกินหน่อย....... อายาเนะ..ก็บอกตามพี่ต้องการเลยจ๊า....

เมีย...จ๋า..พี่ขอ yed เลยน๊ะ... อายาเนะ..ออกอาการ..ไม่อยากให้ทำสักเท่าไร..เธอจึงบอกว่า พี่จ๋า..วันนี้น้องยังไม่ค่อยพร้อมเท่าไร...เดี๋ยวน้องช่วยพี่เองนะจ๊ะ.... พอโกชิได้ยินแบบนั้น พร้อมกับมีการสงสัยเล็กๆว่าทำไมเธอไม่ยอมเรานะ... แต่เพราะรักเมีย
จึงตามใจเมีย.... แล้วอายาเนะก็...ค่อยๆ รูดไข่ของสามีตัวเอง.....

ก็แปลกนะที่ อายาเนะไม่ยอมให้สามี yed แต่เธอก็ยังทำหน้าที่ภรรยาคือช่วยปลดเปลื้องความเสี้ยนให้สามีด้วยการโม๊คให้...

อายาเนะ..ดูดไข่ให้โกชิ...สลับโยกไปมา..จนโกชิครางลั่น

แล้วโกชิก็ทนไม่ร่างกระตุกปล่อยน้ำกามเข้าเต็มปากเมียสาว............

อายาเนะ...ก็กลืนเข้าไปหมด....โกชิพอเสร็จกิจ..ก็ถามอายาเนะ..ว่าทำไมคุณไม่ยอมมีอะไรกับผมล่ะ อายาเนะไม่ตอบ...ได้แต่ก้มหน้าแล้วบอกว่า...พี่นี่คิดมากไปได้

พอทำให้สามีแล้ว....อายาเนก็นอนทันที..ยิ่งสร้างความน่าสงสัยให้กับโกชิมากขึ้นว่า.ทำไมอยู่ๆเมีย....เป็นแบบนี้...ไม่ยอมร่วมหลับนอนด้วย

เช้าวันต่อมา.. ทั้ง 3 ก็นั่งทานอาหารเช้ากัน..... ก่อนออกไปทำงาน......โกชิ...ดูซึมๆ

ตกเย็น..โกชิกลับมาจากทำงาน...อายาเนะ..ก็นอนหลับในห้องนอนใส่ชุดบางๆและก็..นอนเปิดหอยอยู่..เหมือนเพิ่งทำอะไรมา....โกชิก็มองไปที่เมียตัวเอง...

โกชิพุ่งเข้าไปกอดเธอ.....แล้วก็บอกว่าเมียจ๋าผัวรักเมียเหลือเกิน... อายาเนะบอกเป็นอะไรอีกเนี่ยคุณ.....เหม็นเหงื่อไปอาบน้ำได้แล้ว...จ๊ะ...แล้วกิจกรรมก็จบลง
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2015, 09:08:06 PM »

ตอนเช้าโกชิออกไปทำงานเหมือนเดิม โดยมีอายาเนะมาส่ง......เหมือนทุกๆวัน ดูเธออารมณ์ดีเหลือเกินเมื่อโกชิกำลังจะออกไปทำงาน

พอโกชิลับหลังไปแล้ว พ่อของโกชิก็เดินเข้ามาหา อายาเนะ..แล้วก็บอกว่า เรามาสนุกกันดีกว่านะลูกจ๋า..พ่อเสี้ยนเหลือเกิน....

อายาเนะพยักหน้า... หลังจากนั้นตัวพ่อก็คว้าหมับไปที่นมลูกสะใภ้วัยสาวทันที

ลูกจ๋า...ชอบไหมล่ะ....... อายาเนะครางเบาๆบอกว่าคุณพ่อช่วยหนูด้วย...... แล้วพ่อเลื่อนชั้นในออกและบี้ไปที่หัวนมนู๋อายาเนะจนเธอดินพล่าน

แล้วอายาเนะก็หันไปแลกลิ้นกับพ่อสามีทันทีแบบรุนแรง

ทั้งคู่..เหมือนไม่เคยเจอกันมานาน..... อายาเนะเอาขาเกี่ยวเองพ่อสามี จนเนินอูบๆที่อยู่ใต้ กกน ตัวจิ๋วแทบทะลัก

พ่อสามีเลื่อนบราของอายาเนะออกแล้วก็ดูดไปหัวนม...... ทำให้อายาเนะครางลั่นเลย... พ่อจ๋า..หนูเสียวเหลือเกิน Ahhhhhh

พ่อสามีก็ล้วง...ไปที่ แปลงนาผืนน้อยของลูกสะใภ้ทันที จนนางสะดุ้ง..... พร้อมกับครางซี๊ด

พ่อจ๋า.... นู๋รักพ่อจังเลย............ ลูกชายพ่อไม่เก่งแบบนี้เลย..พ่อต้องช่วยหนู๋ทุกวันนะจ๊ะ...

แล้ว กกน. ตัวจิ๋วก็ถูกถอดออก...  แล้วพ่อก็ คว้านไปในหอยลูกสะใภ้ทันที จนเธอถึงกับโยกเอวตามเพราะความเสียว....อายาเนะแลบลิ้นเลียริมฝีปากด้วยความสะใจในอารมณ์ของเธอ

พ่อจ๋า...นู๋เสร็จแล้ววววว...อายาเนะ ยืนแหกขาให้พ่อสามีแยงจนเธอน้ำทะลัก

อายาเนะ... ก้มลง พร้อมกับ คว้าไปที่ ดุ้นสวรรค์ ของพ่อสามีเธอ...แล้วก็บอกว่า คิดถึงแท่งนี้เหลือเกิน

อายาเนะ...บอกว่าพ่อ..พ่ออยากให้นู๋ทำอะไรจ๊ะ....บอกสิ... ไม่ทันตอบ อายาเนะก็ดูดเลย.......

ร่างที่ผอมบางของอายาเนะ...ตัดกับร่างของพ่อสามี..ที่กำลังกระแทกไข่เข้าปากลูกสาวแรงๆแบบนี้..ช่างน่าอิจฉาเหลือเกิน

แล้วตัวพ่อก็ทนไม่ไหว เพราะลีลาการโม๊คของลูกสะใภ้ช่างดีเหลือเกิน จนเขื่อนแตกปล่อยน้ำใส่ปากลูกสะใภ้เต็มแม๊กซ์

พ่อจ๋า...แล้วช่วยนู๋อีกนะ......พ่อพยักหน้าบอกได้เลย.......แล้วทั้งคู๋ก็ดูดปากกันสั่งลา....

อ่านต่อตอน 2 -----> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=194405.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2015, 09:12:49 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
lipocandy
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

ทะเล..ผู้หญิง..เพลงเก่า

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2015, 07:58:09 PM »

อายาเนะบางไปหน่อยครับ แต่เรื่องนี้สนุกมาก รีวิวซะขึ้นเลยครับ 555+

เพราะชีวิต...ขาดหวานไม่ได้
killpop
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2015, 03:07:50 PM »

โดนใจไปเต็มๆ  Smiley Smiley
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2015, 09:42:20 PM »

ชอบมากเลยครับ
หน้า: [1] พิมพ์