เมษายน 20, 2024, 05:51:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [NTR-007]Suzukawa Ayane -พ่อ..คร๊าบบบบบบ..นี่มันเมียผม..?!? (AV_ตอนจบ)  (อ่าน 23757 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2015, 09:10:34 PM »

16-JULY-2015

[NTR-007]Suzukawa Ayane -พ่อ..คร๊าบบบบบบ..นี่มันเมียผม..?!? (AV_ตอนจบ)

ID:   NTR-007   
Release Date:  2015-03-05   
Length:   120 min(s)   
Director:   Mamezawa Mametarou     
Maker:   Hibino     
Label:   NTR     
User Rating: (9.00)   
Genre(s):   SoloworkPlanningCuckold   
Cast:   Suzukawa Ayane

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ
(ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-6MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

Cover

ความเดิมตอน 2 ----> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=194405.0

โกชิบอก..ว่า.... ช่วยทำให้เหมือนที่คุณทำให้พ่อผมหน่อยสิ..... แล้วโกชิก็ดูดปากเมียสาวทันที...

โกชิ..บอกให้ เมียตัวเอง ถอดเสื้อให้ หมด อายาเนะก็ยอมทำตาม..ทั้งเสื้อนอกและก็เสื้อใน.... จนหัวนมโพล่ออกมารับลม

บอกพี่สิ..ว่าพี่จ๋า....ช่วยน้องหน่อยนะ...เหมือนที่คุณบอกให้พ่อผมพูด... อายาเนะก็บอกว่า..พี่จ๋า..ช่วยน้องหน่อยยยยนะ....

โกชิบอกว่าได้แต่น้องต้องทำให้พี่ก่อน.. ว่าแล้วโกชิก็ถอดเสื้อออก..อายาเนะเข้ามาเลียหัวนมให้โกชิ

โกชิ..บอกว่าไม่ไหวล่ะ...แล้วเขาก็ลุก....ถอด กกน.ตัวเอง ออก แล้วไข่ก็ดีดเด้งออกมา..  อายาเนะก็เข้ามาเลียทันที

โกชิบอกว่า..เมียจ๋า..ผัวเสียวเหลือเกิน..ซี๊ดดดดด... อายาเนะก็โม๊คให้เต็มแรงเลย

โกชิบอกพอก่อน..เมีย จ๋า...  อายาเนะ..ก็ขึ้นคร่อมโกชิเลย...แล้วพุ่งเข้าไปแลกลิ้น..กับโกชิ

อายาเนะ..ก็เลื่อนตัว ลงมาอมดุ้นให้โกชิอีกรอบ จนโกชิร้องลั่นห้อง

โกชิบอกว่า.. ตาผมทำให้คุณบ้างล่ะ..... อายาเนะ..ก็ร้องครางออกมาเพราะเธอโดนสามีของเธอเลียที่หัวนม..

โกชิ..เข้าแลกลิ้นกับเมียตัวเองที่กำลังมีอารมณ์...สุดๆ ทั้งๆที่เธอเพิ่งเอากับพ่อของโกชิมา..เมื่อตอนเช้า

แล้วโกชิ ก็ลงมาช่วงล่าง...จับเมียสาวแหกหอย แล้วตวัดลิ้นเลียที่หอยทันที

พี่จ๋า...กรี๊ดดดด.....สุดยอดดดด  อ่า...................  อายาเนะถึงกับกรีดร้องออกมาเพราะความเสียวที่มันล้นทะลัก

โกชิบอกว่า..ทำไมทีนี้..คุณดันมามีอารมณ์กับพี่ได้ขนาดนี้ล่ะ.. มาๆเดี๋ยวพี่จะสนองตัณหาให้เองนะจะได้ไม่ต้องไปพึ่ง ไข่ ของใครอีก

โกชิ จ้วงนิ้วเข้าออกเร็วมากๆ จนอายาเนะถึงกับตัวลอยเพราะเธอเสียวมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2015, 09:12:06 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2015, 09:11:09 PM »

โกชิบอกว่าช่วยทำแบบ 69 ให้หน่อยสิ.. อายาเนะก็พลิกตัวขึ้น ดูดพวงสวรรค์ต่อทันที

โกชิบอกว่า..ไหนลองดูสิ เอากับพ่อผมมาทุกวัน หอยของเธอยังแน่นอยู่ไหม..พูดจบก็เอาไข่เขี่ยไปมา...พออายาเนะเริ่มเคลิ้มก็กดมิดด้ามเลย

โกชิบอกว่าเป็นไง..เหมือนของพ่อไหม......อายาเนะร้อง..ลั่น

พี่จ๋า....เสียวเหลือเกิน.......ช่วยน้องด้วย

อายาเนะ ประคองตัวเองลุกขึ้น ทั้งๆที่โกชิยังไม่หยุดกระแทก...เธอมองหน้าเพื่ออ้อนสามีของเธอ...

อายาเนะขอขึ้นขย่มเองบ้าง..........  Ah...Ah...

โกชิแทงสวน....อย่างแรง... อายาเนะร้องคราง...ว่าเสร็จแล้วววววว

อายาเนะ..หันหลังให้แล้วโกชิก็เสียบแล้วแทงสวนต่อ

ผัวจ๋า..น้องมีความสุขเหลือเกินนน ซี๊ดดดดด

โกชิพาอายาเนะไปกระแทกรอบสุดท้ายต่อบนเตียง

โกชิจับเสียบ......มิดด้านอีกรอบแล้วซอยยาว

อายาเนะเจอยกล้อเข้าไปถึงกับตาลอย

โกชิเร่งรอบครั้งสุดท้าย..........

โกชิบอกว่า..ไม่ต้องคุมมันล่ะ....ปล่อยในไปเลย...

โกชิบอกว่า ต่อไปนี้ ผมจะไม่ให้เมียคนนี้เหงาหอยแน่นอน...หลังจากนั้น โกชิก็ ซั่มอายาเนะ รอบเช้า กลางวัน(กลับมาเอา) รอบเย็น.. และรอบดึก วันละ 4 รอบ จนเธอไม่มีเวลาพักหอย..และไม่กลับไปยุ่งกับพ่อสามีของเธออีกเลย THE END Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2015, 07:04:58 AM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2015, 09:40:13 PM »

Next Review [JUX-587] -  Hara Chitose - Father Of Woman Original Chitose

Cover

Sample 1

Sample 2

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2015, 07:00:35 AM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
somboons
i hope some day you join us.... get duck
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

born to be army of the avc

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2015, 11:20:18 PM »

ประทับใจครับ   สุด ๆ

someboons.... sameboons.
Macky_C
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2015, 12:31:12 AM »

แหล่มจุงเบย

ขอบคุณน้า
Ace King
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2015, 12:12:08 PM »

เยี่ยมเลยครับ อายาเนะทำหน้าได้น่าโดนมากๆ
earagon
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2015, 04:45:40 PM »

ขอบคุณมากครับ
indymanlp
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2015, 05:27:36 AM »

อ่านเพลินเลยครับ แจ่มจริง
Killonly
หนังโป๊
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2015, 07:20:02 PM »

สวยแบบนี้ใครก็อยากได้ 555+

ดูยัง! หนังโป๊ ใหม่ๆ อัพแม่งทุกวัน ทั้งไทย ญี่ปุ่นคลิกเลย
http://av24hrs.com/
xxxy
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2015, 09:57:33 PM »

ขอบคุณมากครับ Grin
หน้า: [1] พิมพ์