มีนาคม 29, 2024, 12:38:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวสั้นๆกับเรื่องที่ผมชอบ (ส่วนใหญ่จะเป็นแนว NTR ครับ)  (อ่าน 2980 ครั้ง)
variaNTR
ปลิงควาย
*

« เมื่อ: มีนาคม 06, 2024, 08:33:33 PM »

สวัสดีครับ ลองมารีวิวรหัสที่ผมชอบดูครับ ส่วนใหญ่จะเป็นแนว NTR, แย่งแฟน, เมียติดใจคนอื่น, สมยอมคนอื่น, ขืนใจ อาจจะมีแซมแนวอื่นๆมาบ้างครับ

พูดถึงแนวพวกนี้ ส่วนใหญ่ก็จะมาจากค่าย Attackers กับ Nagae ซะส่วนใหญ่ แต่ก็แค่จาก 2 ค่ายนี้ก็มีเยอะมากๆจนดูไม่หวาดไม่ไหวแล้ว 555
รีวิวก็อาจจะไม่ได้ตรงตามเนื้อเรื่องจริงๆนะครับ เพราะผมก็ไม่รู้ภาษาญี่ปุ่น 555
ย้ำอีกรอบว่ามันเป็นเรื่องที่ผมชอบทั้งนั้นนะครับ ดังนั้นคะแนนแต่ละเรื่องก็จะสูงๆหน่อย ไม่ต้องสนใจคะแนนก็ได้ 555

บางเรื่องที่ผมจำได้ว่ามีซับไทย ผมจะเขียนวงเล็บไว้ด้วยนะครับ

-------------------------------------------------------------------------------------------------------
เรื่องแรก ADN-072 ให้ 8.5/10 (มีซับไทย)

้เรื่องนี้อาจจะค่อนข้างเฉยๆ แต่ก็เป็นเรื่องแรกๆที่ทำให้ผมชอบดูแนวนี้ขึ้นมาครับ ส่วนตัวชอบผลงานของ Misuzu Tachibana ด้วย แต่่เหมือนจะเล่นแค่นิดเดียวเองมั้ง สำหรับเรื่องนี้ก็เป็นเรื่องของคู่สามีภรรยาธรรมดาๆ อยู่มาวันหนึ่งภรรยาอยากไปเที่ยวแต่สามีไม่ค่อยมีเวลาว่าง ภรรยาก็เลยต้องไปคนเดียว แต่ระหว่่างเที่ยวๆก็มีตาลุงคอยตาม พอเห็นช่องนางเอกอยู่คนเดียวในป่าก็เลยจัดการตามระเบียบ... หลังจากนั้นก็มีแวะมาบ้านนางเอกจัดถึงที่ หลังๆยิ่งเหิมเกริมนางเอกไปเที่ยวกับสามีนั่งรถบัสไปด้วยกัน แต่ก็โดนตาลุงแกแอบลวนลามจับนู่นจับนี่ทั้งๆที่สามีก็นั่งอยู่ข้างๆจนสุดท้ายถึงขั้นโดนจัดคารถ
...พอมาดูๆแล้วคิดตามแล้วก็นะ นางเอกก็สมยอมไปหมดเนาะ สำหรับเรื่องนี่้ settings ดีแต่ผมว่ายอมง่ายไปหน่อยครับ เลยให้ 8.5/10

-------------------------------------------------------------------------------------------------------
เรื่องต่อมา NSPS-097 10/10

เนื้อหา ฉากเย ค่อนข้างดุดัน ตามสไลต์ Nagae เขาล่ะ รู้สึกรหัสนี้มันจะมีเรื่องแยกไป 2 เรื่อง น่าดูทั้งคู่ แต่อันที่ผมพอดูเข้าใจคืออันแรก มีชายคนนึงมันชอบไป NTR ครอบครัวชาวบ้าน ใช่ครับ "ครอบครัว" ไม่ใช่แค่เมียคนเดียว คือพี่แกไปเล่นทั้งแม่ทั้งลูก ให้คนเป็นพ่อยืนฟังยืนดูอย่างงั้นเลย วิธีก็ดูเรียลดีครับ คือการเสนอเงินจำนวนมากให้ครอบครัวนั้นๆ ส่วนใหญ่ก็จะหาครอบครัวที่กำลังมีปัญหาทางการเงินอะไรประมาณนั้น หนังเก่าแล้วอาจจะหาแบบชัดๆดูยาก แต่เรื่องเก่าๆนี่ล่ะของเด็ดทั้งนั้น โดยเฉพาะงานเนื้อเรื่อง เรื่องนี้ผมให้ 10/10 เลยครับ
ถ้าค่าย Nagae ได้นางเอกตัวหลักๆมาเล่นเยอะๆนี่คงจะดีมากๆ 5555

MIMK-056 9.5/10 (มีซับไทย)

เป็นหนังที่หยิบเนื้อเรื่องจากการ์ตูนโดจินมาทำครับ ส่วนตัวชอบ Sora Shiina อยุ่แล้วด้วย แถมเป็นแนว NTR หนักๆ เรื่องนี้ก็เลยติดโผไปครับ เนื้อเรื่องคือแฟนของนางเอกขี่จักรยานไปชนไอหนุ่มที่ไหนไม่รู้จนได้รับบาดเจ็บเข้าเฝือก นางเอกก็เลยต้องตามไปดูแลปรนิบัติถึงที่ สุดท้ายก็เกินเลยขึ้นเรื่อยๆ จนกระทั่งนางเอกติดใจไปด้วยซะงั้น ฉากที่เด็ดสุดๆก็คงเป็นตอนที่นางขึ้นขย่มเองแล้วแฟนโทรมาเอง ก็๋ขย่มมันทั้งที่คุยโทรศัพท์อยู่นั่นแหละ 555 สำหรับใครอยากลองไปอ่านเวอร์ชันการ์ตูนโดจินให้ลองหา Netorareta JoshiMane ~Migite no Daida wa Ace no Kanojo~  ไม่แน่ใจว่ามีแปลไทยไหม แต่ลายเส้นดูแน่นดีครับ

BNSPS-340 10/10 (มีซับไทย)

อีกเรื่องจากค่าย Nagae ของเขาดีจริงๆ 555 คล้ายๆกับเรื่องแรกข้างต้นของ Nagae เลยครับ คือทางบ้านฝั่งนางเอกมีปัญหาทางการเงิน มีคนเสนอตัวมาช่วยจัดการให้แลกกับให้นางเอกไปเป็นแม่บ้าน ซึ่งแน่นอนว่าไม่ก็จบที่เป็นแม่บ้าน แรกๆก็มีขัดขืน สุดท้ายก็ใจอ่อน ตามชื่อภาษาไทยจากผู้ทำซับไทยเลยครับ "รักแท้แพ้ใกล้ชิด" ส่วนฉากที่ผมชอบที่สุดก็เป็นฉากคุยโทรศัพท์ระหว่างที่กำลังจัดกัน ไม่ใช่แค่นางเอกคุยแต่มันดันสลับกันคุยกันไปกันมาด้วยซะนี่สิ 555

HMN-098 9.5/10

เป็นแนวเมียโดนโจรบุกบ้านจัดหนักจนติดใจครับ เรื่องนี้เรียกได้ว่าโชคดีสุดๆที่ไปเจอเข้าครับ ทั้งค่ายที่ส่วนตัวไม่ได้ติดตามผลงาน ทั้งหน้าปกที่ค่อนข้างธรรมดาๆ ไม่ได้บ่งบอกถึงความแจ่มของเนื้อหาภายในด้วย ที่จริงเคยเขียนรีวิวรหัสนี้ไปรอบนึงแล้วในกระทู้แยก แต่ไหนๆก็เป็นเรื่องที่ผมชอบมากๆก็เลยขอเอามาแปะเพิ่มด้วยเลยละกัน
เป็นเรื่องของสามีภรรยาที่อยู่บ้านด้วยกันตามปกติ แต่อยู่มาวันหนึ่งก็มีโจรอ้วนบุกเข้ามาขู่ทำร้ายคู่สามีภรรยา แล้วก็ตามเสต็ป โจรมัดสามีให้ฟังให้ดูว่าโจรจะทำอะไรบ้าง แล้วโจรก็จัดหนักเมียกันไป แน่นอนว่าเธอก็มีอาการขัดขืนอยู่บ้างแต่ก็จำยอมต้องทำเพื่อความปลอดภัยของตัวเองและสามี
ที่ผมชอบมากๆก็คือการที่ภรรยามีท่าทีขัดขืนอยู่บ้างครับผม จนต่อมาไอ้โจรมีการใช้ยาอะไรก็ไม่รู้ (ก็คงยาปลุกเซ็กนั่นแหละ) มาให้ภรรยากินครับ ทำให้เธอปล่อยตัวมากขึ้น
แต่ถึงจะอย่างงั้นก็ยังมีขัดขืนบ้างอยู่ดีจนต้องโดนซ้ำๆหลายๆรอบ (แบบใช้ยาด้วย) จนสุดท้ายก็ติดใจไปตามระเบียบ รอบท้ายนี่พี่โจรหยิบยามาก็แลบลิ้นรอรับ เป็นฉากที่ผมชอบมาๆรองลงมาจากฉากใช้ปากเลย แถมตอนจัดกันก็มีเล่นหูเล่นตามองสามีด้วย ทั้งเรื่องก็คือจัดกันหน้าสามีที่โดนมัดมือมัดเท้าอยู่นั่นแหละ)
ที่ผมชอบก็เพราะมันมีการใช้ยามาช่วยด้วยนี่แหละครับ มันทำให้ดูสมจริงขึ้นไปอีก (มั้ง) ส่วนใหญ่หนังแนวนี้จะเป็นแบบภรรยาขัดขืนทั้งเรื่องก็มี หรือไม่ก็ขัดขืนแล้วยอมง่ายๆซะงั้นก็มี พอเป็นแบบมีตัวช่วยแบบนี้บวกกับการที่หนังทำมาทั้งแบบตอนที่ขัดขืนไปจนถึงตอนที่ยอมแบบตอนท้าย มันเลยทำให้ผมรู้สึกชอบมากๆครับ ให้ 9.5 เพราะอยากให้ยาวกว่านี้ 555

ADN-136 10/10

มาลองดูทางฝั่งค่าย Attackers กันมั่งครับ จากค่ายนี้ก็มีหลายรหัส หลาย series ที่ผมชอบและติดตามเช่นกัน อย่างอันนี้มาจาก series Being fucked/raped in front of her husband หรือคือโดนจัดต่อหน้าสามีครับผม ส่วนใหญ่ก็จะมาแนวๆเดียวกันคือ สามีภรรยาอยุ่กินกันสุขสรรค์แต่ก็มีมือที่สามโผล่มาในรูปแบบต่างๆ อย่างเรื่องนี้ก็จะเป็นช่างอะไรซักอย่างเข้ามาซ่อมหรือดูแลอะไรในบ้าน แล้วก็ดูลาดเลาไปด้วยในตัว สุดท้ายก็วางยานอนหลับไว้ในแอร์แล้วแอบเข้ามาใหม่ตอนกลางคืนจัดการนางเอก ส่วนตัวที่ชอบรหัสนี้ก็เพราะตอนหลังๆที่นางเอกเริ่มจะติดใจแต่ก็ยังลังเลอยู่หน่อยเพราะสามีนอนอยู่ข้างๆคุณช่างเขาก็เลยจัดการโปะยาสลบคุณสามีซะเลย นางเอกจะได้จัดเต็มใส่สุด

SSPD-138 10/10 (มีซับไทย)

เปลี่ยนสถานที่มาเป็นโรงพยาบาลกันบ้างกับ Jessica Kizaki ที่สามีป่วยหนักจนต้องพลีกายตัวเองให้คุณหมอสุดหื่นเพื่อช่วยสามีของเธอ แรกๆก็จำใจทำเพื่อสามีแต่หลังๆก็ไม่แน่ใจเหมือนกันนะครับว่าแค่นั้นจริงๆหรือเปล่า 555 ฉากเด็ดที่ผมชอบก็คงฉากต่อหน้าสามี(ที่ป่วยโคม่าอยู่นั่นแหละ) ได้อารมณ์สุดๆ

เดี๋ยวมาต่อเพิ่มตอนว่างๆครับผม ผมเขียนเก็บรหัสที่ชอบมากๆไว้เป็นไฟล์ excel เลย

ใครอยากหาอะไรอ่านเพิ่มก็ลองดูลายเซ็นผมแล้วตามไปอ่านกระทู้รีวิวหนังแนวแปลงร่างได้ครับ 5555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 07, 2024, 05:03:56 PM โดย variaNTR » บันทึกการเข้า

กระทู้รีวิวสั้นๆหนังแนว NTR ที่ผมชอบ
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=240352.0

กระทู้แนะนำซีรีย์ค่าย GIGA (แนวขบวนการหลากสีแปลงร่าง)
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=234955.0
starlightbreaker999
Paipan Paizuri Bukkake Lover
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

Paipan Paizuri Bukkake Lover

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 24, 2024, 09:34:53 PM »

ขอบคุณครับ ชอบแนวนี้เหมือนกัน ดูแล้วมันตื่นเต้น

หน้า: [1] พิมพ์