มีนาคม 29, 2024, 04:41:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 7 8 [9] 10 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กราเวียร์ค่าย Kingdom  (อ่าน 92857 ครั้ง)
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #80 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2016, 04:28:57 PM »

เรื่องใหม่ของน้องหมวยอกโต สะโพกบึ้ม Asuka Oda ที่เธอบอกว่าจะทำงานให้ดีที่สุด เพราะได้ไปถ่ายถึงอิตาลีที่เธออยากไปมาตั้งแต่เด็ก มีชื่อออกมาแล้วว่า Fly To You หน้าปกยังไม่ออก แต่แปลกตรงตัวอย่างออกมาแล้ว
http://otokogiya.com/shopdetail/000000006128/

ปกมาแล้วครับ โบ๊ะมาเลยครับ  Grin

ปล. ไม่รู้ว่าเธอยกกระโปรงขึ้นตรงบันไดตรงนั้นจริงหรือเปล่า หรือเป็นแค่ภาพตัดต่อ เพราะดูจากทวีตของเธอ ตอนเธอถ่ายชุดนี้ ตรงบันไดตรงนี้ ฝรั่งมุงตรึมเลยครับ..  Shocked
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 08, 2016, 04:30:47 PM โดย jakkajee » บันทึกการเข้า

coupe
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #81 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2016, 07:41:51 AM »

KIDM-673 มีให้โหลดแล้วนะครับ ยังไม่ได้ดูเลย ><
qwerty567
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #82 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 09:25:59 PM »

มาแนะนำสาวค่าย kingdom อีกคนครับ

Riko Yamamoto น้องคนนี้นางในฝันผมชัดๆ     

มีผลงานแล้ว 4 ชุด กับ  kingdom

แต่พึ่งจะมีคนปล่อย bit แค่ชุดเดียว

รหัส KIDM-628B

ผลงานอีก 3 ชุดที่เหลือ

kidm-612b

kidm-651b

kidm-682
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 20, 2017, 08:08:08 AM โดย qwerty567 » บันทึกการเข้า
jakkajee
*

« ตอบ #83 เมื่อ: มกราคม 20, 2017, 11:04:37 AM »

มาแนะนำสาวค่าย kingdom อีกคนครับ

โหลดมาแล้วครับ ยังไม่มีเวลาดูเลย.. Sad

jakkajee
*

« ตอบ #84 เมื่อ: มกราคม 28, 2017, 01:42:41 PM »

ปก (และตัวอย่าง) เรื่องใหม่มาแล้ว ขาวโบ๊ะ เรียกน้ำย่อยได้เสมอ..  Tongue

แล้วเดี๋ยวนี้เริ่มมีมือแปลกหน้านะ..  Cheesy

jakkajee
*

« ตอบ #85 เมื่อ: มีนาคม 05, 2017, 12:53:54 PM »

ไม่ได้โพสต์กระทู้นี้มานาน แต่ขอบอกว่า หน้าปกสองเรื่องหลังของน้อง Asuka เด็ดขาดมาก ขาวโบ๊ะมาเลย

KIDM-649 ถ่ายที่ดูไบ ออกตั้งแต่กรกฎา

ตกลงเรื่องนี้ไม่ได้ถ่ายที่ดูไบนะครับ ถ่ายที่ลาสเวกัส

เพิ่งได้ดูแผ่น แม่จ้าวววว ...  Shocked Shocked
แต่ละเรื่องของเธอช่วงหลังๆนี่มันช่าง..

ฉากถุงน่องตาข่ายตามหน้าปกนั้นสุดยอดด มันเป็นแบบหน้าปกเลยครับ คือไม่มีการทำมืดอย่างไรทั้งสิ้นเพราะมันเป็นตาข่ายอยู่แล้ว แต่ตาข่ายมันรูเท่านิ้วโป้ง กล้องแหย่เข้าไปตรงไหนเลยเห็นตรงนั้นอย่างจะๆ เห็นยิ่งกว่างานเรื่องหลังๆของเธอที่ผมได้ดูเสียอีก
นี่เป็นเรื่องแรกที่ผมได้เห็นรูข้างหลังเธออย่างเต็มตา  Shocked Shocked

โอ้ววววว...  Shocked
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 05, 2017, 12:56:34 PM โดย jakkajee » บันทึกการเข้า

sundayjojo
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #86 เมื่อ: มีนาคม 05, 2017, 01:57:56 PM »

โปรดแบ่งปัน pleaseeeee  Grin Grin Grin
sserp
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #87 เมื่อ: มีนาคม 05, 2017, 10:36:50 PM »

รีวิวซะโคตรอยากดูเลยครับ ขอลายแทงงงหน่อยยยยยย
Triton
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #88 เมื่อ: มีนาคม 06, 2017, 07:01:31 PM »

ไม่ได้โพสต์กระทู้นี้มานาน แต่ขอบอกว่า หน้าปกสองเรื่องหลังของน้อง Asuka เด็ดขาดมาก ขาวโบ๊ะมาเลย

KIDM-649 ถ่ายที่ดูไบ ออกตั้งแต่กรกฎา

ตกลงเรื่องนี้ไม่ได้ถ่ายที่ดูไบนะครับ ถ่ายที่ลาสเวกัส

เพิ่งได้ดูแผ่น แม่จ้าวววว ...  Shocked Shocked
แต่ละเรื่องของเธอช่วงหลังๆนี่มันช่าง..

ฉากถุงน่องตาข่ายตามหน้าปกนั้นสุดยอดด มันเป็นแบบหน้าปกเลยครับ คือไม่มีการทำมืดอย่างไรทั้งสิ้นเพราะมันเป็นตาข่ายอยู่แล้ว แต่ตาข่ายมันรูเท่านิ้วโป้ง กล้องแหย่เข้าไปตรงไหนเลยเห็นตรงนั้นอย่างจะๆ เห็นยิ่งกว่างานเรื่องหลังๆของเธอที่ผมได้ดูเสียอีก
นี่เป็นเรื่องแรกที่ผมได้เห็นรูข้างหลังเธออย่างเต็มตา  Shocked Shocked

โอ้ววววว...  Shocked

มีลิ้งโหลดบ้างไหมครับ ขอด้วยหาไม่เจอเลย ขอบคุณครับ
jakkajee
*

« ตอบ #89 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 02:03:26 PM »

โปรดแบ่งปัน pleaseeeee  Grin Grin Grin

รีวิวซะโคตรอยากดูเลยครับ ขอลายแทงงงหน่อยยยยยย

มีลิ้งโหลดบ้างไหมครับ ขอด้วยหาไม่เจอเลย ขอบคุณครับ

เรื่องนี้ไม่เห็นมีให้โหลดนะครับ ไม่แน่ใจว่าที่ youiv จะมีไหมฺ.. ผมได้แผ่นบลูเรย์ของแท้มาได้ซักพักแล้วครับ..

หน้า: 1 ... 7 8 [9] 10 พิมพ์