เมษายน 25, 2024, 12:55:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [JUX-587]Hara Chitose - แม่เลี้ยง..... แร๊พโย่ (AV Review_ตอนจบ )  (อ่าน 19979 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: สิงหาคม 07, 2015, 08:46:41 AM »

7-August-2015

[JUX-587]Hara Chitose - แม่เลี้ยง..... แร๊พโย่ (AV Review_ตอนจบ )

ID:  JUX-587   
Release Date: 2015-05-07   
Length:   120 min(s)   
Director:   Mamezawa Mametarou     
Maker:   Madonna     
Label:   Madonna     
User Rating:  (7.20)   
Genre(s):   Solowork,Cowgirl,SlutButt,Mature Woman,Drama,Digital,Mosaic   
Cast:   Hara Chitose

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ
(ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-6MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ
หนังเรื่องนี้มาในแนวสาววัยแม่บ้านขาแร๊พ อาจไม่สวยไม่สด ผมขอเปลี่ยนแนวเล็กน้อยนะคร๊าบ

Cover

ความเดิมตอน2--->  http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=194812.0

พอนั่งปั๊บ ฮาน่าก็พุ่งเข้าดูดต่อเลย ส่วนมิอุระ ก็แหย่หอยแม่เล่น....

แม่คร๊าบ...เสียวมากเลย... หอยแม่น้ำเต็มเลย....  แหม่ก็แม่เสียวนี่จ๊ะ.....

ฮาน่าขึ้นคร่อมไข่ลูก.... จังหวะขึ้น ไข่เกือบเสียบเเล้ว ฮาน่าบอกว่าใจเย็นๆสิจ๊ะ..แล้วเธอก็เอื้อมมือมาดึงออก แล้วหัวเราะคริๆๆ

แม่คร๊าบ....อุ่นมากๆเลย อยากใส่แล้ว.... แต่ฮาน่าบอกว่า ช่วยเลียให้ร่องแม่พร้อมกว่านี้อีกหน่อยได้ไหมล่ะ......จ๊ะ

ฮาน่าหันหน้าแล้วนั่งแยกขา... แล้วเจ้ามิอุระก็เข้ามาแหวกโพรงหญ้าแล้วก็ตวัดปลายลิ้นสะกิดติ่งแม่อีกรอบ...

แล้วฮาน่าก็บอกไม่ไหวแล้ว...เธอก็พยักหน้าแล้วบอกว่า ลูกจ๋าแม่อยากโดนนู๋ yed แล้ว ช่วยทำแม่ที

ฮาน่า ค่อยๆแหวกกลีบจนเห็นช่องแคบมะระกา... มิอุระเอาไข่มาจ่อแล้วก็เขี่ยไปเขี่ยมา..แล้วบอกว่า เสียบรูนี้เลยใช่ไหมแม่ ฮาน่าพยักหน้า มิอุระจึงค่อยๆดันหัวหยักเข้าไป ฮาน่าเสียวและเจ็บมากจึงบอกให้ช้าๆหน่อย ซี๊ด

อ่าแม่แน่นเหลือเกิน..หอยแม่รัดไข่ผมแน่นมากๆ มิอุระจึงค่อยๆขยับก่อนเพื่อให้เข้าที่..ทั้งคู่ครางกันลั่นห้องลย.....

พอเพลอ มิอุระเร่งจังหวะซอยถี่เลย....ฮาน่าเสียวมากจนต้องคว้าคอลูกลงมาจูบ

แม่ครับทำไมมันเสียวแบบนี้....อ่า.......ซี๊ด....

ลูกจ๋า..ชอบไหมล่ะ ถ้าชอบใส่เลยไม่ต้องยั้ง

มิอุระเร่งจังหวะต่อเนื่อง... จนฮาน่าบอกว่า อิคึ...... แล้วก็กระตุกไปแล้วอีก 1รอบ

มิอุระไปนั่งบนเก้าอี้เพราะ ฮาน่าบอกให้ไปนั่ง แล้วฮาน่าก็มานั่งคร่อมแล้วบอกว่าเมื่อกี้ลูกแกล้งแม่คราวนี้ทีแม่เอสคืนบ้างล่ะ พูดเสร็จก็ขย่มต่อเลย

แล้วฮาน่าก็ทิ้งตัวจน ดุ้นของลูกชายเข้าชนมดลูกเธอเลย..เธอขย่มต่อแบบสะใจเธอมากๆ....เธอร้องเสียงหลงเลย

ฮาน่าหันบั้นท้ายให้... เจ้าลูกชายก็เข้ามาประกบแล้วเสียบต่อเลย.......

ฮาน่าเดินไปเกาะโต๊ะเครื่องสแครชแผ่นแล้วเธอก็ยกขาขึ้น...เจ้ามิอุระก็แทงสวนอย่างต่อเนื่อง

ฮาน่าบอกว่า...ดูสิ คุณพ่อเธอชอบอยู่ตรงนี้ ตอนนี้ตรงนี้กลายเป็นที่ที่ลูกมากระเด้าแม่ซะล่ะ

ฮาน่าบอกอีกว่าแท่งของลูกยาวมากเลย..แม่ชอบเหลือเกิน...... เธอเองนั่งขย่มบนลุกต่ออย่างรุ่นแรง......บนพื้นห้อง

แม่ครับ..แม่ของผม เซ็กซี่เหลือเกิน...แม่ให้ผมทำบ่อยๆนะ..ผมจะได้เก่ง... ฮาน่าได้ยินแบบนี้ก็อมยิมทันทีเพราะความเขิน

เธอเนี่ยปากหวานเหลือเกินนะ...แม่จะไปเซ็กซี่สู้สาวๆได้ไงล่ะจ๊ะ... มิอุระบอกว่าไม่จริงเลยแม่.... แม่ของผมเนี่ยสุดยอดแล้ว..... ฮาน่าก็ยังขย่มต่อเนื่อง

แม่เหนื่อยล่ะ...ทำไมวันนี้เธออึดเหลือเกิน เธอมาทำต่อเองนะ..... มิอุระบอกว่า..ผมก็ไกล้แล้วล่ะแม่...แล้วฮาน่าก็นอนหงายให้ลูกเลี้ยงมากระเด้าต่อ

แม่ค๊าบผมจะไม่ไหวแล้ว.................... ฮาน่าบอกว่า..เร็วๆอีกแม่ก้จะเสร็จอีกเเล้ว

แล้วมิอุระก็เขื่อนแตก...ควักดุ้นออกมาราดน้ำกามที่แก้มของแม่เลี้ยงสาว.........

แล้วมิอุระก็หลับไป..พอตื่นมา..เขาก็เจอโน๊ต...ที่แม่เขียนไว้... ใจความว่า...หากเธออยากจะมี sex กับแม่อีก เธอต้องหันมาฟังเพลงแร๊พแทนเพลงพื้นบ้านที่ลูกชอบฟัง.....แล้วแม่จะให้ yed แม่ได้ทุกวันเลย..หลังจากนั้นมิอุระก็ลองมาเปิดเพลงแร๊พฟัง แล้วบอกว่า ฟังเพลงแร๊พมันสนุกและเสียวแบบนี้ ต้องฟังทุกวันเลย โย่วๆๆๆ ............................  Grin THE END  Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 07, 2015, 06:12:46 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2015, 08:48:10 AM »

Next Program

[NTRD-023]Tsuno Miho-เมียร่าน.แอบล่อกับหลานชายจนความแตก

ID:   NTRD-023   
Release Date:   2015-03-26   
Length:   140 min(s)   
Director:   Tsukumokyuu Ta     
Maker:   Takara Eizou     
Label:   Ne Tou Kai     
User Rating: (9.30)   
Genre(s):   SoloworkMarried WomanMature WomanCuckold   
Cast:   Tsuno Miho

Cover

Sample

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 07, 2015, 06:02:50 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
totyy
AV Donator (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2015, 02:10:46 PM »

สุดยอดครับ จะรอชมเรื่องต่อไปครับ Grin Grin
earagon
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2015, 01:07:49 PM »

รออยู่ครับ ขอบคุณครับ
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2015, 09:06:32 PM »

รอเรื่องต่อไปครับ
tomoil
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2015, 05:17:15 PM »

ได้อารมภ์เลยขอบคุณครับ
khaolad
http://lomography.ibuy.co.th
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2015, 07:40:27 PM »

DAII
xxxy
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2015, 12:11:43 AM »

ขอบคุณมากครับ
kemz
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2015, 03:55:48 PM »

เด็ดคับ Grin

Let's GO!!ε=(/*>∀<)/
sito
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2015, 04:19:42 PM »

ขอบคุณมากครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์