มีนาคม 28, 2024, 05:25:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ### สาธิตการใช้สายวัดจู๋ให้ทราบขนาดถุงยางแบบโหดสัด ใช้เป็นแล้ว ไม่ต้องดูก็ได้ 555  (อ่าน 29116 ครั้ง)
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: สิงหาคม 08, 2015, 05:40:04 PM »

สืบเนื่องจากกระทู้ของคุณ Erection Forever ที่พูดเรื่องการเลือกขนาดถุงยาง ผมเองก็คลางแคลงใจ เพราะบางสูตรก็บอกว่าหารสอง บางสูตรก็ไม่ใช่ หรือเดิมทีผมคิดว่า 52 54 คือความอวบของจู๋โดยมีหน่วยเป็นนิ้ว

สงสัยมากก็เลยค้นหา พบว่ามีหน่วยงานจัดทำสายวัดขนาดจู๋แบบจริงจัง (จริงๆ เมืองนอกก็มีนะ) เพื่อให้เราทราบขนาดของถุงยางที่เหมาะจริง ผมเลยจัดการโหลดและปรินท์มาใช้ดู นึกถึงกระทู้ก่อนหน้านี้ เลยทำให้ดูเลยดีกว่า แถมทำจนจนขั้นตอนด้วย 555

จริงๆ แค่เริ่มต้นจากเข้ากูเกิลแล้วพิมพ์ สายวัดขนาดถุงยาง ก็เจอหลายลิงค์ หรือจะไปที่ลิงค์นี้เลยก็ได้ ที่ผมโหลดมา

http://www.aidsthai.org/uploads/files/246_PenisMeasureHiRes.pdf

โดยให้ตัดตามรูป แล้วเจาะรูเป็นแถวยาวๆ วงรีสีฟ้า เพื่อให้สอดปลายสายวัดอีกข้างเข้าไปได้ ตอนปรินท์อย่าลืมปรินท์ให้ถูกขนาดจริง ที่เห็นคือเซ็นติเมตร ลองปรินท์แล้วทาบไม้บรรทัดดูก้ได้ว่าถูกต้องจริง

_BIG_boy
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2015, 05:49:30 PM »

ทีนี้ก็ปั่นเจี๊ยวให้แข็งเต็มที่ แล้วเอาสายมาพันรอบ เขาไม่ได้บอกว่าตรงไหน แต่ผมเลือกกลางๆลำ จวยใครอวบกลางปลายหรือโคน ผมว่าน่าจะวัดส่วนที่อวบสุด

จากนั้นก็สอดปลายอีกด้านเขาไปในรูแล้วรูดให้สายตึง ค่อยๆ ทำนะครับไม่งั้นสายจะขาดเอา

รอบวงน้องชายผมอยู่ที่ประมาณ 130 มม. หารสองก็ได้ 6.5 เอ๊ะ ทำไมใหญ่จัง นี่ก็ยังงง ไม่ได้อยากอวดอ้างแต่อย่างใด มีตัวเลขเห็นชัดๆ แล้วถุงยาง 6.5 จะมีเหรอ คือจริงๆ เขามีสีมาให้ตรงสายเลยว่า ถ้าขีดเส้นสีแดงไปบรรจบกับเส้นสีไหน ก็ใช้ถุงยางสีนั้น แต่ของผมเกินครับท่าน เกินขีดสีๆ มานิดหน่อย

_BIG_boy
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2015, 05:52:07 PM »

ลองคุ้ยลิ้นชักดู ถุงยางที่ใหญ่สุดที่เจอคือ 56 ตามภาพ ขรุขระอีกต่างหาก (ได้มาฟรี) เลยลองใส่ดู จริงๆ ก่อนหน้านี้ผมก็ใส่ 52 นะ แต่มิน่ารู้สึกว่มันคับมากๆ แต่ก็ไม่เคยแตกนะครับ แต่สงสัยจะจริง ใส่ผิดมาตลอด ทีนี้ก็เอ๊ะ ผมวัดได้ 65 แต่นี่ 56 จะรอดไหม แต่ก็ใส่ได้แบบไม่คับแต่อย่างใด พอดีมากๆ

_BIG_boy
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2015, 05:56:55 PM »

กระทู้ผมจะโหดกว่าคุณ Erection Forever ตรงที่จะทำให้ดูว่าถ้าถุงยางถูกขนาดแล้ว เสร็จกิจ มันจะเก็บน้ำไว้แบบเรียบร้อยไม่เปรอะเปื้อน ไม่ทะลักจุดแตกออกมา ไ่ม่เลอะมือเลยด้วยซ้ำ

วิธีถอดให้รูดจากโคนขึ้นไปนะคับ อย่าเอามือไปดึงกระเปาะตรงปลายเชียว น้ำจะทะลัก

ภารกิจเสร็จสิ้น รับน้ำกระทิสักถุงไหมครับ เอ๊ย ไม่ใช่! 555 ก่อนทิ้งอย่าลืมมัดปมด้วย จะได้ไม่เลอะเทอะ แล้วห่อทิชชู่สักหน่อย

จบการรีวิวสายวัดเพียงเท่านี้ขอรับ ลองไปโหลดปรินท์มาวัดดูกันครับ ผมว่ามีประโยชน์นะ อย่าหาว่าทะลึง่ เพราะอย่างที่บอกว่าก่อนหน้านี้เข้าใจผิดว่านับหน่วยเป็นนิ้ว หรือเข้าใจผิดใส่ 52 มาตลอด ก้ได้ความรู้อะไรใหม่ๆ ดีครับ
take44
AV Devotor (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2015, 09:26:48 PM »

โหดมากคับ ตอนวัดนี่หัวเยิ้ม มีรีวิวจนน้ำทะลัก รีวิวสนุกแถมได้ความรู้ ฮ่าๆๆๆ เยี่ยมครับ
น้องเจสไลออนฮาร์ท
แล้วพวกหร่อนจะต้องเสียใจที่ไล่ชั้นออก
สหายร่วมหื่น
*

นั่นจู๋จริงๆหรอคะ เจสตลกค่ะ

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2015, 09:33:21 PM »

เจสงงอ่ะค่ะ มีเป็นคลิปมั๊ยคะ อย่าลืมเซนเซอร์บางๆด้วยนะคะจะได้ให้อารมณ๋แบบหนังค่าย coat 

สวยม๊ากมาก และท่ายากก็เยอะ
xsundark
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2015, 11:07:27 AM »

กระทู้ดีมีสาระ ขอบคุณครับ
หลั่ง อสุจิ
....ฝันให้ไกล ไปให้ถึง....
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

จะเอาอะไรกับผู้ชายลัลล๊า....

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2015, 11:44:59 AM »

อุบ๊ะ....... นี่มันรีวิวขั้นเทพเลยนิ........ (เอาไปสามดอก)

หลั่ง อสุจิ
....ฝันให้ไกล ไปให้ถึง....
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

จะเอาอะไรกับผู้ชายลัลล๊า....

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2015, 11:49:16 AM »

โหดมากคับ ตอนวัดนี่หัวเยิ้ม มีรีวิวจนน้ำทะลัก รีวิวสนุกแถมได้ความรู้ ฮ่าๆๆๆ เยี่ยมครับ

ช่ายๆ..... เปิดกระทู้นี้ดูที่ออฟฟิศต้องรีบปิดก่อนอย่างไว.....

_BIG_boy
*

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2015, 10:08:15 PM »

ผมมาดูอีกทีก็ตกใจ 555 พอดีบ้านไม่มีโฟโต้ช้อป ไม่งั้นจะเบลอหรือโมเสกซะหน่อย

แต่จะเล่าอีกทีว่า ผมอ่านเพิ่มเติม ทำไมมันไม่พอดีล่ะเนี่ย คือผมวัดได้เท่านั้น หารสองได้ 65 แต่ทำไมใส่ 56 ได้พอดีก็ไม่รู้

ไปอ่านกระทู้ของคุณ Erection Forever ใช้สายวัดวัด ก็เหมือนผม คือวัดได้ใหญ่เกิน แต่ใส่ขนาดถุงยางเล็กลงได้ ก็เลยเริ่มงงๆ สูตรอีกครั้ง สรุปว่าต้องหารสูตรกันยังไง

ถ้าใครวัดแล้วได้กี่ซม. บอกกันด้วยครับว่ามันหารแล้วพอดีเป๊ะกับไซส์ถุงยางที่ใส่ไหม

หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์