มีนาคม 29, 2024, 01:24:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [SW-216]Hanyuu Nozomi-พี่สาวกับพี่เขยมาขอพักบ้านน้องชาย...แต่?!?(Review_จบในตอน)  (อ่าน 31874 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: สิงหาคม 12, 2015, 11:30:59 AM »

12-AUGUST-2015

[SW-216]Hanyuu Nozomi - พี่สาวกับพี่เขยมาขอพักบ้านน้องชาย... แต่..?!?(AV Review_จบในตอน )

ID:   SW-216   
Release Date: 2013-10-24   
Length:   130 min(s)   
Director:   Tocchi -     
Maker:   SWITCH     
Label:   Switch (hibino)     
User Rating: (8.30)   
Genre(s):   Big TitsPlanningIncestMother   
Cast:   Hanyuu Nozomi

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ
(ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-8MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ
เรื่องนี้มีหลายตอนแต่ผมขอนำฉากแรกที่ Hanyuu Nozomi มารีวิวนะครับ

Cover

โนโซมิกับสามีของเขา ได้มาทำธุระที่ต่างเมือง โนโซมิคิดถึงน้องชายมากเขาจึงได้มาขอพักที่บ้านน้องชายเป็นการชั่วคราว ซึ่งสามีก็ยินดีที่พี่น้องจะได้เจอกันบ้างเลยไม่ขัดศรัทธา พอมาถึงโนโซมิก็ไปหาน้องชายบอกพี่มาแล้วจ๊า..น้องของพี่...แต่น้องชายก็ทำทีทำท่าเหมือนไม่ค่อยสบายเล็กน้อย...พี่สาวเลยถามด้วยความเป็นห่วง

ในขณะนั้นเองเพื่อนสาวข้างห้องเดินผ่านหน้าห้องก็ทักทายกันปรกติ แต่เจ้าตัวน้องชายรีบชะโงกหน้าไปมอง กกน. สาวคนนั้นขณะเดินขึ้นชั้นบน จนโนโซมิต้องเดินมาขวางแล้วบอกว่าเธอนี่มันทะลึ่งไม่หายเลยนะไปมอง กกน. เขาทำไมไม่น่ารักเลย.. ตัวน้องชายก็บอกพี่ครับเล็กๆน้อยๆน่าก็ผมโสดนี่.... สามีโนโซมิหัวเราะแล้วบอกว่าปล่อยเด็กมันน่า..ที่รัก

เนื่องจากเป็นห้องแบบอพาร์ทเม้นท์จึงต้องนอนร่วมกัน โนโซมิเลยต้องมาช่วยน้องชายเก็บห้อง ก็บ่นไปเก็บไป... ตามประสาพี่สาวจอมเฮี๊ยบ......แต่เจ้าน้องกะล่อน..มาแอบชะโงกมอง กกน. พี่สาวที่อวบอูมจนแทบทะลัก... ในขณะที่กำลังช่วยเจ้าตัวเก็บห้องอยู่

ในขณะที่พี่สาวกำลังเก็บห้องอยู่นั้นก็เจอทิชชู่ที่เปื้อนคราบอสุจิของน้องชาย โนโซมิเอามาดมแล้วถามว่านี่มันอะไรเนี่ยคาวจัง..เจ้าน้องชายรีบคว้าทิชชู่อันนั้นมาจากมือพี่สาวเลย

เธอนี่..เก็บห้องเร็ว..สิ..... มัวทำอะไรอยู่  เจ้าน้องชายตัวแสบสะดุ้งทันที........ แต่ความจริงโนโซมิรู้ตัวแล้วว่าเจ้าน้องชายกำลังแอบมอง กกน เธออยู่แต่ด้วยความที่เป็นน้องชายเลยไม่อยากว่ากล่าวน้อง...

นาโซมิเจอหนังสือปลุกใจเสือป่า..วางอยู่บนโซฟา ซึ่งปกเป็นเนื้อเรื่องเกี่ยวกับ sex family ซะด้วย นาโซมิก็หันมามองน้องชายตัวเอง แล้วคิดในใจว่า อย่างไรก็เขาก็ยังหนุ่มยังแน่น...แฟนยังไม่มีปลดปล่อยบ้างคงดีกับเขาสินะ แล้วโนโซมิก็รีบเอาผ้าขนหนูมาปิดหนังสือคืน

โนโซมิมาที่บู๊ทเพื่อเตรียมอาหารเย็น... เจ้าน้องชายตัวแสบก็เข้ามาช่วย..และขณะที่กำลังก้มลงหยิบจาน สายตาอันแหลมคมก็เหลือบไปเห็นแก้มก้นพี่สาวอันอวบอิ่มอีกรอบ

นี่เธอ..ทำไมนานจัง อ่ะมาช่วยพี่เช็ดจานหน่อยสิ.... เจ้าน้องชายตัวแสบเลยต้องลุกขึ้นมาช่วยเช็ดจานตามคำสั่ง

เจ้าน้องชายเช็ดจานเสร็จ...... ตอนนี้มันไข่โด่เลยเพราะแอบดู กกน. พี่สาวเมื่อสักครู่.... แต่พี่สาวกำลังล้างจานอยู่ เจ้าน้องชายต้องเอื้อมมือไปเก็บจานที่บนตู้... ทำให้ไข่ของมันชี้เด่....... ป้วนเปี้ยนไปมาแถวๆก้นพี่สาว

แล้ว...ไข่ของมันจิ้มมาที่ก้นพี่สาวทันที.... โนโซมิสะดุ้งทันที..แต่ก็ยังเงียบไม่กล้าว่าน้องชาย....... ที่เอาปลาชะโดมาจิ้มที่ก้นตัวเอง

น้องชายได้ใจ..ที่พี่สาวไม่ได้ว่าอะไร..มันเลยค่อยๆโยกสะโพกทำให้ชะโดของมันเขี่ยไปเขี่ยมา จนพี่สาวสะดุ้งเป็นระยะๆ

โนโซมิมีครางเล็กๆ...เจ้าน้องชายก็ยังโยกไปเรื่อยๆ.......

โนโซมิกำลังร่อนสะโพกรับชะโดน้องชายอยู่นั้น..อยู่ๆก็ต้องหยุดเพราะ สามีของโนโซมิเดินมาหยิบ นสพ. ทำเอาทั้งคู่ค้างเล็กๆ

พอสามีเดินไป เจ้าน้องชายตัวแสบก็เข้ามาโยกใส่พี่สาวอีก...... พี่สาวบอกว่าอย่าทำแบบนี้นะ...เจ้าน้องบอกว่าพี่ครับก็ผมชอบนี่ขอหน่อยดิ...แต่อยู่ๆ ก็มีเสียงมาจากหน้าห้องเพราะมีคนมาเก็บค่าแก๊ส..จึงทำให้ กิจกรรมต้องจบไปปริยาย โนโซมิถึงกลับอึ้งเพราะไม่คิดว่าน้องชายแท้ๆจะหื่นแล้วก็กล้าทำกับพี่สาวแท้ๆแบบนี้

..ทั้งหมดเตรียมเข้านอน.....เนื่องจากพื้นที่มีน้อย..จึงทำให้ โนโซมิต้องนอนบนฟูกกับน้องชาย... แล้วสามีนอนข้างๆ......ตกดึกอยู่ๆสามีก็หนาวเลยคว้าผ้าห่มไป ทำให้โนโซมิก็ใส่ชุดนอนแบบบางเฉียบโชว์ลอยออกมา... เจ้าน้องชายก็สะดุ้งตื่นแล้วชำเรืองมองลงมาที่ร่างกายอันอวบของพี่สาวทันที

ก้นเด้งและอวบมากๆ จนเจ้าน้องชายอยากสัมผัส..มันเลยค่อยๆเอื้อมมือไปเเตะที่แก้มก้นพี่สาวเพื่อเป็นการลองเชิง..ว่าพี่สาวหลับหรือไม่...โนโซมิสะดุ้งเล็กน้อย

เจ้าน้องชายได้ใจ..ที่พี่สาวตอบสนองเล็กๆ..มันเลยลูบไล้ด้วยมือที่ก้นพี่สาวต่อทันที

แล้วอยู่ๆ สามีของพี่สาวก็ละเมอขึ้นมา... ทำให้น้องชายหยุดทันที และโนโซมิก็พลิกตัวมาหาน้องชาย...แล้วเธอก็ลืมตามอง แต่เจ้าน้องชายก็เนียนหลับ

โนโซมิ..อยากรู้ว่าน้องชายเธอจำทำอะไรต่อ..เธอแล้วแกล้งหลับ... เจ้าน้องชายพอเห็นพี่สาวหันมาและหลับด้วย มันเลยมองลงมาก็เจอภาพที่เห็นหัวนมพี่สาวตัวเอง..อยู่ในชุดนอนบางเบาของพี่สาว... เเล้วเจ้าน้องชายก็แอบเอานิ้วมาสะกิดหัวนม... ทำให้โนโซมิที่แกล้งหลับถึงกับสะดุ้ง

พอน้องชายได้ใจเลยคว้ามั๊บไปที่นมโนโซมิเต็มมือ.. ทำให้โนโซมิตกใจ...พลิกตัวกลับหันบั้นท้ายให้น้องชายตัวเอง... เจ้าน้องชายก็แกล้งหลับต่อ

โนโซมิลืมตาเพราะความเสียว...เธอกำลังถูกน้องชายตัวเอง เอาไข่จิ้มของสงวนอยู่... เธอเริ่มมีอารมณ์ร่วม เธอก็ใช้นิ้วเขี่ยหัวนมตัวเอง..พร้อมกับเสียงครางเล็กๆ

เจ้าน้องชายทีนี้เริ่มก้าวล้ำ มันถอดกางเกงออก แล้วจับชะโดอันโตของมันมาเขี่ยที่แก้มก้นพี่สาว แล้วก็ขยับตัวเข้าไปเอาปลายชะโดเข้าไปซอยยิกๆตรงเป้ากกน. ของพี่สาวทันทีทั้งๆที่ กกน. ยังคงอยู่

โนโซมิเริ่มคราง..เจ้าน้องชายมันจับ กกน. พี่สาวตัวเองออกเลยทันที

โนโซมิเริ่มดิ้น..เล็กๆ เเต่เจ้าน้องชายมันกดใส่เสียบมิดร่องพี่สาวเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 12, 2015, 11:46:43 AM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2015, 11:31:36 AM »

เสียง ทั้งคู่ซอยกันดังแจ๊ะๆ.... ตอนนี้พี่สาวกำลังโดนน้องชายแท้ๆ เสียบซะล่ะ

โนโซมิครางกระเส่าเบาๆ.... น้องชายได้ใจ กระเด้าต่อเนื่องเลย

อยู่ๆจังหวะต้องหยุดเพราะสามีของโนโซมิพลิกตัว

ทั้งคู่...ก็พลิกตัวมาจูบกันต่อด้วยความพอใจ

ดูดนมให้พี่หน่อยสิจ๊ะ.... เจ้าน้องชายเลยจัดให้เลย..กระซิบเบาๆว่านมพี่ยังสวยอยู่เลย..ใหญ่กว่าเมื่อก่อนที่ผมเคยแอบดูอีก......... โนโซมิ ครางเบาๆพร้อมกับเอื้อมมือไปรูดชะโดของน้องชาย

โนโซมิขึ้นคร่อมน้องชาย...... แล้วบอกว่านี่เธอแอบดูพี่มาแต่เด็กเลย...หรือ เจ้าน้องชายบอกว่าใช่ครับ แล้วก็เอามือมาลูบไล้แถวๆก้นพี่สาว

เมื่อกี้เธอแกล้งพี่..คราวนี้ตาพี่เอาคืนบ้างล่ะ....พูดจบก็ก้มลงดูดชะโดน้องชายเลย

โนโซมิ..จับปลายหัวชะโดมาถูๆกับหัวนมตัวเองจนสะท้าน

หมดเวลาเล่นล่ะ.... โนโซมิพูดแล้ว..เธอก็ถอด กกน. ออกทันทีแล้วพลิกตัวไปหาน้องชาย

โนโซมิบอกว่าอยู่นิ่งๆนะ เดี๋ยวพี่จะลงโทษเธอเอง..พูดจบเธอจับชะโดยัดเข้าร่องหอยของเธอและควบทันที

เสียงชะโดครูดกับถ้ำสวาทของเธอดังแจ๊บๆ ช่างเพราะยิ่งนัก

เธอโยกแบบสะใจมากๆจนเสียหลักเกือบล้มเลย

โนโซมิหันบั้นท้ายให้ใส่ท่าหมาด้วย

โนโซมิขอเปลี่ยนท่าบ้างโดยตะเคงข้างให้ เจ้าน้องชายก็เข้าเสียบต่อทันที..จนน้ำหล่อลื่นของพี่สาวทะลักออกมาค้นควั่กเลย

เจ้าน้องชายพลิกตัวพี่สาวมาใส่ท่าเบสิค

พี่คร๊าบหอยพี่สุดยอดเลยผมจะทนไม่ไหวแล้ว....โนโซมิก็บอกว่าก็จะทนทำไมล่ะ....

งั้นผมไม่ทนล่ะนะ.....เจ้าน้องชายก็ปล่อยน้ำทะลักใส่พี่สาวทันที...... โนโซมิถึงกับบอกว่าน้ำพุ่งเข้ามาเต็มท้องน้อยพี่เลย ซี๊ดดดดดด

พี่คร๊าบผมยังมีก๊อก2 ขอต่ออีกนิด... โนโซมิบอกว่าอยากทำอะไรก็ตามใจเธอเลย...เจ้าน้องชายก็จับเสียบต่อเลย

เจ้าน้องชายก็โยกต่อ.... ทำให้นมของพี่สาวสะบัดตามแรงโยก

พี่คร๊าบไม่ไหวแล้ว....................... เจ้าน้องชายก็มาปล่อยน้ำกามที่หน้าอกพี่สาวเลยในก๊อก2

โนโซมิคว้าชะโดน้องชายมาดูดแล้วบอกว่า ฟิตเหลือเกินนะเรา...... ดื้อเหลือเกิน....ดื้อแบบนี้พี่ต้องลงโทษบ่อยๆแน่... แล้วคู่พี่น้องนี้ก็เสียวกันอีกอยู่บ่อยๆ จนโนโซมิตั้งท้องเลย... โดยที่สามีไม่รู้เลยสักนิด  Grin THE END  Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 12, 2015, 05:25:56 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
Killonly
หนังโป๊
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2015, 02:01:58 PM »

ขอบคุณสำหรับความพยายาม 555

ดูยัง! หนังโป๊ ใหม่ๆ อัพแม่งทุกวัน ทั้งไทย ญี่ปุ่นคลิกเลย
http://av24hrs.com/
BankVee

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2015, 09:40:06 AM »

มาช่วยแป๊ะลิ้งค์ครับเผื่อใครอยากดู ปล.รีวิวได้แจ่มมากครับ  http://107.170.52.154/thread-4905948-1-1.html
KeneMoko
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2015, 12:23:42 PM »

ขอบคุณรีวิว
แต่หน้าปกมันเขียนปาป๊า มาม๊า แล้วก็ลูกชายนะ

Mayu Okamoto    NNPJ-318
khaolad
http://lomography.ibuy.co.th
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2015, 04:10:06 PM »

ขอบคุณ
agg001
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2015, 06:43:29 PM »

ขอบคุณครับ สุดยอดเลย
PeeAVC_XI

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2015, 05:06:24 PM »

ขอบคุณรีวิว
แต่หน้าปกมันเขียนปาป๊า มาม๊า แล้วก็ลูกชายนะ
รีวิวเสริมแต่งตามจินตนาการผมครับ..... แจ้งไว้แล้วครับ Cheesy
bieeberry
*

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2015, 04:24:07 PM »

ขอบคุณคะ
DarkCakeZa

Akiho Yoshizawa

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2015, 04:20:16 PM »

ขอบคุณมากครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์