เมษายน 24, 2024, 07:20:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Ayu Sakurai : WANZ151 : Beautyful Undercover  (อ่าน 16383 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: สิงหาคม 24, 2015, 11:08:44 PM »

Ayu Sakurai : WANZ151 : Beautyful Undercover

สวัสดีครับ กลับมาพบกันอีกแล้ว หลังจากที่หายไป ซักพัก ก็ไป นั่งดู หนังที่โหลดๆ มา สุมกองกันไว้ ใน EX HDD ที่ลงทุนไปซื้อมาเพื่อเก็บหนังโดยเฉพาะ
ตอนนี้ยังไม่เต็มลูก แต่ก็มีหนังรอให้นั่งดูอีกเพียบ ดูๆ ไปบางเรื่องก็ไม่ค่อยโดนใจเท่าไหร่ แบบว่า ตอนยังไม่ได้โหลด โคตรจะอยากดู แต่พอได้ดูจริงๆ
เหมือนเราจะหวังมากไปหน่อย กลับไม่ค่อยสนุกอย่างที่คิด บางเรื่องก็ลึกซึ้งเกิ๊น...ดูแล้ว ตีความยาก  ว่าจะเอาทำรีวิว ก็ ลำบาก ไปๆ มาๆ ก็ได้เรื่องนี้มาครับ
บางท่านอาจจะคิดว่า ไอ้นี่ มันทำไมชอบทำรีวิวหนังแนวนี้ เดี๋ยวนินจาบ้าง เดี๋ยวสายลับ บ้าง ปุ๊ปปั๊ป ก็กลับมานินจา แล้วก็ไปสายลับอีกแล้ว จริงๆ ไม่ได้ตั้งใจครับ มันบังเอิญ
สำหรับคราวนี้ มาพบกับ นักแสดงสาวที่กำลังเป็นที่กล่าวขวัญอย่างน้อง Ayu Sakurai ที่ผมเพิ่งทำรีวิว งานแนวนินจาของน้องไปหมาดๆ ซึ่งบ่องตง
ว่าค่อนข้างจืด เพราะ มันมีเนื้อเรื่องแค่ต้นเรื่องนิดหน่อย พอโดนจับปุ๊ป แทบไม่มีอะไรต่อ เหลือแค่รอให้โดนปู้ยี่ปู้ยำ ไปจนจบเรื่องแค่นั้น
แต่เรื่องนี้ ไม่เป็นอย่างนั้นครับ มันส์ดี ชอบๆ ผมว่าค่าย wanz เค้าทำ แนวนี้ได้ดีครับ ถึงโครงเรื่องมันจะคล้ายๆ กัน หมด แต่ก็โอเค ดีกว่าแนวนินจา ที่ผ่านมาเยอะ
ถ้าอยากดูนินจาแจ๋วๆ ตอนนี้ ก็ไปดู moodyz ก่อน ส่วนสายลับก็นี่เลย ตอนนี้ผมว่าดีนะ ดีกว่าสายลับของ ideapocket เยอะ หลังๆ ip ทำแนวสายลับไม่ได้เรื่องเล้ย
บางเรื่องนี่ อย่างกะ คอสเพลย์ คือ โดนล่อเสร็จ ก็ขึ้น game over อะไรของมัน แล้วก็ไปเปลี่ยนชุดใหม่ ให้ออกมาโดนล่อต่อ นี่มันอะไรของมัน นี่ มันไม่ใช่สายลับแล้ว
สายลับมันต้องแบบนี้ ใครยังไม่ได้ดู แล้วมีโครงการอยากเก็บแผ่นแท้ หนังมันส์ ๆ ซักเรื่อง ผมแนะนำเรื่องนี้เลย
แถมเรื่องนี้ น้องอายุ สวย เอ๊กซ์ น่ารักมาก รูปร่างนี่เข้ากับชุดหนังสีดำสุดๆ แถมท่าทางกวนๆ ประมาณว่า " ก็กูเก่งอ่ะ มีไรป่ะ " เก่งๆ อย่างนี้ แหละ ฮึๆ โดนแน่ๆ

ปกจ้า

ณ ค่ำคืนหนึ่ง

ชายคนหนึ่ง กำลังหลบหนีการตามล่า

เค้าติดต่อ ขอกำลังเสริม

ทว่า

กำลังเสริมกลับไปไม่รอดก่อน

ค้าต้องรีบหนีเอาตัวรอด

แต่แล้ว

นางเอกของเราก็มาดักรอครับ

เค้าคิดจะสู้

นางเอกเราเลยจัดให้ทหนึ่งเม็ด

แต่ไม่ง่ายครับ ซ้ำอีกซักเม็ด

พอดูมาถึงตอนนี้ เราจะรู้ว่า เราโดนหนังมันหลอก ครับ
จริงๆ ไม่ได้มีการตามล่าอะไรหรอก
มันเป็นการ จำลองสถานการณ์ ในการปฏิบัติภารกิจครับ
แล้วน้องอายุ ก็ทำเวลาได้ดีกว่าที่กำหนดไว้ เหมือนที่ผ่านมา

เรียบร้อยแล้ว น้องอายุ ก็ขอจับมือกับเพื่อนร่วมงานครับ
ภารกิจต่อไป ดูเหมือนจะต้องร่วมมือ เป็นคู่หูกัน

แต่ดูเหมือน พี่เค้าจะไม่ค่อยชอบหน้าน้องอายุเท่าไหร่
คงประมาณว่า เป็นผู้หญิง แต่เก่งเกินหน้าเกินตา

หัวหน้าเลยเสนอตัว ขอจับแทนครับ
ฮั่นแน่ รู้น้า ว่าคิดไรอยู่ ไอ้คุณหัวหน้า
แต่น้องก็ไม่สนครับ

เล่นเอาหัวหน้าเจื่อนไป

ทีนี้ ก็มาบรีฟ งาน กันครับ

เป้าหมายก็คือ ไอ้แก่นี่ครับ ผอ. โรงพยาบาลแห่งหนึ่ง แต่จริงๆ แล้ว รพ. เป็นแค่หน้าฉาก
เพราะเบื้องหลัง มันเป็นโรงงานผลิตยาปลุกเซ็กเถื่อน แถมมีข่าวว่า อีตา ผอ. ก็ผสมยาด้วย น้ำเชื้อ
ของตัวเองซะด้วย ดังนั้น งานของทีมสืบสวน คือ หาทางเก็บตัวอย่างน้ำว่าวของอีตา ผอ. และ
ขโมยยาปลุกเซ็ก ออกมา เพื่อวิเคราะห์ หาสาร ที่เหมือนกัน มาเป็นหลักฐานในการจับกุม ครับ
อันนี้ผมมั่วเองนะ เป็นเหตุเป็นผล มั้ย

น้องอายุ ก็นั่งฟังชิลๆ พร้อมมาดกวนๆ ครับ ผมละชอบจริงๆ
หนังแนวสายลับ ที่นางเอกท่าทางแบบนี้ เดี๋ยวเหอะ เจอดีแน่ๆ เก่งดีนัก

เรียบร้อยแล้ว หัวหน้าก็นัดแนะเวลา ก่อนแยกย้ายกันกลับครับ

แต่ก่อนกลับ น้อง อายุ ไม่วาย ถากถาง พี่หัวยุ่ง ครับ

สร้างความ หงุดหงิดให้พี่หัวยุ่ง เล็กน้อย
ทีมเวิร์ค ส่อแววไปไม่รอด ตั้งแต่งานยังไม่เริ่ม

ต่อมา
เมื่อถึงเวลาปฏิบัติภารกิจ น้องอายุ ก็ปลอมเป็นหมอสาว เข้ามาครับ

ท่าทางทรงภูมิ พวกนักวิจัย ใน รพ. บางคนก็มาขอความเห็นบ้าง
เธอก็ มั่วๆ ไป

ยังมีพวกเดียวกันแฝงตัวมาอีกครับ
พี่อ้วนนี่ ปลอมเป็นคนไข้

ส่วนพี่หัวยุ่ง ปลอมเป็นเซลล์ ขายยา

วันนึง น้องก็แอบเข้าห้อง ผอ. แฮ็ค ข้อมูลครับ

ส่วนพี่หัวยุ่ง ก็ไปคอยรั้ง ผอ.  ไว้

จน ผอ. ได้มาเจอ น้องอายุ ครับ เห็นว่าเป็นคนใหม่
เลยคิดจะล่วงเกิน

ก็โดนน้อง สั่งสอนไปครับ ด้วยความลืมตัว
แต่พี่หัวยุ่ง เค้ากลัวความแตก เลยต้องรีบเข้ามาห้ามทัพ

ส่วน ผอ. พอเจ็บตัวไป ก็แถ หน้าด้านๆ

ก็ต้องถอยกันก่อนครับ
ก่อนความจะแตก

ต้องมานั่งวางแผนกันใหม่

แต่ด้วยสมองอันชาญฉลาด พี่หัวยุ่งก็คิดแผนได้
ให้น้องอายุ ใช้ความสาว ยั่วยวน ผอ. ตาม อุบาย สาวงาม

แต่ลึกๆ น้องอายุก็ค่อนข้างหนักใจครับ

แต่เธอก็ต้องทำตามแผน ครับ
เข้าพบ ผอ. ก่อน
ปากหวานไปตามเรื่อง

แต่จริงๆ

ทำยังไงก็ได้ เพื่อหาทางรีดพิษ

แน่นอนว่า หื่นๆ อย่าง อีตา ผอ. 
ย่อมต้องให้น้อง โม้ค kuay ให้ก่อน

เธอก็บรรจง เลีย จากโคน ถึงปลาย

โม้คให้ อย่างมือโปร

จนแตกคาปากไป

อีตา ผอ. ก็ขอตัวครับ

ก็เสร็จน้อง ครับ
บ้วนออกมาเก็บไว้ซะ

เรียบร้อยไปครับ
เท่ากับงานสำเร็จไปหนึ่งอย่าง เหลือแค่ เก็บตัวอย่างยา เท่านั้น
น้องอายุ สู้ๆ

คืนนั้น ตัวอย่างสเปิร์ม ถูกส่งถึงมือ ทีมสืบสวนครับ

คราวนี้ก็เหลือแค่ ตัวอย่างยา ที่ผลิตจากน้ำเชื้อ ได้เวลาลุยครับ

อัดอั้ดมานานครับ ระบายใส่ลงไปในงานให้เต็มที่

แต่เรื่องมันไม่ง่าย เมื่อ ไอ้ ผอ. เฒ่า รู้ทันแผนการ เลยมาดักรอ ครับ

สถานการณ์เลวร้าย

นางเอกเราต้อง ปรากฎตัว ครับ

เพื่อมาเล่นงานพี่หัวยุ่ง เป็นการ ตบตา ผอ.

เมื่อเป็นเช่นนี้ ผอ. แก ก็ ฉวยโอกาส ครับ

คว้าตัวน้องมาดูดปากอย่างหื่นกระหาย

จับดูดนม จนเสียวสะท้าน

แต่เธอก็ต้องอดทน

แม้จะโดนลิ้มรส ทุกซอกทุกมุม

และแล้ว

ผอ. ก็ ควัก kuay ออกมาให้น้องอายุ ดูดครับ

เธอก็ดูดให้ อย่างมือโปร

จนโดน yet

แต่พอโดน yet หนักๆ เข้า เธอ ก็หลุด แสดงความไม่พอใจออกมาบ้าง จน ผอ. สังเกตุเห็น

แต่น้องก็ ปั้นหน้า มีความสุข กลบเกลื่อน อย่างแนบเนียน

แต่จริงๆ

จน ผอ. ทนไม่ไหว ต้องเร่งสปีดครับ

แตกใน ไปหนึ่งช็อต

เรียบร้อย ไปทีนึง แล้ว ผอ. ก็พาน้องอายุ ไปดูห้องวิจัย ที่เก็บตัวอย่าง ยาปลุกเซ็กของจริงเอาไว้

แต่พอเผลอครับ พี่แกจับโปะยา ซะ

เจอยาเข้าไปจนหมดแรง

น้องอายุ โดนโปะยา จนเรี่ยวแรงหมดไปทั้งตัว
ก็โดน พวกลูกน้อง ผอ. จับลวนลาม ครับ

แต่ไอ้พวกนี้มันแค่ตัวประกอบครับ พวกขายน้ำ
ได้แค่มาชักว่าว

กับ แหย่ รูแค่นั้น

แต่ก็เพียงพอที่จะทำให้น้อง หมดเรี่ยวหมดแรงครับ

แต่หลังจากนั้น ทีมงานก็ตามมาช่วยไว้ได้ครับ

เลยฟลุ๊ค ได้ดูของดี ไปหน่อย

ภารกิจต่อไป คือตามไปช่วยพี่ยุ่ง ที่ถูกขังอยู่ครับ
ซึ่งก็ช่วยได้อย่างง่ายดาย

แต่ทว่า ประตู โดนล็อค ครับ
แถมหน้าต่าง ก็กันกระสุน พังออกไปไม่ได้

ความหวังสุดท้าย ของทีม ฝากไว้กับหัวหน้า ที่กำลังพากำลังเสริมตามมา

ทว่า
แอร์

ผลก็คือ มนุษย์เพศผู้ที่รับยาเข้าไป
จะกลายเป็นซอมบี้หื่น
เจอผู้หญิงไม่ได้ต้องพุ่งเข้าใส่
แล้วสวยๆมอย่างน้องอายุ มีเหรอจะเหลือ

ตกอยู่ในสภาวะ
ทิ้งตัว.....

โดนจับลิ้มรสกันไป

แม้เธอพยายามดิ้นหนี แต่ไม่รอดครับ
ชายหื่นถึงสาม รุมกันจับเธอไว้

ว่าแล้วก็โดน

มันส์มากฉากนี้

ว่าแล้วพี่อ้วนก็จับเสียบ

เจอท่านี้อีก เข้าลึกสุดๆ

หมุนเวียนกันมาเยส

กระแทกกันหนักๆ

แตกในใทุกช็อต
แต่ขอแคปมาแค่รูปเดียวพอนะครับ
ไปดูเต็มๆ ในหนัง

เรียบร้อยไป
แทบตาย....

แต่ว่า ตราบเท่าที่ยา ยังไม่หมดฤทธิ์ คนที่ได้รับยาไป ก็พร้อมจะลุกขึ้นมาปฏิบัติกามต่อ
จนกว่ายาจะหมดฤทธิ์ครับ
ดังนั้น น้องอายุ จึงต้องรับศึกหนัก จากบรรดา พี่ๆ เค้าต่อไปครับ

จนเวลาผ่านไป

เกิดความเปลี่ยนแปลง บางอย่าง กับน้องอายุ ครับ

และแล้วหัวหน้าก็มาครับ
ความหวังของทีม

ดูเหมือนว่า หัวหน้าจะเคลียร์ทุกอย่างได้เรียบร้อย ครับ
เค้ามาเพื่อรับทีมงานทุกคนกลับบ้าน

แต่ น้องอายุ เปลี่ยนไปซะแล้ว

จบจ้า

ก็ จบไปนะครับ ช่วงนี้ ไม่ค่อยว่าง ดูหนังเล้ย อยากได้หนังมันส์ๆ นางเอกสวยๆ เนื้อเรื่องดีๆ แบบนี้แหละครับ แจ๋วดี
ดูเองก็สนุก เอามาเล่าต่อก็สนุก แล้วพบกันใหม่เรื่องหน้านะครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
apower
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2015, 01:40:22 AM »

ยอดเยี่ยมเลยคร้าบบบบบ
denone
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2015, 08:01:54 AM »

Grin ฮามากครับ
(พี่หัวยุ่งคิ้วเรียวกว่านางเอกอีก)
kingz9
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2015, 11:10:29 AM »

ดีครับแต่ตอนนี้หาโหลดยากละครับ ยังไงก็ขอบคุณในน้ำใจที่มารีวิวให้ไปหาโหลดครับ

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
cowgirl
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2015, 05:11:40 PM »

สนุกเหมือนเดิมครับ
Killonly
หนังโป๊
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2015, 08:04:12 PM »

ดูไปฮาไป 55

ดูยัง! หนังโป๊ ใหม่ๆ อัพแม่งทุกวัน ทั้งไทย ญี่ปุ่นคลิกเลย
http://av24hrs.com/
Macky_C
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2015, 12:26:14 AM »

อ้ะ แหล่ม เบย !!!

ขอบจายน้า  Grin Grin Grin
totyy
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2015, 03:35:55 PM »

สนุกครับ ขอบคุณมากครับ
xxxy
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2015, 09:05:20 PM »

ขอบคุณมากครับ
Aert
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2015, 06:43:47 PM »

ขอบคุณครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์