เมษายน 26, 2024, 10:30:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [NTRD-023]Tsuno Miho - จับได้ว่าเมียแอบซ่ำกับหลานชาย (Review_ตอนจบ)  (อ่าน 13462 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: กันยายน 04, 2015, 10:25:22 AM »

4-September-2015

[NTRD-023]Tsuno Miho - จับได้ว่าเมียแอบซ่ำกับหลานชาย (Review_ตอนจบ)

ID:   NTRD-023   
Release Date:  2015-03-26   
Length:   140 min(s)   
Director:   Tsukumokyuu Ta     
Maker:   Takara Eizou     
Label:   Ne Tou Kai     
User Rating:  (9.30)   
Genre(s):   SoloworkMarried WomanMature WomanCuckold   
Cast:   Tsuno Miho

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ
(ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-6MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

Cover

ความเดิมตอน 2 ---------------->  http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=195365.0

เช้าวันใหม่...โอตะไปทำงาน มิโฮออกมาส่งแล้วเธอก็ถามสามีว่าให้อภัยเธอได้ไหม.... โอตะก็บอกว่า...เฮ้อในเมื่อมันผ่านมาแล้ว และอีกอย่างคุณก็มีความสุขด้วยในตอนนั้นที่ผมทำแบบนี้ให้ไม่ได้..... แถมคุณก็ไม่ลืมที่จะป้องกันด้วย  เอาเป็นว่าผมจะลืมๆไปล่ะกันแต่คุณห้ามทำอีกนะ ผมขอร้อง.. มิโฮดีใจแล้วบอกว่ารับรองค่ะน้องรักพี่ที่สุดเลย..........

พอออกมาจากบ้านโอตะก็ถอนหายใจ...เพราะเขายังทำใจไม่ได้..แต่เขาก็พยายามข่มใจให้ลืมแล้วเขาก็ไปทำงาน

โอตะก็พยายามส่งส่วยให้มิโฮแม้ว่าเขาจะกระปู๋เล็กกว่าหลานแถมเขาก็นกกระจอกไม่กินน้ำ เลยทำให้มิโฮไม่ค่อยมีความสุขเท่าไหรนัก..เเต่เธอก็ไม่ได้พูดอะไร...ทั้งคู่ก็ทำแบบนี้เป็นประจำทุกวันเรื่อยมา

มาวันนึงโอตะต้องไปดูงานและค้างที่ต่างเมือง 5 วัน แต่เขาทำงานเสร็จเร็วเลยกลับมาเร็วกว่ากำหนด 2วัน พอโอตะกลับมาถึงบ้านเขาก็เจอสิ่งที่เขาไม่คาดคิด คือเขาเห็นรองเท้าของเมียและมีรองเท้าของผู้ชายที่ไม่ใช่ของเขาวางอยู่คู่กัน ทำให้เขารู้ทันทีว่าเมียสาวตอนนี้ต้องสวมเขาให้เขาอีกรอบแน่นอน.... ทำให้เขารู้สึกโกรธมากๆ

โอตะอยากเห็นด้งยตา..ตัวเอง....เพราะที่ผ่านมาฟังเพียงแต่คำเล่าของเมียสาว..เขาจึงต่อยๆย่องไปดู...ภาพที่เจอ..เขาอึ้งเพราะตอนนี้มิโฮกับเจ้าอายาชินั่งคุยกันอยู่อย่างกระหนุงกระหนิง

หลานชายบอกว่าน้าครับ..ผมคิดถึงน้าเหลือเกิน...ไข่ผมอยากมุดหอยน้าอีกอ่ะ....ผมต้องรอนานมากกว่าที่อาโอตะจะไม่อยู่น้าคิดถึงผมไหม.... ผมคิดถึงหน้าสวยๆและหอยฟิตๆของน้าจัง....มิโฮบอกว่า...ปากหวานจังนะเธอ...โอตะได้ยินบทสนทนาทุกคำเขาถึงกับปวดไข่ทันที

น้าครับ..ผมไม่ไหวแล้วเรามาสนุกกันดีกว่าน๊ะ.... มิโฮก็บอกว่าเธอจะทำอะไรน้าล่ะ....แล้วเจ้าหลานชายก็เข้าจูบปากและทั้งคู่ก็แลกลิ้นกัน... ส่วนโอตะก็เปลี่ยนมุมมาแอบดูการกระทำของทั้งคู่...

น้าครับ..น้าขึ้นมานั่งบนโต๊ะ..ดีกว่านะครับ... มิโฮก็ฟังตาม พอนั่งบนโต๊ะได้เธอก็แยกขาโชว์ กกน. สีแดงเลยอัติโนมัติ

แล้วมิโฮก็ช่วยตัวเองให้หลานชายดูตามคำขอร้อง.....เพื่อกระตุ้นต่อมเซ็กซ์ของทั้งคู่

มิโฮก็ล้วงนิ้วเพื่อตกเบ็ดตัวเอง.....เธอทำตัวเองแบบนั้นจนเธอร่างกระตุกเสร็จกิจเลย

หลานชายบอกว่าสุดยอด......แล้วเขาก็เข้าประกบท้ายและสูดดมลงไปที่หอยน้าสาวทันที....ทำเอามิโฮสะดุ้ง

น้าของผมเซ็กซ์จัดเหมือเกิน..วันนี้ผมจะบริการให้ถึงใจน้าเลย....แล้วมิโฮก็บอกว่าไม่เชื่อหรอก....ไหนลองสิว่าจะทำได้เหมือนที่พูดไหม...แล้วทั้งคู่ก็แลกลิ้นกัน

น้าครับถอดให้หมดเลยดีไหม...เเล้ว มิโฮก็ถามว่าทำไมเหรอจ๊ะ..เธอจะทำอะไรน้าเหรอ...... เจ้าหลานชายก็บอกว่า ผมจะไม่ไหวแล้วผมอยาก yed น้าแล้ว... มิโฮ ขำแล้วก็บอกว่าเจ้าหื่นกาม...แต่เธอก็ถอดและเปลื้องอาภรณ์ทุกชิ้นออกหมดจนร่างกายเปลื่อยเปล่าโชว์หลานชายทันที.. ส่วนโอตะก็ยังแอบดูอย่างเงียบๆ

มิโฮยื้นขึ้นบนโต๊ะ..โชว์สัดส่วนของเธอต่อหน้าหลานชาย..เจ้าหลานชายก็เข้ามาจ้องมองที่หอยของเธอพร้อมกับเอื้อมือไปจับที่หอยของน้าสาว...

มิโฮดึงมือของหลานชายมาที่หอยเธอ...แล้วก็บอกว่า เมื่อกี้มาจับหอยน้าเธอต้องรับผิดชอบ เอานิ้วช่วยน้าหน่อย..เจ้าหลานชายก็ทำตาม เสียงดังแจ๊ะๆ ลั่นห้องพร้อมกับเสียงครางของมิโฮ

อ๊า......เสร็จแล้ว....น้าเสร็จแล้ว.....เจ้าหลานชายก็ดึงนิ้วออกมาแล้วบอกว่าน้า...น้ำเต็มเลย.....มิโฮบอกว่าใช่จ๊ะ..ตั้งแต่เธอไปน้าไม่เคยหลั่งเยอะขนาดนี้เลย..เพราะอาเธอไม่ค่อยตาสีตาสาเรื่อง sex กับน้าเลย
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 04, 2015, 10:29:09 AM »

ทีน้าบ้างล่ะ...มิโฮนั่งลงพร้อมกับถอดเสื้อหลานชายออก..ดูมิโฮจะพอใจในความเเข็งแรงและซิกแพคของหลานชายมากๆ

ไหนขอน้าดูเจ้าดื้อหน่อยสิ..แล้วมิโฮก็เลื่อบ๊อกเซฮร์หลานชายออกจนเจ้าดื้อดีดปั๋งออกมาทันที....... เจ้าหลานชายบอกว่าคิดถึงมันไหมจ๊ะ..มิโฮบอกว่าคิดถึงมากๆเลยใหญ่ๆแบบนี้น้าอยากดูดมากๆ

งั้นดูดเลยครับผมอณุญาติ....... มิโฮคว้าดูดทันที..... ส่วนโอตะก็ยังแอบบดูอย่างเงียบๆ

โอตะก็ยืนแอบดูเมียดูดไข่ให้หลานชาย....แต่เหมือนมุมจะไม่ค่อยชัด

โอตะเลยเปลี่ยนมุมมาดูอีกที่..เขาเห็นภาพชัดเจนเลย....ว่าเมียเขานั้นมีอารณ์ต้องการมากๆ....

แล้วเจ้าหลานชายก็มุดเข้าหว่างขาของน้าสาว..และเขาก็ถามว่า..น้าครับบอกสิอยากให้ผมทำอะไรให้น้า...มิโฮบอกว่าช่วยน้าด้วย....แล้วเจ้าหลานชายก็ลงใช้ลิ้นตวัดช่วยน้าสาวจนหอยของเธอน้ำเยิ้มเลย

เจ้าหลานชายเลยใช้นิ้วแหย่หอยน้าสาวอีกรอบ...จนร่างกระตุกเสร็จไปอีกรอบ....

แล้วเจ้าหลานชายก็บอกน้าสาวว่า..น้าครับ ผมขอเอาน้าสดๆได้ไหม... ผมไม่หลังในก็ได้....น้าสาวบอกว่าอย่าเลยน้าไม่ได้ป้องกันไว้...เจ้าหลานชายบอกว่าน้ากินยาคุมฉุกเฉินก็ได้ผมไม่ไหวแล้วผมขอนะ... มิโฮก็ยืนนิ่งไม่ทันจะตอบ ใจนึงก็อยากโดนสดๆ... ก็เลยไม่ขัดขืนหลานชาย

แล้วเจ้าหลานชายก็จับดุ้นของมันจ่อตรงเข้าหอยน้าสาวแล้วแทงสวนทันทีจนน้าสาวสะท้าน..... มิโฮโดนเสียบสดๆครั้งแรกเลย....เพราะเธอก็ไม่เคยยอมให้สามีของเธอเสียบสดๆเลย..แต่กับหลานชายที่เก่งแบบนี้เธอเลยยอม....

ซิ๊ด......... น้าเสียวเหลือเกิน...แรงๆอีกน้าชอบ....มิโฮครางลั่น ทุกคำพูดออกมาจากใจของเธอ..โดยที่เธอไม่รู้เลยว่าสามีแอบดูอยู่ข้างๆ

มิโฮ..บอกว่าน้าของท่านี้นะ..น้าอยากเห็นไข่เธอมุดหอยของน้า..แล้วเจ้าหลานชายก็เสียบตามคำขอ

น้ามีความสุขเหลือเกินช่วยน้าหน่อยนะ........ เจ้าหลานชายก็บอกว่าเต็มที่เลย...หอยฟิตๆแบบนี้ผมล่ะชอบนัก

มิโฮ...ร้องดังมากๆ...แล้วเจ้าหลานชายก็หยุดแล้วก็ดึงไข่ออก...ดังพล๊อค...ดูมิโฮจะเสียดายอยู่เล็กๆ...

เจ้าหลานชายบอกว่าน้าขย่มให้ผมบ้างสิ.....มิโฮเลยจัดให้ ขึ้นคร่อมหันหลังให้แล้วอ้าหอยเข้ากินไข่หลานชายจนมิดตามคำขอ

มิโฮขย่มต่อหลานชายทันที..จนเจ้าหลานชายถึงกับครางออกมา.... เสียงขย่มกันก็ดังซวบๆๆๆ

โอตะขยับที่มาดูไกล้ๆอีกรอบ..ส่วนเมียสาวก็ครางซี๊ดซ๊าดขย่มไม่หยุดเลย

ทั้งคู่ขย่มกันไม่มีทีท่าจะหยุด...เพราะมิโฮขอพลิกตัวกลับแล้วขย่มต่ออีก

มิโฮบอกว่าน้ารักไข่ของเธอเหลือเกินเพราะทำให้น้ามีความสุขเหลือเกิน

โอตะแอบดูไปก็ช่วยตัวเองไปสรุปได้เสียวทุกคน แต่มิโฮกับเจ้าหลานชายดูจะมีความสุขสุดๆ.....

มิโฮนอนหงายให้หลานชายเข้าเสียบ...อีกรอบ..เป็นยกสุดท้าย

น้าครับ..ผมเสียวเหลือเกินผมจะไม่ไหวแล้ว...ผมปล่อยในเลยล่ะกันนะ..มิโฮครางไปก็ตอบว่าอย่านะ.....อย่า...ซี๊ด....

สุดท้ายเจ้าหลานตัวแสบก็สงบนิ่ง..ตัวเกร็ง...ปล่อยน้ำเชื้อเข้าโพรงสวาทน้าสาว..จนเธอรู้สึกว่าอุ่นขึ้นมาทันที....และน้ำกามสีขาวข้นก็ไหลย้อนออกมาจากหอยของเธอ

มิโฮบอกว่าดื้อเหลือเกินนะเธอ....หากน้าไม่กินยาคุม....น้าป่องกับเธอแน่ๆ..อาเธอเอาน้าตายแน่.......ร้ายนักมาๆๆๆ น้าล้างให้......... โอตะซึ่งแอบดูตลอดเวลา..แต่เขาก็ไม่อยากเข้าไปขัดกิจกรรม....เขาก็เลยตามเลยปล่อยให้เมียกับหลานชายเอากันอยู่ต่อเนื่องจนเมียท้อง..... มิโฮบอกกับโอตะว่าสงสัยถุงยางจะรั่วแน่ๆ.....แต่ไม่เป็นไรเรากำลังจะมีลูกแล้วววววว........(แต่เป็นลูกของเจ้าหลานชายตัวแสบ)....  Grin THE END  Cheesy

PeeAVC_XI

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 04, 2015, 10:51:04 AM »

NEXT PROGRAM
[JUX-469]Shiina Yuna - ป้าผมน่าเอาที่สุดในโลกเลย

Cover

Sample

GoldenWind
AV Donator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 05, 2015, 06:06:06 PM »

ขอบคุณมากครับ
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 05, 2015, 07:59:35 PM »

ขอบคุณครับ
แล้วจะรอครับ
Macky_C
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 06, 2015, 12:34:40 AM »

thank you krab
baybayza
ปลิงน้อย

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 07, 2015, 09:07:57 PM »

Grin

ขอบคุณคับ
หน้า: [1] พิมพ์