เมษายน 26, 2024, 10:59:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [JUX-469]Shiina Yuna- "ป้าผมน่าเอาที่สุดในโลกเลย" (AV Review_ตอนจบ)  (อ่าน 21020 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: กันยายน 17, 2015, 03:30:38 PM »

17-September-2015

[JUX-469]Shiina Yuna- "ป้าผมน่าเอาที่สุดในโลกเลย" (AV Review_ตอนจบ)

ID:   JUX-469   
Release Date:   2014-11-25   
Length:   120 min(s)   
Director:   Haga Eitarou     
Maker:   Madonna     
Label:   Madonna     
User Rating: (8.40)   
Genre(s): SoloworkBig,TitsMarried,WomanA,ffair,Incest,Mature,Woman Digital,Mosaic   
Cast:   Shiina Yuna

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ
(ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-6MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

Cover

ความเดินตอน 1 -------> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=195692.0

ตกดึกคืนนั้นเอง..ยูนะแอบมาที่ห้องโอบิแล้วก็เอื้อมมือไปลูบกระปู๋ของหลานชาย..และหล่อนก็ออกไป....แต่ว่า..โอบิรับรู้ทุกเรื่องก็เลยลุกขึ้นมองน้าสาวที่เดินออกไป

รุ่งเช้ายูนะนั่งมองหลานชายที่นั่งกินอาหารเช้าแล้วก็คิดในใจว่าเธออยากลองมีเซ็กซ์กับหลานชาย...เหลือเกิน

ตกค่ำ..แน่นอนสามีของเธอ..ไปงานต่างเมืองอีกแล้ว....ยูนะเธอก็เลยถือโอกาสเดินเข้าไปในห้องห้องน้ำที่โอบิกำลังอาบน้ำอยู่ในสภาพเปลือยทั้งคู่..ยูนะบอกว่า..มานี่มาเดี๋ยวป้าถูให้..โอบิได้ยินก็ตาแถบถลนเพราะป้าสาวตอนนี้เปลือยกายล่อนจ้อนอยู่ต่อหน้า

ยูนะบอกว่า..เธอโตเป็นหนุ่มแล้วสิน๊ะ.... เธอเคยเห็นของผู้หญิงหรือยังจ๊ะ..พูดไปยูนะก็จับมือของโอบิมาวางไว้ที่หน้าอกของเธอ..... โอบิอึ้งไปเลยไม่คิดว่าจะเจอแบบนี้

แหม่..เธอ กระปู๋ชี้เด่เลย..ใหญ่ไม่ใช่เล่นเลยน๊ะ....หรือว่าเห็นหุ่นป้าแล้วมีอารมณ์เหรอจ๊ะ....ไหนของดูไกล้ๆหน่อยสิ

ยูนะ..แกล้งโอบิ...... เธอชักกระปู๋หลานชาย จนเจ้าโอบิถึงกับครางออกมา..ยูนะก็ยิ้มมุมปากเพราะเธอรู้สึกพอใจกับกระปู๋ของหลานมากๆ

ป้าครับ..ผมเสียวเหลือเกิน...จะทนไม่ไหวเเล้ว... ยูนะบอกว่าอย่าเพิ่งสิจ๊ะ..ยังหนุมยังแน่น พูดจบเธอก็ค่อยๆตวัดลิ้นไปที่หัวเห็นของหลานชาย...

แล้วก็ก็ทนไม่ไหว ดูดกระปู๋ให้หลานชายทันที ยูนะถามว่า....หากป้าอยากให้เธอช่วยน้าให้คลายเหงาเธอยินดีช่วยน๊าไหม..... โอบิบอกว่ายินๆๆๆๆดีๆๆๆค๊าบบบบบบบบบ...แต่ผมทำไม่เป็นน๊ะ....

ยูนะบอกว่างั้นเธอต้องเสร็จก่อนล่ะกัน..รอบต่อไปจะได้นานๆ แล้วยูนะก็ชักว่าวแบบเร่งสปีดให้หลานชายจนน้ำกามพุ่งเต็มอกของเธอ

งั้นเราไปที่ห้องข้างๆนะ..... ป้าจะสอนเธอเอง.......

แล้วก็ตัดฉากมาที่ห้องข้างๆ..ยูนะกับโอบิหลานชาย กำลังอยู่ในท่า 69 โอบิกำลังลงเล่นไปที่หอยของป้าสาว.... แล้วยูนะก็เอาคืนด้วยการคว้ากระปู๋ของหลานชายมาดูดทันที

เจ้าหลานชาย....ตวัดลิ้นเลียไปที่ติ่งเสียวของป้า...... ส่วนป้าก็ดูดให้หลานชายจนไข่แทบจะหลุดเข้าคอเธอไป

ยูนะน้ำแตกไปแล้ว...... เธอก็เลยลงมานั่งข้างๆเเล้วบอกว่า เก่งจังเลยหลานป้า

ป้าครับนมป้าน่าดูดเหลือเกินผมขอดูดนะ... ยูนะก็บอกว่าได้สิจ๊ะ... แล้วโอบิก็ดูดนมของป้า..เสียงดังจ๊วบๆๆๆๆ

แล้วยูนะก็ขึ้นคร่อมร่างหลานชายและเธอก็จับมือมาจับที่นม แล้วก็ถามว่าชอบของป้าไหม..โอบิบอกว่าชอบๆๆๆครับ นมของป้ายังสวยและใหญ่เหลือเกิน

ยูนะบอกว่า....ป้าเสียวเหลือเกิน.... ช่วยป้าหน่อยนะ

มาให้ป้าช่วยเธออีกรอบนะจ๊ะ.... ยูนะก็ก้มลงดูดกระปู๋ให้หลานชายอีกรอบ

PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 17, 2015, 03:31:53 PM »

ป้าอยากได้แท่งเธอแล้ว...... หลังจากนั้น ญูนะก็ขึ้นคร่อมแล้วจับไข่ของหลานตั้งชัน แล้วก็หย่อนหอยลงมาคาบไข่ของหลานชายเข้าไปจนมิด..นี่ล่ะคือสิ่งที่เะอต้องการและวางแผนมานาน

พอเข้าที่แล้ว..ยูนะก็ค่อยๆโยกเอว..จากช้าเป็นเร็วจนเธอครางออกมาดังลั่นห้องไปหมด

โยกไปได้ 10 นาที ยูนะก็หันบั้นท้ายให้..เจ้าหลานชายรู้ทีท่า ก็จับเสียบ..ใส่ท่าด๊อกกี้ใส่บั้นท้ายของป้าต่อเลย

โยกช้าสลับเร็ว...ตามที่ป้าบอก..โอบิเร่งจังหวะตามคำสั่ง

ป้าครับ hee ป้าฟิตมากๆเลย..ผมไม่เคยมาก่อน....ผมน้ำแทบแตกเลย.... ยูนะบอกว่าอย่าเพิ่งเสร็จนะ..ให้ความสุขป้าก่อน ป้าเสียวเหลือเกิน

แล้วโอบิก็พักยกมาเลีย HEE ให้ป้าต่อ.. จนทำให้ยูนะพอใจลีลาของหลานชายยิ่งนัก

แล้วยูนะก็ดูดไข่หลานชายกระตุ้นให้อีกรอบ..หลังจากการพักยก

แล้วยูนะก็แหกขา..แล้วเธอก็พูดว่าป้าพร้อมสู้ยกสุดท้ายแล้ว..หากเธอสู้ก็เข้ามาเลย....แล้วโอบิก็เข้ามากดใส่ร่องป้าสาวเลย...

ภาพที่ไข่หลานชายปลิ้นเข้าปลิ้นออกกับร่องสวาทของป้า...ช่างเป็นภาพที่สวยงามนัก...ทั้งคู่ต่างเสียวกันเต็มที่......ครางซี๊ดๆๆ กันลั่นห้อง

หลานจ๋า..ป้าเสียวเหลือเกิน...อย่าหยุดน๊ะ..ได้โปรด.....

เจ้าหลานจับขาทั้งสองขึ้นพาดบ่าตาม av ที่เคยดูมา..แล้วโยก.... ดูยูนะมีความสุขเหลือเกิน

โอบิบอกว่า..ป้าครับ ป้า...ไม่ไหวแล้ว.......โอบิกระแทกปิดท้าย แล้วรีบมาปล่อยน้ำสวาทใส่อกของป้าทันที

ยูนะพอใจกับเซ็กซ์ระหว่างป้ากับหลานมากๆ เธอชันตัวมาดูดล้างทำความสะอาดให้......

แล้วเธอก็ลุกมาบอกว่า..ช่วงลุงเธอไม่อยู่...เธอต้องทำหน้าที่แทนลุงทุกวันเลยนะ... โอบิก็บอกว่าได้ครับ เพราะว่า "ป้าผมน่าเอาที่สุดในโลกเลย"  Grin THE END  Grin
PeeAVC_XI

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 17, 2015, 03:33:39 PM »

NEX PROGRAM
[HAR-005]Tsuno Miho,Matsushima Aoi-หนังดี 2 เรื่องควบ(แนวแม่บ้านโดนคนอื่นซ่ำ)

Cover

Sample เรื่อง 1 --- [Tsuno Miho] ลูกสะใภ้สุดสวาท

Sample เรื่อง 2--- [Matsushima Aoi]ตีท้ายครัว....เมียเพื่อนรัก

kemz
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 18, 2015, 04:23:55 AM »

เด็ดคับ เรื่องต่อไปแหล่มแน่ Grin

Let's GO!!ε=(/*>∀<)/
choch
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 18, 2015, 06:00:15 AM »

ชอบแบบนี้มาก รอเรื่องต่ออยู่ครับ
aod13
เหลือบไร
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 18, 2015, 03:47:15 PM »

ขอบคุณครับ รอเรื่องต่อไปอยู่นะครับ
mrt006
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 21, 2015, 10:19:55 AM »

มันเสียวมาก
taitaita
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 21, 2015, 11:06:37 AM »

ชอบมั๊กๆ ขอบคุณนะครับ
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 22, 2015, 12:32:18 PM »

จะรอนะครับ
ying_cute
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2015, 12:28:21 PM »

Thank You
หน้า: [1] 2 พิมพ์