มีนาคม 29, 2024, 07:19:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อหนังจาก r18.com มาแล้วดูไม่ได้ทำไง อะครับ - - "  (อ่าน 2658 ครั้ง)
xliver69
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« เมื่อ: กันยายน 20, 2015, 09:24:53 PM »

1.โหลดโปรแกรม R player ของ r18.com  ก็โหลดไม่ได้
2.ลง Microsoft Silverlight แล้วก็ยัง โหลด R player
3.แต่ก่อนโหลดมา ก็ดูได้ปกติ นะครับ
ควรแก้ยังไงดีครับ T T
bigtoro1
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 20, 2015, 10:31:47 PM »

[imghttps://www.img.in.th/image/E27][/img]
ผมเองก็เหมือนกันครับ ตอนแรกดูได้กับวินโด แต่ตอนหลังเวปยกเลิกบังคับให้ใช้R player ผมเองก็ดูไม่ได้ หลังจากห่ลิงค์โหลดมานานพอควรว่าโหลดจากตรงไหน ในที่สุดก็หาเจอครับ  ให้เข้าไปที่เวปบอร์ดของR18.COMครับ เปิดไปหน้าที่5 หรือกดลิงค์ที่ผมลงครับ เลื่อนลงมาข้างล่างตรงคอมเม้นครับ จะเจอลิงค์โปรแกรมดังภาพครับ
http://blog.r18.com/introducing-r-player/#.Vf7Qm_ntmko
มีเรื่องสอบถามครับ ตอนนี้ยังซื้อหนังได้หรือเปล่าครับ เมื่อคืนลองกดสั่งไป จ่ายเงินไม่ได้ครับ
bigtoro1

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 20, 2015, 10:38:21 PM »

ขออภัยรูปไม่ขึ้น
xliver69
ปลิงน้อย

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 20, 2015, 10:58:47 PM »

เย้ โหลดโปรแกรมมาดูได้แล้วครับขอบคุณมาก
ส่วนเรื่องซื้อหนัง ยังทำได้อยู่ลองซื้อตะกี้ เองนะครับ ^^
bigtoro1

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 20, 2015, 11:05:45 PM »

ตอบครับ
ดีใจด้วย ผมลองกดซื้อครับ มันจ่ายเงินไม่ได้ครับ ทีั้งที่เป็นบัตรเดียวกันที่ซื้อรอบก่อนครับ งงครับ
หน้า: [1] พิมพ์