มีนาคม 29, 2024, 11:57:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครชอบฉากสาวสวยเล่นกับพวกหน้าเห่ยๆบ้าง  (อ่าน 12485 ครั้ง)
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2015, 09:27:49 PM »

ชอบครับ มันดูคอนทราสกันดี
ใช่ๆมันดูตรงข้ามกันดี    Grin Grin
-enJOYz-
!ndy-*
AV Devotor (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2015, 02:16:56 AM »

ต้องเจอแก๊งนี้

เสียดายนางเอกขวัญใจผม ไม่ค่อยได้เจอแก๊งนี้อะครับ  เหมือนเคยเจอแค่ครั้งหนึ่งคนล่างขวา  ชอบมากหื่นดี

จัดไป จะตั้งกระทู้รวมแบบนี้ละ

นึกถึง การ์ตูน เรื่อง ไททัน เลย

ReamReaReaRai
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2015, 08:59:57 AM »

จริงๆผมก็ชอบนะ หน้าพวกนี้หื่นดี 
空ちゃん
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2015, 09:22:40 AM »

ผมก็ชอบครับ แสดงได้หื่นกว่าพวกหน้าหล่อเยอะ
Macor
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2015, 08:33:48 PM »

มีชอบแบบผมมั้ย เวลาเห็นขวัญใจตัวเองต้องเล่นกับพวกไม่หล่อตาหน้าเห่ยๆ แล้วถ่ายให้เห็นหน้าดาราชายด้วย
มันได้อารมณ์หื่นดีนะ ประมาณว่าตาหน้าเห่ยๆอย่างข้าก็ได้เยสสาวสวยกะเขาดูหน้าแต่ละคนฟินมาก  Grin Grin

(รูปตัวอย่างนางเอกอาจเก่าซะหน่อยนะครับเพราะชอบดูแต่คนเก่าๆ)

ขอรหัสรูป 4 ทีครับ  Kiss
play...

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2015, 09:33:19 PM »

มีชอบแบบผมมั้ย เวลาเห็นขวัญใจตัวเองต้องเล่นกับพวกไม่หล่อตาหน้าเห่ยๆ แล้วถ่ายให้เห็นหน้าดาราชายด้วย
มันได้อารมณ์หื่นดีนะ ประมาณว่าตาหน้าเห่ยๆอย่างข้าก็ได้เยสสาวสวยกะเขาดูหน้าแต่ละคนฟินมาก  Grin Grin

(รูปตัวอย่างนางเอกอาจเก่าซะหน่อยนะครับเพราะชอบดูแต่คนเก่าๆ)

[

ขอรหัสรูป 4 ทีครับ  Kiss
xv 810 ครับ
ฮาๆ อันที่จริงผมก็โพสไปเล่นๆงั้นๆแหละ   Grin
jiras
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2015, 09:30:09 AM »

พระเอกนี่คือเหตุผลส่วนนึงที่ผมเลือกโหลดเลย หน้าตาดีๆหุ่นดีๆรูปหล่อๆหลบไป แบบหน้าตาเห่ยๆมันเเป็นอะไรที่ดูแล้วได้อารมณ์มากกว่า
zephyr77
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2015, 03:23:05 PM »

หน้าเห่ยๆก็ดูมีอารมณ์ดีครับ แต่ไม่ชอบอย่างแรงคือพวกถุยน้ำลายเข้าปาก แล้วก็กินข้าวแล้วป้อนด้วยปากเนี่ย แหวะ
play...

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2015, 04:17:57 PM »

หน้าเห่ยๆก็ดูมีอารมณ์ดีครับ แต่ไม่ชอบอย่างแรงคือพวกถุยน้ำลายเข้าปาก แล้วก็กินข้าวแล้วป้อนด้วยปากเนี่ย แหวะ
ชอบพวกหน้าเห่ยๆธรรมดาๆก็พอครับ  ทุเรศเกินก็ไม่ไหวเหมือนกัน  หรือจะเรียกว่า หน้าเฉิ่มๆก็ได้
เช่น หมอนี่เวลาเอาหน้ามันเคลิบเคลิ้มดี  Grin

Vice President AVC

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2015, 04:31:16 PM »

ผมยังหล่อกว่าพวกมันอีก
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์