เมษายน 27, 2024, 01:46:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ดู AV จนด้านชา  (อ่าน 3610 ครั้ง)
Bas201
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: ตุลาคม 05, 2015, 09:11:50 AM »

มีใครดู AV บ่อยๆ ช่วงแรกก็ตื่นเต้นดีหรอกครับ ดูไปดูมาความตื่นเต้นลดลง แทบไม่ตื่นตัวเลยด้วยซ้ำ มีใครเป็นแบบนี้บ้างครับ แล้วมีวิธีหรือดูอะไรที่ตอบสนองความอยากของเราได้บ้าง
หลั่ง อสุจิ
....ฝันให้ไกล ไปให้ถึง....
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

จะเอาอะไรกับผู้ชายลัลล๊า....

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2015, 12:07:59 PM »

อยู่ที่ดูแนวไหนซ้ำๆครับ หากดูแต่พวกเปิดมาก็คุยกัน แล้วก็เริ่มเอากัน ดูแนวนี้เยอะๆต่อให้ดาราสวยก็ไม่ได้อารมณ์ ต้องเปลี่ยนแนวเช่นข่มขื่น ขืนใจบางก็ได้อารมณ์อีกแบบ....

หรืออย่างบางท่านเปลี่ยนแนวไปเลยไปดูพวก สาวใหญ่ นี่ได้อารมณ์ดีอีกแบบ เพราะนี่ออกแนวผิดศีลธรรมนิดๆ เอาเมียเพื่อนบ้าง เป็นชู้กับคนส่งของบ้าง....

โดยสรุปต้องเปลี่ยนแนวที่เคยดู แต่หากดูทุกแนวแล้วยังไม่มีอารมณ์แนะนำให้ไปบวชเลยครับ ท่านอาจจะเหมาะกับทางสายนั้น...

น้องเจสไลออนฮาร์ท
แล้วพวกหร่อนจะต้องเสียใจที่ไล่ชั้นออก
สหายร่วมหื่น
*

นั่นจู๋จริงๆหรอคะ เจสตลกค่ะ

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2015, 12:19:32 PM »

ดูแล้วหาคนปฏิบัติสิคะ เดี๋ยวเหมือนหลายๆนะคะ เอาแต่ชักๆ ไปๆมาๆ ด้านชาไปเลย

สวยม๊ากมาก และท่ายากก็เยอะ
winsad
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2015, 04:00:57 PM »

ผมว่าดูแล้วด้านชาแสดงว่าต้องไปเอาจองจริงก่อน ถ้าเอาของจริงแล้วยังด้านชาอีกก็บวช คุณมาถูกทางแล้ว
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2015, 04:27:05 PM »

ดูหนังโป็มาสิบกว่าปี  สนุกทุกเรือง  บางทีเบื่อๆก็หาอย่างอืนดู  ไม่ได้ดูเพือปลุกอารมณ์  ไม่เข้าใจว่าหนังโป็มันเกี่ยวอะไรกับอารมณ๊
มันคือหนังประเภทนึงนะ  ที่มีฉากคนเอากันเป็นหลัก  ลองคิดดูว่าถ้าเราดูหนังฆาตกรรมต่อกันทั้งวันทั้งคืน  มันจะตื่นเต้นไหม  เป็นผมอาจจะหลับคาจอ   

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
play...
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2015, 05:54:05 PM »

ด้านชาบางทีถ้าดูบ่อยเกินนะ
ลองไม่ดูไม่ทำอะไรสัก7วันขึ้นไปสิ  ความหื่นนี่มาเต็มอะ  Grin
ไม่ถึงกับต้องดูหนังแค่เจอหน้าผู้หญิงสาวก็ขึ้นแล้ว 55
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2015, 06:42:25 PM »

อาจจะชินไปครับ ลองดูแบบที่มีเนื้อเรื่องครับ อย่างส่วนตัวผมดูอนิเมโป๊และกาตูนโป๊สลับไปด้วย ชอบมากกว่าAVด้วยครับ เพราะมีสตอรี่ทุกเรื่องแตกต่างกัน เวลาสอดใส่ก็มีการบรรยายทำให้เรารู้สึกอินมากขึ้น ยิ่งใช้คู่กับจิมเทียมนี่เหมือนได้เอาสาวในการ์ตูนจริงๆเลยครับ 555+
BIGALOW
AV MOVIE REVIEW
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2015, 11:37:32 PM »

ผมก็เป็นครับ .. ดูมากๆ ยิ่งถ้าเป็นแนวเรื่องเดิมๆ หรือพล็อตคล้ายๆ กัน ซ้ำๆ กัน .. มันก็จะเบื่อง่ายครับ

ทางแก้ ก็คือ.. เลิกดูหนัง AV ไปซักพัก .. หรือเปลี่ยนแนว หาแนวอื่นๆ หรือพล็อตอื่นๆ มาลองดูเปลี่ยนบรรยากาศบ้าง

shared
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2015, 01:50:37 PM »

เป็นบ่อยเลยครับ แนะนำให้เปลี่ยนแนวที่ดู นุ่มนวลบ้าง จัดหนักบ้าง สวิงกิ้ง ข่มขืน ฝ่ายหญิงรุก แอบสามี พี่สาวจัดน้องชาย แนวหน้าใหม่ แต่บ้างทีเปลี่ยนแนวก็ยังเบื่อๆ ก็พักเอวีไปดูพวกคลิปหลุด ไทย เกาหลี จีน ญี่ปุ่น ฝรั่ง ก็วนๆกันไปดูได้ 365 วัน 

countingstars
ไปให้สุด แล้วหยุดที่คำว่าฟิน
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

Ayane <3

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2015, 03:43:42 AM »

ลองเปลี่ยนแนว เปลี่ยนไปดูนางเอกที่ไม่เคยดู

หน้า: [1] 2 พิมพ์