มีนาคม 28, 2024, 07:29:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [NSPS-277]Honjou Yuka - ชนเมียเขาเจ็บเลยต้องมี sex แทนเมียเขา (AV Review_ตอน1)  (อ่าน 19226 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2015, 06:12:09 PM »

11-November-2015

[NSPS-277]Honjou Yuka - ชนเมียเขาเจ็บเลยต้องมี sex แทนเมียเขา (AV Review_ตอน1)

ID:   NSPS-277   
Release Date:   2014-06-25   
Length:   101 min(s)   
Director: Nagae     
Maker:   Saidobi-     
Label:   Nagae Style     
User Rating: (9.00)   
Genre(s): Solowork Married Woman Affair Drama   
Cast:   Honjou Yuka

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ
(ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-10MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เนื้อเรื่องทั้งหมดผม "แต่ง" ขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

Cover

แนะนำตัวละคร

ที่เมืองแห่งหนึ่งในญี่ปุ่น ครอบครัวของ คาซู ซึ่ง มีภรรยาชื่อยูกะ ได้ร่วมกันทำร้านอาหาร ซึ่งดีกรีความอร่อยนั้นเป็นเลิศสุดๆ ทั้งคู่ขายดีมากๆ วันนี้ก็อีกเช่นเดิม ช่วงสายๆ ยูกะต้องขับรถเข้าเมื่องเพื่อไปซื้อวัตถุดิบเพิ่ม ยูกะพอเห็นว่าเเขกเริ่มซา เธอจึงบอกคาซูว่า พี่จ๊ะ น้องเข้าเมืองไปซื้อของหน่อยนะจ๊ะ คาซูบอกว่าขับรถดีๆนะคุณ แล้วรีบไปรีบมาเดี๋ยวแขกเยอะผมทำไม่ไหว ยูกะบอกว่าได้จ๊ะ

และแล้วงานก็เข้า ยูกะขับรถตู้มาอยู่ดีๆ มีผู้หญิงวัยกลางคน ขับรถมาตัดหน้าจึงทำให้ยูกะ เบรคไม่อยู่ ชนซะเต็มแรง พอยูกะตั้งสติได้ เธอรีบวิ่งไปดูคู่กรณีที่นอนกุมที่ขาด้วยความเจ็บปวด

ด้วยความตกใจ ยูกะเข้าไปเพื่อจะช่วยเหลือ แต่ผู้หญิงคนนั้นบอกว่าออกไปไกลๆอย่ามายุ่ง....  ยูกะก็เลยต้องรีบโทรแจ้งหน่วยกู้ภัยทันที

ยูกะกะคาซูรีบรุดเข้ามาเยี่ยม..อาการคนเจ็บ พร้อมกับกล่าวขอโทษ..... ว่ายูกะไม่ได้ตั้งใจ แล้วก็จะขอเข้าเยี่ยมได้ไหม ทากิซึ่งเป็นสามีของคนเจ็บบอกว่าเดี๋ยวจะไปถามให้นะสักครู่

คาซูบอกกับยูกะว่าคุณใจเย็นๆนะเขาไม่เป็นไรมากหรอก แล้วทากิก็เดินมาบอกว่า เมียผมเขาบอกให้คุณกลับไปซะเขาไม่อยากรับคำขอโทษ.....  พอยูกะได้ยินแบบนี้ยิ่งเศร้าไปใหญ่

ยูกะขอร้องว่าเธออยากเข้าไปเยี่ยม แต่คาซูดึงไว้แล้วบอกว่าเดี๋ยวไว้เยี่ยมวันหลังก็ได้..เรากลับก่อนเถอะให้คนเจ็บได้พักก่อน คาซูส่งของฝากให้กับมากิแล้วก็บอกว่า เรื่องค่าเสียหายเดี๋ยวผมจะดูแลให้เต็มที่นะครับ อย่างไรฝากบอกด้วยนะครับว่าเรา2คนเป็นห่วงมากๆ แล้วทั้งคู่ก็ขอตัวกลับ

คาซูประคองยูกะกลับบ้าน.... แล้วก็ปลอบว่า...คุณไม่ได้ตั้งใจไม่ต้องคิดมากนะ....

ยูกะนอนเหม่ออยู่ คาซูเลยเข้ามาปลอบแล้วบอกว่า.... เลิกเครียดได้แล้วคุณ เขาไม่เป็นอะไรแล้ว..... เรามาทำเรื่องคลายเครียดดีกว่านะ

แต่แล้วความเครียดก็ไม่อาจมาทำให้อาการ sex จัดของยูกะหายไปได้ พอยูกะโดนคาซูจู่โจมเธอเริ่มเคลิ้มทันที

เขาคงไม่เป็นอะไรมากใช่ไหม.... คาซูซึ่งกำลังง่วนตรงนมของยูกะก็บอกว่าไม่เป็นอะไรหรอกนะ.....

คาซูถอด กางเกงออกแล้วก็แยกขาทันที ทำให้เนินสวาทของยูกะที่มีขนปกคลุมน้อยนิด ออกมาลอยเด่นแล้วคาซูก็ใช้นิ้ว....แย่ซะเลย... จนยูกะร้องครางออกมาพร้อมกับเด้งเนินหอยสู้

ยูกะครางลั่นเลย..เพราะเธอโดนกระตุ้น...จากสามีของเธอ จนร่างกระตุก.....พร้อมกับเสียงคราง

แล้วเกมส์คลายความทุกข์ก็จบลงเมื่อยูกะ..หลั่งออกมา

วันต่อมา เมื่อไกล้เวลาที่ร้านจะปิด...ทั้งคู่ก็กำลังเคลียร์ร้านเป็นปรกติ

พี่ค๊ะ..คือน้องยังรู้สึกผิดมากๆ เลย น้องอยากจะไปขอโทษคนเจ็บด้วยตัวเอง.... ตอนนี้แขกก็หมดร้านแล้วด้วย... คาซูก็ยืนคิดก่อนที่จะตอบว่า..หากมันจะทำให้เธอดีขึ้นก็ไปซะหน่อยก็ดีแต่หากเขาไม่อยากเจอ คุณก็อย่าไปตื้อเขานะ... ยูกะก็บอกว่าค่ะพี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 11, 2015, 06:24:04 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2015, 06:13:18 PM »

ยูกะมาถึงบ้านคนเจ็บ เธอพยายามรวบรวมสติและจะเข้าไปขอโทษ.. แต่อยู่ๆ ทากิก็เดินสวนออกมา

ยูกะวิ่งตามมาจนทันทากิ ยูกะถามว่าแฟนคุณเป็นอย่างไรบ้าง.. ทากิก็อุทานเสียงออกมาว่า เฮ้อ... คุณจะตื้อไปไหน ผมบอกว่าเขาไม่อยากเจอคุณ .... ผมสิตอนนี้ลำบากมากๆ ต้องทำเองทุกอย่าง... ยูกะได้ยินก็ยิ่งรู้สึกผิดไปใหญ่ เธอจึงเขียนโน๊ตบอกเบอร์โทรไว้หากต้องการให้ช่วยอะไรเธอยินดีตลอดเวลา แต่ฝากความเป็นห่วงให้กับสามีคุณด้วยนะ ทากิรับโน๊ตแล้วก็ออกไปทันที

ยูกะก็วุ่นเรื่องงานในร้านของเธอเหมือนปรกติ

วันนี้แขกเยอะ..จังเลยนะค๊ะ....คาซูก็บอกว่าดูเธอยังเหม่อๆอยู่นะ.... หลังจากนั้นแขกหมด ยูกะก็เก็บร้าน....

ในขณะนั้นเองมีโทรศัพท์เข้า ยูกะเลยรีบออกไปรับสายนอกร้าน... ปลายสายคือ ทากินั่นเอง ทากิบอกให้มาหาหน่อยมีเรื่องจะให้ช่วย..ยูกะได้ยินแบบนั้นก็ตอบว่า ค่ะ...สักพักจะไป

ยูกะรีบบึ่งมาเลย.... เธอตรงเข้าไปในบ้านดังกล่าวเลย เมื่อมาถึงคากิก็เปิดรับแล้วบอกว่าเข้ามาด้านในก่อน

ทากิเชิญยูกะเข้าไปด้านใน ยูกะถามว่าแล้วแฟนคุณล่ะเป็นไงบ้าง ทากิก็บอกว่าเขาไปรักษาตัวที่บ้านแม่ไปแล้ว...ล่ะ...

คือตั้งแต่คุณทำเมียผมเจ็บ..ผมแย่มากๆ งานบงงานบ้านก็ไม่มีใครดูและ..ไหนจะรายได้อีกเฮ้อ..คิดแล้วก็กลุ้มเหลือเกิน

ยูกะได้ฟังแบบนั้นจึงคว้าเงินมาให้ทากิเพื่อให้ทากิไปจ้างแม่บ้านชั่วคราวมาดูแล.... ทากิรับเงิน แล้วเขาก็บอกว่า มันก็ไม่ได้ช่วยชดเชยได้ทั้งหมดเหมือนที่ตอนผมมีเมียอยู่หรอกนะบางเรื่องคุณก็แทนไม่ได้..ยูกะก็ถามว่าเรื่องอะไรล่ะหากช่วยได้ยินดีช่วยเพื่อชดเชยความผิดที่ฉันทำกับเมียคุณไว้

ทากิดราม่าใส่ยูกะทันที เอาเงินโยนคืนแล้วก็บอกว่าเงินแค่นี้ชดเชยในสิ่งที่ผมขาดไม่ได้หรอกนะ แล้วทากิก็ลุกไปนั่งเครียดที่โซฟา

ยูกะนั่งคิดและเธอก็เดินไปหายูกะ.........ยูกะบอกว่าฉันพอจะเดาได้ว่าคุณหมายถึงอะไร... คุณหมายถึงเรื่องนั้นใช่ไหม...ฉันเป็นตัวการทั้งหมดงั้นฉันยินดีใช้มือช่วยให้คุณล่ะกันนะ

ทากิมองหน้ายูกะแล้วก็บอกว่า..มาสิ..พูดแล้วต้องทำได้ ทากิถอดกางเกงตัวเองออกทำให้กระปู๋แข็งโด่ออกมาโชว์ต่อหน้ายูกะทันที

ยูกะหันหน้าไม่กล้ามองกระปู๋ของทากิ..เธอค่อยๆเข้าไปนั่งไกล้ๆแล้วเธอก็เอื้อมมือไปจับลำแท่งกระปู๋ของทากิ

ยูกะค่อยๆชักให้กับทากิ

ทากิบอกว่าทำไมคุณไม่กล้ามองมันล่ะ...คุณไม่เต็มใจหรือไง..ยูกะจึงค่อยๆหันมามองเธอตกใจเล็กๆเพราะเธอไม่เคยจับกระปู๋ของชายไหนมาก่อนเลยนอกจากของสามีตัวเอง

ชักไปสักพักเกือบ 15 นาที ยูกะเห็นกระปู๋ต่อหน้าเธอ เธอก็เริ่มมีอารมณ์บ้าง...แต่เธอไม่กล้าแสดงออก..จู่ๆ ทากิก็บอกว่าพอเหอะดูคุณไม่เต็มใจช่วยเลย...ทำเป็นวันก็ไม่เสร็จ..ยูกะได้ยินแบบนั้นเธอจึงหยุด....

อ๊ะๆ อ่านต่อตอน 2 -----> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=196717.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 11, 2015, 06:19:59 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
arlgi
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2015, 08:39:21 PM »

เยี่ยมคับ Smiley
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2015, 11:35:56 AM »

สุดยอดเลยครบ
tun1976
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2015, 08:24:34 AM »

แจ่มไปเลยครับ
BIGALOW
AV MOVIE REVIEW
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2015, 11:54:42 AM »

ขอบคุณมากครับ

Redzerozz
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2015, 12:10:58 PM »

กะลังมันเลยยย
softdrink57
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2015, 01:10:42 PM »

ตกลงมันเศร้าจริงใช่มะ  Grin
cowgirl
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2015, 03:02:07 PM »

สนุกมากครับ ขอบคุณครับ
หน้า: [1] พิมพ์